Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3294|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Điệp viên công vụ cấp 7) 2PM Chansung (Gong Do Ha) xuất hiện trong phim và mang

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sự xuất hiện của nhân vật Do Ha do Chansung thủ vai thu hút khá nhiều sự chú ý về quá khứ của anh, Do Ha từng là lính phục vụ quân đôi và bị phiến quân tấn công, tiết lộ bức màn bí ẩn về vết sẹo ở bụng anh là do 1 người con gái gây ra.

DoHa có đôi mắt ấm áp, đôi môi cương nghị và một cơ thể với khá nhiều vết sẹo. Chansung đã thành công khi lôi kéo khá nhiều sự chú ý của người xem về nhân vật Doha mà anh thủ vai, bộ phim tối thứ 4, 5 cũa đài MBC đã có sự thành công lớn với rating cao nhất ở tập thứ 2. Ở tập 2 này các điệp viên khác đã xuất hiện như Chansung, Kim Min Seo...đặc biệt là sự xuất hiện đầy "galang" của Doha khi anh không rời mắt khỏi SeoWon đã nắm lấy trái tim của nữ giới.

ChansungGanghee gặp nhau lần đầu tiên khi cô cố tránh Gil-Ro (Joo Won) ở buổi phỏng vấn NIS, kết quả là Chansung trở thành tấm chắn cho cô. Kể từ đấy, Do-Ha đã không thể che giấu cảm xúc dành cho Seo-Won. Và dường như cũng bị sự ghen tỵ từ Gil-Ro. Tuy nhiên, Chansung đã thành công trong việc thể hiện một người đàn ông có đầu óc lạnh lùng và một trái tim ấm áp.

Mặc khác, bức màn về vết sẹo trong quá khứ của Do-Ha lần lượt được vén ra, cảnh quay ấy đã tác động mạnh mẽ đến trái tim của khán giả nữ. Trong quá khư, trong một lần đi chiến đấu, Do-Ha đã không thế bắn cô gái của phần tử nổi loạn. Giữa hoàn cảnh ấy, Do-Ha trong tuyệt vọng lại khơi lên những cảm xúc của một người mẹ của các khán giả nữ. Ngoài ra những vết sẹo, Chansung còn cho thấy hình thể nổi bật của mình.

*Lượt bỏ một số thông tin không cần thiết*

Trans: [email protected]
Cre: Link

Đây là đoạn cut miêu tả nội tâm và quá khứ của Do Ha

Cre: as tagged

Thớt phim ạ ĐIỆP VIÊN CÔNG VỤ CẤP 7

PR tí, click ngay, nóng bỏng tay :"> OST của bộ phim ^^

[Vietsub+Kara].2PM.Junho ft Taecyeon.The Way To You.OST.7th Grade Civil Servant

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Hìu + 5 Bài viết hữu ích
phuthuynhokitty + 5 Chan iu!
ntrvietanh + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-1-2013 11:42:47 | Chỉ xem của tác giả
đây ko phải là người ccon gái nữa mà là 1 bé gái mới đúng

hình như em ấy bị bạn phiến quân huấn luyện và ép buộc phải bắn vào người khác như thế
khi xem phim ko thể ngờ ra 1 cô bé ngây thơ chưa biết gì như thế lại lạnh lùng chĩa súng bắn người như vậy

cô bé ấy bị ép buộc làm như thế, bọn phiến quân thật độc ác, chúng đáng vào tâm lý ng lớn chắc chắn sẽ ko bắn con nít
Chan thể hiện đoạn này khá tốt, nhất là ánh mắt khi nhìn bọn phiến quân bế em đi mất, cho dù cô bé đã bắn anh nhưng anh bít cô bé ấy còn rất vô tư ko biết mình đang làm gì.

Rồi DH ném hình như là 1 chiếc điện thoại hay bộ đàm lên nóc xe của bọn chúng, để làm gì nhỉ? thắc mắc quá

Bình luận

không phải bộ đàm hay điện thoại đâu mà là bom đấy T_T cho nên doha đến giờ vẫn bị ám ảnh  Đăng lúc 25-1-2013 10:35 PM
e nghĩ là để e theo dõi, có khi sau này sẽ tìm lại dc bé đó đấy^^  Đăng lúc 25-1-2013 02:49 PM
Chắc để làm tin với em gái phiến quân ế :D  Đăng lúc 25-1-2013 01:33 PM
done nha ss  Đăng lúc 25-1-2013 12:25 PM
SS nhanh quá luôn ^^  Đăng lúc 25-1-2013 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-1-2013 11:50:13 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm có phim đều bận đột xuất !

giờ chưa luyện đc tập nào ! Hix !

Do Ha đã xuất hiện rồi ! Fan gơ nào ko chết đứ đừ trước 1 chàng trai vừa lạnh lùng, vừa lôi cuốn nhưng lại có ánh mắt ấm áp và 1 trái tim biết yêu thương cơ chứ !

Mình thích tuyến nhân vật mà có quá khứ bí mật cần đc tìm hiểu và khai thác sau này lắm.

Rất cuốn hút và gợi trí tò mò !

Mừng Do Ha xuất hiện ! Thank nàng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-1-2013 11:59:58 | Chỉ xem của tác giả
đoạn này Chan diễn đầy tâm trạng
mắt phân vân và đau khổ, cũng khó, làm sao có thể bóp cò bắn chết một bé gái chứ
tình tiết này chắc sẽ còn được tiếp tục khai thác về sau

nhưng mờ mình vẫn thích cảnh Ha bị Seo lôi đi kìa
chời ơi ngố k thể tả ><
cái tướng hai hàng lạch bạch, còn mặt thì ngây thơ vô số tội

{:309:}   {:309:}

Bình luận

e cũng cười gần chết đoạn đấy, cái kiểu đi đứng của Ha=)))))))))thế mà sau lại nghiêm chỉnh như cũ@@@  Đăng lúc 25-1-2013 02:56 PM
ta cũng thix đoàn 2 ng đi trốn =))  Đăng lúc 25-1-2013 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-1-2013 12:00:57 | Chỉ xem của tác giả
cái thứ 3 sẽ là gì nhỉ =))
ah cô ơi, Chan bị thương rồi kìa :((
mà trong phim Chan đau khổ vì một người con gái ư :((
hix cô ấy lại làm chan bị thương :((

Bình luận

hix hix thương Chan quá cô ơi  Đăng lúc 25-1-2013 12:28 PM
ừa, Chan bị phỏng tay thiệt lun T_T mà cháu xem cut đi >< cô vừa chèn vô  Đăng lúc 25-1-2013 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-1-2013 12:01:36 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời @@
ít news thôi, cạn ít hết bây giờ :((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

Bình luận

=))  Đăng lúc 25-1-2013 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-1-2013 12:10:49 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái đoạn bên Thái và đoạn trong phong tập Chan dễ hay ghê!

2 đoan đắc giá nhất rùi đấy

Cố gắng phát hy nha cậu ÚT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-1-2013 12:45:38 | Chỉ xem của tác giả
nhìn Chan Sung ssi tâm trạng dữ {:423:}
tò mò ko biết có chuyện j hùi xưa :]]
thax thớt dịch tin {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-1-2013 12:51:09 | Chỉ xem của tác giả
Sao em Taec ẻm không đóng phim nữa nhể :|
Mình coi phim rồi mới biết tới idol, mấy bạn thấy nhí nhố chứ vô phim chuẩn phết! (Lấy quần chủ thớt với mấy pic trong news làm dẫn chứng luôn :D)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-1-2013 13:26:33 | Chỉ xem của tác giả
Mắt trố mắt trố dễ thương )

Nhìn bạn ấy bị đạn xuyên lủng ruột cơ mà mình thề mình vẫn thấy bùn cười và k đau lòng lắm :">

>ss shu ơi em xin lỗi
Bạn Chan babo đã có những khởi đầu chiếu phim thuận lợi vs rating khá ổn *vổ tay đốp đốp* {:284:}

Bạn Trang đang đợi thêm vài tập ùi cày 1 lượt cho sướng nên bạn Chan hãy nhanh nhanh tiến cao hơn nữa nhá
------------------------------------
P.s: Do thấy cái ost đính kém dưới nên mình cũng đính kèm cái nì lun: CHÚC MỪNG SINH NHẬT HÔ IU QUÝ. I LOVE U SO MUCH!!!!! {:290:} {:290:} {:290:} {:290:} {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách