Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2625|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Happy Together) Yoo Jea Suk tiết lộ diễn viên hài Park Soo Hong đã giúp đỡ anh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Soo Hong, Lee Ji Ae, Kang Sung Bum, và SPICA Jiwon là những khách mời trên tập phát sóng mới nhất ngày 28 tháng 3 chương trình ‘Happy Together‘  của đài KBS, nơi mà diễn viên hài Park Soo Hong đã tiết lộ thói quen uống rượu của người dẫn chương trình Yoo Jae Suk.

Park Soo Hong chia sẻ, “Người trụ lại cuối cùng với nụ cười chiến thắng. Trong sô tất cả đồng nghiệp của tôi, Yoo Jae Suk là người giỏi nhất. Trong khoảng thời gian khi còn là người mới,  anh ấy không thể uống tốt đến nhưng vậy tuy nhiên sau đó anh ấy dường như muốn uống mỗi ngày và gọi cho tôi”

Sau đó, MC Yoo Jae Suk cảm ơn người bạn lâu năm của mình Park Soo Hong và tiết lộ, “Tôi thực sự đã gọi cho Park Soo Hong rất nhiều bởi vì tôi cảm thấy buồn. Và anh ấy đã chăm sóc tôi.”

Nguồn: http://www.allkpop.com/2013/03/y ... s-on-happy-together
Người dịch: [email protected]

k ngờ chú châu chấu cũng có những khoảng thời gian khó khăn đến vậy. mãi mãi ủng hộ chú!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-3-2013 14:05:55 | Chỉ xem của tác giả
Hoan hô tình bạn của giới nghệ sĩ ,Happy Togetther
chú Châu Chấu Yoo Jea Suk đã  tiết lộ về mối quan
hệ với diễn viên hài  Park Soo Hong và nói anh ấy là
người đã  giúp đỡ  chú rất nhiều trong  suốt thời kỳ
khó khăn ,  những lúc đó có  một người bạn để chia
sẻ là một điều rất  hạnh phúc dù  là trong bàn nhậu ,
câu nói Rượu ngon phải có bạn hiền là đúng mà .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-3-2013 14:07:41 | Chỉ xem của tác giả
mình nhớ có lần ss Lee Hyori bảo đi nhậu chú chấu chấu uống không quá 1 chén, không ngờ tưởu lượng chú lên tay dữ
bạn bè thì nhiều nhưng tìm được một người có thể tâm tình, chia sẻ, giúp đỡ những lúc mình cô đơn, khó khăn là không hề dễ chút nào, những người bạn như thế thật đáng quý
tính cách chú trải qua nhiều khó khăn nhưng vẫn vẹn nguyên và chân thành cũng một phần từ những người bạn thế này, bởi trải qua những lúc cô đơn, khó khăn cũng chính là những lúc mình chiêm nghiệm nhiều nhất cho bản thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-3-2013 14:19:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi bác Châu chấu ới, tóc bác ngàn chấm quá

uhm... đúng là ai cũng trải qua những thời kỳ khó khăn

mà khi vượt qua được rồi, nta mới lại sẻ chia được

Cháu yêu bác Châu Chấu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-3-2013 14:33:20 | Chỉ xem của tác giả
kết style của chú trong HT quá cơ, nhất là quả đầu ajuma =)))))))))
10 năm vô danh rồi tự mình nỗ lực vươn lên trở thành MC quốc dân, vậy mà vẫn kiểu khiêm nhường bình dị như vậy, iu chú quá chú ơiiiiiii <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-3-2013 15:19:42 | Chỉ xem của tác giả
Chú Châu chấu thật sự đã trải qua rất nhiều gian khổ để có được như ngày hôm nay.
Kết chú từ khi xem FO, chú luôn quan tâm chăm sóc mọi người ( cơ mà chết cười các đoạn chú nhát ơi là nhát).
Bây giờ có được thành công thì chú vẫn luôn chân thành và dễ mến. Mong chú luôn khỏe mạnh.
Cám ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-3-2013 15:24:42 | Chỉ xem của tác giả
Có câu nói thế này : Muốn xem một người tốt thế nào, hãy xem những người bạn của người ấy.
Chú có những người bạn luôn chân thành và tốt với chú như vậy nên Chú là con người tuyệt vời cũng ko có gì ngạc nhiên.
Chưa có ai làm bạn với Chú mà ko ca ngợi tình cảm chân thành và biết lắng nghe an ủi, chia sẻ của Chú.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-3-2013 19:15:52 | Chỉ xem của tác giả
Chú Jae Suk fighting!!! Mình sẽ luôn ủng hộ chú ấy, xem Running Man mình luôn cổ vũ cho đội mà có chú Jae Suk hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-3-2013 19:34:35 | Chỉ xem của tác giả
Chính quá khứ vất vả đã khiến chú cháu chấu luôn giữ trong mình sự chân thật, tính vì người khác và trân trọng thực sự những gì đang có :) cảm phục nhất ở chú chính là sự chịu đựng và rồi đến khi nổi tiếng chú vẫn giữ đc sự khiêm tốn của mình! Cực kì hâm mộ chú :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-3-2013 20:13:29 | Chỉ xem của tác giả
hi hi tình bạn của nghệ sĩ
tình cảm chân thành đáng quý
được làm bạn với chú châu chấu
thật là may mắn và tuyệt vời ^___^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao