Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2191#
Đăng lúc 17-2-2013 14:49:40 | Chỉ xem của tác giả
Hi, lâu rồi không comt. Truyện càng lúc càng hay, mình đợi 5 chương mới đọc luôn một lượt, không hối mọi người edit đâu, cứ ra truyện như dự kiến là ok rồi. Hic, đừng có Drop như thứ nữ là được.
Thực ra đọc cổ đại có 1 điều mình khó nhớ là nhân vật đôi khi nhiều quá>>>> hay bị đãng trí nên quên, đọc tới người này lại chẳng rõ là đã xuất hiện ở đoạn nào, lại lội page để đọc lại. Thanks MDH nhiều nhé, năm mới làm việc mới đi thôi.......

Bình luận

TP mà xuất bản sẽ dành dụm tiền để mua, nhưng mà truyện do MDH edit & beta thì phải đọc hết, văn phong mỗi người mỗi khác đang quen với kiểu của MDH rùi!!!!   Đăng lúc 17-2-2013 05:33 PM
Thứ nữ bị drop vì hoàn cảnh bắt buộc mà bạn ơi, nhưng cũng đang mong có nxb nào đó mua TP cho rồi :))  Đăng lúc 17-2-2013 04:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2192#
Đăng lúc 17-2-2013 17:57:34 | Chỉ xem của tác giả
Lúc Vân Khinh là Đinh Đinh mình đã hơi nghi ngờ một chút. Đó là dù sao cô cũng là con mà ngay cả mẹ cũng hắt hủi.
Mà mẹ của Đinh Đinh có vẻ không đoan chính lắm.
Mình đoán là Đinh Đinh không phải là con ruột.

Bình luận

chuyện còn nhiều tình tiết hấp dẫn và bất ngờ lắm b à :)  Đăng lúc 18-2-2013 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2193#
Đăng lúc 17-2-2013 18:10:11 | Chỉ xem của tác giả
Mộ Ải và Phi Lâm là hai kẻ tinh đời, ánh mắt nhìn nhau khi nói VK và TQK giống nhau là có ý gì? Không lẽ thân thế của VK vẫn còn có bí mật nữa? Mình nhớ không nhầm là VK cùng bà bà đi qua rất nhiều nơi ngoại trừ Hàn quốc, còn TQK lại là tam thái tử của HQ. Liệu VK và Hàn quốc có liên quan gì đến nhau ko?
P/S: Cái xì poi của cô đọc mà đoán được chết liền đó. Ít ra cũng bật mí là nam hay nữ, nhân vật mấu chốt hay ko chứ truyện này tuyến nhân vật dầy như vậy sao đoán được.

Bình luận

ờ như thế mới là xì poi kiểu MDH =)) nói ra hết thì còn gì là thú vị =))  Đăng lúc 17-2-2013 07:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2194#
Đăng lúc 17-2-2013 18:19:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích truyện Thú Phi.
Cám ơn bạn đã dịch truyện này.
Mong truyện bạn hàng ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2195#
Đăng lúc 17-2-2013 19:30:45 | Chỉ xem của tác giả
người sắp xuất hiện hẳn là đinh phi tình rồi
như vậy Khinh với thằng nhóc kia là hai chị e ruột
chẳng trách gia đình đinh gia ghét Vk như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2196#
Đăng lúc 17-2-2013 20:18:40 | Chỉ xem của tác giả
em là fan của chu ngọc từ sau khi đọc đạo tình !!!{:301:}
bây giờ lại nhảy vào hố thú phi nữa !* khổ *
các bác thật giỏi nha !* ngưỡng mộ, ngưỡng mộ*
thay lời cảm ơn *ôm hôn dồn dập *{:444:}
đang trong tình trạng : hóng hóng hóng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2197#
Đăng lúc 17-2-2013 20:20:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
yk_nhubinh gửi lúc 6-1-2013 16:01  Chậc chậc, thiệt tình là ko lội nỗi page nữa rồi :((  Có ai kể cho mình nghe có chuyện ...

Tình hình là đã đi đọc chùa rất nhiều nhà rồi ^_^, cứ lên mạng search truyện nào hay là lo nhảy hố liền. Cơ mà hố Thú phi này sâu quá, trước giờ lại chưa bao giờ comment bao giờ, nay vì Thú phi 'dụ dỗ' nên cũng phải 'ló mặt'.hihi.. Cảm ơn các bạn đã làm bộ này, và hi vọng được nhảy nhiều hố sâu hơn nữa..hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2198#
Đăng lúc 17-2-2013 20:37:16 | Chỉ xem của tác giả
Đọc đạo tình của Chu Ngọc rất hay,thú phi là truyện thứ hai của chu ngọc mà e đọc,đúng là cả hai truyện này đều hay dã man.em điên đảo vì hai bộ này.đọc thú phi quả thật rất nhiều cảm xúc,lúc vui nhộn,lúc gay cấn,nguy hiểm,lúc thì buồn thương.em rất thích tính cách của các nhân vật,anh tuyệt với chị khinh quá bá đạo .cảm ơn chị lãnh vân và nhóm MDH đã làm truyện này ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2199#
Đăng lúc 17-2-2013 20:49:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chậc! Ta đoán không sai mà vị tiểu huynh đệ không hoàng thân quốc thích thì cũng gia thế danh môn mà ai ngờ đâu lại là tam hoàng tử của Hàn quốc a. Ải ca vậy mà thân phận cũng ghê nhỉ bái phục a. Lâu lắm mới nhắc đếm Tuyệt ca ta thật là nhớ qúa, ca không hổ là bậc cửu ngũ chí tôn mà uy nghiêm vô cùng luôn. Không biết Khinh muội với Kính đệ có họ hàng thân thích gì đây không? Nhân vật không cũ không mới a, mong là Phi Tình muội muội.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2200#
Đăng lúc 17-2-2013 23:06:34 | Chỉ xem của tác giả
Đọc rất nhiều truyện của Chu Ngọc, truyện nào cũng thấy hấp dẫn và hay. Đặc biệt thích cách dẫn dắt câu chuyện của Chu Ngọc: rất thông minh và hợp tình hợp lý. Đã từng rất thích Đạo tình, bây giờ đọc Thú Phi vẫn bị cuốn hút. Hy vọng Chu Ngọc có thể viết nhiều tiểu thuyết dẫn dẫn như vậy hơn nữa.:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách