Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2586|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

(Flower Boy Next Door) Park Shin Hye bình luận về bạn diễn ham đọc sách Yoon Si

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-1-2013 20:48:36 | Xem tất |Chế độ đọc
Vào ngày 3/1 vừa qua, sau buổi họp báo, Park Shin Hye và Yoon Si Yoon đã xuất hiện cùng với đạo diễn Jung Jung Hwa trong buổi phỏng vấn.

Park Shin Hye và đạo diễn Jung Jun Hwa đã bình luận về thói quen luôn luôn đọc thứ gì đó của Yoon Si Yoon

Đạo diễn Jung Jung Hwa nói: "Có lần tôi thấy cậu ấy đọc sách nói về giấy tờ nhà đất" và :"tôi nghĩ trong đầu: "Trời đất, cậu ta xỉn lắm rồi" sau khi tôi nghe nói cậu ấy học trong phòng của mình trước khi đi ngủ sau khi đi nhậu về." Sau đó ông nói tiếp: "Giá mà bây giờ đất nước ta có 10% dân số được như vậy...", khiến mọi người cười.

Park Shin Hye thêm vào: "Nếu đây không phải buổi phỏng vấn thì Yoon chắc chắn sẽ đọc thứ gì đấy có dạng chữ ở xung quanh, tôi nghĩ anh ấy bị nghiện chữ". Ngay sau đó Yoon xác nhận: "Tôi vừa đọc số series của cái laptop trước mặt tôi."

Đạo diễn Jung Jung Hwa lại nói tiếp: "Ngay cả khi cậu ấy phải tập trung vào vai diễn, cậu cũng đọc khi nghỉ giải lao" và "Tôi đã hỏi cậy ấy "Cậu có sao không?" (ý đạo diễn hỏi về tình cảm, cảm xúc, thần kinh... có vấn đề gì không) và cậu trả lời: "tôi nghĩ sẽ tốt nếu thả lỏng bản thân của mình hơn là lúc nào cũng tập trung quá mức."

Yoon nói tiếp: "Đọc sách giúp tôi bớt cảm giác thất bại khi tôi nỗ lực làm bất cứ điều gì" và "học tập không bao giờ là trách nhiệm của bản thân, nó luôn là tài sản."

Flower Boys Next Door là bộ phim hài 16 tập dựa trên webtoon nổi tiếng "Tôi nhìn anh ấy mỗi ngày" với sự tham gia của Yoon Si Yoon, Park Shin Hye, Kim Ji Hoon và Park Soo Jin, kể về một cô gái thành với vết thương trong quá khứ mở lòng mình ra sau khi bị bắt gặp đang nhìn lén anh hàng xóm. Bộ phim sẽ phát sóng từ ngày 7/1.

CR: koreandrama.com
Trans: [email protected]

PS: Đến giấy tờ nhà đất anh còn thích đọc thì thôi, em bó tay =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 20:54:10 | Xem tất
ha ha.

Hye nói đáng yêu quá. anh Yoon bị nghiện chữ.

đúng là anh Yoon bị nghiện thật rồi í chứ chả đùa. =))))

cái seri cũng đọc được thì em chịu anh rồi.

mà mắt anh cũng tinh cơ. sợ thật.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 20:58:14 | Xem tất
mình cũng muốn được nghiện chữ như anh, chả biết anh đọc thể loại sách gì, chứ em là em đọc toàn tiểu thuyết thôi :))
chúc cho phim thành công
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 21:05:15 | Xem tất
hizhiz ước giè em nghiện chữ được bằng 1 nửa của anh =)))))

Em là cái đứa vô cùng ngại chữ anh ạ =))) anh có bí kíp gì mà nghiện chữ đến độ này vậy :)))

đọc bất cứ cái gì xuất hiện trước mắt... khéo đây là bệnh ấy :)))

KHổ bảo sao hye nhà em xuốt ngày thấy tự kỉ =)))

Bình luận

:)  Đăng lúc 5-1-2013 10:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 21:12:23 | Xem tất
=)))) Mình cảm thấy rất đồng cảm. Đây là thói quen của những người thích ở trong nhà và ở một mình =))))). Nếu ngồi không thì chuyện đương nhiên làm sẽ là tìm đọc bất cứ thứ gì xung quanh, từ mấy tờ báo mốc meo từ đời nào, tới các hóa đơn thuốc, thông tin trên các bao bì =)))))))), nói chung là lúc ngồi không thì cái gì cũng có thể đọc được =)))).

Cơ mà nếu Yoon mà chơi với em Hye một thời gian thì chắc sẽ lây sợ vui vẻ, hiếu động của em ý thôi ^^.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 21:44:18 Từ di động | Xem tất
Bị nghiện chữ ư anh ấy chắc không chừa bất cứ cái gì mất..))) đúng là đại mọt sách đi phỏng vấn k đọc chữ thì quay đọc sêri mới độc chứ=>choáng. E k thích đọc cũng k có kiên nhẫn đọc cái gì hết nghe nói thấy phục anh qúa đúng là " Vua đọc"..~.~..))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2013 22:11:54 | Xem tất
cũng bình thường thôi qua

thói quen này có thể rèn luyện tính tỉ mẩn và kiên nhẫn

với những người có thói quen này thì sự tập trung của họ rất là cao

và họ có thể nhanh chóng nắm bắt những chi tiết nhỏ bé bất chợt lướt nhanh qua mắt họ hơn hẳn những người khác

và khả năng ghi nhớ của họ cũng rất là cao^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2013 00:26:15 | Xem tất
dạo này tin tức phim này tràn ngập nhất là múp

hóng phim quá trời

mong là phim thành công và rating trên 5% để fan sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2013 00:27:15 | Xem tất
công nhận là Mọt sách thứ thiệt ùi

a Yoon cái gì cũng đọc đc