Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2151#
Đăng lúc 14-2-2013 08:37:00 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao? Tại sao? Đã từng hứa với lòng chớ bao giờ nhảy hố vậy mà Thú Phi lại dụ dỗ mình... Haizz... Mấy hôm Tết cũng quyết tâm không đọc tại sợ nhảy ngay vào cái đoạn đánh nhau hại não mà bị "mất tín hiệu" đọc giữa chừng. Nhịn vậy đó nha mà ngày mùng 4 lại đâm đầu vào 3 cái hố chưa đào xong mới đau khổ, một cái của MDH, 2 cái kia của ss GR, đau khổ đau khổ quá.
Hồi lúc phá lăng của Độc Cô Hành, truyện có nhắc cái vụ xúi quẩy là phá lăng thì vua đó chết trẻ, nhớ lại lúc đọc bên ss LV cũng thấy sau này ĐCT và VK có được cả thiên hạ, nên cũng đoán anh Hành đó sẽ chết, nhưng đến lúc thấy ảnh chết sao thấy tội quá trời. Cơ mà dù đây là đoạn chết chóc nhưng sao có nhiều đoạn vẫn không nhịn được cười ( Ahhhhhh, anh Hành đừng về bóp cổ em!!!!) vì xuất hiện mới anh nam phụ không thễ dễ thương hơn đươc. MÌnh bắt đầu kết anh Mộ Ải rồi, sao thấy ảnh vừa trẻ con vừa vô tư mà võ công lại ghê quá trời. Đọc truyện Chu Ngọc được cái nam chính thì ... ehem... khỏi bàn cãi nhưng mấy nam phụ ai cũng làm cho người ta bấn loạn cả. Lạ một chỗ ngay cả người có tiếng ác như Sở Hình Thiên mà mình cũng không ghét được nữa. Mệt thật!

Bình luận

SHT ko ác mà là thời thế buộc ca ấy phải như thế :)  Đăng lúc 14-2-2013 11:12 PM
:)) thêm ng nữa thích anh Thiên nè chị Ong ơi :))  Đăng lúc 14-2-2013 03:55 PM
chậc, khúc sau chưa chắc nam chính nổi hơn nam phụ, có khi anh chính lại chìm ngỉm thì sao?? bạn cứ chờ đi =))  Đăng lúc 14-2-2013 09:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2152#
Đăng lúc 14-2-2013 10:10:20 | Chỉ xem của tác giả
Chap 86 này đọc thỏa mãn thật, văn phong của Chu Ngọc luôn gây bất ngờ cho độc giả, các chi tiết được miêu tả quá rõ ràng, tỉ mỉ. Bội phục! Bội phục!
Thanks Mắc Dịch Hội nhé, ngóng chap tiếp theo.
Happy (FA) Valentine Day!

Bình luận

:)) Happy Valentine :X  Đăng lúc 14-2-2013 04:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2153#
Đăng lúc 14-2-2013 11:02:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc truyện đạo tình của tác giả Chu Ngọc rồi thấy hay quá nên mình tìm thêm những tác phẩm khác của tác giả này.Nhưng sau khi đọc xong mình vẫn thấy tiểu thuyết thú phi là hay nhất ý,ngay từ khi đọc văn án mình đã thấy rất cuốn hút rùi,cám ơn các bạn đã dịch bộ truyện này nhé để cho mọi người được thưởng thức 1 tác phẩm hay như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2154#
Đăng lúc 14-2-2013 11:42:55 | Chỉ xem của tác giả
Hì hì, bay vào Kites, thấy ngay là sinh nhật ss Ong.

Năm mới, tuổi mới, chúc ss Ong thêm xinh, thêm tiền, thêm sức khỏe, luôn là cây bút sung sức nhất trong MDH nhé ^^

Chúc mọi người trong BBT (Kurt, ss Heybaby, cô Nu, ss Ong ) năm mới vui vẻ, luôn có đủ sức khỏe và tâm huyết để đem đến cho mọi người những tác phẩm hay, thêm nữa, chúc mọi người tiền-tài-tình đều trọn vẹn nhé :-*

Bình luận

Cảm ơn em Sơn Dương, cô Kyn, ôm ôm mọi người này :X  Đăng lúc 14-2-2013 11:13 PM
vào đây chúc ké, sinh nhật vui nha cô Ong! Cô chọn khéo ngày ghê cơ, thế này lúc nào valinhtinh cũng có kẻ chúc mừng, muôn đời mãi ko thể trở thành F.A. :D Best wishes cô   Đăng lúc 14-2-2013 05:20 PM
cám ơn bạn dương, chúc bạn dương kiếm được soái ca số 1 trong năm nay, thành công mỹ mãn, vui vẻ hạnh phúc :))  Đăng lúc 14-2-2013 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2155#
Đăng lúc 14-2-2013 11:56:04 | Chỉ xem của tác giả
xin chào các bạn!mình là thanh viên mới, và có cùng sở thích với mọi người là yêu thích truyện ngôn tình. mình thấy các mẹ bên nhà webtretho bàn luận và khen truyện Thú phi này rất nhiều nên mới mò vô nhà các bạn đọc ké. Mong rằng  sẽ ko làm phiền các bạn.hjhj. nhân đây mình cũng chân thành cám ơn các bạn đã edit cho mình và các độc giả khác một bộ truyện hau như vậy.

Bình luận

^^  Đăng lúc 14-2-2013 06:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2156#
Đăng lúc 14-2-2013 12:12:41 | Chỉ xem của tác giả
trước giờ thì Thú phi là bộ truyện khiến mình bị lôi cuốn và gây cảm giác hồi hộp nhất. Tình tiết truyên liên kết chặt chẽ cùng sự phát triển tâm lý nhân vật rất logic và chắc chắn. Đọc xong chương 82 mình thật sự thấy rất đáng thương cho Khinh tỷ, cuối cùng đến cả lòng tin suốt 10 năm qua cũng bị cướp mất đi, thật sự là quá tàn nhẫn với tỷ. Nhưng nếu tỷ không phải là Vân Khinh thì có lẽ đã đau đớn đến mức nào rồi. Hy vọng Tuyệt ca sẽ giữ mãi niềm tin với tỷ, để tỷ có thể có một niềm tin để tiếp tục bước tiếp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2157#
Đăng lúc 14-2-2013 13:31:12 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng chờ đc chap mới
hic, đọc chương 83 đau lòng wa
hy vọng Khinh tỷ vs Tuyệt ca nhanh chóng đc gặp lại nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2158#
Đăng lúc 14-2-2013 13:44:52 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi, mình muốn hỏi, mình ko có thời gian đọc trên máy, mình copy về, in ra giấy để dành đọc từ từ, lâu lâu thấy nhớ mang ra đọc lại, như dzậy có bị coi là vi phạm bản quyền ko?
mình thấy truyện rất hay, hi vọng sẽ được in thành sách.
ko biết truyện này có dài hơn A Mạch tòng quân ko nhỉ?

Bình luận

bạn ko buôn bán, sử dụng kiếm lợi nhuận thì được :D  Đăng lúc 14-2-2013 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2159#
Đăng lúc 14-2-2013 13:46:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hahaha! Ta cười chết với Ải ca với Lâm ca mất thôi. Gặp nhau là đánh nhau hả như hai đứa con nít. Đánh đến banh nhà nát thuyền mà còn chưa đã nữa thì ta cũng bó tay luôn hôhô. Cái cậu nhóc được Khinh muội cứu ở chương tám hay chín gì đó xuất hiện à. Tò mò với thân phân của vị huynh đệ này lắm đó nha, không ́ phải hoàng thân quốc thích thì cũng là gia thế danh môn ấy nhỉ. Sự trở lại của vị huynh đệ này có làm nên cơm cháo gì không đây, mong qúa.

Bình luận

Bạn âý đặc biệt lăḿ đâý. Có vai trò rất quan trọng trong cuộc đời vân khinh.  Đăng lúc 15-2-2013 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2160#
Đăng lúc 14-2-2013 14:41:39 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích đọc tuyện thú phi. Mình thấy đây là một bộ truyện hay, có nhiểu tình tiết gây cấn, hồi hộp bên cạnh đó cũng có phần vui nhộn, hài hước. Ngoài ra truyện câu truyện tình yêu đẹp của nhân vật chính Vân Kinh và Độc cô tuyệt cũng lôi cuốn bạn đọc. Mình hy vọng các bạn quản lý sẽ giới thiệu cho bạn đọc nhiều truyện hay trong thời gian sắp tới. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách