Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5087|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Flower Boys Next Door) Yoon Si Yoon và Park Shin Hye diễn xuất tuyệt vời, mức r

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Flower Boys Next Door chỉ mới chiếu hai tuần nhưng mức rating cao nhất đã vượt 3%.

Tập 4 của bộ phim được chiếu vào ngày 15/1, đã đạt mức rating trung bình 2.34%, và ghi nhận được mức rating cao nhất là 3.05%. Mức rating cao nhất được ghi nhận là 4.76% ở tỉnh Chungcheong bởi phụ nữ trong độ tuổi 10-40 tuổi. Tỷ lệ xem của các teen girl đạt tỷ lệ rất cao 46.72%, tức là cứ 10 cô gái trẻ vào thời điểm đó sẽ có 5 người xem Flower Boys Next Door.

Trong tập 3 với tựa đề "Tình đầu thì đau khổ, tình đơn phương thì buồn" đã làm bùng nổ các diễn đàn mạng. Trong tập này, Que Geum đã nhường mối tình đầu 10 năm trời của mình cho người anh họ, anh vô cùng đau khổ với quyết định này. Trong khi Dok Mi cũng rất buồn khi thấy người mình yêu đơn phương đến với người phụ nữ khác.

Bước sang tập 4, cả hai con người đau khổ đã dắt nhau ra biển để làm chuyến đi biệt ly tình cũ và tình đơn phương. Dok Mi đã vô cùng xúc động khi cô nhìn thấy biển, trong khi Que Geum xây lâu đài cát và tích cực chụp hình Dok Mi. Tập 4 đã cho ta thấy những khoảnh khắc vô cùng lãng mạn như khung cảnh bãi biển, cảnh 2 người uống rượu gạo hay ngồi bên lò sưởi truyện trò tâm sự và kết thúc với một nụ hôn bất ngờ. Sau nụ hôn này, mối quan hệ giữa hai nhân vật sẽ có những chuyển biến mạnh mẽ.

Preview tập sau cũng cho ta thấy một Jin Rak không còn âm thầm nữa, anh đã thật sự ghen tị và chắc chắn sẽ tiến tới với Dok Mi cũng như cản trở Que Geum.

Cr: nate
Trans: [email protected]

PS: Cố lên chỉ cần vượt mức rating 3.54% thị Hi sẽ phải nộp ảnh 2 anh Yoon và Hoon hôn nhau :))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
pharmcop + 10 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-1-2013 20:37:03 | Chỉ xem của tác giả
Oh yeah, lại cái màn rate này, không có quan tâm mấy tới rate...
Chỉ thích xem phim, cảm giác thích thú và thích các diễn viên trong phim là vui rồi...
Còn vấn đề rate cao thì quá tốt, mà rate thấp cũng không có sao...
Mỹ Nam fighting!!!

Bình luận

:D, cao thì quá tốt mà!!!  Đăng lúc 17-1-2013 01:15 PM
ko quan tâm mà rating nó chót vót thế này vui quá xá  Đăng lúc 17-1-2013 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-1-2013 20:42:05 | Chỉ xem của tác giả
ratting của các bộ phim chiếu trên kênh truyền hình cáp thường ko được cao cho mấy nhưng phim này đạt được 3% là đã thấy sức hút của anh yoon và chị hye lớn cỡ nào rùi
nhìn hai anh chị đẹp đôi lắm chúc phim của hai anh chị tiếp tục đạt được nhìu thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-1-2013 20:43:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ủa. Sao bên enews để rating có 1,9% thì phải. Rating 2 bên chênh lệch quá.
Phải nói thật phim này hơi bị thu hút.  Nhưng 2 anh chị vai chính nhìn lệch tuổi quá (mặc dù biết chị em). Nhưng diễn xuất thì tuyệt vời. Giống y như 2 nhân vật này là dành cho anh chị vậy. Hi vọng mấy tập sau bà cô Dok Mi được tân trang lại cho trẻ hơn nha.
Ban đầu xem tưởng anh Wantanabe là cái anh hàng xóm kế bên. Ai ngờ xem mấy tập sau mới biết ảnh học làm bánh.
Thanks bạn dịch tin.

Bình luận

Chị em khi nào bạn =))))))) Yoon 86 Hye 90 mà @airenvn: good cmt ^^ m phai nghien cuu vu nay moi dc  Đăng lúc 16-1-2013 09:56 PM
trang chủ của FBND thông báo ratting 3% http://www.interest.me/content/214256  Đăng lúc 16-1-2013 09:10 PM
số liệu trong news này là theo thống kê của TNmS chứ ko phải của AGB  Đăng lúc 16-1-2013 09:04 PM
bên Enews hình như đưa lộn rating lúc 10 giờ tức là giờ chiếu các phim khác của 3 đài lớn, tvN chiếu FBND lúc 11 giờ cơ, rết của nate vs naver chắc đáng tin hơn:D   Đăng lúc 16-1-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-1-2013 20:43:30 | Chỉ xem của tác giả
sặc sặc.

giật tít nghe sướng hết cả người. =)))))))))

ko phải là sức hút nữa mà là hai anh chị đều diễn quá tự nhiên ấy.

mà vs cả kịch bản cũng hài hướng ko đỡ nỗi. =))))))))

cố lên nhành mình ơiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-1-2013 20:44:38 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi tôi đang dịch thì thấy cô mời vào news {:447:}

Cơ mà cái news mềnh dịch nó ko được đầy đủ như này, thanks em nhóe, đọc mà sướng {:418:}

Gái Hàn mê zai quá đê ... gần 50% xem phim vào giờ đó sao... chắc là tính lượt xem trên mạng chứ nhỉ... chứ đông người xem thế mà rat có 3% sao {:398:}

àh quên, còn có các ajuma, ajussi và các boy nữa chứ {:438:}

Tuy ko quan tâm ratting lắm nhưng mà vẫn muốn nó cao cao chút để các diễn viên có thêm động lực, để được thấy 2 anh hôn nhau, để được thấy Hye trao free hug {:440:}

Mong là phim cứ đà này mà tiến {:434:}

Bình luận

tức là giờ đó khuya rồi ko còn mấy teen girl coi tv giờ đó, nhưng trong số các cô coi, cứ 10 cô thì có 5 cô đang thức ngắm trai ạ :">  Đăng lúc 16-1-2013 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-1-2013 20:51:43 | Chỉ xem của tác giả
nhà mình mới có sub tập 3, thoai để sub tập 4 coi luôn cho tiện
mà hình như là rating phải trên 5 thì 2 ảnh mới mi nhau cơ mò :))
chúc mừng rating đã chạm mốc 3% sau 2 tuần
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

=))  Đăng lúc 17-1-2013 11:19 AM
đii đâu cũng thấy là sao?  Đăng lúc 16-1-2013 11:24 PM
hoho, rứa thì chắc tuần sau 2 ảnh sẽ trao nhau nụ hôn đầu :))  Đăng lúc 16-1-2013 08:58 PM
trên 5% là ss Hi sẽ ôm fan, chỉ cần trên 3.54% là 2 anh fải hôn nhau rồi =))  Đăng lúc 16-1-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-1-2013 20:55:28 | Chỉ xem của tác giả
mình thích cái kiểu giật tít thế này {:159:}
phim phát sóng đầu năm ratting đc như thế thì quá mừng {:145:}
ko chừng 2 tập tuần sau là hye sẽ ngoan ngoãn nộp hình 2 anh kiss nhau rồi )))) các anh lo luyện tập đi là vừa )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-1-2013 20:57:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem yêu kinh :x
Hai bạn đáng yêu từ trang phục đến điệu bộ
Hy vọng là rết cứ đà này mà tiến

Phim của tvN giờ thành thương hiệu rồi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-1-2013 21:01:41 | Chỉ xem của tác giả
Cái rating này từ sáng đến giờ cứ khiến mình quay mòng mòng
Check news trên naver hay Daum thì đều thấy rate trung bình là 2.34% thế mà cái enews lại chỉ có hơn 1.5%. Chả biết có phải là do nguồn lấy số liệu khác nhau ( VD : TNmS hoặc AGB ) không.
Tóm lại con rết vẫn tăng dần đều là ok rồi.
Chờ xem cái kiss của hai zai

Bình luận

trang chủ của phim thông báo rating là 3% nên cứ tin cái rat 3% đi ^^ công ty quản lý của hye, nate, naver đều nói là 3%, mỗi enews là 1.5% =.='  Đăng lúc 16-1-2013 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách