Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3243|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Empress Ki) Ji Chang Wook cảm nhận được nét quen thuộc của Ha Ji Won

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong tập 10 của drama MBC “Hoàng Hậu Ki", Ta Hwan (Ji Chang Wook) bắt đầu nghi ngờ Ki Seung Nyang (Ha Ji Won).

Ta Hwan đã hỏi Dang Ki Se (Kim Jeong Hyeon) về cung nữ có vẻ ngoài rất giống Ki Seung Nyang và Dang Ki Se nói dối rằng Seung Nyang vẫn đang sống tốt ở Goryeo.

Ta Hwan có vẻ đã tin Dang Ki Se, nếu không phải một ngày anh trông thấy Dang Ki Se ở cạnh Seung Nyang và bắt đầu cảm thấy nghi ngờ. Ta Hwan nhìn thấy Dang Ki Se trêu chọc Seung Nyang và cô quay mặt lảng tránh.

Nhân lúc Seung Nyang ở một mình, Ta Hwan đứng sau và gọi tên Seung Nyang. Cô ngạc nhiên và quay đầu nhìn quanh. Ta Hwan tự nhủ, "Lẽ nào là cô gái đó? Không thể nào, Seung Nyang rõ ràng là một nam nhân và đang sống ở Goryeo".

Cảm thấy nghi ngờ, Ta Hwan lập tức sai một thuộc hạ đến Goryeo để mang Seung Nyang đến.

Nguồn: hancinema
Dịch: [email protected]

P/S: bái lạy tên ngốc làm sư phụ {:115:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-11-2013 12:17:47 | Chỉ xem của tác giả
Quá tuyệt vời cho một bộ phim. Sự kết hợp hoàn hảo giữa ss HJW và JCW khiến cho bộ phim ngày càng thu hút. Phải công nhận dù chỉ ở những hình ảnh thường thôi cũng thấy được ss HJW xinh đẹp làm sao. Bảo sao nhân vật của JCW mê mẩn mãi không thôi. ^^
Hóng phim ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-11-2013 12:24:29 | Chỉ xem của tác giả
hehe, theo dõi phim nài hơi lâu rồi, nói chung là hấp dẫn, tuy cảnh cung đình Tung của nó hơi bị Hàn hóa, nhưng diễn xuất của các nhân vật rất là ổn ah.
P/s không biết có ai có cảm giác giống mình không, đó là JI CHANG WOOK RẤT LÀ GIỐNG DBSK CHANG MIN.
haizza

Bình luận

bạn nói chuẩn đấy, cả 2 đều rất đẹp trai và dễ thương  Đăng lúc 27-11-2013 06:14 PM
mình cũng nghĩ thế  Đăng lúc 27-11-2013 01:47 PM
Đúng là hơi có nét giống, nhưng mình nói bạn đừng giận nhé, bạn Thái Đệ nhìn đẹp trai hơn bạn Chang Min gấp nhiều lần :D  Đăng lúc 27-11-2013 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-11-2013 12:31:17 | Chỉ xem của tác giả
ko còn gì để nói, ngốc đến thế là cùng
trời ơi, lạy hồn, vậy mà ko nhận ra nữa thì bao giờ mới nhận ra trời
ko nhớ cái băng wấn trước ngực con bé sao mà nghi ngờ gì nữa
ủ ôi, êu j êu đại đi trời...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-11-2013 12:36:37 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới có con phim cổ trang hay, làm mình mê mệt thế này. Phim có 50 tập, k biết về sau thế nào chứ bây giờ thì mạch phim đang quá hay. Nhưng mình thích vua nước nguyên kết đôi vs Ji Won của mình cơ, hem thích vua Goryeo đâu à. Anh Ta Hwan cute, dễ thương kinh dị, chỉ mỗi tội hơi ngô ngố tí thôi. Giờ mới bắt đầu "cảm nhận được nét quen thuộc của Ha Ji Won" Phải nhìn phát nhận ra luôn mới đúng chớ !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-11-2013 12:48:36 | Chỉ xem của tác giả
leojj gửi lúc 27-11-2013 12:24
hehe, theo dõi phim nài hơi lâu rồi, nói chung là hấp dẫn, tuy cảnh cung đình Tung của  ...

Mình cũng có cảm giác giống bạn
Chẳng hiểu sao lần đầu tiên xem phân cảnh của Ta Hwan lại liên tưởng đến Chang Min cơ chứ

Mà công nhận Ta Hwan ngốc thật
Đến mức này còn ko biết nữa sao
Có khi đến tập sau Sún vẫn còn *ngu ngơ*
Nghĩ  Yang Yi là em gái sinh đôi của Seung Nyang nữa thì thôi luôn
Vụ này lại y chang cái vụ "Vết thương sưng tấy lên tới đó luôn sao"
Chắc phong danh thành "Thiên hạ đệ nhất Ngố" quá

Thank chủ thớt nhé ^^
Siêng quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-11-2013 12:51:25 | Chỉ xem của tác giả
hức hức, phim hay quá. JCW rõ là đáng yêu ý!
Cơ mà vừa tìm hiểu lịch sử
thấy thất vọng về Ta Hwan thế cơ chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-11-2013 14:24:42 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Sún đúng ngố thật mà,cơ vậy mới có tình tiết để 50 tập lận =)))
Chị Sói thích anh già rồi,nhưng sau này sẽ thành hoàng hậu của Sún.Hy vọng se nảy sinh tình cảm.
Mình ship Sói Sún.
Thanks bạn dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-11-2013 14:35:21 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất câu "bái lạy tên ngốc làm sư phụ" của bạn dịch tin đấy :
Tớ biết hắn ngốc từ lúc hắn bảo vết thương của Seung Nyang từ bắp tay chuyển sang ngực rồi.
Người đâu mà ngố thế không biết nữa.
PS: tớ là shipper của Sún và Sói :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-11-2013 15:46:16 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá Sún đã bắt đầu nhận ra Sói rùi, phim hay ghê.
Tối nay mới được xem tập 10, 1 tuần sau mới được xem tiếp 2 tập nữa, ôi ước gì ngày nào phim cũng chiếu nhỉ, lúc đó giải quyết biết bao nhiêu sự mong mỏi chờ đợi của khán giả.
Hóng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách