Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event-Album] Fan meeting, sự kiện truyền thông, thời trang sân bay... Update K2 - WINTER HERO Majoram IV Event (01/10/2014)

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 13-4-2013 17:23:13 | Chỉ xem của tác giả

khiếp cái lúm sâu hoắm =.='

hoàng tử tình ca :">

kết thúc chương trình khoe zai, xin phép cúi chào :">

FB

Bình luận

Ôi, hoàng tử tình ca, ca đi ca lại có mỗi ba bài =))  Đăng lúc 14-4-2013 07:54 PM
zai này càng ngắm càng yêu ;))  Đăng lúc 14-4-2013 10:19 AM
:xxxxxxxx  Đăng lúc 14-4-2013 09:30 AM
đẹp rạng ngời, mặt cư tê, ngắm anh mờ hết mắt rồi:XX bắt đền a đấy:((( hứt hứt  Đăng lúc 13-4-2013 09:21 PM
Ôi chị yêu nhất cái cụm từ "Hoàng tử tình ca" :xxxxxxxxxx  Đăng lúc 13-4-2013 08:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 14-4-2013 09:46:58 | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra hnay là chủ nhật, Nấm nói chị mới biết chứ ngày nào cũng đi làm thành ra chả quan tâm thứ mấy nữa rồi Vì là chủ nhật nên mình quyết định trốn việc sang đây ngồi chơi ngắm giai {:173:}
Ngắm hình mãi, rồi lượn hết các kênh UT chán chê, giờ mình vô tình bới ra kho giai của chị em bên Thái nhà ạ

http://pantip.com/topic/30363337
http://pantip.com/club/8

Giời ơi nãy giờ ngồi GG trans cả đống giun dế chữ Thái ôi xa xẩm mặt mày quá
GG làm ăn chán vô cùng luôn, trans kiểu gì mà đọc ko hiểu mô tê gì hết {:136:}
Càng đọc càng u hết đầu
Có bức ảnh và câu chuyện của chủ nhân bức ảnh, kể lại kỷ niệm đáng nhớ của cô ấy với Bin vào tối FM

Làm sao mà trò chơi đi tìm Gil Ra Im lại có kiểu check số điện thoại, rồi Bin trực tiếp gọi vaò máy của cô ấy nói xin chào ((((((
Rồi cô ấy được lên chụp hình cũng với Bin, còn nói cái gì mà Bin rất thơm,  omo chết mất (((((((
Mình đã kiếm đc hình Bin gọi điện thoại cho fan rồi đây, ôi thật bấn loạn mà ((

Anh gọi điện cho nta mà mặt mũi như kia thì bảo sao người ta ko lăn đùng ra chết hả anh ơi (((((

Còn nói trong điện thoại: "Em đang ở đâu" bằng tiếng Thái nữa này ((((
Thế này thì ai đc Bin gọi chắc chết ngất ngay tại chỗ, làm gì còn hồn vía mà bò lên đc sân khấu đây (((((((
Ko sống nổi quá, giờ mà đọc hiểu đc đống chữ Thái này chắc mình điên vì giai quá ((
Chị Sol ơi chị đi học tiếng Thái đi {:140:}

Bình luận

đọc bài viết này của Tồ mà mình cười ko ngớt.. iu Tồ quá....  Đăng lúc 24-4-2013 11:20 AM
Nhà mình ngoài chị ra còn ai có khả năng học nhiều ngoại ngữ nữa đâu, chị học đc thêm tí tiếng nào thì chúng em đc nhờ thêm tí ấy =))  Đăng lúc 20-4-2013 05:24 PM
Omo,hôm nay mới rảnh để mò lên đây.... sao lại kêu tui đi học tiếng Thái??? Tui muốn noái chiện dzí Chàng bằng tiếng mẹ đẻ của Chàng thoai :))))  Đăng lúc 20-4-2013 05:13 PM
nước hoa của tom ford thỳ thơm là đúng rồi. mà nhất là lại trên người bin nhà ta thỳ khỏi nói luôn..... ui e cũng mún đk ngửi :((  Đăng lúc 19-4-2013 09:06 PM
ôi trời!!!! gọi điện í á, xong tim thấy rùi lên chụp hình cũng nhau á, ôi làng ới!!!!!hức hức, mong ước xa vời  Đăng lúc 18-4-2013 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 17-4-2013 23:29:53 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là Tồ mới làm quen đc với em Junz Kim trên FB.
Em ấy dễ thương vô cùng luôn, là một nạn nhân mới bị Bin hãm hại vào đúng hôm FM tại Đài Loan vừa rồi {:180:}
Trước kia e ko hề hâm mộ Bin gì cả
Nhưng từ sau lần gặp mặt gần gũi rồi nắm tay thân mật và trao nhau kỷ vật đính ước, bây giờ em ấy chính thức bị ngộ độc Bin toàn phần
Dưới đây là những chia sẻ của em ấy với chúng ta về kỷ niệm mà em đã có với Bin
Cả nhà đọc gato luôn nhé xx

@Junz Kim
Tôi đã đọc được trên báo viết Bin đã đọc tất cả thư của fans khi anh ấy trong quân ngũ vì thế tôi đã nảy ra ý định học tiếng Hàn rồi viết một bức thư kể với anh ấy về quá trình hình thành nên tình yêu của tôi bây giờ mặc dù cái suy nghĩ ấy nó thực sự quá xa xỉ vì tôi là đứa thiếu sự kiên nhẫn, hơn nữa lại tự học thì đó quả là điều thực sự điên rồ với tôi.
TÔi đã muốn, rất muốn kể cho ai đó nghe về ngày hôm ấy, cái ngày.... gì nhể, nói thế nào nhể....
- điên rồ
- phát dại
.....
Rồi một ngày tôi lại muốn lưu nó vào cuốn sổ nhật kỉ hàng tỉ năm không động đến của mình (chém đấy ạ. mới có mấy tháng không sờ vào thôi D )

Nhưng hôm nay tôi đã nắm được động lực để mình viết ra bài này dù nó bằng thứ ngôn ngữ gì đi nữa, dù Bin của tôi có đọc được hay không đi nữa thì nó cũng mang đến cho tôi niềm vui vì được chia sẽ với các sis yêu quý mà tôi mới quen cách đây vài giờ, vài phút DD ( loạn toàn phần )

9-3-2013

Một ngày của tôi bắt đầu từ 04:30 a.m đến 21:00 p.m
Sáng hôm ấy đi làm, bạn tôi có hỏi tôi có đi xem Hyun Bin không. Tôi đã suy nghĩ rất lâu và những suy nghĩ ấy đại loại là:
- Mình đâu có thích lắm mới chỉ xem được có 2 phim ( là snow queen và secret garden )
- Bin là thằng quái nào, đập troai thỳ cũng bình thường, được cái mình kết đôi mắt trong snow queen ( dùng từ hơi thô bạo , mọi ng thông came >.= )
- tối còn phải đi làm thỳ làm sao đi được. nghỉ một buổi mất 480 kuai, lại mất tiền mua vé...

Tính đi tính lại trong khoảng 2 tiếng, tôi đã quyết định đi mà không biết lí do là gì. Từ lúc nói muốn đi đến lúc đi làm về người tôi luôn trong cảm giác nao nao, run rẩy, hồi hộp.... đại loại là nó bất bình thường Đ
Bạn tôi đã tìm được giúp 1 vé với giá 3800 = ~ 2trieu rưỡi tiên việt. Tôi đã nghĩ k hiểu mình ddang làm trò gì trong khi bô mẹ ở nhà làm không nổi nuôi a tôi ăn học, tôi đi 1 ngày bằng tiền ăn cả tháng của anh. Liệu có fans nào chỉ xem 2 phim, không biết gì về người mà mình bỏ ra cả đống tiền, nói dối chủ để nghỉ làm dám đi như tôi không. Thậm chỉ lúc đó tôi chỉ biết tên a ấy là Hyun Bin. Tên thật không biết, ngày tháng năm sinh không. "That man" bài hát gắn với tên tuổi của Hyun Bin tôi cũng chỉ có nghe vài lần... Đại loại là trong đầu tôi không có gì hết D Tôi đã rất áy náy và suy nghĩ rât nhiều. Thôi thì đã lỡ, tôi cứ thế mà lao đi......
haizzzzzzzz!

12:00 - 9-3:
Tôi đến khách sạn của Bin, chúng tôi đã cùng 1 vài fans góp tiền thuê taxi để bám theo khi Bin rời khỏi khách sạn đến nơi chuẩn bị cho buổi biểu diễn. Lần đầu với tôi quá lạ lẫm và ngượng ngùng. Mọi ng trong xe hét tên a ấy, tôi ngồi gần cửa sổ mà nghĩ mình đang làm cái quái gì tnay, không khác gì lũ điên (chắc Bin cũng đang nghĩ thế )
Đến điểm chuẩn bị cho buôi biểu diễn Bin xuống xe có quay lại vẫy tay chào fans nhưng tất cả chỉ diên ra trong tích tắc không đủ để tôi có thêm 30% động lực.

Loạn nhịp part1:
Tất cả chỉ bắt đầu khi "That man " vang lên. Tất cả như vỡ òa... âm thanh, ánh sáng, và nhất là nhân vật chính ngày hôm ấy. A ấy dần dần đi ra sân khấu... Nói thật tôi là người thích zai đẹp, thực sự là không thể bình tĩnh được với 1 thiên thần như thế ( hà hà. tâng bốc quá đuê )
Tôi và tất cả mọi người xung quanh đều hòa trong tiếng hét, tôi đã khóc mà chẳng hiểu vì sao, nhưng vội vàng lau nước mắt vì a ấy càng ngày càng gần với chúng tôi hơn, tôi sợ không nhìn rõ mặt (vì e bị cận ()
-----> Chị nghĩ em đã khóc vì mãn nguyện và vì đã gạt bỏ đc cảm giác day dứt tội lỗi khi chi ra một số tiền lớn, bởi những gì đc chứng kiến thật sự đáng đồng tiền bát gạo quá phải không )))))))))))

Rồi những màn chụp ảnh chung cùng Bin của mn ------ thật là gato hết cỡ...
Tôi liên tục bị soi đèn vào mặt vì tội quay trộm DĐ.... kêt thúc ctrình tôi dám chắc mình là người chạy ra ngoài đầu tiên (để ngóng a ấy ra xe và lại bám theo), chạy thục mạng, cuối cùng đợi rõ lâu mà không nhin thấy gì vì fans quá đông.(

Loạn nhịp part2 :
Khi tôi giơ tấm hình tôi mang theo và poster ra giơ sát với cửa xe chỗ Bin ngồi , tôi đã nhì thấy tay Bin vẫy DD (tuy là xe chuyên dụng k nhìn đk qua kính nhưng buổi tối nếu đi qua chỗ có ánh điện từ phía đối diện thỳ sẽ nhòn thấy mờ mờ)
Tôi hét ầm ĩ và ns với moi người Đ.... phải dám chắc ai nhìn thấy cái tay đấy thỳ cũng loạn như t thôi DDD
Đến nhà hàng thỳ chả ai tiếp cận được . Buồn thiu
Sau khi Bin vào một lúc sau có thông tin là bố mẹ Bin cũng tới. Lại 1 trận sốt xình xịch, nhưng vệ sĩ nói ko đc chụp hình, vì họ là ng lớn nên fans cũng tôn trọng ko ai chụp hình cả (vì vậy các fan nếu ko ở đó thỳ ko ai biết hôm ấy có ba mẹ Bin đến vì ko có ảnh và thông tin j ra ngoài gì cả )

Papa rât thân thiện, y như Bin luôn D, cười toe toe vs fans nữa.
Còn mama thỳ.... ehem nhìn như phu nhân tổng thống ấy ạ. Sang trọng, nghiêm nghị...D các fans nhìn cũng khiếp :DĐ

Loạn nhịp part 3:
Cái này thỳ phải gọi là cực kì thảm hại vì nó để lại di chứng quá thương tâm.
Sau khi bước ra nhà hàng, fans quây kín và còn chật chội , manh động hơn tất cả các lần xuất hiện khác
Nhưng thật không may, chắc cái bản mặt tui trơ quá nên Bin nhớ lun cũng nên, vì lúc nào cũng bám kè kè, giơ poster và quả hình siêu kute ra cửa xe của hắn, nhìn thấy chắc ko nhịn nổi cười mất :DDD.
Tui đã bị hắn quay ra cười một cái, nhìn thẳng mặt tui luôn nhá rồi tui nhớ là cái tay tui thò ra dài nhất vì tui lao lên trước cái xe máy, (còn mọi người toàn đứng đằng sau :DD --- phải manh động cơ :DDDD ) nên hắn đã vớ phải cái tay thô ráp of tui......
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa trời lạnh mà tay ấm ghê gớm :DDDD
Tim như tung bành tờ lành phành

Mọi ng cùng đi gato hết cỡ vì nhìn thấy tui nắm đc tay hắn và còn kịp cho quả hình siêu kute kia vào chỗ hắn ngồi.. hà hà.
Vê đến khách sạn Bin đã ra hiệu cho mọi ng giữ trât tự vì hôm trc fans hò hét ầm ĩ quá :DDD...

Cơ hội nắm tay lần 2 mở ra trước mắt khi Bin ngay trước mặt tui nhưng bất ngờ có 1 fans bị ngã đổ cả đèn ở sảnh, Bin đã giật mình định quay lại giúp fans đó, nhưng ng ấy đã kịp đứng dậy (mọi ng có thể xem tren mạg đoạn clip đó) . DÙ không cầm đc tay nhưng đã cho tôi thấy 1 con ng thân thiện, tôt bụng, qtâm fans of oppa.

Một đêm như vậy là quá đủ.
Sáng hôm sau mọi ng hẹn 09:00 tâp chung tại khách sạn cùng tiễn Bin ra sân bay nhưng vì công việc không thể đi đc nên cả buổi sáng đi làm ng lúc nào cũng bứt rứt.
Cái ngày ấy đã làm tui mất ngủ mấy đêm sau đó :DDDĐ

Viết quá dài mà ko biết có ai đủ kiên nhẫn để đọc không, những điều tôi muốn nói thỳ còn nhiều lắm ạ.
Có những fans đã yêu a ấy từ những ngày đầu a ấy xuất hiện, biết tất cả về a ấy, còn tôi là ngoại lệ.
Chắc chẳng có fans nào như tôi, nhưng thật hp vì đã đc gặp a ấy, hp vì hôm nay đk kể câu chuyện vô nghĩa này vs mọi ng, với n~ ng tôi chưa từng gặp mặt nhưng cho tôi cảm giác hp vì cùng là vk of bin :DDDDD.
Rât mong đc làm quen với mọi ng ----- các bà vk of bin :DĐ

Đọc xong những chia sẻ này mình bốc máu lên cơn đây (((
Bố mẹ của Bin cũng tới FM Đài Loan với Bin cơ đấy xx
Fan Đài Loan đc thể hiện trc bố mẹ anh ấy thế có sướng ko hả giời ((

Ôi bố mẹ ơi chắc bố mẹ phải tự hào lắm, anh Bin nhà chúng ta đc bao nhiêu ng yêu thương như vậy cơ mà {:161:}
Bố thì hí ha hí hửng, cơ mà mẹ hình như có vẻ còn đa nghi soi mói nhở))
Kiểu như tâm lý mấy bà mẹ có con trai giỏi giang, nhìn tụi con gái bám theo thì ngứa mắt:  mấy đứa này hâm mộ con trai bà quá nhở, chả biết có học hành làm ăn ra gì ko mà dám trèo cao với con trai bà ))))))))
Vẫn là mẹ chồng nguy hiểm )))))))))
May mà Bin có anh trai chứ ko còn cô em gái, chị gái nào nữa
Ko thì về làm dâu nhà Bin khổ sở lắm đây ))))))) (Thực ra nói thế thôi chứ khổ mấy thì em cũng chịu đựng đc cả. Tối về có chồng ngon nằm chờ thì có đau khổ gì mà em ko chịu đc chứ )))))))))

Đoạn Bin thấy fan ngã định quay lại nữa chứ.
Gớm bạn fan ấy đúng là có phước mà ko biết hưởng
Cứ nằm rạp ra đấy thì chết gì ai, có phải đc Bin quay lại đỡ dậy thì mãn nguyện một đời con gái ko ))))))))
Dại ơi là dại cơ, tự nhiên đứng dậy làm cái gì ko biết @@

Bình luận

E ấy chụp đc nhiều lắm đấy, bạn cứ bảo e nó share cho nhé :x  Đăng lúc 24-4-2013 01:50 PM
ước gì mình được như em ý. Mà em có chụp được bức nào của Bin ko?  Đăng lúc 24-4-2013 12:19 PM
k phải hồi trước không iêu bin mà có biết bin đâu mà iêu ạ. k ngờ lại có một en rồ toẹt vời đến thế. hề hề  Đăng lúc 19-4-2013 10:53 AM
Ôi!! hâm mộ chị ấy quá!! Được bắt tay rồi được gặp appa và mama của Bin là phước 3 đời đấy!! Không biết bao giờ e mới được như chị ấy đây!!  Đăng lúc 18-4-2013 07:07 PM
chúa tôi, bạn này kể cực ký sống động, đúng là xuất phát tư cái cảm giác chứng kiến mọi thứ tận mắt, em nghe mà cững có thể tưởng tượng ra :((((((  Đăng lúc 18-4-2013 03:01 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 hầy :(((((((((((((
KeoBong0508 + 5 toàn giết ng ko dao mà :((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 18-4-2013 22:21:16 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 17-4-2013 23:29
Tình hình là Tồ mới làm quen đc với em Junz Kim trên FB.
Em ấy dễ thương vô cùng luô ...

em còn muốn nói nhiều nhiều nữa ạ, nhưng có vẻ e viết dài quá nên chỉ tóm tắt sơ lược về buổi FM hôm ấy thôi. hix.
e là mem mới. rât vui được lw với m.n

Bình luận

@ bin kyo. vang , e đang kiếm ăn bên này sis ạ :P  Đăng lúc 24-4-2013 09:50 PM
em dự FM ở đài loan, vậy hiện em đang ở bển hả?  Đăng lúc 24-4-2013 12:19 PM
a dùng nhiều loại. nk chủ yếu là tom ford ạ. hôm FM có ng 1 bạn hỏi. a ấy đã tloi nte. e cũng muốn sắm lắm roi. đang phấn đấu ạ :">  Đăng lúc 19-4-2013 09:45 PM
Còn mơ mộng sắm đc lọ Tom Ford cho cả nhà cùng ngửi cho sung sướng, chẳng phải anh có mùi đó sao :xxx  Đăng lúc 19-4-2013 09:26 PM
E ơi thế hôm FM bên Đài anh có khoe anh dùng Tom Ford hả :xxx Chuẩn rồi, ngày xưa tụi chị cũng hóng đc thông tin như vậy  Đăng lúc 19-4-2013 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 19-4-2013 12:44:37 | Chỉ xem của tác giả
Hyun Bin: @ Incheon Airport (April 19, 2013)

FB

Bình luận

Giai chưa có vợ là chưa già  Đăng lúc 24-4-2013 12:20 PM
người nông dân phải làm sao. trời ơi :((((  Đăng lúc 20-4-2013 05:40 PM
Hôm nay Hà Nội trời hơi nóng nực, nhìn zai mặc thế này mình cũng phát sốt, bên Hàn vẫn lạnh sao ta?  Đăng lúc 19-4-2013 05:03 PM
Ôi!! iu quá cơ!!  Đăng lúc 19-4-2013 04:15 PM
Đẹp dư vầy <3  Đăng lúc 19-4-2013 02:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 19-4-2013 12:46:25 | Chỉ xem của tác giả

FB

Bình luận

hội chứng "tiền mãn teen" đây muh!  Đăng lúc 20-4-2013 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 19-4-2013 14:07:58 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 19-4-2013 12:46
FB

chết cười với thời trang sân bay bảnh toe của cậu chàng
cái này hổng phải điệp viên 00... thấy mà là đội viên đội đặc nhiệm hay tổ chức an ninh quốc gia NIS đang làm nhiệm vụ
chết cười quá đi, zai có những bộ quần áo thật độc

Bình luận

Không khéo mình lại chuẩn sang phong cách sờ pốt giống zai nhà mình thôi.  Đăng lúc 24-4-2013 12:21 PM
Tồ ơi là Tồ,cái khóa nó thấp chứ ko phải ko kéo khóa,chị cũng có 1 quần khóa thấp như thế,có lần còn bị nhắc là chưa kéo khóa quần :(  Đăng lúc 19-4-2013 05:37 PM
Trời ạ, xin Tồ đừng chú ý đến cái khóa quần thần bí của anh nữa đi, =))))))))))))))))  Đăng lúc 19-4-2013 05:03 PM
e thấy "rất là cool" mà =))))))) đầu tóc còn xỉa xỉa nữa kìa chị =))))))))  Đăng lúc 19-4-2013 02:17 PM
Lần trc đi bầu cử tổng thống cũng mặc cái quần bò có kiểu khóa khác bình thường, thành ra e mới soi là hình như ko kéo khóa =))  Đăng lúc 19-4-2013 02:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 19-4-2013 14:20:19 | Chỉ xem của tác giả
Gif này là hôm trình diễn FM bên Thái nhé, nhà mình thích thì mặc quần cũng đc ^^

cre: http://withhyunbin.tumblr.com/po ... ok-fm-april-11-2013
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 19-4-2013 14:23:10 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

e k thay đc ava:(  Đăng lúc 19-4-2013 05:35 PM
yêu vật:xxxxxxx  Đăng lúc 19-4-2013 05:19 PM
ko hổ danh Kim vô lại :))))))))))))  Đăng lúc 19-4-2013 02:29 PM
Uầy, nhìn mặt anh lúc gọi điện thoại kìa, yêu chết mất thôi :xxxx  Đăng lúc 19-4-2013 02:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 19-4-2013 18:16:18 | Chỉ xem của tác giả
Chùm ảnh ở Đài Bắc, giờ mới thấy tung tiếp

@baidu

Bình luận

rời, nhìn lưng thôi mà sao tim đã thấy loạn nhịp rồi.  Đăng lúc 24-4-2013 12:24 PM
lưng gù. đứng còn hay nghiêng về đằng trc nữa ạ. lão ấy dùng nước hoa của TOm Ford nhé. mấy sis sắm về cho zai nhà m dùng đuê. =)))  Đăng lúc 19-4-2013 08:54 PM
Em có thể đi theo bước chân anh và cái lưng gù này đến cùng trời cuối đất anh ơi :-*  Đăng lúc 19-4-2013 08:08 PM
nhìn chụp như này thấy rõ là lưng gù nhá :)))  Đăng lúc 19-4-2013 06:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách