Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chạy Đâu Cho Thoát | Minh Nguyệt Thính Phong (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
501#
Đăng lúc 21-4-2013 21:13:46 | Chỉ xem của tác giả
Pim gửi lúc 21-4-2013 20:17
  \6 h2 ?; e  S+ i" E©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chương 31
“ Anh hết chỗ để nói. Nếu là tôi, nhìn thấy bạn bè vì lo lắng cho mình tôi sẽ áy náy đến chết, sao có thể giống anh, ra vẻ đắc ý! Có cái gì đáng để đắc ý?”

đọc chương này cảm giác rất hả dạ
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 H0 D+ m2 f4 B1 p
cuối cùng thì cũng có một ngày TNV lấn át được MC
©2024 Kites.vn | + G! c4 p6 |; c, D% a. x8 IAll rights reserved
xem ra người say không chỉ làm loạn mà còn dễ nói chuyện hơn bình thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

502#
Đăng lúc 21-4-2013 21:42:23 | Chỉ xem của tác giả
Ta nói đúng là ko thoát khỏi cái hố này^^
' l' a! J# }' I. v/ A/ Z2 k- Q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Một ngày có thể vì xem phim mà không đọ bộ Ốc Sên chứ không thể bỏ bộ này được.
©2024 Kites.vn | All rights reserved, s+ k" }( N1 v" p) B* ?
Căn bản mà mình thích bộ nỳ hơn cả bộ của cặp đôi DOãn Tắc ^^
©2024 Kites.vn | 5 k( w9 C2 R* IAll rights reserved
Bình thường nếu tác giả viết phần 2 về của một cặp đôi từng xuất hiện trong bộ truyện trước đó thì thường nó sẽ ko hay bằng bộ đầu, riêng MNTP thì mình lại thích bộ này hơn bộ đầu...^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved, P. k& L' ]( C
P/s: pim ơi sắp đến lễ rồi ...Pim có thể nào....:*:*

Bình luận

Hehe, tại bị thích bộ này quá, chứ mấy bộ kia ít khi nào mềnh comt lắm ^^ tại làm biếng >"<  Đăng lúc 21-4-2013 10:22 PM
Pim
hehe, bạn hàng thân thiết ngày nào cũng vào ủng hộ, cứ com nhiều là mình có động lực tăng năng suất =))kakaka  Đăng lúc 21-4-2013 10:13 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pim + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

503#
Đăng lúc 21-4-2013 21:55:15 | Chỉ xem của tác giả
ơ thế là hôm qua bé đoán đúng rồi, ra là anh Mạnh gặp lại người yêu ngày xưa...cơ mà đọc chap này thấy buồn buồn sao đó nhỉ, như được thấy một hình ảnh Mạnh Cổ khác, để có được một bác sĩ Mạnh như ngày hôm nay, anh cũng đã trải qua rất nhiều đau khổ ngày xưa. Em nghĩ không phải anh không tin vào tình yêu, mà có thể mối tình ngày trước như sợi dây ngáng chân anh lại, khiến mỗi bước đi anh đều phải nghĩ suy thật nhiều...con người thường hay dùng bề ngoài để che giấu nội tâm, thật ra anh say cũng tốt, có thể trở về với những điều từng khiến anh đau buồn, những điều từng là tất cả với anh, bây giờ xác định lại là không còn gì, để sau này con đường anh đến với chị Vũ sẽ rộng hơn, bằng phẳng hơn :)
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 g- z! R2 B7 u4 _1 m6 n
em cứ muốn kéo thanh trượt xuống mãi thôi, truyện tuy dài mà ngắn :))
, ^# t/ t( ]' |) G) @0 J- l/ k, T©2024 Kites.vn | All rights reserved
cảm ơn chị Pim thật nhiều :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

504#
Đăng lúc 21-4-2013 22:20:24 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là quá nể chị Vũ, làm thế nào mà từ việc người yêu cũ rủ anh Mông Lạnh đi uống rượu mà chị ý suy ra ngay được là chị kia định mưu sát anh Mông Lạnh Quả là trí tưởng tượng vô cùng phong phú, tư duy logic đạt đến độ "khó tả"
©2024 Kites.vn | . y6 x& s! t/ WAll rights reserved
Nghe chuyện tình cũ của anh Mông Lạnh cũng xúc động quá chứ... Nếu như chuyện tình này một câu chuyện độc lập, không biết bao nhiêu người sẽ tỏ ra thương xót chị kia, nhà nghèo nên tình trắc trở. Nhưng nhìn từ phía anh Mông Lạnh mà nói, người giàu yêu người nghèo cũng đâu dễ dàng gì, chia tay rồi đâu phải mình chị kia đau lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

505#
Đăng lúc 21-4-2013 22:44:08 | Chỉ xem của tác giả
Đúng vậy!cho anh Mông cổ vài tia chớp cho tỉnh ng ra!
©2024 Kites.vn | + I- U( }' H6 F/ k, eAll rights reserved
Nghĩ lại cũng thấy thương cô bạn gái kia quá!huhu!
©2024 Kites.vn | All rights reserved# c. @' V& y/ O4 N; g- v, m
K biết cô ấy có còn xuất hiện trong các chap sau k, có xen vào mối tình của cổ-vũ nữa k!hichic
; l, Z2 L) Q: D% j; v9 u, ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình đồng cảm với cả cô ấy lẫn chị Vũ mới đau chứ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

506#
Đăng lúc 21-4-2013 22:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận bạn Vũ có tư tưởng và suy nghĩ người bình thường như mình ko theo được và ko bình thường như bạn Mạnh cũng chạy không tới.
) P0 j' s% a$ Z' w6 i8 b©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nghĩ j ko nghĩ, lại nghĩ bạn kia muốn bạn Mạnh lái xe gây tai nạn.
2 P: T7 ?' q' |4 u©2024 Kites.vn | All rights reserved
Theo đuổi một người có suy nghĩ như này, bạn Mạnh đúng là cũng ko phải người thường.

Bình luận

Quan trọng là trọng điểm của bạn NV quá đỉnh...ngay cả bạn MC mà còn đứng hình mấy s thì chúng ta bít tìm đâu ra ng thứ 2 :))  Đăng lúc 21-4-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

507#
Đăng lúc 22-4-2013 00:06:47 | Chỉ xem của tác giả
Ặc.chị chắc uống rượu vào nên năng lực suy diễn cường đại quá,đến anh Mông Lạnh còn há hốc mồm thì phải đạt đến trình độ nào đấy chứ.
5 ?7 K1 J- C( E! E, D! h2 I2 s©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mìng có thấy anh mê sắc đâu.rất là tuyệt tình,gọn gẽ đấy thôi.anh không quay lại là sáng suốt nhất đấy.
©2024 Kites.vn | 4 d/ n! r1 H; W4 t$ x; xAll rights reserved
Cái đoạn chị tịch thu chìa khóa xe với ví mình cứ thấy giống vợ khi thấy chồng về là bắt giao nộp ngay.mong 2 anh chị nhích lên 1 tí đi,em đợi dài cổ mà vẫn chưa thấy tí yêu nào cả.haiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

508#
Đăng lúc 22-4-2013 09:37:03 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi càng đọc càng thấy hay , hihi chắc bà người yêu cũ là tiểu tam rồi , nhưng giờ anh ML đã yêu em NV rồi , người ta nói đúng , tình đầu là ảo mộng nhưng tình cuối mới là vĩnh cửu , em không thích nhất là loại người mất rồi mới thấy tiếc , vớ vẩn ,nên em đã có chú ấn tượng ko tốt về ng yêu cũ của ML , thế không biết cô ta có gây ra sóng gió gì với cặp đôi mặt nóng , mông lạnh không đây? Hihi giờ mới vào com được , Pim cố lên nha ! ủng hộ Pim hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

509#
Đăng lúc 22-4-2013 11:09:49 | Chỉ xem của tác giả
MC hôm nay bị sao thế nhỉ ??? Bộ dạng như thể là chịu thua cái gì đó vậy. NV nói sao cũng ậm ừ cho luôn Khó hiểu anh thật >"< NV hôm nay cũng bị gì nữa, không biết tỷ đang nghĩ gì Đã là phụ nữ thời hiện đại thế kỉ 21 rồi, nếu chuyện đã như vậy rồi, thì xông phá đánh phá luôn cho rồi, nói luôn cho rồi. Hai người làm mình mất kiên nhẫn rồi
©2024 Kites.vn | All rights reserved' z# F* h! Z7 ~7 b; K( a
P/s: Thanks Pim nhiều. Đã cực cho nàng rồi. Nhớ ăn uống đầy đủ, không nên thức khuya dậy trễ sẽ tổn hại đến sức khỏe đó! {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

510#
 Tác giả| Đăng lúc 22-4-2013 21:48:38 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay tớ bận quá, không kịp chỉnh sửa chương mới để cho lên sàn phục vụ các chị em.
©2024 Kites.vn | " \5 l* C! m& z  u7 Y$ @All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved# d, {. T, R4 N  q5 [$ E( ^) |
Hẹn gặp lại mọi người vào ngày mai nhá.
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 o  I, c6 [+ }8 K
. j2 M( J. ]( _. g9 a$ U$ M3 w$ d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đầu tuần vui vẻ.                                                                                                                                                                                                                        

Bình luận

ước gì có 2 chương 1lúc để đọc nhỉ =)) đừng hiểu lầm nhá không phải tớ hối đâu !  Đăng lúc 23-4-2013 12:51 AM
Kaka, tem xong rồi, hỉ hả quá! Thank bạn Pim nhé! ^^  Đăng lúc 22-4-2013 09:59 PM
Ớ, t cũng tem tiếp vậy!  Đăng lúc 22-4-2013 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách