Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2121#
Đăng lúc 11-2-2013 21:42:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình thật thích đọc tác phẩm này, sau mộtài khoản word thời gian gián đoạn sau khi sis Lãnh Vân close tài khoản wordpress của chị ấy. Truyện càng lúc càng gay cấn, các nam chính và nữ chính càng lúc càng hấp dẫn. Cảm ơn đội ngũ nhà mình đã edit va beta truyện nha. Chúc mừng năm mới cả nhà.

Bình luận

chúc bạn năm mới có thật nhiều niềm vui :))  Đăng lúc 11-2-2013 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2122#
Đăng lúc 11-2-2013 21:55:31 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng năm mới toàn bộ nhóm MDH và các fan của Thú phi (trong đó có mình hì hì)! Chúc mọi người một năm con Rắn vui vẻ, hạnh phúc, khỏe mạnh, vạn sự như ý nhé, riêng MDH thì chúc cho các em luôn chăm chỉ cần mẫn làm truyện cho chúng bạn đọc thưởng thức, nhỉ :D Đùa thôi, hãy cứ làm khi nào các em cảm thấy thoải mái vì chỉ có thế thì truyện mới hay được chứ!

Bạn Mộ Ải đã chính thức xuất hiện kìa, bắt đầu cho chuỗi ngày lẽo đẽo đi theo bạn Phi Lâm rồi... hí hí hí...

Bình luận

Chúc mừng năm mới chị, chúc chị luôn vui và hạnh phúc :X  Đăng lúc 14-2-2013 11:20 PM
cảm ơn chị, chúc chị và gia đình sức khỏe dồi dào, vạn sự như ý, luôn vui vẻ hạnh phúc nhé, Phi Lâm và Mộ Ải là sủng nam của tui nha Nu =))  Đăng lúc 12-2-2013 02:31 AM
Ải ải đã đóng mác chính chủ lên mặt phi lâm rồi =))) còn vợ chồng tuyệt khinh đã nắm trong tay giấy bán thân của phi lâm, lâm ca tiêu rồi =))  Đăng lúc 11-2-2013 09:58 PM
chúc chị năm mới vạn sự như ý,thành công mỹ mãn, hạnh phúc tròn đầy:)Ải Ải của Phi lâm đã xuất hiện lẽo đẽo theo dõi phi lâm,ko để cho ai lén phén tới gần   Đăng lúc 11-2-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2123#
Đăng lúc 12-2-2013 11:42:15 | Chỉ xem của tác giả
Thôi rồi nàng Kurt ơi, chị bị rớt vô cái hố Thú Phi của em rồi. Hai đêm làm một hơi hết luôn 82 chương, bây giờ thì đầu óc đang quay cuồng với Vân Khinh và Độc cô Tuyệt đây! Cái người dàn ông này tuy lạnh lùng bá đạo nhưng sao đối với Vân Khinh lại tuyệt vời thế nhỉ. Cái bản tính ngang ngược, ích kỷ, thích độc chiếm này đáng ra phải thấy ghét, nhưng Tuyệt dám vì người mình yêu mà nguy hiểm không từ, dầu thấy chết cũng không bỏ rơi người mình yêu nên cuối cùng cũng đã phần nào làm rung động trái tim lạnh lẽo thờ ơ của Vân Khinh. Những chăm sóc của Tuyệt với Khinh tuy rất nhiều nhưng chị thích cái cảnh ở chương 82
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2124#
Đăng lúc 12-2-2013 12:58:09 | Chỉ xem của tác giả
oa, em tìm kiếm truyện của chu ngọc từ khi đọc xong Đạo tình, kiếm được Thú phi nên giờ bấn loạn luôn ý. càng đọc càng cuồng, thích cách anh Tuyệt bảo vệ và yêu Vân Khinh, giờ những đàn ông như anh chắc tuyệt chủng hết cả rồi. Hehe, em ngày nào cũng hóng chương mới ý, ủng hộ MDH dịch truyện, thú phi muôn năm muôn năm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2125#
Đăng lúc 12-2-2013 18:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào mọi người, mình là mem mới đây. Mình rất thick đọc truyện của Chu Ngọc. Đạo Tình và bây giờ là Thú Phi. Truyện của Chu Ngọc rất sâu sắc và kịch tính, nhân vật chính được khắc họa rất ấn tượng, toàn là những nhân vật kiệt xuất cả, nhưng không vì thế mà trở nên nhàm chán, ngược lại vô cùng hấp dẫn vs những màn đối kháng kịch tính, và nhân vật nam luôn dành cho nhân vật nữ tình cảm qua đỗi sâu sắc, sống chết có nhau, rất cảm động và ấn tượng. Tuy thế mình vẫn thick Thú Phi hơn. Cảm ơn các bạn đã dịch cuốn tiểu thuyết này. Văn phong rất hay và phù hợp. Chúc các bạn năm mới mạnh khỏe và cống hiến nhìu bộ truyện hay hơn nữa nhá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2126#
Đăng lúc 12-2-2013 21:04:33 | Chỉ xem của tác giả
Xuyên suốt từ đầu truyện mình cảm nhận được một Độc Cô Tuyệt không hề có nhược điểm.
Ngay cả khi mỹ nhân thường là điểm yếu của anh hùng thì Vân Khinh lại là một điểm cực mạnh của Vương gia.
Đọc truyện rất khâm phục sự hiểu biết của tác giả. Nhưng cũng khâm phục bội phần đối với nhóm MDH và Lãnh Vân đã edit và beta.
Truyện này đọc tiếng việt đã khó hiểu, k hiểu sao các bạn có thể tìm được những từ ấy để dịch nghĩa nữa. Cảm ơn các bạn rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2127#
Đăng lúc 12-2-2013 21:33:17 | Chỉ xem của tác giả
truyện hay ơi là hay đủ loại cảm xúc. Mình đọc truyện mà còn đau tim hơn là coi phim kiếm hiệp nữa. Tội Khinh tỷ quá à bị người mình tin tưởng nhất lừa. khâm phục tình cảm của hai anh em quá trong gia đình đế vương mà còn có tình cảm anh em chân thành hiếm thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2128#
 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2013 22:49:00 | Chỉ xem của tác giả
Chep. Bữa giờ không có time online, cũng k xách lap về nên lại càng lười. Hết hôm nay là thấy hết Tết rồi. Các bạn ăn Tết thế nào? Vui chứ nhỉ?

Cũng muốn lì xì đầu năm cho các bạn lắm nhưng mình không có máy tính g nên bó chi rồi. Thôi các bạn cứ chơi cho.hết mùng mền đi rồi quay lại với thú phi nhá.=)).

@Nu + Kim : nghe nói các cô chat group vui lắm hở? Tôi bò vô fb vât vã quá nên tôi lười vô quá. Chờ nó load phát buồn ngủ í. Còn yahoo thì hình như tôi gỡ khỏi đt rồi thì phải. Các cô ăn Tết thế nào hả? Mâý nay đi chơi đâu đó?

Bình luận

áááá cụ đây rồi, vắng bóng lâu quá, đè ra hun hun :))) về nhanh nha cụ =))  Đăng lúc 13-2-2013 08:49 AM
ko cụ ơi, em gửi ipad về VN cho em em rồi, ko xài nữa nên xóa viber lun ồi :D hì hì cụ về nhà vẫn ngủ muộn nhở? em hnay đã đọc xong củi gạo cụ ạ, tuyệt vời   Đăng lúc 13-2-2013 12:09 AM
Kim ơi cô có mở viber k? Hôm giao thừa tôi sms cho cô mà k biết tới k. Call cô chỉ nghe reo mà k thấy bat máy.  Đăng lúc 12-2-2013 11:10 PM
mùng 5 cụ lên hở cụ, nhớ cụ quá "đè ra hun cái nào" em với Nu và Cà, chat skype náo loạn ngày 1 tết lun á hí hí :"> cụ tết nhất sao ạ?. có mệt ko ạ?   Đăng lúc 12-2-2013 11:10 PM
Năn năn bóp bóp thỏ đầu năm :))  Đăng lúc 12-2-2013 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2129#
Đăng lúc 12-2-2013 22:57:33 | Chỉ xem của tác giả
mới đọc nội dung thôi là đã thấy muốn đọc tiếp rồi.
Thanks bạn đã edit.
Ủng hộ bạn. Mong bạn sẽ edit ra nhiều truyện hay nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2130#
Đăng lúc 13-2-2013 00:36:12 | Chỉ xem của tác giả
chẹp chẹp. thích Chu Ngọc từ Đạo Tình. nên tìm các tác phẩm của CN tình cờ biết đến Thú Phi. Đọc xong cũng kết luôn. hu hu không dám đọc nhanh vì sợ kết thúc quá. hết truyện hay để đọc. Hi vọng sẽ có một happy ending cho Vân Kinh với soái ca Độc Cô nào. hức hức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách