Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2704|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Goddess of Fire, Jung Yi) Kim Bum “Người phụ nữ mà tôi muốn bảo vệ chính là hìn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Kim Bum. Ảnh: MBC

Diễn viên Kim Bum đã nói rõ “Người phụ nữ mà tôi muốn bảo vệ chính là hình mẫu lý tưởng của tôi”.
Kim Bum đã nói như vậy trong buổi họp báo phim ‘Goddess of Fire, Jung Yi’ của đài MBC tại một nhà hàng gần MBC Dream Center ở Ilsan, Gyeonggi-do vào chiều ngày 5/8.

Nói về nhân vật Tae Do mà mình đang đóng, Kim Bum cho biết “Tôi nghĩ đó là một nhân vật hết sức tuyệt vời” và giải thích rằng “Hình ảnh một người âm thầm bảo vệ người mình yêu từ phía sau thật sự rất đẹp”.
Anh ấy đã bày tỏ “Phong cách yêu đương thực tế của tôi cũng là kiểu bảo vệ cho người mình yêu giống như nhân vật Tae Do” và “Tôi thiên về kiểu bảo vệ cho người khác hơn so với việc nhận được sự che chở từ người nào đó”.

Kim Bum cho biết thêm “Vì tôi làm việc từ lúc còn nhỏ nên tôi đã từng gặp gỡ người yêu hơn tuổi” và “người có thể thấu hiểu và mang đến cho tôi cảm giác muốn che chở cho người đó chính là hình mẫu lý tưởng của tôi”. Kim Bum tránh không trả lời ngay mà chỉ nói “Tôi sẽ nói là No comment” khi phóng viên hỏi “Liệu có phải anh đã gặp gỡ người nổi tiếng hay không”.

Với câu hỏi “Anh nghĩ thế nào về chuyện phim giả tình thật” thì anh trả lời “Thật ra thì đã có lúc tôi cảm thấy không thoải mái khi có người đề cập đến chuyện tôi thật sự hẹn hò với Kim So Eun khi đang quay phim ‘Boys over flowers’ vào năm 2009” và nói thêm “Chúng tôi là bạn học đại học nhưng ngay từ nửa đầu phim đã có những câu nói như vậy nên tôi cảm thấy không thoải mái”.

Ngoài ra, ‘Goddess of Fire, Jung Yi’ là tác phẩm kể về cuộc đời Baek Pa Sun, nữ nghệ nhân làm gốm đầu tiên thời Joseon, lấy bối cảnh ở một xưởng làm gốm thời Joseon khi mà sự kết hợp giữa khoa học và nghệ thuật đã đạt tới tiêu chuẩn cao nhất vào cuối thế kỷ 16 ở Đông Á. Hiện nay, Yoo Jung (Moon Geun Young đóng) và chàng Gwang Hae (Lee Sang Yoon đóng) cùng với Tae Do (Kim Bum đóng) đang trong mối quan hệ tay ba và câu chuyện đang ngày càng hấp dẫn hơn. Phim chiếu vào lúc 10 giờ tối thứ 2,3 hàng tuần.

Nguồn: Nate
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kiwi_1210 + 5 hy vong....

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-8-2013 02:44:14 | Chỉ xem của tác giả
Câu nói này của ảnh sẽ làm trái tim biết bao cô gái phải thổn thức đây *trong đó có mình*
Mình có xu hướng ship couple Nữ chính - Nam phụ hay sao ấy.
Thế nên ủng hộ Yoo Jung và Tae Do hơn là Yoo Jung - Gwang Hae
Gốm à! Anh là một chàng trai mạnh mẽ và tuyệt vời. Thế nên xin chúc mừng chủ nhân tương lai của trái tim anh *nghẹn ngào*

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-8-2013 03:07:36 | Chỉ xem của tác giả
Với câu hỏi “Anh nghĩ thế nào về chuyện phim giả tình thật” thì anh trả lời “Thật ra thì đã có lúc tôi cảm thấy không thoải mái khi có người đề cập đến chuyện tôi thật sự hẹn hò với Kim So Eun khi đang quay phim ‘Boys over flowers’ vào năm 2009” và nói thêm “Chúng tôi là bạn học đại học nhưng ngay từ nửa đầu phim đã có những câu nói như vậy nên tôi cảm thấy không thoải mái”.

Ôi tan nát tim tôi :(((

Tình yêu của tôi mà sao :-s

Hẳn là khi nói thế thì cũng đúng , nhưng rõ ràng có tin về hai người này * tin mật *

Nhưng mà hi vọng người trong tim anh sẽ hạnh phúc bởi sự bảo vệ của anh nhé ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-8-2013 07:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh người anh hùng bảo vệ người yêu trong phim đến ngoài đời.
Ai đây, cô gái nào sẽ lọt vào đôi mắt xanh của anh đây.
Nói chung là đóng phim chung và là couple trên phim thì những tin đồn có tình cảm thật với nhau cũng góp phần tạo nên phản ứng hóa học giúp khán giả tập trung mà xem phim hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-8-2013 08:23:59 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời... mới đầu cứ tưởng phim giả tình thật với Moon chứ.
Vẫn chưa xem phim nữa vì từ đầu thích căp Moon - Kim, hơi tiếc tiếc...
Cuối cùng thì vẫn phải chờ xem ai mới là người KB muốn thấu hiểu và che chở,
ko bít là sẽ chờ bao lâu nhỉ???
Cám ơn bạn đã dịch tin.

P/S: Nếu cặp này mà phim giả tình thật thì nhất định mình sẽ xem phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-8-2013 08:49:19 | Chỉ xem của tác giả
Phong cách yêu đương thực tế của tôi cũng là kiểu bảo vệ cho người mình yêu giống như nhân vật Tae Do

Ôi cứ cái đà này thì anh cứ phải đau khổ miết thôi , yêu đơn phương khổ lắm anh à. Xem phim mà cứ thấy thương anh sao ý, cái ánh mắt buồn khi thấy Jung lúc nào cũng nghĩ tới người khác.
Nhưng mà nếu ai mà là người yêu của anh thì sướng quá rồi còn gì, vừa đẹp trai, lại vừa ân cần, chu đáo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-8-2013 09:14:39 | Chỉ xem của tác giả
chồ ôi!!
nói ko phải ship phim giả tình thặc Bum với Moon chớ
em Moon tinh khôi dể thương lí lắc đáng iu
bạn Bum thì nói gặp ng lớn tuổi hơn, rồi ng ta còn cho ổng cảm giác muốn bảo vệ này nọ nữa
thiệt tình..có phại tình thiệt ko =))
MĐ quá =]]]]]]]]]]]]]
Moon hơn Bum 2 tuổi đó hí hí

P/S: nhưng xin lổi ng đẹp Tây Đô, Moon đã là cụa Hêu =]]]]]]]]
thank chủ thớt, cái news thú vị ghê :))

Bình luận

ta nói thiệc chứ: nhà mềnh đc cái đồng lòng, kaka  Đăng lúc 7-8-2013 03:06 PM
:-? thiệt dám lắm á =))  Đăng lúc 7-8-2013 01:38 PM
mợ cũng hy vọng hai đứa nó he...he... biết đâu đấy  Đăng lúc 7-8-2013 10:57 AM
t nghĩ có thể lắm chứ, kaka  Đăng lúc 7-8-2013 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-8-2013 09:27:20 | Chỉ xem của tác giả
Và bạn Tây Đô lại là hình mẫu lý tưởng của biết bao nhiêu là các em, các chị, các thím
Bạn Bum cứ ngày càng đẹp trai rồi lại cứ phát ngôn dư này thì chả trách sao dân tình lại điên đảo!
Cơ mà xem phim cũng bực các bạn cứ âm thâm bảo vệ lắm. Kinh nghiệm bao nhiêu phim đã cho thấy các bạn ý luôn cô đơn cho đến cuối phim. hic hic.
Số Tây Đô đúng là
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-8-2013 09:58:44 | Chỉ xem của tác giả
đừng có nói là M nhà t nhá chàng,
xem phim ta theo đội Hươu vs M nhưng mà là ship cho vui
M nhà ta cũng lớn hơn, cần đc bảo vệ nữa
trời ơi, đầu nhiều sao sáng quá
nhân vật của chàng thiệt là người đàn ông lý tưởng

Bình luận

hí hí *gật gù*  Đăng lúc 7-8-2013 06:24 PM
*nhéo!!!!* tỉ nem mới thấy trồi lên :)) mà đọc cái news xong e nghĩ tới Moon liền :))  Đăng lúc 7-8-2013 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-8-2013 10:15:28 | Chỉ xem của tác giả
đọc được suy nghĩ của anh về chuyện tình cảm giữa mình với nàng cháo so eun mà thấy cứ hụt hẫng thế nào ý.
mình thực sự rất thích và ủng hộ couple này. họ thực sự rất đẹp đôi.
nhưng dù sao thì họ cũng là người nổi tiếng, mình tôn trọng cảm xúc của họ và cũng không nên gán ghép họ với nhau khi họ thực sự không thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách