Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Common House] Phòng sinh hoạt chung nhà Ngố | Cập nhật tin vắn & các hoạt động về Ngố

[Lấy địa chỉ]
2001#
Đăng lúc 23-3-2012 03:08:34 | Chỉ xem của tác giả
mấy tấm này hình như nhà mình chưa cò phải hem ;), e ko bik có chưa nhưng thui rinh về lun nhé, dù sao hình Ngố chụp ẹp quá nên tấm nào e nó cũng mún rinh về :))

ô mô ^.^ cái mẹt láo toét chưa kì :))

ế T_T tấm này tươi quá, mặt bún ra sữa >.<

e tự hỏi liệu cô gái nào may mắn đc Ngố làm như thế này thật trog đời taaaaaaaaaaaaaa  >.< e sẽ ghen tị chết mất !!!
tấm này thật sự ko còn j để nói ĐẸP -HOÀN - HẢO

Bình luận

mấy sis ơi e mới edit lại rùi ^^ mấy sis có thấy ảnh hiện lên chưa, thiệt là thiếu sót ghê mừ T_T e nó làm trong cơn bùn ngủ T_T  Đăng lúc 23-3-2012 06:21 PM
Em reup ảnh qua host khác nhé (photobucket, imageshack hay upanh.com gì đó), đừng lấy hot link của baidu, ảnh ko hiện đâu ^^  Đăng lúc 23-3-2012 08:22 AM
ủa sao link chết tươi ùi vợi...hok có thấy cái j nàng ạ :(:(  Đăng lúc 23-3-2012 07:03 AM
ôi Ngố ta mặc áo cardigan màu xanh trông hợp ko thể tã ấy, cái nì mới đúng là bạch mã hoàng tử nè >.<  Đăng lúc 23-3-2012 03:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2002#
Đăng lúc 23-3-2012 03:22:44 | Chỉ xem của tác giả
tiếp đây ~~~~~~~~~~~~~~~~`

ế , con chai bặn sơ mi đen lúc nào cũng quyến rũ thế sao >.<

Bình luận

vâng ;)) e bi rồi sis  Đăng lúc 24-3-2012 11:21 PM
Phải upanh qua trang web trung gian ấy, chứ kites cấm tuyệt đối dùng hotlink từ web nước ngoài về ấy e ạ :)  Đăng lúc 24-3-2012 06:17 PM
e up ảnh ở đâu vậy, ko thấy ảnh, e xem lại nha :)  Đăng lúc 23-3-2012 08:00 AM
Ới ời.. sao chẳng thấy hình ji nhỉ, link die rùi hả bạn ơi  Đăng lúc 23-3-2012 07:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2003#
Đăng lúc 23-3-2012 08:25:13 | Chỉ xem của tác giả
Gụt mó nìn hế cả nhà ^^

Ảnh quảng cáo cho R&B Rhythm - Ôi cái mẹt bây bi đừng hỏi ))))) Ko chải cái đầu Siêu Xayda là sữa nó lại phun một cách ào ạt và dào dạt ))))))) Nhìn mún cắn quớ đê!!! {:414:}

Nate

Update:

Bảng xếp hạng Singles của GAON tuần rồi, Lee Hâm chễm chệ No. 2 giữa rừng idol ^o^

10Asia

Sáng nay trên Nate cũng đưa tin, Lee Hâm của chúng ta đứng thứ 2 cái Billboard nào đấy (mù Kpop nên ta hem rõ ^^)

Bình luận

Ui chời ! 1/2 gói thuốc/ ngày không thể nào làm suy suyễn nhan sắc này ?? Baby dữ dội =)  Đăng lúc 23-3-2012 11:40 PM
sao e thix cái bàng xếp hạng này ghia, toàn ng e thix ko nhé, Hâm bờ rồ quá ta >.< No.2 lun cơ >.<  Đăng lúc 23-3-2012 06:25 PM
tóc này đẹp a ơi ♥  Đăng lúc 23-3-2012 11:20 AM
chào buổi trưa Gem của con :* ôi hình kìa :(( cái đồ thừa sữa kia =))  Đăng lúc 23-3-2012 11:12 AM
Ô chu choa Billbord Kpop ế ss, em mới lượn vô trang billbord coi, quả là đứng 2 :)), sau 2Am ^^  Đăng lúc 23-3-2012 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2004#
Đăng lúc 23-3-2012 08:54:47 | Chỉ xem của tác giả
cơ mà mong bạn í đóng phim mới để được theo dõi quá {:297:}
dạo này thấy bạn í toàn đóng CF {:292:}
check hợp đồng chưa xong àh ta {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2005#
Đăng lúc 23-3-2012 09:21:49 | Chỉ xem của tác giả
Bắt đầu tung hàng phỏng vấn rùi đây ^^

Phỏng vấn Hyun trên Newsis ^^

Lại lấy trộm áo của bố mà mặc rầu =)))))))) Cơ mà cái mẹt vẫn baby ko thể tả ;)) Khổ tâm ghê, thèn con quốc bẩu này nuôi mãi ứ thấy lớn =)))))))))

Nate

PS: Lôi lại 1 cái hình hôm đi coi phim cho cả nhà soi nhá ^o^ Có đôi giày là giống thâu, còn cái áo khoác ông cụ trông na ná thế nhưng thật ra nó khác ;)) Chắc bố thèn bé có nhiều cái nên nó cứ thế chôm mặc dần chừng nào hết tủ thì thâu =))))))

Nate

Bình luận

Nhìn cái mặt sữa này yêu quá đi. Mà sao khác xa lúc thèn bé bị chụp đang hút thuốc nhỉ. Lúc đó nhìn Ngố suy tư quá nên mình lại lo Ngố bị già đi...  Đăng lúc 23-3-2012 01:52 PM
lại cái áo hôm đeo kính Nồ bí ta à a zai ơi =))) sao k đẹo thêm cái kinh đi :))  Đăng lúc 23-3-2012 11:15 AM
Ụa cái khác =)))) :P, cơ mờ sao hắn ta thích cái thể loại rùng rinh này thê nhỉ  Đăng lúc 23-3-2012 10:55 AM
ờ hen ^^ hình như cái hum trc cái cổ áo màu đen ;)) *lại ghi sổ(của ta)* toàn giao nhiệm dzụ khoai cho mềnh, hãy đợi đấy :)) @Jay:*đập bàn* suy luận giỏi;))   Đăng lúc 23-3-2012 10:21 AM
@Jay: Ầy... em nhòm kỹ lại đê, cái này khác cái hôm coi phim ;)) Cơ mờ si lựng của em có lý =)) có khi vợ nó khen rầu nó tưởng thật nên cứ có 1 kiểu làm tới =))   Đăng lúc 23-3-2012 10:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2006#
Đăng lúc 23-3-2012 11:19:59 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà !

Mình là mem mới, hôm nay lấy hết can đảm vào đây * lúc trước toàn lặng lẽ thui*. Tình hình là biết Huynie lúc thằng bé đóng Will It Snow, xong hôm bữa coi Mon Sun thấy lại em lần nữa, cuối cùng mới bấn loạn cày Dream High * bấn loạn cái này nhất*. Ta nói nó hơi ngược ngạo tí.
Mình cũng già quéo rùi nhưng đang bị bấn loạn vượt tầm kiểm soát {:291:} nên tranh thủ vào trong giờ làm việc đây. Tuy không đóng góp được gì nhưng mình sẽ lượn ở nhà Huynie mấy chục vòng 1 ngày cho nhà cửa thêm ấm cúng.

Chúc cả nhà ngày vui và cảm ơn cả nhà vì tất cả ý !!

Bình luận

cùng cảnh ngộ với nhau rồi!  Đăng lúc 23-3-2012 02:24 PM
Chào Gem ! Mình sẽ tự tin lượn lở nhà Huynie Ngố cả ngày. Già mà bị em nhỏ nó hành. Haha ta nói hạnh phúc ghê í. Cảm ơn Gem vì cập nhật liên tục nhé * Ôm 1 cái *   Đăng lúc 23-3-2012 11:42 AM
chào mừng ss đến với nhà của Hyun Ngố ^^ e là e út của nhà =)) *nhận vơ* =))  Đăng lúc 23-3-2012 11:33 AM
Năng vào tám vs mọi người nghen ^^ Mình là Gem, cũng là 1 trong các chị già =)))))))  Đăng lúc 23-3-2012 11:26 AM
Chào bạn ^^ Welcome đến nhà Ngố ^o^ Trong nhà cũng có ko ít bà chị già quéo rầu mà vẫn bị đồ Ngố đó làm cho điên đảo =)) nên bạn cứ tự tin mà bấn loạn nhé ^o^   Đăng lúc 23-3-2012 11:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2007#
Đăng lúc 23-3-2012 12:53:20 | Chỉ xem của tác giả
Ta vừa check mail YT của ta, có 1 em nào gửi cho ta link ảnh fan chụp hôm con giai quốc bẩu đi coi phim, đem lên đây xin tí máu cả nhà chơi {:438:}

S: MACAREUS.dothome

@Em hearts941010: Em đã vào nhà Hyun chưa? ^o^

Còn đây là ảnh fan trên DC mần, con ta quá đẹp! Nó gik ta rầu! >"< Cả nhà clik vào để phóng to, làm wallpaper được ^^

DC

Bình luận

aaaaaaaaaaaaaaaaa sis Gem lại post mấy tấm hình bún ra sữa của hắn T_T e thix cái tấm hắn đeo kính Nobita quớ, nhìn cái mỏ hắn chúm chím kìa >.<  Đăng lúc 23-3-2012 06:43 PM
Cài làm wall chắc OX ghen chết luôn... (thôi kệ, cứ nghe xúi giục trước đã)  Đăng lúc 23-3-2012 02:00 PM
@Min: đi thâu cô, mấy nay hem làm chiện đó, đâm ra ta ngơ ngẩn như mất hồn =)))))) Lát ta ngủ dậy sẽ tung tin thèn con cho cô đỡ nhớ ;))  Đăng lúc 23-3-2012 01:04 PM
thèn con nó đóng vai Bố già để đi xem phim thật mà ;))2 cái cuối, ta mà làm wallpaper chắc chết vì mất máu và nc miếng quá =))) *lại lôi*ta lại mún làm chuyện đó =)))   Đăng lúc 23-3-2012 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2008#
Đăng lúc 23-3-2012 13:58:54 | Chỉ xem của tác giả
Hiên nay Ngố nhà mình đang hoạt động gì vậy pà kon? có ai cho bình bik hông?
Nhìn pic em nó hút thuốc mà thấy đau lòng wé. Thấy nó suy tư mà mình bùn bùn, không bik em nó nói chiện với ai mà có vẻ mặt như thế nhẩy.
Chắc lúc đó Ngố mệt rồi. Quay CF cứ phải cười suốt nên mình thấy nó Ngố ngố, thấy nó sữa sữa... Chứ pics đời thường thấy Ngố đàn ông quá đi (ui chao, cái dáng hút thuốc) - ta bị *mê mê*

Bình luận

Chắc nhiều việc quá nên Ngố mệt mỏi thấy rõ, vậy mà vẫn cười tươi. Phục thiệt. Thank Gem nha  Đăng lúc 23-3-2012 02:19 PM
Hiện Ngố đang quay CF và chụp ảnh, trả lời phỏng vấn các báo bạn ạ ^^ Sau đó sẽ chuẩn bị tuyên truyền cho movie "The Thieves" ^^  Đăng lúc 23-3-2012 02:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2009#
Đăng lúc 23-3-2012 13:58:58 | Chỉ xem của tác giả
Tin đi kèm lốc ảnh Dispatch hôm qua đây ^^ Hóa ra các bác viết rất tử tế chứ ko có gì gọi là chê bai lên án vụ thèn con hút thuốc hết ^^ mà lại còn tâng bốc nữa cơ =))))))) Con giai ta có vẻ được lòng báo giới, dù là báo thường hay báo lá cải =)))))) ^o^

Kim Soo Hyun - Một "vị vua" khiêm tốn và ân cần

Kim Soo Hyun, anh ấy đang ở trên đỉnh thế giới. Thời gian này Kim Soo Hyun thật sự giống như "một vị vua". Tuy nhiên, Kim Soo Hyun ngoài đời lại là một người giản dị và khiêm tốn.

Đi dọc theo những con đường ở Apgujung, Seoul lúc 2 giờ chiều ngày 24/2, rõ ràng là nhiều người đang di chuyển một cách bận rộn tại một trong những tòa nhà ở đây. Một số người ra vào tòa nhà, mang theo một số dụng cụ. Bạn có thể đoán được, ở đây đang diễn ra một buổi chụp ảnh.

Theo lời nhân viên có mặt, đó là buổi chụp poster cho bộ phim điện ảnh "The Thieves". Tác phẩm thú vị rất được trông đợi này có sự tham gia của những ngôi sao hàng đầu: Kim Hye Soo, Kim Yoon Suk, Lee Jung Jae, Jun Ji Hyun, Kim Soo Hyun...

Vào giờ nghỉ giải lao, người đầu tiên bước ra ngoài là Kim Soo Hyun. Khi "quốc vương" bước ra giữa khu vực Apgujung, khu vực xung quanh bỗng trở nên đông đúc. Mọi người từ các hiệu cắt tóc đến quán cà phê bắt đầu tụ tập xung quanh.

Kim Soo Hyun hoàn toàn đẹp trai. Dáng người cao ráo cùng với khuôn mặt nhỏ hệt như trên tivi, vẻ đẹp tự nhiên của Kim Soo Hyun trông gần như là họa báo. Với một mẫu thuốc lá trên tay và tay kia cầm điện thoại, Kim Soo Hyun không thể che giấu ngoại hình nổi bật của anh.

Kim Soo Hyun rất khiêm tốn và nhã nhặn trước các fans khi tặng chữ ký cho họ. Trước mặt fans, "quốc vương" tỏ ra rất dịu dàng khi họ tụ tập xung quanh, với giấy bút trên tay chờ cơ hội xin chữ ký của anh.

Thật thú vị khi chú ý rằng Kim Soo Hyun là người thuận tay trái. Lee Hwon của "The Moon Embracing the Sun" viết bằng tay trái và chắc hẳn đó là thành quả luyện tập của Kim Soo Hyun dành cho vai diễn. Kim Soo Hyun cầm bút bằng tay trái khi ký tặng các fans.

Được biết, buổi chụp ảnh kéo dài đến nửa đêm. Trong "The Thieves" có đến bảy tám nhân vật chính nên việc chụp ảnh từng người cũng như chụp cả nhóm mất rất nhiều thời gian.

Kim Soo Hyun nhận được rất nhiều tình yêu từ khán giả thông qua bộ phim truyền hình "The Moon Embracing the Sun" vừa kết thúc ngày 15/3. Phim điện ảnh "The Thieves" của anh cũng đã đóng máy và dự kiến được công chiếu trong mùa hè này. Từ phim truyền hình đến quảng cáo, và giờ là phim điện ảnh, niềm trông đợi dành cho Kim Soo Hyun ngày càng cao.

Nguồn: Kpop Starz
Dịch: [email protected]

Bình luận

Nói chuyện với ai mà nhìn mặt em nó hiu hắt thế kia ???  Đăng lúc 23-3-2012 11:47 PM
" vị vua khiêm tốn " sao nghe 4 rừ này mà e thấy đã lỗ tai quá sis ơi =)) ước j e cũng xin đc chữ kí của Ngố, chắc Ngố sẽ vui vẻ mà kí cho e, iu quá ạ !   Đăng lúc 23-3-2012 06:45 PM
đã bẩu con cô cao thủ mà ;)) hay là hum qua cô gửi một lá thư hăm dọa cho tờ lá cải kia bẩu nó hơm dc dìm con mình, ta nghi quá *huýt sáo* =))))))))))  Đăng lúc 23-3-2012 03:42 PM
@Min: cái tờ Dispatch này chuyên gia soi mói mà ta ko hiểu thèn con cô có bùa chú giề khiến họ viết 1 bài quăng thẳng nó lên mây thế kia? =))))))))  Đăng lúc 23-3-2012 03:38 PM
lại còn *Trước mặt fans, "quốc vương" tỏ ra rất dịu dàng* * =))))))) chứng tỏ sau lưng fan thèn con mềnh hơm dịu dàng sao cô ;)) cao thủ dzõ lâm :))  Đăng lúc 23-3-2012 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2010#
Đăng lúc 23-3-2012 14:33:15 | Chỉ xem của tác giả
TIN HOT! {:412:}

Và tất nhiên là hàng "đoán mò by Gem" {:438:}

Giải thưởng Nghệ thuật Baeksang lần thứ 48 năm nay vừa công bố danh sách ứng viên giải "Popularity" mảng phim truyền hình:

yukaris

--> Ảnh này chỉ cắt khúc giữa của cái list, đoạn có tên Hyun ^^ Có thể thấy danh sách sắp theo thứ tự alphabet ^^

Thông tin về lễ trao giải:

Ngày tổ chức: 20-22h thứ năm 26/4/2012 (sớm hơn năm rồi đúng 1 tháng ^^)
Địa điểm: Jamsil Olympic Hall
Nhà tổ chức: JTBC, Nikkan Sports

--------------------------------------------------------------------

Chắc mọi người vẫn còn nhớ, tại Baeksang năm ngoái Ngố nhà mình xinh trai chói lóa thế nào (ra trang 1 xem cái ảnh profile để biết thêm chi tiết ^o^). Tuy là năm rồi thằng bé hụt giải Best New Actor khiến cả nhà rầu thúi ruột ^^! cơ mà Sam Dong và hình ảnh rạng ngời của Hyun lúc đó là 1 dấu ấn sáng chói trong lòng chúng ta, mọi người nhỉ? *lâu lâu mình sến sụa ớn ))* Hy vọng năm nay các bác đôn em nó lên dàn Best Actor luôn, ko "new" nữa ^^ Nếu cho thằng bé vào cột "Best New" lần nữa mà nó ko đoạt thì các bác lo mà nhận bom đá, còn nó có nhận Best New thì cũng liệu hồn mà nghe ta nguyền rủa đê ))))) Với tầm ảnh hưởng của Lee Hâm, ta có quyền mơ về 1 cái giải "Top Excellent", cả nhà nhỉ? ^^ *ôi ta bay bay ))))))*

Thật ra bấy lâu ta vẫn mong, nếu "The Thieves" chiếu sớm thì Hyun sẽ có cơ hội được đề cử ở cả 2 mảng drama và movie ^o^ Nhưng nếu thế thì chơi nổi quá nhỉ? )))) Thâu thì, còn 1 tháng nữa thôi là sẽ thấy thằng bé tươi rói trên thảm đỏ rầu ^o^ Hóng đê!!!

PS: Đến Baeksang là lại nhớ, kỷ niệm 1 năm ta chính thức bước ra khỏi con đường silent reader và lún chân vào hố sâu lảm nhảm điên cuồng vì cậu Ngố Kim Soo Hyun ^o^

Bình luận

níu chỉ là " popularity thì khả năng dựt giải cao lám nhé, MS nổi như cồn vậy mà, mấy phim còn lại sao bằng =))))))) * hơi chảnh nhể, lâu lâu cho e nó 1 lần *   Đăng lúc 23-3-2012 06:49 PM
e hóng Baeksang quá, trc h e ko có hóng mấy giải nì, vậy mà năm nay có Ngố làm e hóng ghê nơi ;)) hy vong w diễn xuất hay như vậy, Ngố sẽ giành giải !!!!!  Đăng lúc 23-3-2012 06:48 PM
lại baeksang rùi^^ thế là vào nhà sắp được 1 năm rùi, nhanh thật^^  Đăng lúc 23-3-2012 04:55 PM
ss hóng đc giề thì hú nhà mình 1 tiếng nhá ^-^ e là e mong Ngố đi lãnh giải lém=)))))))thanks ss  Đăng lúc 23-3-2012 04:27 PM
@Jandi: ss chưa hóng được em ạ ^^ nhưng 1 trong các nhà tổ chức là JTBC (đài mới thành lập ^^) nên có thể họ phát trên kênh này ^^  Đăng lúc 23-3-2012 03:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách