Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3904|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Gió Thổi Mùa Đông Năm Ấy" và "Yawang" Điều gì đang chờ đợi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ phim truyền hình SBS "Gió thổi mùa đông năm ấy" và "Yawang" sắp đi đến kết thúc. Số phận của Jo In Sung và Kwon Sang Woo đang chờ đợi điều gì?

Các nhân vật nam chính của "Gió thổi mùa đông năm ấy" và "Yawang" đã thu hút sự chú ý cho những câu chuyện nói về cuộc sống tuyệt vọng của họ. Trong khi một người đàn ông đã hoàn toàn dành cả cuộc đời để trả thù một người phụ nữ mà anh đã từng yêu, trong khi người kia rơi vào tình yêu với người phụ nữ mà anh có ý định ăn cắp tiền.

Tập cuối "Yawang" sẽ được phát sóng vào ngày 02 tháng 4, trong khi tập cuối của "Gió thổi mùa đông năm ấy" sẽ phát sóng vào ngày 03 tháng 4.

" Yawang'' lấy nhân vật nữ phản diện Joo Da Hae (Soo Ae) là trung tâm của câu chuyện. Cô liên tục chiến đấu với Ha Ryoo (Kwon Sang Woo) trong khi anh lại cố gắng trả thù cô sau khi cô đã phá hoại cuộc sống của anh ta.
Ha Ryoo và Joo Da Hae phải vật lộn trong suốt cuộc đời của họ để cùng nhau thoát khỏi cảnh đói nghèo. Tuy nhiên, trong một vài khoảnh khắc, họ đã trở thành kẻ thù. Sau khi Ha Ryoo giúp đỡ Da Hae, cô bắt đầu nhanh chóng leo lên nấc thang xã hội sau khi cố gắng xóa bỏ quá khứ của mình. Tuy nhiên,Ha Ryoo đã có một kế hoạch riêng cho mình để mang cô xuống dưới.
Ha Ryoo và Joo Da Hae tiếp tục chiến đấu với nhau, nhưng không đủ mạnh để làm cho một trong hai sụp đổ.

Sau khi tham gia vào một đội của một đơn vị điều tra đặc biệt, Ha Ryoo tạo ra một kế hoạch thông minh để kéo Joo Da Hae xuống. Người xem đang kiên nhẫn chờ đợi để xem những gì sẽ xảy ra tiếp theo, sau khi Joo Da Hae nhằm súng của mình Ha Ryoo, một cảnh tượng đã được tái hiện trong tập đầu tiên.
Ha Ryoo cuối cùng có thể mang nhân vật phản diện xuống đúng vị trí? Người xem chắc chắn đang cầu nguyện cho một kết thúc như vậy.

** "Gió thổi mùa đông năm ấy" Bản tình ca giữa Jo In Sung và Song Hye Kyo
Dựa trên một câu chuyện Nhật Bản "I Don't Need Love", nhà văn Noh Hui Kyung đã thêm cá tính độc đáo của mình để tạo ra bộ phim này có cá tính riêng cho Song Hye Kyo và Jo In Sung. Mặc dù các fan của bộ phim này đang mong mỏi phim sẽ kéo dài hơn, tập 16 sẽ là tập cuối cùng.
Tập phim trước đã kết thúc khi Oh Soo đang chuẩn bị đấu trí cho một canh bạc nguy hiểm. Mặc dù Oh Soo nói với ông Kim rằng không cần Park Jin Sung (Kim Beom), Park Jin Sung bí mật tham gia vào trận đấu ngay cả khi Oh Soo cho biết đây là một cái bẫy. Có rất nhiều tình huống có thể xảy ra để tạo thành một kết thúc bi thảm.

Mặt khác Oh Young cố gắng tự tử trước khi phẫu thuật. Cuộc gặp mặt này sẽ là một cảnh quan trọng đối với số phận các nhan vật trong tương lai.
Kim Tae Woo, người đóng vai Jo Moo Cheol tiết lộ: "Sẽ có một bất ngờ mang rất nhiều màu sắc ở đoạn kết".
Vậy số phận của hai người đàn ông, những người không cần gì cả ngoại trừ tình yêu và hạnh phúc, điều gì đang chờ đợi họ?

Nguồn: http://www.kdramastars.com/artic ... e-kwon-sang-woo.htm
Người dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
bolide1994 + 5 Cảm ơn bạn
sessormaru + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-3-2013 21:53:54 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, em hóng hóng lắm tập cuối của gió đông ý
đang đợi xem bác biên kịch định độc ác đến mức nào
Thanks bạn post bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-3-2013 21:55:33 | Chỉ xem của tác giả
Huhu,mấy tuần nay bận k thể xem kịp fim,cứ tưởng còn dài dài ai dè đã sắp hết
Mong là fim kết thúc có hậu,chứ k fai đang mốt quay trở lại thời kỳ SE đấy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-3-2013 21:55:39 | Chỉ xem của tác giả
hồi hộp quá đi....không biết sẽ thế nào nữa{:440:}{:440:}{:440:}{:440:}
mình vẫn thích gió hơn kekeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

I love windddddddddddddddddddddddd.huraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-3-2013 21:59:55 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là gió đông sắp đi đến hồi kết rồi
Chỉ còn có 1 tập nữa thui
Ko bít kết cục sẽ thế nào đây?
Đau tim quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-3-2013 22:03:31 | Chỉ xem của tác giả
chắc hai phim này khó có kết thúc happy ending lắm
nhưng nếu Kwon Sang Woo mà có kết cục xấu thì xem phim chán lắm
vai nam chính này khổ quá rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-3-2013 22:18:14 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ rằng cả 2 phim đều khó có cái kết thúc HE lắm
dã vương thì anh Woo đa phần toàn đóng phim buồn (như hồi nấc thang lên thiên đường ấy)
còn phim gió đông thì cũng còn hi vọng
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-3-2013 22:20:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim Know Sang Hoo cũng hay lắm ( phải ngóng thôi)
Phim gió đông thì không còn gì phải bàn cãi nữa bộ phim quá tuyệt với từng chi tiết
mình rất thích câu" tình yêu liệu có thể hàn gắn những nổi đau"
MOng chờ 2 phim có 1 kết thúc mỹ mãn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-3-2013 22:28:39 | Chỉ xem của tác giả
Đọc news nghe đến đoạn Moo Cheol nói kết thúc có nhiều màu sắc mà hồi hộp quá đi mất, mong là HE lắm lắm. Chờ đợi Gió sẽ làm cho mọi fan hâm mộ chờ đợi bấy lâu nay một cái kết thật ấn tượng và khó phai trong cảm xúc.
Thanks bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-3-2013 22:29:59 | Chỉ xem của tác giả
KHông biết Haryu se thế nào
Anh đã quá đau khổ rồi
Mình cảm  thấy từ khi Da hee bỏ đi anh chưa bao giờ cười cả
Chỉ đau khổ và nước mắt mất mát nữa
Dahee rất tội nhưng cô ta phải chịu sự trừng phạt cho tội lỗi của mình
Đừng nói kết cục cả 2 cùng chết nhé
Mình không thích đâu