Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5323|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Good Doctor” Joo Sang Wook đã thể hiện sự uy tín mạnh mẽ trong ngày đầu tiên t

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
“Good Doctor” Joo Sang Wook đã thể hiện sự uy tín mạnh mẽ  trong ngày đầu tiên trên phim trường của anh.

Nam diễn viên Joo Sang Wook đã thể hiện uy tín của mình trong một bộ suit hoàn hảo trên phim trường của bộ phim mới đài KBS “Good Doctor”.

Trong “Good Doctor” (kịch bản Park Jae-bum/đạo diễn Ki Min-soo/sản xuất bởi Logos Film), Joo Sang Wook đóng vai Kim Do Han, một bác sĩ phẫu thuật nhi mạnh mẽ, ganh đua, người cũng có khả năng sao lưu sự tự tin của mình. Joo sẽ thể hiện một nhân vật nam tính, quỷ quái qua vai diễn Kim Do Han, là một người hay suy nghĩ về phía trước, cứng đầu nhưng cũng có tinh thần trách nhiệm. Joo đã phát họa một nhân vật lôi cuốn đầy tự tin cùng với sự khiêm tốn và cứng nhắc của mình thông qua một bộ đồ hoàn hảo. Bộ đồ màu tối cho thấy sự nghiêm túc của nhân vật, áo sơ mi và cà vạt với tông màu tương tự đã thể hiện một nhân vật tài năng và thông minh. Nghị lực của nhân vật là trước tiên, và tính chuyên nghiệp của anh đã được thể hiện thông qua một bộ suit được cắt may hoàn hảo, một Joo lạnh lùng với một nụ cười cứng nhắc.

Cảnh quay đầu tiên của Joo diễn ra vào ngày 8 tháng 7 trong Anseong, tỉnh Gyeonggi. Nam diễn viên xuất hiện trong bộ suit đẹp cũng đủ để làm nóng phim trường. Các nhân viên nhận xét rằng Joo là hoàn toàn phù hợp với nhân vật bác sĩ khó gần và sắc sảo Kim Do Han.

Joo cũng thể hiện nhiều niềm đam mê cho nhân vật của anh, anh luôn luôn cầm kịch bản trong tay và đọc lại lời thoại của mình liên quan đến những vấn đề khó khăn của y khoa. Joo được thấy khi anh lặp đi lặp lại các từ ngữ khó liên tục để làm cho việc diễn xuất tự nhiên hơn. Joo cũng được mọi người nói rằng anh là một diễn viên rất vui vẻ trên trường quay, luôn luôn làm cho các nhân viên và diễn viên khác cười qua các câu chuyện đùa của anh, nhưng một khi bắt đầu quay, anh sẽ hoàn toàn hóa thân vào nhân vật, góp phần tạo không khí sôi động và tinh thần làm việc chung rất tốt cho đội ngũ sản xuất phim “Good Doctor”.

Công ty sản xuất,  Logo phim cho biết: "Joo đã xây dựng sự nghiệp diễn xuất của mình qua việc đóng những nhân vật khác nhau và đó là lý do tại sao chúng tôi nghĩ rằng anh hoàn toàn phù hợp với Kim Do-Han". Họ nói thêm, "Vai diễn bác sĩ phẫu thuật nhi là dành riêng cho Joo. Chúng tôi hy vọng khán giả sẽ mong đợi những gì anh thể hiện trên màn ảnh.

“Good Doctor” là một bộ phim về y khoa con người xoay quanh công việc và tình yêu của các bác sĩ phẫu thuật nhi khoa ở một bệnh viện đa khoa. Biên kịch là Park Jae Bum người được đánh giá cao vì đã tạo ra một ranh giới mới cho các bộ phim truyền hình về y tế sau khi viết “God's Quiz” cho kênh truyền hình cáp OCN, và đạo diễn là Ki Min Soo người  đã đến với khán giả thông qua các phim như “Good-bye Solo” và “Ojakgyo Brothers”. “Good Doctor” là sự kết hợp của hai tài năng này với nhau. Bộ phim mới sẽ ra mắt vào ngày 5 tháng 8 sau phim “Don't Look Back: The story of Orpheus”.

Photo credit as tagged

Source
V-Trans: [email protected]

"Good Doctor" Teaser 2

credit to KBS

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!
nakyung + 5 thanks ss ^^
JolFany + 5 Ủng hộ 1 cái!
Mincun + 5 Cảm ơn bạn!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-7-2013 20:49:30 | Chỉ xem của tác giả
Anh JSW ngoài đời bao giờ cũng thích làm người khác cười, trog các phim của anh đóng,

các nv của anh đa phần đều lạnh lùng, sắc sảo; vai diễn bs Kim Do Han cũng tương tự như

vậy nhưng JSW lần này lại là 1 bs nhiệt huyết, đam mê vs phẫu thuật nhi và luôn có trách

nhiệm. Bộ vest anh mặc trông lịch lãm, y như 1 bác sĩ thực thụ, "vừa lạnh lùng, nụ cười cứng

nhắc, khó gần và sắt nét". Mog rằng anh sẽ tỏa sáng vs vai diễn này {:149:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-7-2013 20:50:08 | Chỉ xem của tác giả
Trong khi anh Joo Won với chị Chae Won xuất hiện với tạo hình rất dễ thương và đáng yêu.

Thì anh Sang Wook lại xuất hiện với ngoại hình bảnh bao lịch sự, còn ton sur ton, thiệt là đối lập mà.

Đã vậy trong công việc 2 bên lại còn đại diện cho 2 trường phái khác nhau nữa.

Anh tập trung vô kịch bản vầy chắc chắn sẽ tạo nên nhân vật Do Han thành công.

Dàn cast của phim thật quá tuyệt vời rùi, giờ chỉ còn việc ngồi đếm ngược từng ngày phim lên sóng nữa thôi.

PS: anh tự kỉ từ bé đã phát hiện ra khả năng rùi, hoan nghênh hoan nghênh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-7-2013 20:54:06 | Chỉ xem của tác giả
Á á á, chai đẹp, chai đẹp, chai đẹp
Cái nốt ruồi duyên ngay mỏ của ta đây mà

tác giả cho xinh cái link hay vài tấm hình đi
Bài này thấy miêu tả hông hà mà hông thấy hình
ta muốn ngắm lão ấy ngay và luôn

Anh thật là chăm chỉ vì vai diễn của mình
cố gắng lên anh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-7-2013 20:55:46 | Chỉ xem của tác giả
Anh Wook là 1 diễn viên ko phải chọn chính phụ hay thứ chính mà là chọn vai diễn
Anh luôn hợp vs những dạng vai điềm đạm, bảnh bao và hiểu lí lẽ
Vai này anh sẽ ganh đua một chút phải ko
Thật sự hy vọng thấy khía cạnh mới của anh trong phim
Thanks chủ thớt nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-7-2013 20:56:03 | Chỉ xem của tác giả
Dr Kim nhìn phong độ lịch lãm quá trời luôn

trong bộ vest này thì nhìn anh ra dáng một vị lảnh đạo hơn hihi

bộ phim toàn diễn viên thực lực không ah

chúc cho bộ phim thnahf công

cảm ơn ss đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-7-2013 20:58:24 | Chỉ xem của tác giả
Dr Kim Do Han đây mà

anh nhìn chuẩn men luôn

với ngoại hình đẹp anh sẽ trở nên hấp dẫn trong phim

chúc cho bộ phim thành công

thank bạn đã dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-7-2013 21:00:19 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có tin của chú Joo lớn rùi.

"Joo sẽ thể hiện một nhân vật nam tính, quỷ quái qua vai diễn Kim Do Han, là một người hay suy nghĩ về phía trước, cứng đầu nhưng cũng có tinh thần trách nhiệm. Joo đã phát họa một nhân vật lôi cuốn đầy tự tin cùng với sự khiêm tốn và cứng nhắc của mình thông qua một bộ đồ hoàn hảo."

Chú joo thì manly khỏi nói rồi, nhưng tính tình quỷ quái là sao nhỉ ??? nếu thế thì chỉ khổ cho bạn tự kỷ thôi.
mỗi ngày nhà đài đều tung new thế này chỉ khổ cho fan mà thôi, hóng đến dài cả cổ luôn.

Tháng tám ơi mau đến đê.

Thanks ss đã dịch tin nhé !!!!!!!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-7-2013 21:04:00 | Chỉ xem của tác giả
nhân vật nam tính, quỷ quái

diễn tả Dr Kim Do Han ghê vậy
Dr Kim chắc là tối ngày làm khó làm dễ Dr Park
Mà anh này có quá khứ mà che giấu ???
tò mò quá không biết quá khứ của anh có liên quan bác sĩ Park không đây

anh là một diễn viên rất vui vẻ trên trường quay, luôn luôn làm cho các nhân viên và diễn viên khác cười qua các câu chuyện đùa của anh, nhưng một khi bắt đầu quay, anh sẽ hoàn toàn hóa thân vào nhân vậtchắc là won thích lắm đây, anh Joo cũng như won là người vui vẻ và hay chọc cười người khác. Hai anh em này skinship đã luôn, biết đâu chúng ta sẽ có 1 cp Joo-Joo, và biết đâu cuối năm 2 người dắt tay nhau lên nhận giải best couple nhỉ =))

Bình luận

=))) cớ sao bạn Won toàn nhận giải best couple với các hyung vầy, cho bạn ý bon chen dv nữ nữa chớ ;))))  Đăng lúc 18-7-2013 07:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-7-2013 21:07:07 | Chỉ xem của tác giả
THỰC SỰ THÌ em rất thích anh JSW
phim này quy tụ toàn diễn viên tài năng. Ko biết có làm nên kì tích ko nhỉ?
Riêng cá nhân thì em lại thích JSW và MCW là 1 đôi cơ (mặc dù điều này là ko thể ) Kệ
JW và MCW cũng được

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách