Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
921#
Đăng lúc 1-1-2013 06:54:54 | Chỉ xem của tác giả
chào các ss,e là mem mớj của kjtes ạ,tạj từ hồj nghỉ hè đến h e bấn ngôn tình nên lượn lờ khắp nơj và đã vớ đc box văn học của kjtes có nhìu tr hay nên fải nhảy vào lun híhí.Tình hình là e vừa đọc xog đạo tình của ss gr,e bắt đầu bấn loạn Chu ngọc hêhê,e là e kết tr của Ân tầm vs Chu ngọc lắm lắm í,e đọc mấy bộ # của Chu ngọc rùj cơ mà đọc cv nên chả hỉu lém.Hehe,hqua ngồj lượn lờ kjte thấy hố thú fj của ss e nhảy vào lun,e đọc liền tù tì từ lúc 11h30 đến 3h mớj hết đc fần của ss LV,fần của các ss MDH e để dàh hnay đọc híhí.may mừ các ss vẫn đag edjt tjếp thú fj chứ k drop híhí,thế nên e fảj mau mau nhảy vào để ủng hộ các ss keke.tr của Chu ngọc hay,sâu sắc,ít H mà vẫn tình^^(e kết cáj khoản này nhứt vì e chưa luyện đc trình nên k dám đọc H hjhj),các ss edjt cũg hay nữa húhú,sao các ss gjỏj quớ vậy huhu:(((
àh các ss cho e hỏj từ bj h là chap nào ss cũg làm pic hay kjtebook hết ạ?hjx,huhu,e đọc bằg đt nhìn muốn rơi cả mắt mà k đọc đc,tjếc mún chít các ss ơj húhú
  Àh quên k gthjệu,e 98er ạ,nój lun để tjện xưg hô ạ,e ở Hn hjhj.Chúc các ss năm mớj mạh khỏe,gặp nhjều may mắn và luôn thành công trong cuộc sống,happy new year!!!:*:*:*:*:*
p/s: hjx,cáj avatar của ss xxxooo làm e sốc ...........

Bình luận

hic, đọc hơi bị mất sức, sẽ làm kitesbook khi Thú Phi vào guồng á bạn  Đăng lúc 2-1-2013 04:12 AM
em ơi, em lần sau viết hãy thuần việt tý nha, chị đọc choáng hết cả đầu hic  Đăng lúc 2-1-2013 03:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

922#
Đăng lúc 1-1-2013 07:20:58 | Chỉ xem của tác giả
Tôi là một đọc giả. Đã từng đọc nhiều truyện ngôn tình. Thú thật tôi chưa từng phải bị tình cảnh như thế này. Tôi chưa bao giờ comment ở bất kỳ nơi nào cả. Vì tôi là người cũng đã có tuổi. Vì vậy suy nghĩ của tôi khác với các bạn trẻ. Nhiều lúc muốn commet nhưng lại thấy kỳ kỳ, thế là cứ im lặng. Nhưng trong thân tâm tôi thật sự mà nói , những tác phẩm do các bạn chọn edid. thật sự là những tác phẩm đáng để đọc. có những truyện nội dung khá là hay, thế mà nhiều web do các bạn trẻ tùy tiện tung lên theo kiểu phong trào làm truyện ngôn tình trung quốc cho bằng chị bằng em, đọc vào chỉ thấy giống như mình ăn phải cơm nấu bị sượng không chín. thật là buồn. Vì vậy tôi chẳng khi comment. ở nơi này. Vì có rất rất nhiều comment, thế nên tôi lại càng im lặng. nói thật nếu có yêu cầu ủng hộ về vật chất đối với tôi so ra càng dể dàng hơn là yêu cầu toi comment. Nhưng vì muốn đọc tiếp truyện thi phải làm 1 việc mà tôi chưa từng làm:). cuối cùng là cảm ơn tất cả những ai đã xây dựng nên trang web này. thật sự bổ ích và lý thú.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

923#
Đăng lúc 1-1-2013 09:18:27 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY NEW YEAR!!!
Chúc cả nhà MDH thân yêu một năm mới 2013 thật nhiều nhiều sức khỏe
Luôn gặp nhiều may mắn
Kiếm việc ít tiền nhiều
Tiếp tục sự nghiệp edit beta đầy nước mắt này chị em nhá
:)))))))))))))
..................................................................................................................
Chap này không hóng đâu, hóng chap sau cơ
ở đây mới có 1 em nho nhỏ đen đen dụi dụi chị Khinh thôi mà đã ghen tới đen cả đít nồi rồi
chờ tới lúc.....
;))))))))

Bình luận

chúc chị tìm đc soái ca để thỏa mãn thú SN bựa nhất thiên hạ nha chị =)))))))  Đăng lúc 2-1-2013 04:13 AM
hê hê chị củi ới  Đăng lúc 2-1-2013 03:40 AM
em xì poi có ban nick em ko hử 2 chị??/ =))))  Đăng lúc 1-1-2013 04:40 PM
là lúc nào?  Đăng lúc 1-1-2013 02:45 PM
lúc...... là lúc ấy đó chị =)))))  Đăng lúc 1-1-2013 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

924#
Đăng lúc 1-1-2013 09:23:23 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng năm mới MDH!!!
Đầu năm đầu tháng được MDH lì xì kiểu này thích quá đi mất.
Chap 72 dễ thương quá.
Cảm ơn MDH nhá. Chúc MDH năm mới sức khỏe, vui vẻ, trẻ đẹp, hạnh phúc.

Bình luận

cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 03:47 AM
cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 03:14 AM
Chúc mừng năm mới :X  Đăng lúc 1-1-2013 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

925#
Đăng lúc 1-1-2013 09:34:30 | Chỉ xem của tác giả
Năm mới chúc các ss trong MDH có 1 năm thành công và may mắn trong công việc
Mong các ss kô giận vì những bài spam vô nghĩa mà hãy luôn vui vẻ
Dù chờ truyện lâu em cũng muốn chờ,vì em rất thích Thú phi,quan trọng là các ss giữ sức khỏe
để còn có thể thực hiện các công việc cá nhân của mình nữa^^
Năm mới an khang thịnh vượng {:2_31:}
--------------------------------------
Về chap 72,chưa gì anh Tuyệt đã ghen với 1 con vật rồi
“Thứ gì vậy, không được phép ôm.”

chết cười, đúng là sự chiếm hữu bá đạo.Không biết bao h Vân Khinh gặp lại tỷ tỷ Phi Tình của mình nhỉ?

P/s: Chúc các bạn trong box 1 năm mới vui vẻ,đừng giục truyện^^ vì chờ đợi là hạnh phúc,đừng spam mà hãy com đúng qui định đàng hoàng vừa khiến mọi người kô khó chịu vừa có thể tự mình thể hiện cảm xúc vs truyện hờ hờ:lol

Bình luận

hehe anh còn ghen nhiều lắm cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 03:48 AM
cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 03:16 AM
Chúc em năm mới hạnh phúc :X  Đăng lúc 1-1-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

926#
Đăng lúc 1-1-2013 09:42:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ta cá là khi về đến hoàng cung, khinh muội của ta bị em hổ, diêu nhi, xuyên sơn giáp bám dữ qúa, ,không có thời gian ở bên tuyệt ca thế nên ca ghen tá lả luôn. Chắc một người ba thú đánh nhau đến sứt đầu mẻ̀ trán chứ chẳng chơi. Ahaaaaaaaaa cứ nghĩ đến đó là ta cười muốn ngất luôn

Bình luận

LOL  Đăng lúc 2-1-2013 03:50 AM
lol  Đăng lúc 2-1-2013 03:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

927#
Đăng lúc 1-1-2013 09:58:10 | Chỉ xem của tác giả
Happy new year!!! Mùng 1 năm mới đón tết bằng một chương TP sướng tê :))
Hic hic, đọc chap này thấy thương mấy giai quá >"< Cặm cụi phá đá 1 tháng trời đến mòn cả người cuối cùng cái em XSG lại đi ra chỗ khá phá = =". Thế này thì mộ của bác Hành thành đống bùi nhùi rồi còn đâu.
Tuyệt ca ghen thật là biến thái, người không tha thú cũng không thương. Không biết chương sau lại đánh ghen với ai nữa đây?
Mong chương mới :X:X:X
Cảm ơn MDH

Bình luận

cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 03:52 AM
cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 03:21 AM
chúc mừng năm mới ^^  Đăng lúc 1-1-2013 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

928#
Đăng lúc 1-1-2013 09:59:13 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 1-1-2013 00:19
HAPPY NEW YEAR 2013 !!!

Xin chào tất cả các độc giả Thú phi. Thế là năm mới đã đến  ...

Vừa mới sáng sớm lên thấy ngay cái dòng Chương 72 mà như vớ được vàng =))))))

Thank các sis nha, cứ tưởng phải chờ ^^ Suýt nữa thì em đánh bom sập ổ của Cụ chứ *lăn lăn*

Cuối cùng các đại ca cũng thoát ra ngoài =)))

Cái con xuyên sơn giáp kia đúng là khó đỡ, Tuyệt ca đi đâu cũng có dấm để ăn =))))

Lúc Độc Cô Tuyệt trở về uống nước thấy hình ảnh như vậy, vốn nghĩ hôm nay Vân Khinh tâm tình tốt lắm, tự nhiên lại còn đánh đàn nữa, lon ton chạy lại gần. Không ngờ thấy một tên nhóc toàn thân nâu bóng một màu kia đang ôm ôm ấp ấp Vân Khinh, hành động mà chỉ hắn mới được làm mà thôi.

Lập tức mặt nặng cả tấn, giận dữ quát: “Thứ gì vậy, không được phép ôm.”

==> Chết cười với anh =)))))

Tuy rằng hơn một tháng nay không có bất cứ thứ gì để ăn, nhưng ánh mắt vẫn sắc bén đến mức có thể giết người như thường, tức đến nghiến răng: “Mệt, vừa đúng lúc, giết nó ăn thịt.”

==> Tâm hồn của anh thật chong sáng quá đi, không định thoát ra ngoài hả =))))

“Mau đánh thức nó dậy.” Độc Cô Tuyệt chờ không nổi.

Vân Khinh nghe vậy liếc Độc Cô Tuyệt một cái, khẽ cười: “Cũng không biết vừa rồi ai muốn ăn nó.”

==> Khổ thân Tuyệt ca của em, mới phút trước còn định làm thịt nó vậy mà bây giờ lại thành ra thế này =))))

Vân Khinh ôm chặt tiểu Xuyên Sơn Giáp, nhìn cái đầu nho nhỏ kia, cực kỳ vui sướng cúi đầu hôn lên cái đầu bám đầy bùn đất của nó, tuy rằng bẩn đến mức nhìn không ra tướng mạo sẵn có, nhưng lúc này ở trong mắt cô lại đáng yêu hết sức.

Độc Cô Tuyệt nhìn động tác của Vân Khinh, khẽ nhếch miệng, lần đầu tiên không hề ra tay túm lấy tên nhóc đang chiếm cứ lấy Vân Khinh của hắn kia ném thẳng ra ngoài.  

==> Bá đạo quá đi =.=
Lọt vào trong tầm mắt là hình ảnh Độc Cô Tuyệt ôm Vân Khinh ngồi trên đóa sen lớn trong ao sen, chung quanh hơn trăm con Xuyên Sơn Giáp lẳng lặng ngồi xổm quây quanh hai người, khẽ khàng lay động cái đuôi.

==> Cảnh này làm em nhớ tới cảnh ở núi Phỉ Thúy, nhớ lại lần đầu tiên đọc đến cảnh ý cười lăn lộn =))) Tưởng tượng ra cảnh xung quanh toàn thú, thú và chỉ có thú vừa mắc cười vừa rờn rợn =)))
Độc Cô Tuyệt nhìn Độc Cô Hành đang tiến về phía mình, thần sắc hết sức tiều tụy, nhưng nét mặt thoáng chốc mừng phát điên, hai mắt đỏ ngầu. Không biết đã bao nhiêu năm rồi không còn được thấy anh trai mình biểu hiện ra cảm xúc như vậy. Độc Cô Tuyệt không ngăn được, vươn tay ra với Độc Cô Hành, hét lên: “Ca ca.”

Không biết bao nhiêu năm rồi Độc Cô Tuyệt không còn kêu y như vậy nữa. Trước đây, khi Tuyệt mới hai ba tuổi, ngày nào cũng lẽo đẽo bám theo sau y, luôn miệng gọi ca ca, lớn hơn một chút nữa thì gọi là vương huynh. Nhưng cái cảm giác giữa hai cách gọi này làm sao giống nhau được.

==> Chỗ này xúc động quá, sau này anh Hành mà die chắc anh Tuyệt buồn lắm

Chap sau chắc anh Tuyệt đánh ghen với bé xuyên hả =))) anh càng ngày càng có nhiều tình địch nhá =))) chúc mừng anh * tung hoa *

Hôm qua em bị sis Ong oánh đến nội thương bây giờ mới ngoi lên được TT.TT

Em phải đi trước khi bị MDH oánh hội đồng =)))))*lăn lăn*

Bình luận

đạp đạp đạp cô Giun dế  Đăng lúc 2-1-2013 03:53 AM
=)) đúng rồi mỗi ngày đều thêm "tình địch "haha  Đăng lúc 2-1-2013 03:24 AM
em không bao giờ vu oan cho người có tội, nghĩ tốt về người xấu nhá ======  Đăng lúc 1-1-2013 12:29 PM
oánh hồi nào cô kia =)) tôi chỉ *đạp* thôi mà =)) sao cô lại vu khống tôi thế hở, còn gì là danh dự của tôi nữa =))))))  Đăng lúc 1-1-2013 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

929#
Đăng lúc 1-1-2013 10:00:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
vô cùng cám ơn MĐH đã làm tiếp Thú Phi đáp ứng mong mỏi của các tàu ngầm yêu thích TP Tuyệt ca và Vân muội. Chúc các thành viên của MĐH môt năm mới vui như chim sẻ khỏe như xe tăng hăng như đại bác chính xác như b52, tiếp tũc làm những bộ chuyện hay và đặc sắc như TP. Gửi tới MĐH ngàn nụ hôn gió.>.<

Bình luận

là MDH mà bạn, đừng nhầm lẫn chứ  Đăng lúc 2-1-2013 03:54 AM
MDH mà :(((((((((((((((((((((  Đăng lúc 2-1-2013 03:25 AM
tụi mình là MDH mà đâu phải MĐH đâu :((((((((  Đăng lúc 1-1-2013 10:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

930#
Đăng lúc 1-1-2013 10:31:36 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY NEW YEAR! Hi hi đầu năm được đọc truyện Thú Phi hạnh phúc thật, công nhận các bạn MDH siêng năng, vất vả thật năm mới không nghỉ vẫn post bài đều đều cảm ơn các bạn nhiều nhiều. Chương này thấy tình cảm anh em giữa Tuyệt ca vs Hành ca tuyệt thật, tự nhiên cũng muốn có những người anh em, bạn bè sống vs nhau bằng tình cảm chân thành như vậy quá! Nói qua nói lại thì chúc mọi người năm mới vui vẻ, mạnh khỏe (để có sức cày tiếp) đạt được nhiều thành công trong cuộc sống! :loveliness:

Bình luận

cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 03:55 AM
cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 03:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách