Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
771#
Đăng lúc 30-12-2012 22:15:12 | Chỉ xem của tác giả
cuối năm bận rộn mà các bạn vẫn post truyện đều đặn cảm ơn các bạn nhiều lắm - đọc nhiều truyện ngôn tình nhưng đọc Thú Phi mãi không thấy chán , mình thích nhất những truyện có nhân vật nữ thông minh cá tính như thế này ^^ . Nam chính thì không cần bàn vừa bá đạo vừa đáng yêu ^^

Bình luận

ừm anh Tuyệt đáng yêu quá chời ý nhở  Đăng lúc 31-12-2012 03:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

772#
Đăng lúc 30-12-2012 22:22:29 | Chỉ xem của tác giả
Trời đất, 1 tháng chỉ uống nước mà cũng chịu được sao, ba anh kia lại còn phải ngày ngày phá đá nữa chứ, hic hic = ="
Cái ông nào thiết kế hoàng lăng này thật là trâu bò, nơi mỏng nhất cũng dày khoảng 100m >"< Không biết xây hết bao nhiều thời gian, nhân lực, của cải.
Không biết lại có bất ngờ gì ở hồ sen đây?? Mong chờ chap mới của MDH, thank you!!

Bình luận

^__^  Đăng lúc 31-12-2012 02:26 AM
nên mới nói là 2 cõi sinh tử mịt mờ.chớ dễ phá thì lo gì ^^  Đăng lúc 30-12-2012 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

773#
Đăng lúc 30-12-2012 22:24:19 | Chỉ xem của tác giả
đọc mất chương đầu đã vô cùng bức xúc, bây giờ đọc đến chương này lại nhớ đến quá khứ của chị thì lại càng buồn cho chị hơn. Nhưng mà anh khi ghen cũng ghê thật đấy, đến bà bà cũng ghen được :)
Thanks MDH
Chúc mọi người năm mới vui vẻ!

Bình luận

anh bá đạo độc nhất vô nhị mà , chỉ muốn chị Khinh quan tâm một mình anh mà thôi  Đăng lúc 31-12-2012 02:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

774#
Đăng lúc 30-12-2012 22:26:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình phục tác giả Chu Ngọc này luôn đó. Tình tiết hấp dẫn liên tục, kết chương luôn làm người đọc tò mò muốn đọc tiếp...
Một lần nữa cảm ơn nhóm MDH dành thời gian edit truyện này, truyện ngôn tình cổ đại hành động hay nhất trong lòng ta đến giờ này, hì hì...:P

Bình luận

mình phục chị Ngọc nhưng cũng sợ chị Ngọc =))  Đăng lúc 31-12-2012 02:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

775#
Đăng lúc 30-12-2012 22:32:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi.con gì đen đen vậy nhỉ.Liệu có phải Điêu nhi nhớ Khinh tỷ quá nên đi tìm không nhỉ??.hehe . ta trí tưởng tượng hơi bị phong phú.:).Tuyệt ca thì vẫn bá đạo như thường lại còn "ăn giấm chua" với bà bà nữa chứ.chẹp chẹp.Càng nfu càng yêu Tuyệt ca làm sao bây h làm sao bây h .:((.:((.Mềnh là mềnh chờ xem Tuyệt ca xứ Đinh gia kia như thế nào.Thích kiểu diệt vong trong câm lặng của a ý.Hô hô.Chốt lại là ta yêu Tuyệt ca nên yêu luôn MDH chăm chỉ post truyện.Thanks các ty nhiều nhé.
P/s: happy new year ^^!!

Bình luận

^_^ phải làm mới post đc mà bạn, đang cố :D  Đăng lúc 31-12-2012 02:30 AM
Điêu nhi đen thui mờ. Bạn cứ nghĩ Điêu nhi giông giống 1 loại chồn tuyết biết bay ấy ấy, n k phải, nó màu đen và nhỏ hơn.  Đăng lúc 30-12-2012 11:22 PM
điêu nhi đâu fai màu đen đâu :(  Đăng lúc 30-12-2012 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

776#
Đăng lúc 30-12-2012 22:32:55 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn MDH đã edit một truyện hay như thế này.
Em thích tác giả Chu Ngọc từ chuyện đạo tình mà chị GR dịch và em đã theo dõi tác phẩm này từ hồi chị LV dịch nhưng lúc chị dừng lại em buồn lắm. May mà MDH đã không dừng edit. Mọi người cố lên em luôn ủng hộ ạ!!!!

Bình luận

^_^ cảm ơn bạn  Đăng lúc 31-12-2012 02:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

777#
Đăng lúc 30-12-2012 22:32:59 | Chỉ xem của tác giả
thanks nhóm MDH nhiu

ngưỡng mộ sự tinh ý thấu hiểu nhau của 2ac cực. chỉ 1 tí dấu hiệu của cơ thể, sự thay đổi của ánh mắt hay nhịp thở mà đã biết đối phương đang nghĩ gì, khâm phục quá đi thôi.

vẫn chưa thấy quen lắm với văn phong của MDH lắm nhưng vẫn thích :D  có nén đáng yêu riêng, nhất là mấy đoạn tình củm của 2ac.

đoạn mô tả lúc VK kể lại chuyện xưa thấy cảm động quá dù ko miêu tả tâm lý nv ở đoạn này nhiu nhưng 1 nụ cười, cách cười đó cũng đủ nói lên những chua xót, làm dù đã đọc đoạn đó lâu rồi vẫn làm mih nhớ lại dc hình ảnh lúc đó, nhìn thấy ko gian lúc đó VK cùng bà bà trải qua những ngày tháng ko ai ngó ngàng đến.

thích nhất là lúa VK dựa vào Tuyệt ca khẽ rơi lệ cho những chua xót xưa, từ nay có Tuyệt ca rồi VK tỷ sẽ ko còn cô đơn nữa.

ko đoán được cái cục đen đen là gì :lol

Bình luận

đương nhiên, Vân KHinh có ta cô đơn sao được  Đăng lúc 31-12-2012 04:11 AM
hic đấy là cụ còn chỉnh cuối, chứ của mình còn từa lưa hột dưa, sai tùm lum lặp từ vô số :(((((((  Đăng lúc 31-12-2012 02:34 AM
nên khóc hay cười với cụ đây cụ Cút :)  Đăng lúc 30-12-2012 10:48 PM
nói thật, mình còn chưa thấy quen nỗi với văn phong của mình trong truyện này. văn phong này nhất định k phải của mình, rốt cuộc là ai đang điều khiển tôi :((   Đăng lúc 30-12-2012 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

778#
Đăng lúc 30-12-2012 22:33:47 | Chỉ xem của tác giả
Tốc độ của nhóm edit thật đáng ngưỡng mộ.
Mình nhớ không nhầm thì đoạn spoil còn khá lâu nữa cơ. Mình nhớ là đợt mình lang thang bên nhà ss Lãnh Vân đã đọc của một bạn edit chương này rồi á. So so hot!
Chương này càng làm rõ thêm tính bá đạo của Tuyệt ca nhỉ và lòng tin mà Vân Khinh dành cho ca ca. Không cần nhiều lời, họ hiểu nhau. Chỉ cần một ánh mắt, một nét cười khác ý cũng có thể nhận ra suy nghĩ của đối phương rồi.

Bình luận

Vậy wordpress đó là của Kurt hả?  Đăng lúc 31-12-2012 07:29 AM
^_^ hóa ra cụ cũng tung bên đó =))  Đăng lúc 31-12-2012 02:36 AM
chương đó mình edit, và bản đó không phải của Chu Ngọc, mà là của MDH chém :))  Đăng lúc 30-12-2012 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

779#
Đăng lúc 30-12-2012 22:40:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình mê thú phi từ lâu lắm rồi, đợt trước toàn theo dõi bên lãnh vân hiên, nhưng bị ngừng một thời gian. Bây giờ lại được theo dõi tiếp rồi, cám ơn các bạn nhiều lắm. Câu truyện càng ngày càng thú vị và hấp dẫn, mỗi ngày mình đều vô diễn đàn để theo dõi đó. Thanks again:)

Bình luận

^___^  Đăng lúc 31-12-2012 02:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

780#
Đăng lúc 30-12-2012 22:41:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình suy nghĩ mạng là ảo nên chỉ lướt vào xem, đọc và quay về thế giới thực mà không bao giờ cảm ơn mọi người một tiếng. Nhân dịp này mình cũng xin lỗi các bạn ở Kites, những bạn đã làm mất thời gian phụ đề tiếng Việt cho những bộ phim hay và để mình được download cũng như các bạn đã dịch và edit những câu chuyện hay cho mình đọc mà mình chưa bao giờ có một lời cảm ơn. Cho mình xin lỗi và cảm ơn các bạn rất nhiều.
Mình đã đọc rất nhiều truyện ở kites, mình đặc biệt thích đọc những truyện do nhóm MDH edit như là Đạo tình, Quan hệ nguy hiểm hay là Cặp đôi trời định, những truyện các bạn chọn để edit đều rất hay. Mình đã theo truyện Thú Phi rất lâu rồi từ khi Lãnh Vân Hiên còn edit, với một người chỉ đọc truyện hoàn như mình thì Thú Phi là một ngoại lệ. Cảm ơn các bạn MDH đã tiếp tục edit truyện này.
Ban đầu mình đã không định comment vì mình nghĩ đến một lúc nào đó các bạn sẽ không ẩn bài nữa nhưng mình đã phải suy nghĩ lại, mình có nên vô ơn như thế không khi nhận được một món quà mà lại không một lời cảm ơn, dù các bạn không tặng món quà cho chính mình mà tặng cho mọi người nhưng mình đã đọc, đã nhận món quà là công sức của các bạn thì phải biết trân trọng, phải biết cảm ơn. Thật lòng cảm ơn hành động ẩn bài của các bạn, chính nhờ đó mà mình đã thực hiện việc mà mình đã phải làm từ rất lâu là cảm ơn.
Cảm ơn các bạn rất nhiều!

Bình luận

^__^ chúc bạn đọc truyện vui vẻ  Đăng lúc 31-12-2012 02:00 AM
Nhưng dù sao cũng cho mình cảm ơn tới các bạn, những người đã tốn thời gian để dịch và edit truyện cho bọn mình. Cảm ơn rất nhiều!  Đăng lúc 30-12-2012 10:58 PM
xin lỗi, mình nhầm lẫn, mình cứ tưởng mọi người là cùng một nhóm. Tớ hứa lần sau sẽ tìm hiểu kỹ về các bạn, những người có thể xem như tác giả thứ hai   Đăng lúc 30-12-2012 10:54 PM
Cặp đôi trời định, Sa ngã vô tội và Thú phi nhé bạn  Đăng lúc 30-12-2012 10:46 PM
ôi, chết rồi, bạn nhầm lẫn trầm trọng rồi. QHNH, ĐT là của ss GR dịch. Hàng của MDH và thành viên MDH là : Trọng Tử, Từ thứ nữ đến hoàng hậu, Yêu hận vô tận   Đăng lúc 30-12-2012 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách