Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4696|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Good Doctor) Joo Won mặc áo choàng bác sĩ và đeo ống nghe (nhịp tim)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Good Doctor) Joo Won mặc áo choàng bác sĩ và đeo ống nghe (nhịp tim)

Trong bộ phim truyền hình "Good Doctor" (thứ 2-3) của đài KBS, Joo Won đóng vai bác sĩ Park Shi On, mang trong người hội chứng bác học. Anh cũng mắc chứng tự kỷ đã ảnh hưởng đến sự phát triển của mình. Bộ phim cho thấy làm thế nào Park Shi On vượt qua những định kiến để trở thành một bác sĩ phẫu thuật nhi. Thay đổi của Joo Won trong tạo hình và diễn xuất đã thu hút sự chú ý.

Những hình ảnh tĩnh của Joo Won trong chiếc áo choàng màu trắng vừa được tiết lộ. Cẩn thận cài nút lên, mặc áo choàng trắng và đeo ống nghe, Joo Won có một cái nhìn ngạc nhiên trên khuôn mặt của mình. Cảm thấy rất hài lòng, Joo Won thể hiện nụ cười hạnh phúc.

Lần đầu tiên Joo Won mặc chiếc áo choàng trắng trong một cảnh được quay vào ngày 8 ở Gyeonggi-do, Anseong. Chuẩn bị cho cảnh quay, Joo Won bày tỏ suy nghĩ của mình, "Kể từ khi tôi được sinh ra, đây là lần đầu tiên tôi mặc trang phục cho bác sĩ vì vậy tôi thấy tinh thần rất tốt", anh bày tỏ sự hạnh phúc của mình.

Trong thời gian nghỉ, Joo Won đặt ống nghe lên ngực và tự hỏi trong sự ngạc nhiên khi nghe thấy nhịp tim của mình. Biểu hiện dễ thương của Joo Won và vẻ ngoài đáng yêu đã tạo nên tiếng cười cho tất cả mọi người có mặt trên phim trường.

Vẻ ngoài của Park Shi On đã được tiết lộ. Sự nỗ lực nhiệt tình của Joo Won đã giành được lời khen ngợi từ các nhân viên. Bất cứ lúc nào, Joo Won cũng luyện tập nhiều lần cho vai diễn của mình. Sự xuất hiện này của "24 hours on call doctor" (tạm dịch là bác sĩ trực trong 24h) đã khiến tất cả mọi người nâng cao sự mong đợi của họ đối với Joo Won.

"Good Doctor" sẽ được chiếu sau "Shark" vào ngày 05 tháng 8.

TVdaily
Post by瓦素小晨曦  on Joo Won Baidu
English translation: mrdimples@soompi
V-Trans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
freya + 5 cái mẹt =))))
nakyung + 5 Cảm ơn ss
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!
AvriL + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-7-2013 09:53:35 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ss rất nhiều
Hôm nay là một ngày may mắn khi lần hai được ngồi ghế sofa

Đúng vậy, hiện nay ai cũng đang đặt câu hỏi" làm thế nào mà một người tự kỷ lại có thể trở thành bác sỹ được đây?" Những ai không thích sẽ nghĩ đây chỉ là một câu chuyện cổ tích không có thực ngoài đời. Nhưng em tin vai diễn của Won sẽ phần nào hướng người xem có một cái nhìn khác đi về những định kiến của họ đối với người tự kỷ.

"Trong thời gian nghỉ, Joo Won đặt ống nghe lên ngực và tự hỏi trong sự ngạc nhiên khi nghe thấy nhịp tim của mình. Biểu hiện dễ thương của Joo Won và vẻ ngoài đáng yêu đã tạo nên tiếng cười cho tất cả mọi người có mặt trên phim trường". => Em cũng thấy Won rất đáng yêu nè (dù trông cứ ngơ ngơ ý). Mà Won lúc nào mang lại tiếng cười cũng vì "biểu hiện dễ thương và vẻ ngoài đáng yêu thế này", ôi hot boy "17 tuổi" của tui.

Bình luận

ghế gỗ em nó cũng hp rồi bt ngồi sang tận page 2 cơ :)) nhưng nhìn cái áo ghét cái mặt nham nhở quớ @@  Đăng lúc 26-7-2013 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-7-2013 09:54:17 | Chỉ xem của tác giả
Ngồi ghế gỗ nên cũng không thấy gánh nặng kaka

Phim em nói nhiều rồi còn 10 ngày nữa, xem rồi nói tiếp chứ không làm thầy phán nữa kaka

Nhưng mà em phải nói về cái kiểu tự kỷ của Zaii, không biết lên phim có tự chơi trò nghe tim không chứ bây giờ thấy zaii tự chơi với mình thế này em nghi nghi anh bịnh cũng ít có nhẹ :)))

Mà cái trò này ta nói bị biến tấu một cách dã man nhất là đầu óc của mấy angel bên sp :))

Bay bay <3

Bình luận

sao e nhanh thế, chắc mấy hôm nữa ss cũng phải kiếm ghế ngồi thôi, ngồi bệt lâu rồi =))  Đăng lúc 26-7-2013 10:03 AM
=))  Đăng lúc 26-7-2013 09:56 AM
hí hí hí, ghế gỗ lần 2 trong ngày, đau m*ng lắm đây =))))))))))))))))  Đăng lúc 26-7-2013 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-7-2013 09:57:33 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái pic joo won đeo ống nghe thử nhịp tim cua mình mà tức cười

cái mặt của Dr Park nghiêm nghị như là đang lắng nghe nhịp đập của con tim  mình

cảm ơn ss đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-7-2013 10:00:10 | Chỉ xem của tác giả
Mới sáng ra đi học về đã nhận được tin của ss.
Cái ảnh anh ấy đặt ống nghe vào tim mình đáng iu quá cơ,
lại còn cái vẻ rutj rè đúng chất anh bác sĩ tự kỉ rồi.
Hóng phim quá!
Có phải em tưởng tượng không nhỉ? Nhìn măt Won có vẻ gầy đi nhiều quá. Chắc tại làm việc quá sức đây mà. Hôm qua mới thấy up cái status kêu mệt mà. Hix. Won cố lên nhé.
Tks ss dịch tin ạ^^

Bình luận

Xin lỗi nhé nhưng vì cái quần của bạn đẹp quả nên phải nhảy vô khen  Đăng lúc 26-7-2013 01:45 PM
tranh thủ kiếm tiền trước khi nhập 5 em ơi lol  Đăng lúc 26-7-2013 10:10 AM
hôm qua là đang tự kỷ trên twit á e =))  Đăng lúc 26-7-2013 10:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-7-2013 10:00:57 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái mặt Dr Park lắng nghe nhịp tim của mình mà tức cười quá

cái mặt nghiêm nghị quá giống như là tim mình có vẫn đề gì

hay là khi yêu Dr CHa rồi tim có vẫn đề nên mới lắng nghe như vậy ke ke ke{:438:}

cảm ơn bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-7-2013 10:03:32 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái mặt ngơ ngơ ứ có thích nhé
Ôi cái pic đang nghe nhịp tim dễ thương quá, nhưng không có trong phim à, đúng là biết pha trò mà
Pic nụ cười hạnh phúc đâu????? muốn thấy anh bác sĩ cười cơ
Ui sao giống oncall36 quá vậy
anh này chỉ tự kỷ nhẹ nên vẫn được làm bác sĩ + tố chất thiên tài => cả bệnh viện nhà em chờ anh chữa bệnh đấy nhé, bọn trẻ cứ hóng anh mau đi làm đấy {:291:}

Bình luận

không đọc ra cái từ "nhập 5" của em! :)))) giờ thì ss mới hiểu! hahaha....  Đăng lúc 26-7-2013 10:24 AM
haha hút ajuma á chứ phăn gơ của hắn ss thấy thích dìm hơn là thíc hắn :D  Đăng lúc 26-7-2013 10:24 AM
hắn trang thủ hút fan gơn và các ajuma nữa, =)))  Đăng lúc 26-7-2013 10:20 AM
vâng ạ , khổ thân hắn, nhưng ai bắt hắn tham chứ :)  Đăng lúc 26-7-2013 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-7-2013 10:12:42 | Chỉ xem của tác giả
vừa viết vài dòng về cái pic này trong thread phim song

thì ra đay đã có news liền đúng là nhà GD nhanh quá trời luôn

không biết suy nghỉ của Dr Park đang suy nghĩ gì khi nghe nhịp đập của con tim mình nhỉ

cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-7-2013 10:25:57 | Chỉ xem của tác giả
Won ơi là Won, nghe nhịp tim của mình nữa, đúng chất ngơ ngơ
Mặc áo Bác sĩ nên nhìn đỡ ốm, chứ bên trong xẹp lép hết rồi,
chỉ có cá mờ ông là giữ nguyên thôi, mà lại bị che mất rồi

:"> Bác sĩ khù khờ, lờ đờ, đẹp trai tầm tầm thôi, ko có thuộc dạng như Bông như Hoa, nhưng em vẫn chết lên chết xuống nè
Cảm ơn ss
Ss chăm quá
Em mới lăn lộn từ trường về ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-7-2013 10:27:24 | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra đây là hình ảnh lúc Won mặc áo blouse lần đầu tiên, ko phải diễn mà là cảm xúc thật của Won ^^
Mình có thể tưởng tượng khuôn mặt thích thú và cười ngây thơ của hắn ^^

Biểu hiện dễ thương của Joo Won và vẻ ngoài đáng yêu đã tạo nên tiếng cười cho tất cả mọi người có mặt trên phim trường.

nếu chăm xem 1N2D thì ngày nào cũng thấy biểu hiện đễ thương và đáng yêu này :"> vì bản chất của Won vốn là 1 đứa trẻ trng thân xác to lớn mừ :x

nhưng mà coi cái mặt kìa >"< ko cần phẫu thuật gọt cằm cũng ra hình chữ V rồi :| thảo này ss Moon cứ bảo là sợ đầu to so với Won =))
thanks ss dịch tin ạ

Bình luận

Hôm trc xem 2D1N có chơi trò gì mà chú Uhm nói là mặt Won nhỏ nên bất lợi khi chơi trò này (tự dưng nghĩ mãi ko ra ~.~)  Đăng lúc 26-7-2013 10:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách