Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2171#
Đăng lúc 15-2-2013 15:04:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
he lu mọi người mình là thành viên mới có gì xin mọi người chỉ bảo thêm. Thực sự là toàn đọc chúa hôm nay mới có dịp lên cmt. Đọc thú phi mà có thể thấy hồi hộp, nhưng cũng có lúc rất cảm động nữa, chả biết viết gì nữa cả mọi người thông cảm đây là lí do chính tới việc hay đọc chúa càm xúc thì nhiều mà chả biết viết gì hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2172#
Đăng lúc 15-2-2013 16:13:19 | Chỉ xem của tác giả
Rất muốn biết thái độ của bạn Tuyệt khi thấy VK, chẳng biết là oán trách, giận hờn hay thương nhớ nữa... Hồi hộp quá a... Cho mình hỏi một chút: Chu Ngọc à trai hay gái zậy??? . Mình thấy tên này cả hai giới đều dùng được à.

Bình luận

hình như tgiả CN là gái đó bạn ^^ bạn edit thành 3 dòng nhé  Đăng lúc 15-2-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2173#
Đăng lúc 15-2-2013 17:04:52 | Chỉ xem của tác giả
Ong MD là Ong Mắc dịch ư? happy belated birthday bạn Ong.
Mặc dù ngày nào cũng vào kites nhưng không mang lap nên đành chuyển về chế độ lặn, đến giờ mới ngo nghoe được.
Chương 65 thật dài hơi và nhiều tình tiết chi li, quả nhiên những gì gọi là hoành tráng thuộc về âm công từ đầu đến giờ vẫn không thể là gì so với sát chiêu của Lâm ca... đúng là Chu Ngọc có trí tưởng tượng thật phong phú- hồi đọc đoạn vượt bão trong đạo tình đã thấy khâm phục, giờ càng thấy choáng hơn.
Các chương càng ngày càng dài, thời gian lấy hơi giữa các chương ngày càng lâu rồi- mong mọi người tuân thủ nội quy để mọi người sớm có truyện đọc nhé

Bình luận

bbx
mình biết mà...  Đăng lúc 16-2-2013 08:30 AM
Mắc dịch theo nghĩa mắc edit, mắc làm truyện chớ hông phải nghĩa kia nhé bạn :))  Đăng lúc 15-2-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2174#
Đăng lúc 15-2-2013 18:04:26 | Chỉ xem của tác giả

Á á hôm qua định vào chúc mừng sinh nhật chị Ong MD mà em quên mất {:432:}{:432:}{:432:}

Chúc chị Ong sinh nhật vui vẻ

Xin chia buồn với chị, chị lại già thêm một tuổi rồi đó, chúc chị ngày càng mắc dịch nhé

Sớm chống lầy rồi sinh soái ca nhá, em muốn làm thông gia với chị Ong {:444:}{:444:}

P/S : Mấy chap này chắc ngược em chả dám đọc đâu, em chờ đến khi nào hai anh chị gặp nhau cơ {:402:}{:402:}

Bình luận

=)))) em tặng bom cho cả hố mà, một phát nổ banh xác hang hổ của các chị luôn=)))  Đăng lúc 15-2-2013 11:18 PM
cảm ơn cô trước nhé, 4 người 4 quả khuyến mãi thêm 1 quả nữa là 5, đủ để 5 bom phanh thây cô rồi :))  Đăng lúc 15-2-2013 10:58 PM
=))) em hiểu rồi ạ =)))) Em chả dám dây vào MDH đâu, sau này truyện hoàn rồi sẽ tặng cho mỗi chị một quả bom =)))  Đăng lúc 15-2-2013 10:51 PM
bệnh chung của MDH, miễn thắc mắc :))  Đăng lúc 15-2-2013 10:40 PM
ờ chị ong là chuyên gia ỷ thế hiếp người =))  Đăng lúc 15-2-2013 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2175#
Đăng lúc 15-2-2013 21:42:46 | Chỉ xem của tác giả
Ths cụ Cút post chap nì sớm nhé vì mình đc gặp lại Lâm kaka oai phong lẫm liệt a~ Đọc xong chap nì cảm thấy Lâm kaka kon hơn cả Tuyệt ca nữa cơ ( vì Tuyệt ca nào có bjk xài âm công đâu nào => Lâm kaka, my ai-đồ của mình đúng là số 1 haha )
P/s: Đầu năm thả lỏng tinh thần đi cụ nhé giữ tâm trạng lun zui zẻ, thoải mái đừng vì đôi ba lời thúc giục mà phiền lòng nha cụ có như zị mới trẻ lâu đc :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2176#
 Tác giả| Đăng lúc 15-2-2013 21:42:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chào các bạn. Cút xinh tươi đã về rồi đây :)).

Có lẽ các bạn sẽ bảo lúc nào cũng thấy mặt trong hố TP, lúc nào cũng thấy post bài post truyện mà kêu giờ mới về :P. Như mình đã nói, 85+86 không phải của mình, hoàn toàn là của 3 tv còn lại. Nên sẽ có những lúc các bạn ngỡ là mình mà k phải mình đâu. Nên
Các bạn khi cảm ơn thì đừng nên cảm ơn mình mình mà nên cảm ơn cả 3 bạn còn lại, hoặc cảm ơn chung MDH.

Tuy mình đã chính thức về nhưng bênh lười thì vẫn vô cùng năng. Nên vẫn cchưa muốn rờ đến con lap cùi tí nào. Mai nếu đủ siêng mình sẽ chỉnh 87 và post cho các bạn. Nhưng mai phải đi cắt kính về đã rồi tính, vì ngôn tình mà mắt cân rồi. Ráng bò cho hết TP rồi bỏ ngôn tình thật đây.

Hôm sn Ong là do đang lang thang ở Vũng Tàu. Lap k có, 3g tương đối yếu bò vô FB mãi k được nên mò vô kites mượn cai tiêu đề TP chúc mung phát :)). Xin nói rõ là sn Ong ngày dương là 13/2, nhưng ngày âm năm nay lại rớt trúng 14/2 ^^. Thôi mình đi đôi cai tiêu đề cái :))

Tối nay mềnh bận nhảy hố chó. Các ban đung chờ truyện.

Bình luận

Chữ trên màn chiếu. N chơi với NT ôm máy tính + đt nhiều mắt sẽ tăng độ rất nhanh.  Đăng lúc 16-2-2013 11:15 PM
Mắt tôi chưa đến mức phải đeo thường xuyên. Chỉ đeo khi ra đường và khi đi học thôi. Vì k đọc thấy tên đường. Và cũng k.thâ  Đăng lúc 16-2-2013 11:13 PM
cụ bị cận hở, phải đeo kính hở =)) ủng hộ, em ôm lap, học bài là phải đeo vì loạn viễn bẩm sinh =))  Đăng lúc 16-2-2013 11:07 PM
vì nữ chính trong truyện này vô cùng thích chó, thích chó hơn cả thích nam chính =)))  Đăng lúc 16-2-2013 08:20 AM
Đồng môn iu dấu, nhớ đồng môn với kiếp ca quá đi :X  Đăng lúc 15-2-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2177#
Đăng lúc 15-2-2013 22:00:00 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật cô Ong nhé. Chúc cô luôn xinh tươi, hạnh phúc trong tình yêu, may mắn trong cuộc sống và luôn nhiệt huyết trong công việc edit :).
Tết nhất mải ăn, mải chơi, mải ngủ quá nên giờ mới mò vào chúc tết các cô.
Chúc các cô MDH năm mới vạn sự như ý, tỷ sự bất ngờ nhé ^^!

Bình luận

Cảm ơn cô nè, chúc cô năm mới hạnh phúc :X  Đăng lúc 16-2-2013 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2178#
Đăng lúc 15-2-2013 23:40:59 | Chỉ xem của tác giả
sori vì mình là thành viên mới nên chưa hỉu luật lém. mà đọc truyện thú phi này đến nooix quyên ăn quyên ngủ lun. trong 2 ngày mình đã làm tới đén chuwowngh 86 lun mà k nghĩ thêm được gì hết. cám ơn các bạn đã edit những truyện hay và hấp dẫn như thế. mình rất ít khi vào dđ vì thời gian k có nhiều , nên có gì các bạn nhắc mình thêm nhé. thanks cả nhà....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2179#
Đăng lúc 16-2-2013 08:09:31 | Chỉ xem của tác giả
Hẹp bi bọt đây tú yu cô Ong MD ( có nên thêm sắc nữ hem ta )
Chúc cô sang năm mới nì , già thêm 1 tuổi nì{:290:}
Xinh đẹp , đáng yêu , luôn tròn um ủm như con Ong càng tốt ( ý đây là tròn khỏe mạnh nhá , ko có trù cô phá tướng đâu ) .... Ăn no chóng nhớn nì
Cô thông cảm mí ngày nay hổng dzô , dzô trễ mất ngày sinh nhựt cô ( hối hận hối hận quá )
Nhân đây chúc mọi người trong MDH Năm mới dzui dzẻ hạnh phúc tràn trề
Chúc hố nhà mình luôn giữ vững tinh thần post truyện
Happy new year & Happy birthday

Bình luận

Cảm ơn cô :D mềnh lúc nào cũng là sắc nữ mà :) Năm mới vui vẻ :X  Đăng lúc 16-2-2013 04:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2180#
Đăng lúc 16-2-2013 09:18:17 | Chỉ xem của tác giả

Chúc mừng sinh nhật Bee N, chúc cô mọi điều may mắn và tốt đẹp.
Chúc mừng năm mới vởi  MDH và hố Thú Phi, tất cả mọi thứ đều cũ trừ năm mới, nhưng trong cái cũ sẽ có nhiều cái mới: Một năm mới đến các cô sẽ khỏe hơn, nhiều thành công, nhiều niềm vui, cô Kurt , cô Nu đi học lại có nhiều bài học mới, cô Ong đi làm có thêm đồng nghiệp mới, cô Kim có thêm vài ngàn chấm mới...{:173:}
Lời cuối: Năm mới vui vẻ {:171:}

Bình luận

đi làm còn có xèng bỏ túi chị ơi =)) vâng, cho bé học ổn định 1 chỗ là tốt nhất ^_^  Đăng lúc 16-2-2013 11:32 PM
hic, em chưa học xong, còn khướ, oải quá, mún bỏ đó đi làm =)) Chun chuyển trường à chị? con trai ít đứa chăm ngay lắm, cứ từ từ  Đăng lúc 16-2-2013 11:09 PM
gia đình chị ăn tết vui hềm ạ? cảm ơn chị hehe, chúc chị và gđ 1 năm mới vui vẻ, mạnh khỏe, phát tài nhá, chúc bé Chun ngoan, học giỏi nhá  Đăng lúc 16-2-2013 11:03 PM
Thế à? Chị đeo kính mười năm nay không tăng số, vẫn 1.5 D :). Thôi làm người đọc cũng thích, nhưng có đôi lúc vẫn muốn tự tay mình làm :)  Đăng lúc 16-2-2013 10:37 PM
À em đi đo mắt đ cắt kính. Sau 1 time chơi với NT em cân thật rồi :((. Xong TP em bỏ NT thật. Làm nghề y khổ chị nhỉ  Đăng lúc 16-2-2013 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách