Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
1281#
Đăng lúc 20-7-2013 18:49:16 | Chỉ xem của tác giả
Giờ cứ phải suốt ngày hóng CTCY vs Ám dục :vvvv
Vừa hồi hộp vừa mong chờ. toàn những lúc gay cấn thì đứt dây đàn ) Nhưng như vậy mới có cảm giác hứng thú...
Tks b đã edit <3 ! Lúc nào cũng hóng tr mau ra chap ms
{:156:}{:156:}

Bình luận

hì. tks bạn. m bik rồi. ám dục ở wattp lên chap 81 rồi :D  Đăng lúc 20-7-2013 09:45 PM
ám dục bạn lên wattpad đọc nhanh hơn á.wattpad up đc chương 76 rùi.chứ ở kites 2,3 tuần mới có 1 chap à:((  Đăng lúc 20-7-2013 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1282#
Đăng lúc 20-7-2013 18:57:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình giúp editor tìm một số lỗi sai để sửa:

- Trước hết mình sẽ cho cô ấy thuốc uống, may ra .. => ''Uống thuốc'' mới đúng

- Chỉ sau 2 tiếng chuông, điện thoại đã thông => được bắt/ có kết nối/. K dùng từ thông thì hay hơn.

- Lúc tr'c cô k nên đồng ý ra ngoài cùng Nghiêm Trạng Thanh => Trạm

- ''Vậy e k có sao chứ?'' => Vậy e có sao k?

- Trong mắt ST ầng ậc mắt => Đôi mắt ST chơm chớm nước/ Nước mắt ST đã sớm lưng trào...

- TT nghe thấy tiếng tút tút.. tay cô nàng nắm thành quyền nện xuống chân => Tay cô ta nắm thành quyền đấm/đánh...

-Ngực TT phập phồng càng dồn dập => càng dồn dập phập phồng/ càng phập phồng lên xuống.

PS: Mình tìm thấy một số lỗi sai. Đăng lên để các editor sửa lại.
Mong mọi ng đừng nghĩ xấu và cho rằng mình đang phá rối nhé!

Bình luận

Um um cô Út=]]]  Đăng lúc 20-7-2013 10:50 PM
chị nên đọc cmt ở dưới và cmt của mod. E giúp editor mà cũng bị chửi. Nếu các chị cũng k thích hãy nói với em nhé. Không sao đâu :)  Đăng lúc 20-7-2013 09:00 PM
Cảm ơn bạn, tụi mình sẽ xem lại bản raw, điều chỉnh câu chữ cho phù hợp  Đăng lúc 20-7-2013 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1283#
 Tác giả| Đăng lúc 20-7-2013 19:03:14 | Chỉ xem của tác giả
ss Brown là thành viên mới của phi đội rùa bò nhà mình, các bạn cổ vũ và động viên tinh thần ss ấy sau khi đã sa chân lỡ bước vào cái hố sâu hoăm hoắm ko thấy đáy này nhé :)

Hi, phải gần 20 com ý nhỉ, các bạn nhiệt tình quá, chơi trò này mình thấy có bao nhiêu là tàu ngầm lộ diện liền :) Đúng như đã hứa có trn đọc rồi nhé :P

Bình luận

Chào mừng chị Brown gia nhập vào nhà mình hì hì ^^  Đăng lúc 20-7-2013 07:24 PM
hùi trưa mới đi tìm convert đọc còn dài lắm.các nàng còn vất vả nhìu rùi:xxx  Đăng lúc 20-7-2013 07:07 PM
tem.tks nàng run_man nha:xx  Đăng lúc 20-7-2013 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1284#
Đăng lúc 20-7-2013 19:03:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ê ê, Từ Khiêm, mới khen anh có mấy câu mà anh nở dùng ST làm chuột bạch để thí nghiệm hả, còn nói gì mà ko chịu trác nhiệm nếu có sai sót nữa chứ, phản đối.
Nhắc đến Tương Tư là t chỉ muốn băm vằm nó ra, xin lỗi chứ bà chị lấy tư cách gì mà ghen với ST, ST với DT làm gì thì đó là việc của 2 a.c nhà tôi chứ. Lại còn cái thái độ hùng hặc tính toán chuyện này trước nữa chứ, mệt bà chị này quá đi.
Bữa nay có bạn Browneye tham gia edit nữa nha! Nhiệt liệt chào mừng, cố lên các bạn nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1285#
Đăng lúc 20-7-2013 19:16:57 | Chỉ xem của tác giả
Bữa giờ làm tàu ngầm quá

Hum nay bình loạn 1 bài cho các bạn editor có hứng thú làm truyện nhé

Bữa giờ toàn đọc truyện = đt nên ko comt đc

Mỗi ngày ra chap mới sẽ ráng comt bù   

sau giai đoạn này Sanh Tiêu chuẩn bị ko nhìn thấy rùi

Thương nàng quá

Tối nay trước khi đi ngủ sẽ ngâm 2 chap mới

Thanks các bạn editor nhìu lắm

Chúc các bạn cuối tuần zui zẻ nhé

P/S: Đọc xong sẽ comt tiếp

Bình luận

Oh tàu ngầm hạng nặng nè, money cũng nặng nè ^^  Đăng lúc 20-7-2013 07:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1286#
Đăng lúc 20-7-2013 19:21:05 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này tập quân sự bận vs lại lâu lâu vào xem có chương mới k tại lâu quá í ạ :D .Hnay đọc xong cmt lại cho mất chị vui với lại công các chị edit ạ :x .Con mụ Tô Nhu này bao giờ mới hết ác động , Cố Tiêu Tây cũng đáng thương thật nếu để DT bắt được thi cứ xác định trc đi anh ra tay rất độc ác .Khổ thân chị Sanh Tiêu thôi .Anh Tôn đau lòng lắm đây đọc chương a đến sở cảnh sát mà buồn cười thế k biết :) bá đạo quá .
Thaks các chị edit sau hnay e cmt lại đều đều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1287#
Đăng lúc 20-7-2013 19:39:14 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc xong lại thấy có chap 65.1 hay quá đọc luôn .Đúng như a Tôn nói chỉ sợ con mụ Tương Tư k hiểu được tâm ý của Sanh Tiêu .Nhưng nói gì thì nói người ốm lâu nặng tâm ý tính nết cũng thay đổi .Nhưng như bà Tương Tư này thì hơi quá sống trong thù hằn vs e mình k thấy mệt sao: .Sao nữ chính truyện này khổ vậy haizzz chị ý còn khổ nữa T.T
Thaks chị edit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1288#
Đăng lúc 20-7-2013 20:28:56 | Chỉ xem của tác giả
ôi sao lại có cái bà chị không biết điều như thế này cơ chứ, vì sao lúc đầu ST phải chịu ở lại bên cạnh DT. cái bà chj không biết đúng sai, e gái đã hi sinh nhiều như thế mà không khi nào thấy để tâm , toàn lo ghen tị ,thật khó hiểu cái bà này, bực cả mình , bao nhiêu lần rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1289#
Đăng lúc 20-7-2013 20:31:54 | Chỉ xem của tác giả
ut0211 gửi lúc 20-7-2013 18:57
Mình giúp editor tìm một số lỗi sai để sửa:

- Trước hết mình sẽ cho cô ấy thuốc u ...

điện thoại đã thông vẫn được
dang tay viết vậy đúng rồi. sửa lại thành sai à. lợn lành chữa thành lợn què à
thuốc uống có nghĩa là từ khiêm sẽ cho thuốc để MST uống. k cần đổi thành uống thuốc
Tóm lại bắt lỗi quá chặt hãy thong thả mà đọc

Bình luận

:)  Đăng lúc 20-7-2013 10:18 PM
bạn bị ngộ à? Chủ hố ko nói ji, bạn ý kiến ji? Ng ta đóng góp ko đc à?  Đăng lúc 20-7-2013 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1290#
Đăng lúc 20-7-2013 20:38:21 | Chỉ xem của tác giả
sone050807 gửi lúc 20-7-2013 20:31
điện thoại đã thông vẫn được
dang tay viết vậy đúng rồi. sửa lại thành sai à. l ...

Là những con người có học. Hãy ăn nói sao cho người ta thấy mình có hiểu biết.

Bạn không thấy hay cố tình làm như mình không đọc được dòng chữ ghi chú của tôi vậy? Tôi đã bảo tôi tìm một số lỗi để editor sửa lại cho hoàn chỉnh và tốt hơn. Tránh bị người khác trách. Tôi không có ý đả kích, gây chiến tranh. Vậy mà bạn cũng chửi tôi là sao?

Tôi ăn nói rất từ tốn, lịch sự. Hi vọng bạn cũng nên ăn nói cho đàng hoàng.

PS: Xin phép bạn Run. Mình nói đôi lời vì quá bức xúc. Nếu bạn thấy tìm lỗi để giúp bạn có bản edit mượt hơn, hay hơn là sai. Bạn không thích thì nói mình nhé. Mình thấy mấy lần trước bạn đều cảm ơn lại nên mình mới tìm hộ. Nếu bạn cũng không muốn mình sẽ không tìm nữa.

Bình luận

tn nào cô Út..có thấy đao mà quăng dép..nói chớ, gái đi nhà nào là nhà ấu rục rịch hừm....chắc số nó hủi đới mà=]]]] giờ bên HMKM làm tàu ngầm đới=]]]  Đăng lúc 21-7-2013 12:04 AM
móa ơi, đã mất chức năng copy paste ..gái ứ có bôi trắng bôi đen..cận lòi mắt coan chơi chữ màu vàng..đọc lên độ thì lăn ra ăn vạ à...bên HMKM có em đới=]]   Đăng lúc 21-7-2013 12:02 AM
đâu đâu. Chị e t k bao h bỏ cô nhé! *ôm hôn thắm thiết* =)). Cơ mà cô có mặt bên hố đó k nhể?  Đăng lúc 20-7-2013 11:28 PM
dạo ni tui ham hố mí cái mặt tiền, suốt ngày ma nhe đi giật mặt tiền mặt hố cô ơi..các cô đổi sang hộ khẩu bên HMKM hết òi ..bỏ tui bơ vơ=]]]  Đăng lúc 20-7-2013 11:25 PM
haha, cô là đồng bọn cũ. Tôi quên mất. Đồng bọn ơi chúng ta lâu quá k gặp =)).  Đăng lúc 20-7-2013 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách