Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10188|Trả lời: 110
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Game] ♥♫♫♥ BẠI BINH PHỤC HẬN ~ Comeback Stage của cúp-bồ Dê-Pa ♥♫♫♥

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

WHAT A SUPPRISE ????

WHAT's HAPPENING ????

WHAT's THE MATTER ????

Có chuyện j xảy ra ở đơi vợi  *trấm hỏi trấm hỏi trấm hỏi... ngàn trấm hỏi ...*
Thớt này ở đâu ra vợi *trấm hỏi trấm hỏi trấm hỏi... ngàn trấm hỏi ...*
Đứa nảo cả gan lập thớt k thông báo vợi *trấm hỏi trấm hỏi trấm hỏi... ngàn trấm hỏi ...*

Á à... láo toét... *Pa bé bỏng xynh đệp* hở... hóa ra là nó.....*trấm than trấm than trấm than... ngàn trấm than ...*
Á à... lại còn ai đồng lõa nữa kìa *Dê kute* nữa kìa... hóa ra là chúng nó .....*trấm than trấm than trấm than... ngàn trấm than ...*
À ờ... mà sao lâu rồi 2 đứa lặn mất tăm cơ mà.. ớ ớ ớ.. đang định khi nào cno' trồi thì cho ăn đòn... thế mà cno' định giở trò j đêy ta .. *trấm hỏi trấm hỏi trấm hỏi... ngàn trấm hỏi ...
*

Phải chăng mọi người đang nghĩ trong đầu những điều như trên ... *hị hị*.

Chuyện là thế này...
Một ngày đẹp trời nọ, *Pa xynh đẹp* và *Dê kute* "hữu duyên thiên lí năng tương ngộ".. trời tính k bằng ng tính ... đc Ốc quyến rũ se duyên .. hai con ng bé nhỏ nhưng trái tim to lớn ấy tham gia đêm GS Cặp đôi hoàn hảo... Một đêm trăng thanh gió mát, cúp bồ chăm chỉ miệt mài luyện "thượng đẳng công phu" để chuyển bị cho GS ấy...
Mà khổ thay, GS có quá nhiều cúp bồ có bí kíp thâm sâu, cúp bồ D-P bị tấn công k thương tiếc.. lủi thủi dắt nhau qay về vs thương tích đầy mình...
♥>>> Do vợi.. với ý chí nung nấu, cúp-bồ D-P đây, ngày thì quên ăn, đêm thì quên ngủ, ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa, chỉ căm tức rằng chưa được sả thịt lột da của quân giặc, dẫu thân này phơi ngoài nội cỏ, xác này gói trong da ngựa, thì cũng đành lòng..

>>> Dẫn đến COMEBACK STAGE này đơi ạ...

♥Đành lòng là lí do nữa là dạo này anh chủ nhà này thấy hậu cung nhà mình lúc nào cũng ấm áp vui tươi thế mà anh chàng ta cứ đi lên núi ở ẩn.. làm cả hậu cung ngày nhớ đêm mong... Cúp-bồ D-P quyết định lôi chuyện cũ của chàng ra đào bới cho thỏa cái nỗi nhớ mong chờ này...

♥Thêm nữa là... sau một thời gian do anh chủ nhà lặn.. nên tổng quản TRY nhà ta cũng lặn mất tăm... nhưng với nỗi lòng nhớ da diết của mng vs tổng quản.. tổng quản đã mắc bệnh hắt-xì mãn tính .. cộng thêm với vụ tổng quản ngửi thấy mùi gì quen quen .. VOTE.. nên đã cb 1 cách tích cực... thỏa lòng chị em cô bác;;).. cúp bồ bọn e quyết định ăn mừng Tổng quản trở về...

Thời gian: GS sẽ được bđ vào lúc 8h30 pm ngày 25/02/2012 (tức là tối nay ạ ^^)
Còn gs sẽ kết thúc lúc nào... thì còn tùy Cúp bồ bọn e =))))))))))))))

GS sẽ gồm 2 Part
- Part 1: Sàn lắc ~~~
- Part 2: Dìm hàng show ~~~
Chi tiết thể lệ sẽ đc công bố ngay trc giờ bđ GS, mng yên tâm là đọc phát hiểu ngay... dễ chơi khó trúng thưởng.. hợ hợ
(lí do giải thưởng k đc đề cập nổi bật làm mục đích chính như các GS đẫ tổ chức khác rằng thì là mà GS này cúp bồ bọn e vừa chủ chi vừa chủ trì vs những mục đích cao cả đã nêu trên nên mng thông cảm.. cta chơi là chính dìm hàng là chủ yếu ;;) )

P.s: cái phần trên các ss lớn tha lỗi e viết hơi qá về qân thù... ;;).. vì đêm nay trời nồm qá nên người e nó cứ *nồm nồm*

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
henetry + 5 :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-2-2012 01:03:18 | Chỉ xem của tác giả
Paaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Deeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Khuya quá còn thức hả? Mai game hả? mấy giờ????????????? Thể lệ sao??????????????????

Phục hận kìa :)))))))))))

Bình luận

hớ hớ ... mai ss nhớ :xxx  Đăng lúc 25-2-2012 02:16 AM
phục hận =))))))))))))))))))  Đăng lúc 25-2-2012 01:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-2-2012 01:03:28 | Chỉ xem của tác giả
=))=))

ố mồ...

Vì thua trong đợt gameshow cặp điiu hoàn hảo

cho nên Pa với ss Dê tính lập trận

để gỡ đấy à

=))

Ủng hộ 1 phiếu

có tem không?

nếu có tem thì xé lun

còn ko thì fong bì cũng đc

:)):))

Bình luận

không biếtd nữa Pa ơi...mai sợ tham gia ko đc >"<  Đăng lúc 25-2-2012 02:35 AM
không biếtd nữa Pa ơi...mai sợ tham gia ko đc >"<  Đăng lúc 25-2-2012 02:35 AM
mai nhé cưng :xxxxxxxxxx  Đăng lúc 25-2-2012 02:24 AM
chúc mừng cưng đã có phong bì ;)))))))))))))))))  Đăng lúc 25-2-2012 01:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-2-2012 01:31:00 | Chỉ xem của tác giả
WHAT A SUPPRISE ????  WHAT's HAPPENED ????  WHAT's THE MATTER ????

...Là gì đây ta ơi...mà các cm cũng giấu...áo của Pa là Spy Joong......Thật là tò mò quá nha...

Bình luận

hợ hợ... tại e lặn mà chả thấy ss nhớ e j cả nên e định làm qả bùng nổ ;;)  Đăng lúc 25-2-2012 02:16 AM
dạ thưa áo cúp pồ ạ ;)))))))) cả quần nữa luôn *chỉ chỉ*  Đăng lúc 25-2-2012 01:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-2-2012 07:43:19 | Chỉ xem của tác giả
ta hận ta hận
tại sao GS lúc nào cũng 8h30 mới bắt đầu
làm sao mà ta cày kiếm xèng đc hử
oeeeeeeeeeeeeeeeee

Bình luận

chả có nhẽ tổ chức ban ngày ss :-sss thui làm việc tích cóp tiền mua máy cài mạng để ss ;)))  Đăng lúc 25-2-2012 12:11 PM
he he he Đại ca tui ghét,nên tui dìm cho ổng khỏi ngoi lên lun :)) Ngày mới vui vẻ. Cuối tuần vui vẻ!  Đăng lúc 25-2-2012 08:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-2-2012 07:55:45 | Chỉ xem của tác giả
vào đọc cái lời giới thiệu mà muốn té ngửa lun ^^ sặc mùi kiếm hiệp :))
cp ngàn trấm Dê-Pa lại tái xuất gaing hồ, thì ko có cớ gì mà ta và bà con ko mang Đại ca ra nghênh tiếp đc.
Hô hô hô vào đặt gạch hóng màn dìm hàng Đại ca.
Thơm thơm cp ngàn trấm Dê- pax 1 cái gọi là khích lệ tinh thần :x
Ủng hộ tí muzik cho thêm sinh động ka ka ka

http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wMS8yOC83LzEvInagaMENzFhYmZjNjIxNmM1ZjE5NDY5ZGJkMTEwYzQ2NDVhNzAdUngWeBXAzfEldUngdHJvInagaMEIChMZXQgTWUgR28pIC0gS2lcUIbaBIEh5dW4gSm9vInagaMEWeBmd8a2lcUIbaBIGh5dW4gam9vInagaMEWeBmd8MXwz

Bình luận

:x..á Đệ tử của Joong iu...kkk...vào web game,có nhạc,hứng khởi ghê Gorb ơi...hihihi..:x  Đăng lúc 25-2-2012 01:43 PM
hé hé, hun ss phát :XXX  Đăng lúc 25-2-2012 12:08 PM
ss ...e cũng thích Kyu :x nhứt Suju ;;)  Đăng lúc 25-2-2012 09:40 AM
cái sign cô dìm hàng a quá nha :-w  Đăng lúc 25-2-2012 08:11 AM
a cô gorb, ngày mới vui vẻ nhé ^^  Đăng lúc 25-2-2012 08:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-2-2012 10:47:18 | Chỉ xem của tác giả
Dê đích thân gửi thiệp mời ss thì tối ss sẽ ráng lết thân già ss lên chug zui với cả nhà >:d<

Bình luận

Jell hình như nhớ nick này = tủi hay bé hơn mềnh thì fai :))  Đăng lúc 26-2-2012 06:21 PM
sr cả nhà e coi finh về Fb xog lăn way ra ngủ lúc nào k hay huhu pa:xhj e có onl FB thường thì wang cái nick cho ss add thắt chặt wan hệ chị e nhớ Pa hế hế ;))  Đăng lúc 26-2-2012 06:20 PM
hé hé... hẹn ss tối nay nhé :xxx  Đăng lúc 25-2-2012 03:33 PM
zà wá ở nhà đi, để cho những người chẽ như mềnh vào trơi :))))))  Đăng lúc 25-2-2012 12:09 PM
omona, thật là vinh hạnh cho depa cp tụi e quá :XXX  Đăng lúc 25-2-2012 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-2-2012 13:36:36 | Chỉ xem của tác giả
hehe, chúc mừng pax em cơm bát nha. :x thấy pax làm quả GS hoành tráng là phải lao vào ngay. Em cung kính cúi chào cả nhà ạ. Dạo này vì 1 số lý do chính đáng nên em chỉ làm SR nhưng em vẫn ra vào nhà thường xuyên. Hì hì. Pax yêu quái, ss đang ở quê, onl đt nên gs chắc chỉ ngồi thỉnh thoảng hóng đc tí thui à :D cơ mà thấy 2 cô chủ trì kiêm chủ CHI mà ss ham hố quá. Há há. Anyway, mừng cúp bồ 2 cô cơm bát nha. *gõ đt vất vả quá :((*

Bình luận

FYYYYYYYYYYYYYY....NHỚ EM QUÁ NHA  Đăng lúc 26-2-2012 04:19 PM
ghét ss fy hưm, lần nào gs cũng bỏ lỡ :-<  Đăng lúc 25-2-2012 08:04 PM
lý do là gi?????...iu chăng...:">  Đăng lúc 25-2-2012 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-2-2012 14:34:45 | Chỉ xem của tác giả
ss tặng 200$ đc hem?

Lót dép ngồi chờ....

Ốc với Shin lặn đi đâu rồi nhỉ?

Bình luận

ss ơi chỉ cần tham gia thôi :D :xxxxx  Đăng lúc 25-2-2012 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-2-2012 19:56:34 | Chỉ xem của tác giả
chài ai, bây giờ là 7:46pm, cúp pồ DePa vẫn chưa thấy xức hiện
trong khi chờ đợi, cả nhà xem cái vid này, ai chịu nổi hok chớ e thấy a zậy là e

cre: SShjeri@yt

Bình luận

e đơi ss ơi.. sao nhà vắng thế ạ?????? :((((((((((((  Đăng lúc 25-2-2012 08:24 PM
đã zìa đơi :XXX  Đăng lúc 25-2-2012 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách