Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2201#
Đăng lúc 18-2-2013 01:26:03 | Chỉ xem của tác giả
Thế mới là anh Tuyệt chớ. Mình đã nghĩ anh đâu có phải dạng vua nhu nhược để bọn quan đó ép gì thì làm nấy đâu. Đọc chap này mình lại liên tưởng đến Lan Lăng Vương trong truyền thuyết. Anh hùng kiều diễm đằng sau chiếc mặt nạ quỷ
Nhưng dù anh có tìm được chị thì chắc gì bọn quan đó đã để anh lập chị làm hoàng hậu. Cơ mờ anh bá đạo thế thì chắc anh cũng cóc thèm quan tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2202#
Đăng lúc 18-2-2013 05:40:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
haizz vì bát cơm manh aó, vì sự nghiệp có tiền, có xe sau này ta đã quyết định không dòm ngó tới truyện, face... trong vòng 1 tuần. Ấy vậy mà vẫn lướt qua thú phi để xem có gì mới k? Đọc tiêu đề chương này mà t giật cả mình. Hihi may mà không phải. Hihih cảm ơn các cô na, tết tư tn vẫn post truyện đều đều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2203#
Đăng lúc 18-2-2013 09:58:19 | Chỉ xem của tác giả
Đọc chương này có vẻ như là hành động tiêu diệt Độc Cô Hành lúc trước chỉ do một mình Mặc Tiềm thực hiện thôi thì phải vì nếu như cả bọn Sở Vân cũng dính vào thì chắc Độc Cô Tuyệt sẽ không để yên.
May quá vì chỉ có mình Mặc Tiềm chứ thêm cả bọn Sở Vân nữa thì ĐCT đành phải chặt đứt hết tay mình mất.
Mà mình vẫn thắc mắc không biết ĐCH đã chết thật chưa hay lại chết giả như bà thái hậu của Sở quốc?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2204#
Đăng lúc 18-2-2013 12:39:36 | Chỉ xem của tác giả
Sao toi nghiệp Anh Tuyet quá đi hết người này đến người kia đều muốn tính kế với Anh ấy, mình hạnh phúc khi Anh ất tin tường chi Vạn Khinh, như vậy mới là yêu chứ, hihihi, trong cơn hoạn nạn lúc nào cũng có nhau, yêu chết được tấm chân tình của Anh Tuyệt,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2205#
Đăng lúc 18-2-2013 13:42:21 | Chỉ xem của tác giả
Hờ hờ tính cách Tuyệt ca phải gọi la quá Tuyệt.  Mí lão đại thần rỗi hơi thừa sức thì zìa mà lo cho cái hậu cung nhà mấy lão ấy. Tuyệt ca chỉ có mình Khinh tỉ thui, mí cô công chúa ẽo ợt kia thì làm ơn biến nhanh cho rảnh mắt. Ngoại trừ gia thế hùng hậu ra thì chỉ bít soi gương oánh phấn với ghen ghét lẫn nhau. Vác về chỉ tổ đau đầu thêm. Chơi với Bạch hổ còn được vận động gân cốt còn khá hơn nhiều.
Phải chi mấy anh soái ca vương gia bệ hạ của mấy truyện khác cũng bá đạo như Tuyệt ca thì thích biết mấy. Ta là ta ghét cái màn tam cung lục viện lắm á. Người chứ có phải ngựa giống đâu mà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2206#
Đăng lúc 18-2-2013 16:39:20 | Chỉ xem của tác giả
Đang thất vọng vì nhà chị Lãnh Vân đóng cửa, không theo được Thú Phí, (bản cv quá khó đọc) thì vô tình tìm được ở đây vẫn tiếp tục làm truyện này, vui quá. Mình thích truyện không vì những âm mưu, thủ đoạn hay những pha đánh nhau gây cấn mà vì tình yêu, niềm tin của hai nhân vật chính dành cho nhau gần như là tuyệt đối, vì tính cách bá đạo lại trẻ con của nam chính. Tóm lại mình rất cảm ơn các bạn đã làm bộ truyện này

Bình luận

đọc bản cv chỉ k hiểu đc cẵn kẽ từng chi tiết, nhưng nd chính thì vẫn thấy và hiểu đc mà b :)  Đăng lúc 18-2-2013 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2207#
Đăng lúc 18-2-2013 16:53:02 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 17-2-2013 12:34
Chương 87: Oan gia ngõ hẹp

Edit & beta: BW_mylove_SG

Đọc chương này xong thấy rõ là không gì có thể qua mắt được Tuyệt ca, Mặc Tiềm liệu có hối hận không nhỉ?
Các chương càng ngày càng dài, edit- beta một chương phải mất rất nhiều công sức, khi đăng bài là hoàn toàn không có lợi nhuận. Cái được duy nhất của các mem "mắc dịch" là sự tôn trọng, động viên và có các phản hồi đúng đắn (đọc xong thấy hay không? có gì cần điều chỉnh? có thấy vui không...v.v.). Thế mà có người đọc xong không cảm ơn đã đành, nội quy sân chơi của người ta cũng không tôn trọng thì không có gì để nói nữa cả. Bản thân mình là người đọc, không có đóng góp mà còn sôi máu với các kiểu "chọc ghẹo" của các bạn nói chi gì đến chủ hố.{:154:}
năm mới, tuổi mới, hy vọng các bạn chỉ vì muốn được đọc truyện được trưởng thành thêm đôi chút, tôn trọng bản thân mình và người chung quanh đôi chút.
PS: cảm thấy khó chịu đành phải viết ra, nhưng thiết nghĩ vài ba câu comment cho đúng luật các em ấy (vì người lớn ai làm thế) còn không làm, chắc chả buồn đọc mấy dòng của mình. Haizzz! {:152:}

Bình luận

Nếu chịu.dđọc lại chăng như vâỵ chị ơi :D  Đăng lúc 18-2-2013 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2208#
Đăng lúc 18-2-2013 17:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Hix! Đọc tựa đề là lo lắng rùi. Ai mà lại dám ép Tuyệt ca ta cưới vậy?
Phải tranh thủ vô coi kẻ nào lại to gan thế mới được.
Tính không để cho Khinh tỷ tỷ ta cơ hội sao.
Vô coi thôi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2209#
Đăng lúc 18-2-2013 17:20:44 | Chỉ xem của tác giả
Hehe! Làm ta hết hồn. {:152:}
Cứ nghĩ Tuyệt ca sẽ cưới nàng nào đó chứ.
Tuyệt ca đúng là tuyệt vời  {:145:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2210#
Đăng lúc 18-2-2013 18:32:04 | Chỉ xem của tác giả
thuyeenguyen gửi lúc 18-2-2013 13:57
Sao hom nay lai bi tinh trang nay nua nhi, that kho chiu ah nha.
Lau roi moi tro lai day xem tinh h ...

Tình hình là mình thấy những cm như thế này tốt nhất là xóa.
Các bạn như thế này chắc chỉ vào phá đám mà thôi, chứ chả phải là fan của truyện.
Mong MDH đừng chú ý tới làm gì chỉ tổ bực mìn thôi.
MDH xuôi xuôi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách