Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3190|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Flower Boys Next Door) Yoon Si Yoon thu hút mọi người với việc chăm chỉ đọc kịc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gần dây một bức ảnh hậu trường Flower Boys Next Door của Yoon Si Yoon đã thu hút cư dân mạng và trở thành xu hướng tìm kiếm trên các trang web Hàn. Bức ảnh cho thấy Yoon Si Yoon đang hăng say đọc kịch bản với các ghi chú dày đặc trên kịch bản.

Anh có vẻ đam mê nó vì luôn mang nó theo mọi nơi, một nhân viên đoàn làm phim nói: "Anh ấy luôn đem theo nó. Lúc nào cũng đọc kịch bản."

Gần đây Yoon Si Yoon cũng đã tiết lộ cho mọi người biết về tính nghiện đọc sách của anh ấy.

Cư dân mạng đã đánh giá rất cao quyết tâm của Yoon sau khi nhìn thấy bức ảnh: "Tiếp sau Kim Tak Goo, Enrique thật sự tuyệt vời".

Cr: nate
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
cloudy_vt + 4 kute quá!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-1-2013 22:07:47 | Chỉ xem của tác giả
giành được ghế nhà mỹ nam nhà kế bên rồi {:291:}
anh Yoon đáng yêu quá đi mất càng xem càng bị thu hút
thích anh Yoon và nàng Hye quá đi
anh Yoon trên phim trường lúc nào cũng thật chăm chỉ tay lúc nào cũng kè kè cuốn kịch bản
quả không sai khi thấy nàng Hye gọi là "Mọt Sách"{:288:}
làm việc chăm chỉ quá
chúc phim thành công hơn nữa{:418:}
thank bạn tran new nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-1-2013 22:12:22 | Chỉ xem của tác giả
phim này yoon rất cá tính.

hhe. mang chút gì đó trẻ con. nhưng đôi khi rất người lớn, thậm chí có lúc thấy giống ông cụ.

yoon mà không nỗ lực thì sao có ngày hum nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-1-2013 22:19:03 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi !!!....nghiện đọc sách TT_TT....đây là từ mà mình ko bao giờ làm được.....tại sao mình lại nghiện phim, nghiện chơi, nghiện idol mà không nghiện sách nhỉ TT_TT.......
phải nói đọc hết cả bộ Harry Potter đối với mình quả thực là điều phi thường nhất đã từng làm

Bình luận

hy hy bài này có vẻ ít khoai hơn bài trước, mà có đoạn nó nói hay phết =)) chắc ko làm chị thất vọng =))  Đăng lúc 30-1-2013 10:56 PM
http://shinhyesg.blogspot.sg/2013/01/2013-park-shin-hyes-interview-with.html mới có eng bài này =)) ss dùng tạm nhóe =))  Đăng lúc 30-1-2013 10:53 PM
có 1 đống bài phỏng vấn kìa chị, dịch phụ em đê :))  Đăng lúc 30-1-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-1-2013 22:23:28 | Chỉ xem của tác giả
Oppa chăm chỉ quá =============
thích phim này ghê, thích oppa nữa
chúc cho bộ phim ngày càng thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-1-2013 22:28:00 | Chỉ xem của tác giả
avantbolmae gửi lúc 30-1-2013 22:19
trời ơi !!!....nghiện đọc sách TT_TT....đây là từ mà mình ko bao giờ làm được.....t ...

ha ha ha đọc comt của ss thấy buồn cười và thấy ss giống em quá ))))

Em cũng nghiện chơi, nghiện phim, nghiện ngủ, nghiện online, nghiên idol.... nhưng mà lại ngại sách, ngại chữ, ngại học, ngại làm.... )))))))))

Mình thật là mất nết ))

Tự nhiên nhớ ra từ bé đến giờ em mới đọc hết 1 quyển truyện chữ khoảng hơn 100 trang )))

chứ toàn đọc truyện tranh ko )) chỉ có đọc fic của Idol thì càng dài càng thick thôi ))

Càng nói càng thấy hâm mộ anh Yoon hết sức cơ mà lúc nào cũng đọc như thế khéo cũng tự kỷ giống Dok Mi đới

Từ hồi quay phim đến h, 10 news của anh Yoon phải đến 9 cái news nói về "nghiện sách"

Bình luận

Ola, cái cuần của bạn đẹp quá, like like.....  Đăng lúc 31-1-2013 09:31 AM
dài thật :DDDDDDDDDDDDD  Đăng lúc 30-1-2013 11:00 PM
:))) lâu lắm rồi mới ngồi dịch tin :DDD  Đăng lúc 30-1-2013 10:58 PM
đưa đây!....đưa bài dài nhất đây!...đang lười :))))  Đăng lúc 30-1-2013 10:47 PM
còn mem nhà Hye thì.......thấy chữ còn hơn thấy khủng bố :)))  Đăng lúc 30-1-2013 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-1-2013 23:14:15 | Chỉ xem của tác giả
bạn Yoon ko phải là mọt sách sao, đến sách về nhà đất bạn ấy còn đọc hăng hái nữa là kịch bản =)) =))
hóng tập mới của phim quá, hehe hum trước xem lại mấy tập phim bánh mì, thấy bạn ấy cute từ phim ấy đến h qua phim này đã lên hẳn 1 đẳng cấp mới :D:D:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-1-2013 23:31:26 | Chỉ xem của tác giả
lại đọc nữa

em múp đã chọc là "mọt sách" rùi mà cũng thế hử

kiểu này anh mê sách quá rùi thấy chữ nhiều ko chóng mặt hử anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-1-2013 00:22:51 | Chỉ xem của tác giả
khuôn mặt trông nghiêm túc thặt, khác hẳn với nhân vật trong phim
ngồi chờ tập típ theo
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-1-2013 09:35:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn đang theo dõi phim này nên có tin phải vào xem ngay. :D ( dù chưa xem phim) hihi

Yoon thì mình mới xem Vua bánh mỳ xong được mấy tuần, ấn tương với nụ cười tươi này nên có phim mới ra của Yoon rồi, dõi theo xem sao.

THankss bác chủ dịch tin nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách