Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 15643|Trả lời: 168
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

+*¨^¨*+[ Couple]: Ca ♥ Phi - Có duyên không phận+*¨^¨*+

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Có duyên không phận nghe thật đau xót nhưng mà câu chuyện tình của 2 người trong Tiên kiếm kỳ hiệp 1 thì quả thực là như vậy.Mối tình của nàng công chúa hồn nhiên,trong sáng đáng yêu Triệu Linh Nhi và chàng hiệp khách Tiêu Dao để lại 1 ấn tượng vô cùng sâu sắc và cảm trong lòng người hâm mộ,họ như 1 đôi tiên đồng ngọc nữ trốn nhân gian nhưng kết cục của họ khiến cho bất kỳ ai khi xem phải rơi nước mắt.1 chuyện tình yêu đẹp,sâu đậm gặp nhiều trắc trở và xa cách,thử thách nhưng họ luôn hướng về nhau,hy sinh cho nhau.Cứ tưởng rằng tình yêu qua nhiều trắc trở như vậy sắp có 1 kết thúc viên mãn là đứa con gái đầu lòng Ức Như nhưng cuối cùng Linh Nhi vì bảo vệ đất nước và nhân gian đã hy sinh để lại Tiêu Dao 1 mình cô độc nuôi đứa con thơ vừa mới chào lòng.Xem đến đoạn cuối TKKH khiến ta khóc như mưa,hụt hẫng và tiếc nuối cho 1 chuyện tình đẹp.{:140:}
Ngoài đời,họ còn có nhiều sở thích chung nữa chứ : thích đọc sách,thích làm nhiếp ảnh,đều yêu mèo kinh khủng,đều sống sâu sắc và triết lý...
Tính cách của họ giống nhau tới 90%
Nhưng rất tiếc,lại tiếc nuối,sau bộ phim TKKH 1 thì giữa họ không có mối quan hệ thân thiết dù chỉ là bạn bè,nhiều lần fan muốn họ tái hợp,tìm mọi cách gắn kết họ với nhau nhưng không thành mặc dù trông 2 người rất đẹp đôi.Đã thế còn không cả add weibo của nhau luôn khiến fan chấm hỏi to đùng.Fan có nhắn Ca add weibo của Phi mà lão không thèm.Hức hức

@baidu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
binidiamond26 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 28-9-2013 20:35:52 | Chỉ xem của tác giả

@baidu

Bình luận

hai người họ không phận thiệt, mình thích cặp này lắm luôn  Đăng lúc 26-10-2013 02:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 28-9-2013 20:40:51 | Chỉ xem của tác giả

@baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 28-9-2013 20:45:38 | Chỉ xem của tác giả

@baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-9-2013 20:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Đọc dòng giới thiệu của bạn, thiệt sự đâm buồn "Có duyên không phận", ngẫm lại thật sự rất đúng, thích 2 anh chị cũng tình cờ, thích Ca ca qua "Cao thủ như lâm", thích Phi tỉ trong phim "Thần điêu đại hiệp", rồi tự nghĩ đâm mê 2 người, 2 người có đóng phim nào chung k? Giờ đã thấy rồi, và đúng là chỉ mỗi một phim, đã vậy nhịp phim hết người này đến người kia thi nhau làm khổ, buồn gần chết. Thế mà lỡ thích rồi, biết sao được.
Mà cái vụ weibo thiệt cũng lạ, chậc.
Hầy nói nhăng nói cuội, xin góp 1 tấm ảnh, tình cờ ghê nơi, mình nghĩ thấy hình này buồn quá để 2 người làm wall máy tính, ào ào làm từ ảnh của người khác thôi, nhưng mà được cái mình ghép lại cho 2 anh chị nhà mình đứng chung cho đỡ cô đơn :D.

Ảnh gốc

@Baidu

Ảnh mình ghép lại chút đỉnh

@Baidu
K biết làm vậy có được k, thôi cứ xin để nguồn ảnh là baidu.

Bình luận

ngày 1/5 vừa qua Ca đã follow weibo Phi nhé :v,dạo này nàng mai danh ẩn tích chả thấy vào nhà chơi.  Đăng lúc 3-5-2014 06:39 PM
Cảm ơn bạn hd, có điều sửa có chút cũng từ ảnh des. của bạn kia, hay là mình cứ để vậy đi nhỉ?!  Đăng lúc 28-9-2013 09:00 PM
bạn ghi nguồn là nick bạn @kites.vn là được mà.Mình design thì nên sửa lại như thế nhé  Đăng lúc 28-9-2013 08:56 PM
ghép đẹp :x  Đăng lúc 28-9-2013 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 28-9-2013 20:55:36 | Chỉ xem của tác giả

@baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-9-2013 22:33:01 | Chỉ xem của tác giả
hu hu couple thần tiên của ta{:440:}xem xong tiên 1 bấn loạn vì anh chị mấy tháng ni.đau lòng cho cái câu "có duyên ko phận" mà cái dụ weibo thì buồn nhể{:437:}nhưng bt đâu trên mạng thì lơ nhau ngoài đời có gì gì đó với nhau thì seo ta nghi lém àdù sao vẫn hy vọng,trai chưa vợ gái chưa chồng mà{:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-9-2013 23:06:43 | Chỉ xem của tác giả
post cho vui nhà vui cửa

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-9-2013 11:19:41 | Chỉ xem của tác giả
Bài được Demi_Yu sửa lúc  6-2-2014 03:24 PM

@baidu

Bình luận

đẹp wa bạn ơi  Đăng lúc 29-9-2013 08:22 PM
Like mạnh những bức hình này, đẹp đến nao lòng! Cảm ơn bạn đã up ảnh.  Đăng lúc 29-9-2013 06:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-9-2013 11:23:26 | Chỉ xem của tác giả
@baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách