Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2231#
Đăng lúc 21-2-2013 15:17:21 | Chỉ xem của tác giả
Tks các bạn editor. Truyện rất hay.Đầu năm xin chúc cho diễn đàn của các bạn càng ngày càng phát triển mạnh hơn, đặc biệt chúc các editor dồi dào sức khỏe, càng ngày càng dịch hay hơn và có nhiều tác phẩm làm nức lòng các fan hâm mộ như mình, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2232#
Đăng lúc 21-2-2013 18:09:36 | Chỉ xem của tác giả
{:312:} oa oa có chương mới đọc rồi {:298:} mà cũng chưa hiểu là sao quân Hàn Quốc lại chơi nghẽn với quân sở vậy không biết, rồi nước Triệu rối ren nữa, hi vọng chương sau có giải thích, mà chương sau Tái Ngộ là Tuyệt ca và Vân Khinh gặp lại hay Vân Khinh gặp Đinh Phi Tình vậy ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2233#
Đăng lúc 21-2-2013 19:44:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
sao không gửi được vậy trời,ngồi viết tin nhắn cho hết hơi đi.huhu.
truyện này đẫm máu quá.mặc dù cũng hay nhưng không thể bằng đạo tình được.
đọc xong mấy chương này rồi mình phải học thôi,không thể lơ là được nữa.sắp thi rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2234#
Đăng lúc 21-2-2013 20:13:37 | Chỉ xem của tác giả
mình là một fan hâm mộ tiểu thuyết ngôn tình trung quốc và cũng đã đọc rất nhiều thể loại truyện nhưng lâu lắm rồi mới được đọc lại một truyện hay như thú phi, hic không biết chương 83 sẽ như thế nào, liệu hai anh chị có vượt qua được không và Độc Cô Hành có đến kịp không. Mong là cuối cùng hai anh chị vẫn về với nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2235#
Đăng lúc 21-2-2013 20:18:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tôi là tôi thấy trình độ xì poi của cô cút càng ngày càng đạt tới cảnh giới cao nha.:)). Xì poi lần nào lần đó phải nói là ngàn chấm. Hihi. Không biết màn tái Ngộ của ai với ai nhỉ. Tuyệt ca với Khinh tỷ hay Phi Tình với Khinh tỷ đây. Nói chung màn tái Ngộ của ai cũng đều rất được chờ mong. Chết cười với màn phóng hỏa của mấy anh em bạn bè thầy trò nhà Phi Lâm ca quá đi. Đi đốt của người ta mà cứ cười haha vậy. Mộ Ải huynh là người được lợi nhất còn gì.Đi đốt của người ta rồi người ta đến mình mua. Quá hời cho huynh đó. Hèn gì huynh đốt hăng say vậy. Hihi. Các cô MDH các cô cứ làm truyện từ từ. Ai dục truyện cũng mặc kệ đi. Ai cũng còn công việc riêng nữa chứ có phải ăn rồi ngồi làm truyện không đâu. Nên các cô lúc nào rãnh thì làm lúc ấy đi. Chúc các cô luôn vui vẻ nhé.:))*ôm ôm*

Bình luận

xì poi đủ ý thế còn gì =))  Đăng lúc 22-2-2013 10:44 AM
mong là với Tuyết ca :)  Đăng lúc 21-2-2013 08:49 PM
mong là với Tuyết ca :)  Đăng lúc 21-2-2013 08:47 PM
Cụ nhà tôi là trùm "xì poi" mà, lần nào là chết lần đó á :))  Đăng lúc 21-2-2013 08:39 PM
Cụ nhà tôi là trùm "xì poi" mà, lần nào là chết lần đó á :))  Đăng lúc 21-2-2013 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2236#
Đăng lúc 21-2-2013 21:18:19 | Chỉ xem của tác giả
mọi chuyện càng lúc càng phức tạp{:413:}
ko biết bao h chị Kinh quay về vs anh Tuyệt nhỉ?
chúc các tình yêu buổi tối vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2237#
Đăng lúc 21-2-2013 21:34:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chậc! Đọc chương này xong vô cùng cảm thán Lâm ca, Ải ca cùng Tiểu Tả Hữu là những kẻ phá gia chi tử, lực phá hoại phải nói cực kỳ, vô cùng, vô cực vô tận cao thâm. Phá của người ta mà cười hớn hở như vậy, khoái trí như thế,hí ha hí hửng cũng chỉ có mấy ca mấy đệ, ta thật không còn gì để nói. Bó tay .toàn com luôn.
Tái ngộ ai đây Phi Tình muội muội hay là Tuyệt ca, mong mong a.
Các bạn của MDH cứ vui vẻ làm truyện nhé không cần để ý mọi người nói gì đâu nha, luôn ủng hộ các bạn* ôm ôm *
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2238#
Đăng lúc 21-2-2013 22:54:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình là fan của Thú Phi từ hồi năm ngoái lận, đọc được bên nhà ss Lãnh Vân í
Đầu tiên mình đọc là con thỏ bắt nạt cỏ gần hang, xong siêu thích văn phong của ss í luôn nên tìm thêm thì tìm được thú phi này đây.
Tuy ss Lãnh Vân không làm thú phi nữa nhưng nhờ có các bạn MDH tiếp tục cuối cùng mình có thể tiếp tục đọc thú phi rồi, thank MDH nhiều nhiều nhaaaaaa :x :x :x
5ting 5ting, tuy không hay comment nhưng mình luôn ủng hộ MDH :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2239#
 Tác giả| Đăng lúc 22-2-2013 00:54:58 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, sao mà có thể bận thế này cơ chứ.

Quan điểm vẫn giữ nguyên, mặc ai nói ra nói vào. Ngoại trừ bài của người có thẩm quyền giải quyết, không rảnh đâu mà đọc các bài khác chẳng liên quan gì.

À buồn ngủ nên lảm nhảm tí để đi ngủ, các bạn đừng chú ý :)). Cái máy tính của mình nó vẫn dở hơi lắm ý, cứ ôm ấp nó được 30' gì đó là nó lại lăn ra ốm, vẫn chưa có thời gian ôm em nó đi bệnh viện nữa.

Mình hứa trong tuần này mình sẽ post đủ 89-90 cho các bạn. Còn sau đó như thế nào nữa thì để mình bàn lại với các thành viên MDH.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2240#
Đăng lúc 22-2-2013 10:14:33 | Chỉ xem của tác giả
xin chào MDH, làm silent reader lâu thật lâu giờ mới vào comment :). Cũng không có gì nhiều chỉ là mình xin gửi lời cảm ơn chân thành tới MDH. Nhờ các bạn mà Thú Phi của Chu Ngọc không bị drop. Mình cũng biết là các tác phẩm của Chu Ngọc rất khó dịch và dài, nhưng các bạn hãy cố lên nhé. Fighting!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách