Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4208|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Flower Boys Next Door) Yoon Si Yoon thể hiện một Enrique Geum trái ngược hoàn t

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
“Tôi bị cuốn hút với một hình tượng nhân vật hoàn toàn khác với Kim Tak Goo”

Trong buổi họp báo ngày 3/1 của Flower Boys Next Door ngày 3/1 tại khách sạn Imperial Palace, Yoon Si Yoon đã nói lý do mình lựa chọn dự án này: “Sau khi kết thúc bộ phim King of Baking, Kim Tak Goo, mọi người chỉ có khái niệm tôi là Kim Tak Goo mà thôi. Vì vậy, tôi thật sự bị cuốn hút bởi một hình tượng nhân vật hoàn toàn trái ngược.”

Trong bộ phim King of Baking, Kim Tak Goo của đài KBS2, hình tượng nhân vật chân thật, hiền lành do Yoon Si Yoon thể hiện đã đẩy tỷ suất người xem đạt mức 50%, còn trong Flower Boys Next Door, Yoon Si Yoon thể hiện hình ảnh một con người quyên rũ và sôi động, Yoon nói: “Tôi muốn hóa thân vào nhân vật Enrique Geum.”

Yoon Si Yoon tiết lộ: “Tôi rất thích nhân vật vui tính Enrique Geum này, và tôi muốn thể hiện mình một cách tự nhiên nhất qua nhân vật Enrique Geum. Tôi có nhiều thời gian để làm việc này, tôi muốn những biểu cảm trên nét mặt nhân vật được tự nhiên nhất, thoải mái nhất.”

Yoon nói tiếp: “Diễn viên phải hiểu rõ bản thân của mình, việc gượng ép bản thân của mình vào vai diễn là không được. Vì vậy, tôi muốn mình phải diễn xuất với tình trạn tràn đầy năng lượng và vui vẻ nhất có thể.”

Để kết thúc Yoon nói với mọi người: “Hãy vui vẻ và tận hưởng cuộc sống hết mình”.

Vid

Cr: so-net + nate
Trans: [email protected]

PS: Do dịch từ nguồn tiếng Nhật nên đôi chỗ hơi khó hiểu, mọi người thông cảm :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-1-2013 10:40:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sofaaaaaaa!!!!!
Yêu Enrique nhiều nhiều í <3
Tốt bụng và vui vẻ;)
Mà anh Yoon với sis Hye đẹp đôi lắm
Hóng ep 3 <3

Bình luận

ui cái áo đẹp quá  Đăng lúc 12-1-2013 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-1-2013 10:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Ừm thật sự đúng như news nói lun á.
Coi phim này mình thấy được một Yoon Si Yoon hoàn toàn mới mẻ luôn.
Không còn nhận ra một tí gì của Kim Tak Gu ấy.
Là một Enrique vui tươi, rạng rỡ thôi.
Phải nói diễn xuất của bạn Yoon quá tuyệt đi haha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-1-2013 10:42:06 | Chỉ xem của tác giả
Vai này ko chỉ khác với vai diễn trong Vua bánh mì mà còn khác với tất cả các nam chính trong các phim khác ấy :x

Nói thật tất cả các phim mềnh xem chưa thấy nam chính nào lại nhí nhảnh, cute như phim này =)))

Bình thường các nam chính luôn có hình tượng lạnh lùng, bad boy... các nhân vật kiểu nhí nhảnh thường có ở nam 2

nhưng anh Yoon diễn vai Enri Que trong FBND quá chuẩn :X bề ngoài thì chẻ con, nhưng bên trong lại rất ấm áp tình cảm... thấu hiểu suy nghĩ người khác..

rất thick diễn xuất bằng ánh mắt của anh... bới thế mà sao trước kia chưa xem phim nào anh đóng, mới chỉ xem MV mấy đoạn cut từ phim đã thấy kết cái cách thể hiện cảm xúc của anh rồi :X

Nói chung phim này được cái diễn viên nào diễn cũng đạt :X bấn loạn lắm lun :))

Bình luận

ss là ss đang trông chờ sau drama này nó sẽ nhận được vai chính cổ trang...ss mong nó đóng cổ trang dữ dội lắm...nếu là cổ trang vai võ thuật thì càng bấn hố hố   Đăng lúc 12-1-2013 11:14 AM
làm gì mà đống anti...chỉ là không gặt hái thêm fan nào nữa thôi. và fan cũ như bọn mình thì ....đu đeo nhưng ko hài lòng thỏa mãn.  Đăng lúc 12-1-2013 11:12 AM
nói như đúng rồi í nhỉ =))  Đăng lúc 12-1-2013 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-1-2013 10:51:42 | Chỉ xem của tác giả
hehe,vừa xem xong tập 2

Xem tập 1 chưa ấn tượng vê bạn Yoon lắm, sang đến tập 2 thì khác hẳn

Đúng chưa thấy nhân vật nam chính nào bề ngoài lại nhí nhảnh,cute, bên trong lại ấm áp thế cơ chứ

Đoạn diễn xuất nói chuyện với hye ý, xem vừa hài vưa xúc động

Thích phim này rồi đấy,hóng đến tuần sau quá

Tuần sau nhìn hye có vẻ mở lòng hơn,tóc tai ít bù xù hơn, buộc lên gọn gàng,nhìn mặt thật sáng sủa nhé :))))))))

Bình luận

=))))) tóc tai ít bù xù hơn =)) 2 ep đầu y như con chó xù :))  Đăng lúc 12-1-2013 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-1-2013 10:56:49 | Chỉ xem của tác giả
nếu dạng vai này mà đổi cho Dok Mi và tính cách của Dok Mi đổi lại cho Geum thì....phim này chắc cũng bình thường thôi, vì dạng vai nhí nha nhí nhố này thường thấy nhất ở nữ chính. Còn nam chính lúc nào cũng mang nét mặt lạnh lùng băng giá...nói chung cách đổi vai này khá mới nên thú vị.
Bộ phim này thu hút mình một phần là nhờ sự trao đổi này. Thậm chí những vai phụ cũng được xây dựng kĩ lưỡng. Nếu mọi ngừi để ý. Bộ phim khá là logic. Cứ y như biên kịch sợ ngừi xem khó hiểu cho dù là 1 chi tiết nhỏ nên đã gây dựng khá logic cho mọi hành động của nhân vật. Việc này khiến bộ phim gần gũi và đi vào lòng người xem dễ dàng hơn. Mình thật sự ấn tượng với cách quay phim của đài này. Trông phim cứ y như đang xem phim điện ảnh vậy đó. 1 tuần 2 tập, lịch trình cũng kín nhưng phim được edit rất kĩ lưỡng, nhạc lồng sinh động, màu sắc nhẹ nhàng ấm áp... quá nhiều sự đầu tư cho một drama không cần chạy đua theo rate. Mình thật sự ấn tượng với một chất lượng như thế giành cho một drama nhẹ. :DD

Bình luận

ăn ti cũ trỗi dậy kéo theo ăn ti mới đu theo^^  Đăng lúc 12-1-2013 02:47 PM
đúng~ ấn tượng đầu tiên của em là tính cách 2 nhân vật chính mới lạ =))) hye mà lại nhí nhanh nữa thì 1 đống anti =))  Đăng lúc 12-1-2013 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-1-2013 11:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Ố ồ, cái này hay nha

Sau phim Heartsing, 2 nữ của phim này lại gặp nhau , vui nhỉ, phim trước cũng đóng với nhau, kỳ phùng địch thủ, ko biết phim này sao đây, hay ho ghê.

Hóng thử xem sao.

Thankss bác chủ thớt dịch tin ạ. Đọc rất dễ hiểu. :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-1-2013 12:11:32 | Chỉ xem của tác giả
com vì chủ thớt và ku yoon :)))
thấy bạn nhiệt tình quá :)) tình yêu vs Que Geum nhớn nhớn nhớn :)))
film này Yoon diễn Que Geum quá đạt luôn :))
yêu mất rồi :))) nhí nhảnh, kute, ấm áp... mới xem 2 ep mà thâu rầu...nhìn ổng như vầy...cứ tưởng ổng mới 17 tuổi =)))))))))))))))

p/s: trong me to flower Yoon diễn cũng rất hay thế mà rất ít khi diễn xuất của ổng trong M2F đc nhắc tới.....chắc tại con rết nó thấp :)))
Dù sao thì vẫn thik Yoon trong FBND hơn cả... bé múp quá hợp đôi với ổng =))))
hóng hóng hóng :_)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-1-2013 12:42:00 | Chỉ xem của tác giả
nói chung thích yoon phim này hơn phim vua bánh mì

phim này nhìn xì tin đáng yêu hơn

mà phim này múp dễ thương quá xá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-1-2013 14:48:53 | Chỉ xem của tác giả
com 1 phát cho cái thớt bị ế nhệ nào

mà đáng ra cái new này phải dịch lâu rồi chứ nhỉ

tận  hôm họp báo rồi mà

đúng là ku Yoon có cú mắt chết người

đang nhí nha nhí nhố mà dừng mắt lại là y như rằng cảm xúc của mình cũng đông cứng theo^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách