Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
1241#
Đăng lúc 19-7-2013 16:24:10 | Chỉ xem của tác giả
thực ra thì lười cm lắm , cơ mà thấy bảo có 10 com thì tối có truyện ,nên phải đăng nhập để viết những lời này
mình muốn nói là truyện rất hay ,tuy không có truyện đọc thường xuyên nhưng mình vẫn đợi
cám ơn run_man rất nhiều  .
ah có phải bạn này thích runing man không

Bình luận

rất là thích running man luôn :))  Đăng lúc 19-7-2013 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1242#
Đăng lúc 19-7-2013 17:01:44 | Chỉ xem của tác giả
Bao ngày ngóng, bao ngày chờ, cuối cùng có chương mới rồi, thích quá
Cám ơn run_man và các bạn editor nhiều, các bạn vất vả quá. Truyện càng ngày càng hay, Duật Tôn mấy chương này dễ thương.{:290:}. Thấy hố nhà mình cũng đông vui , ai cũng bình luận sôi nổi, nhiều comment đọc thấy vui vui . Mong là từ đây tới tối có hơn 10 comment để có chap mới đọc.
Hôm nay thứ sáu rồi, chúc các bạn cuối tuần vui vẻ {:259:}

Bình luận

Em cũng chúc chị tối cuối tuần vui vẻ ~ing ^.^  Đăng lúc 19-7-2013 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1243#
Đăng lúc 19-7-2013 17:10:13 | Chỉ xem của tác giả
không những editor vắng bóng rất lâu mà tui cũng vắng bóng rất lâu rồi
anh Tôn và chị Tiêu nói chuyện với nhau cứ như vợ chồng ý :3 bữa giờ là chị buồn anh vì nghĩ anh này nọ với CTT, nói cách khác là ghen ý
Nói sao về CTT nhỉ? Tội nghiệp thì không thấy một chút nào, cô ta có đầu óc mà, nếu lúc trước không "tấn công" ST hết lần này đến lần khác, có lẽ cô ta không thảm như vậy. Đã vậy còn đâm NTT, hết nói nổi luôn
Tô Nhu thì khỏi phải bàn về sự ngờ nghệch rồi, ghen tuông quá nên mù quáng, bây giờ chính cô ta cũng chẳng còn chỗ đứng trong nhà họ Nghiêm nữa. Khi không lại đi níu kéo một người không còn yêu mình, để bây giờ phải như vậy ==' nhưng mà nói đi cũng phải nói lại, nhờ TN nên ST mới thoát khỏi NTT
cảm ơn các editor nhiều nhiều nha lâu ngày không com nên com dài chút

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1244#
Đăng lúc 19-7-2013 17:18:29 | Chỉ xem của tác giả
Mọi ng ơi, góp gió thành bão cmt đi để tối có chap mới :v...lâu ngày k đc đọc truyện này hóng qúa r, lại còn đúng khúc giận dỗi nhau chứ
Họ đang ghen nên k thể trì hoãn đc :v

cảm ơn bạn edit *thơm má*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1245#
Đăng lúc 19-7-2013 17:26:56 | Chỉ xem của tác giả
Ha ha, đọc xong sướng quá đi mất thôi. Anh chị giận dỗi nhau hay chưa kìa. Lâu quá rồi ngày nào cũng hóng, hnay mải làm việc quên béng mất, cuối giờ mới nhớ ra thì đã có chap mới. Hay quá cơ. Thank run nha. Ủng hộ hố tiếp :D. Hi vọng sau chương này tình hình của anh chị sẽ tươi sáng hơn. Mãi chưa thấy đoạn anh chị nhận ra là đang dành tình cảm cho đối phương nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1246#
Đăng lúc 19-7-2013 18:43:33 | Chỉ xem của tác giả
:D Hê Hê có chap mới rồi :( không bỏ công đợi chờ :D Hóng chương sau :D
Hi vọng tối nay đủ 10 comment :D thấy dòng chữ 10 comment mình bay vào comment liền đây
:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1247#
Đăng lúc 19-7-2013 19:24:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hix. Mấy ngày nay mình chờ truyện mỏi mòn, nào ngờ Run_man ém hàng canh lúc mình xách cặp đi học T.a thì tung chương mới. Thấy thiên hạ cmt rầm rầm còn mình y chang người trên sao hỏa rớt xuống!
"Sanh Tiêu em còn dỗi tôi sao?", ông anh e thiệt nghi ngờ chỉ số thông minh của anh lắm, câu này mà còn phải hỏi, lo mà dỗ c Tiêu đi, đứng đó mà hỏi hươu hỏi vượn.
Gởi ngàn cái ôm tới Run_man!

Bình luận

ngàn cái hôn tới bạn <3  Đăng lúc 20-7-2013 01:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1248#
Đăng lúc 19-7-2013 19:58:54 | Chỉ xem của tác giả
Hoan hô DT và MST trở lại.
Chờ mãi rồi cũng được.
Cám ơn các editor dễ thương.
Truyện này quả là quá hấp dẫn. Coi không đoán được tí nào cả. Nhưng đôi lúc các soái ca hơi bị ác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1249#
 Tác giả| Đăng lúc 19-7-2013 20:21:19 | Chỉ xem của tác giả
10 com đúng hẹn 9h truyện sẽ lên sàn

Hì cảm ơn cả nhà,

spoil~"Ngươi đàn bà như em còn có lương tâm hay không ? Tôi mất bao nhiêu tâm sức mới ôm em được từ cục cảnh sát lao ra, lúc tỉnh lại câu đầu tiên em nói là hỏi Nghiêm Trạm Thanh đã tỉnh chưa? Tại sao em không nói em muốn báo đáp tôi. "

Bình luận

Cái câu này hình như mang theo vị chua của dấm nè, a đang ghen lồng lộn lên nè, đáng yêu chết đi đc nè ^.^  Đăng lúc 19-7-2013 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1250#
Đăng lúc 19-7-2013 20:32:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Coi kìa, anh Tôn vì một người nào đó mà thức trắng đêm nè, bón cháo cho người ta nè, tức giận vì người ta dám nghĩ đến NTT đầu tiên khi tỉnh lại...đó gọi là gì ấy nhỉ? Nếu anh còn ko biết, đề nghị a đăng kí ngay 1 lớp dạy 'triệu chứng lâm sàng khi yêu'
Đọc chương này thấy 2 a.c hờn dỗi mà thích ghê.
Ui, cái spoi của Run_man, c thật pí "hành hạ" người khác đấy run_man àh.
Thank các editor nhé!

Bình luận

Cái lớp ấy để maria dạy anh cho, a í ngốc lắm ^^  Đăng lúc 19-7-2013 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách