Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2111#
Đăng lúc 10-2-2013 15:16:45 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm mới vào đọc truyện bằng máy tính được, toàn dùng điện thoại onl hem àh, vào đọc hoài mà hok thấy có hóa ra MDH ẩn đi àh, kiểu này nhiều tàu ngầm phải ngoi lên rồi đấy nhỉ ^_^ . Hồi trước bên ss L.Vân edit mà bỗng dưng dừng lại làm mình buồn lắm, giờ MDH edit tiếp mình cảm thấy rất vui nha, mình ủng hộ MDH hết mình lun, cố gắng nha mọi người. Năm mới chúc cho nhóm luôn vui vẻ, khỏe mạnh ( sức khỏe là vàng mà hehe ^^) và thành công trên mọi phương diện nha.

Bình luận

thanks ^^ chúc yk_nhubinh năm mới lun vui vẻ nhé  Đăng lúc 11-2-2013 11:07 AM
chúc bạn năm mới an lành hạnh phúc  Đăng lúc 10-2-2013 04:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2112#
Đăng lúc 10-2-2013 19:38:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ải ca không hổ là bằng hữu của Lâm ca mà người thì cà lơ phất phơ người thì bà tám buôn dưa không biết mệt haha, đúng là ngưu tầm ngưu mã tầm mã mà. Vân Khinh muội ta mà biết trong xe là tên hõ Sở thì để bọn Bạch hổ xé xác hắn ra chứ nghĩ gì vậy mà cũng hỏi. Dù hắn chết sớm qúa tnì không vui nhưng ta vẫn muốn hắn ngủm.
Cám ơn lời chúc tết vô cùng thơ ý của MDH.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2113#
Đăng lúc 10-2-2013 22:46:23 | Chỉ xem của tác giả
mình là thành viên mới, nhảy hố cũng cả tháng rồi hôm nay mới tạo tài khoản. Rất vui vì gặp mọi người.
Cám ơn MDH đã edit bộ truyện hấp dẫn này.
Tết đến rồi, tết tết tết đến rồi. Chúc mừng năm mới. Love all :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2114#
Đăng lúc 10-2-2013 23:03:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hi, mình muốn cảm ơn ss LV cũng như MDH đã mang đến cho mọi người bộ truyện rất hay này. Mình thích cổ trang, càng thích TP :)
Đầu xuân năm mới chúc nhóm MDH cũng như toàn thể mem trong Kites vui vẻ, hạnh phúc, sức khoẻ tràn đầy nhé :)
Hi vọng trong tương lai sẽ được đọc thêm nhiều bộ do nhóm edit ^^
HAPPY NEW YEAR :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2115#
Đăng lúc 10-2-2013 23:33:51 | Chỉ xem của tác giả
bận tối mắt tối mũi mấy hôm Tết, giờ em mới đọc được chương 85 đây *phù phù*

lạ nhỉ, mấy chap gần đây toàn nói về cuộc sống xung quanh chị Khinh mà chẳng đả động gì đến anh Tuyệt gì cả

ít ra phải cho người ta biết tâm trạng khi người yêu mất tích như thế nào chứ :(

cái lạ thứ 2, tại sao họ Sở kia sang nước khác mà lại đem theo thuộc hạ kém cỏi như thế? không giống hình tượng bình thường chút nào, cả thái độ đối với chị Khinh cũng quay ngoắt 180 độ thậm chí còn là 360 độ nữa chứ =.='

chết thật chết thật, Tết nhất ở nhà bài vở chồng chất mà em không có hứng động đến, chỉ lo đọc truyện :( hôm trước em đọc bộ Thế thân - Túy Thái Bình rất hay. ngược, cung đấu, HE. tuy là 185 chương nhưng mỗi chương rất ngắn có khi 4 5 chương truyện đấy mới bằng 1 chương Thú phi ấy

các chị có truyện nào hay hem, giới thiệu em với *chớp chớp* nếu không có chắc em lại cắn răng mần cv Thú phi mất (mặc dù không muốn thế)

cảm ơn các chị, chúc các chị ăn Tết vui vẻ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2116#
Đăng lúc 11-2-2013 00:48:43 | Chỉ xem của tác giả
Chúc các cô trong MDH năm mới 2013 này được nhiều sức khỏe nhé, hạnh phúc luôn tràn đầy, làm ăn thuận lợi hơn năm cũ, tiền cũng vào nhiều hơn, tuổi thì càng lên nhưng nhan sắc thì càng đẹp mặn mà hơn.
Hôm nay vào thấy có chap 85 sẵn tiện đọc xong chúc tết cho nhóm luôn. Năm mới MDH làm việc hăng say lên nhé, bà con độc giả sẽ luôn ở phía sau ủng hộ nhóm nhiều lắm.  
Happy New Year 2013

Bình luận

cảm ơn bạn chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 11-2-2013 02:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2117#
Đăng lúc 11-2-2013 03:21:43 | Chỉ xem của tác giả
thực sự rất là thích truyện của chu ngọc. truyên nhiều pha hành động nha. nhưng mà nhiều khi thấy nhiều chi tiết quá là tưởng tương hơi bị nhiều. chung quy lại thì hay. tình cảm nhân vật cực kì bá đao. nhất là anh tề với anh tuyệt. thích cách tả vân kinh đẹp. nhưng về sau không còn bá đạo nhưng đầu truyện. thích hình ảnh vân kinh lạnh lùng hơn. thank các bạn edit nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2118#
Đăng lúc 11-2-2013 03:50:40 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz....truyện quá hay {:418:}  {:418:}
đọc từ sáng đến giờ mà không dừng lại được {:449:}
thật mong chap sau quá {:398:}
cám ơn vì đã dịch truyện !!! {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2119#
Đăng lúc 11-2-2013 12:31:58 | Chỉ xem của tác giả
Lý do mình thích thú phi là bởi thú phi có tình anh em, gia đình. Đọc truyện đúng là đủ các cung bậc cảm xúc. Có ngọt ngào nhưng vẫn có đau thương. có yêu thương nhưng vẫn có chia lìa. Rất khâm phục tình cảm anh em của anh Tuyệt và anh Hành. Trong tất cả các bộ truyện của Chu Ngọc, thú phi là bộ truyện mà mình thấy hay nhất cho đến thời điểm này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2120#
Đăng lúc 11-2-2013 14:31:59 | Chỉ xem của tác giả
chào các chị trong nhóm MDH em là 1 sb đã lâu nay mới ngóc lên trình mấy chị được. Nhân dịp năm mới em xin chúc các chị trong MDH sức khỏe và thành công trong năm mới. Em hy vọng các chị sẽ tiếp tục cố gắng để hoàn thành bộ truyện này ( vì em thích đọc truyện này nhất trong tất cả các truyện của chị Chu Ngọc ^^). Em xin cảm ơn các chị nhiều. Yêu các chị lắm lắm.{:161:}

Bình luận

cảm ơn bạn đã ủng hộ, chúc bạn năm mới hanh phúc và thành công  Đăng lúc 11-2-2013 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách