Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
1291#
Đăng lúc 20-7-2013 20:53:51 | Chỉ xem của tác giả

Hôm qua đến giờ thread này bị báo vi phạm liên tục từ phía độc giả.

Sau khi đọc một loạt comment, tớ nhận thấy có một vài độc giả góp ý vì vấn đề chất lượng truyện. Bạn chủ thread cũng đã có câu trả lời, đôi bên nên lắng nghe và tìm ra cách giải quyết thỏa đáng. Độc giả nên cho thời gian để chủ thread tiếp nhận và tìm cách khắc phục lỗi sai trong tác phẩm, và song song đó chủ thread cũng nên lắng nghe độc giả để hoàn thiện hơn bản edit của mình.

Nếu thread vẫn còn bị báo vi phạm, tớ buộc phải close tạm thời để tìm cách xử lí thỏa đáng.

Thân,

Mod.

Bình luận

cảm ơn mod đã nhắc nhở, nhóm edit sẽ chú ý vấn đề này.  Đăng lúc 20-7-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1292#
Đăng lúc 20-7-2013 21:44:35 | Chỉ xem của tác giả
chán ghê. chị em mà rồi cũng thành như vậy, tr của thánh yêu đúng là nữ chính quá khổ (
Mong St sớm khỏe bệnh, đời không ngờ được ai
Đọc tr nhiều lúc tức anh ách
{:171:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1293#
Đăng lúc 20-7-2013 21:49:09 | Chỉ xem của tác giả
Vài lời gởi các bạn yêu thích CTCY
Trước hết,  mình Xin cảm ơn bạn Ut, Chaubeo, Sone đã góp ý  để sửa phần này.  Đây là lần đầu tiên edit nên chắc chắn không thể tránh dc sai sót.
Mình thấy thread này giống như hố bom vậy, cứ im ỉm rồi đột ngột bùng nổ.  Như lâu lâu lại thấy bạn Run bùng lên post mấy chap hay các bạn com với lửa cháy hừng hực,  thiếu điều muốn nổ tung cả hố.
Mình biết các bạn chỉ muốn làm cjo truyện hay hơn,  nhưng những com qua lại ảnh hưởng không tốt đến thread và không phải lần đầu bị Mod nhắc nhở
Mình hy vọng và rất hoan nghênh các com góp y, bắt lỗi trên tinh thần hoà bình,  không công kích lẫn nhau.
Gởi Run: chắc Run nên cân nhắc về việc nhờ Betor của Kites làm beta giúp,  như vậy sẽ giúp truyện hay hơn và sẽ tránh được những sự việc tương tự xảy ra làm giảm tinh thần chiến đấu của e.

Bình luận

:) Cảm ơn run_man :) Bạn Br: xin lỗi nếu mình hiểu nhầm ý bạn nhé!  Đăng lúc 20-7-2013 11:18 PM
ss ơi từ sau ss chú ý những từ nhạy cảm khi com nha, tránh gây hiểu lầm.  Đăng lúc 20-7-2013 11:11 PM
ss ấy nói ng khác, ko phải nói chau đâu, bạn bình tĩnh nhé.  Đăng lúc 20-7-2013 10:40 PM
ss ấy ko có ý gì đâu chau ạ, chau bình tĩnh nhé :)  Đăng lúc 20-7-2013 10:38 PM
Bạn ơi, tớ công kích ở đâu bạn chỉ giúp tớ nhé. Nói có xách, mách có chứng, tớ chả hiểu thế nào thì được gọi là công kích?  Đăng lúc 20-7-2013 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1294#
Đăng lúc 20-7-2013 22:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nọ đọc lại truyện thì nghi vấn lớn nhất của mình là MẠCH TƯƠNG TƯ con mụ này mình nghi ngay từ đầu thế là hôm nay đọc chap 65.1 này thì càng nghi hơn tại sao lại nói ST như vậy, ST còn suýt nữa ngồi tù vì cô ta đó chân què còn có xe đẩy dược đi tự do còn ngồi tù thì ko mà chuyện ST và DT làm chuyện với nhau thì liên quan gì tới cô ta ghen à? Mà tại sao cô ta lại chạy ra đỡ cho ST
Nhưng mà vui quá mỗi lần vào kites lại có chap mới để đọc cảm ơn edit hóng chap mới{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1295#
 Tác giả| Đăng lúc 20-7-2013 22:35:16 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo tuyển BETA.

Hiện tại nhóm Biên tập cần tuyển 2 beta.

-Nhiệm vụ:

Trau chuốt lại ngôn từ sao cho thuần việt các chương đã post và các chương chuẩn bị được post của truyện trên kites.

-Yêu cầu

1, Có thời gian tương đối rảnh rỗi.

2, Đã từng tham gia Beta ít nhất 2 bộ truyện.

3, Đang đọc bản truyện Chìm trong cuộc yêu được đăng trên Kites.vn

4, Có khả năng trau chuốt và chỉnh lại ngôn ngữ truyện thuần việt.

5, Có văn phong phù hợp với văn phong của truyện từ đầu tới giờ.

Cần tuyển 1 biên tập viên soát lỗi chính tả cho bộ truyện từ đầu đến các chương đang được post

Yêu cầu:

-Tìm ra lỗi chính tả trong các chương truyện sau khi beta. Công việc này coi như đọc lại truyện lần nữa.

Không biết yêu cầu thể đủ chưa nhỉ??? Mọi người ai muốn tham gia thì đăng ký với mình qua TIN NHẮN RIÊNG nhận bài làm thử nhé.

Bình luận

sao bạn ko nhờ Beta team của box mình ấy :)  Đăng lúc 21-7-2013 04:29 PM
bạn thì beta là hông thế ồi =] văn phong wá tệ mừ :v nhưng việc sửa lỗi chính tả bạn có thế giúp ^^ tại hiện rất rảnh rỗi  Đăng lúc 21-7-2013 03:47 PM
cho em 1 chân ném gạch xây nhà Run-man à=)) Ủng hổ toàn chi=]]]]  Đăng lúc 20-7-2013 11:11 PM
Ủng hộ, nếu mà ss rate dc thì sẽ rate cho Run vài xèng để trả lương. Hy vọng có nhiều bạn dag ký  Đăng lúc 20-7-2013 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1296#
Đăng lúc 20-7-2013 22:45:10 | Chỉ xem của tác giả
Chết mất, mỗi lần tớ có động lực quay về
Thì lại gặp căng thờ thẳng thế nầy
Chúc mừng Run_man quay trở lại sau những ngày tham gia chiến dịch mùa hè xanh nhá
Chu choa, đọc típ mí chương gần đây thấy hấp dẫn quá nhé
ôi..trước đây là lên tin thần là hok ghét CTT nhưng càng đọc càng thấy hok thích nổi nhể???
Dẫu bít là bị Ngờ Tê Tê lợi dụng nhưng CTT cũng đao có vừa
Chu choa, khoái nhứt là Tô Cương tự nhiên gậy ông đập lưng ông=]]]
Hóng-inggg...đang muốn tiến tới hắc cờ bang cho nóa máo..tớ khoái mấy màn XHĐ lớm cơ.
Lần nữa, các editor cố lên. Nghe Mod nhắc nhở thế thì e là sắp tới có bão hok ta??? Nếu có thì có khi nào drop hok ra???

Bình luận

dép òi đóa gái *đạp sút tung lên giầng đi ngâu* gút nai bấy bì *kít xì* =]]]  Đăng lúc 21-7-2013 12:12 AM
bên hố ''dư ôn'' í. Ơ hay, để ngta chờ mãi mà đi chơi. Muốn nàm thao đây?  Đăng lúc 21-7-2013 12:07 AM
biến đi đâu rồi đấy? Rep tn bên kia nhanh để t đi ngủ =)) *đạp đạp*  Đăng lúc 21-7-2013 12:00 AM
Maria à dạo này ham hố, tham lam lắm chưa đọc hết bộ này là đi ngó nghiêng bộ khác mới ra k hà híc :(  Đăng lúc 20-7-2013 11:33 PM
@maria: số tui nó khộ lớm....cơ mà dạo ni cũng ít thấy maria nhể???  Đăng lúc 20-7-2013 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1297#
Đăng lúc 20-7-2013 23:21:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đã đọc xong chương mới, sướng thật! Cám ơn các bạn nha!

Mạch TT đúng là ích kỷ, chỉ vì ghen tị mà luôn có suy nghĩ xấu về em mình. Cần chi phải khổ như vậy,  lúc nào cũng ghen ghét so đo, thật là sống quá mệt mỏi.  Mình thấy người không nhìn thấy ở đây không phải là ST, đó chính là MTT, cô ta đã bị sự ích kỉ che mờ cả lí trí để khong nhận ra tình cảm chân thành và lo lắng của ST dành cho mình.

Gieo gió nhất định sẽ gặp bão, cuối cùng MTT cũng phải trả giá với những điều mình gây ra, chỉ mong là đừng làm khổ ST nữa. Mà chắc là không sao đâu, đại ca DT gian hồ thế chắc sẽ tìm được cách trị được bả. Tự nhiên thích gọi DT là "đại ca biến thái ghê"! ^^

P/s: BrownEye và Run_man đừng buồn nhá. Rất nhiều người vẫn ủng hộ 2 bạn. Nên nhớ rằng 2 bạn không phải là dịch giả chuyên nghiệp, nên không cần quá khắt khe với mình. 2 bạn chỉ cần dịch truyện với tất cả sự yêu thích thế là tụi mình cũng đã cám ơn nhiều lắm rồi! :p

Mình thấy Run_man tuyển Beta, thấy vui ghê, chắc nhờ vậy truyện mình sẽ hay hơn đây. Cũng rất muốn xung phong đăng kí, nhưng tiếc là mình chưa từng có kinh nghiệm Beta bao giờ! :)

Bình luận

cứ thử sức nhé, mình cho đề là 1 đoạn truyện đã edit để bạn beta xem văn phong của bạn có phù hợp không, nếu đc mình sẽ cân nhắc, còn ko thì góp sức làm BTV   Đăng lúc 20-7-2013 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1298#
Đăng lúc 21-7-2013 00:54:12 | Chỉ xem của tác giả
ta ghét cay ghé đắng con nhỏ TT quá
ST về với anh Tôn mà chị ta làm như cô ấy giật chồng chị ta ko bằng
đúng là lnf dạ hẹp hòi, luôn lấy chuyện mình mất chân vì ST nhưng ko bao giờ nghĩ rằng em mình đả làm nhiều thứ hy sinh nhiều thứ vì mình, thật đáng hổ thẹn
ST luôn hy sinh, tình nguyện cam chịu tất cả thương tổn chỉ vì muốn chị mình hạnh phúc, nếu một ngày cô ấy biết hết mọi chuyện hẳn sẻ rất đau lòng {:399:}

Bình luận

thì xây biệt thụ cho bà ấy ở để khỏi làm phiền Tôn-Tiêu nhà ta, chứ nhìn chướng mắt quá ah T_T  Đăng lúc 21-7-2013 12:19 PM
Càng ngày mức độ bị nhận gạch, đá, lựu đạn của bà TT càng ngày càng cao nhỉ, chắc tính xây biệt thự ở mà >''<  Đăng lúc 21-7-2013 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1299#
Đăng lúc 21-7-2013 07:06:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Quá là thần tốc các bạn ơi. Đọc phần này đúng là bực cái con mụ Tt thật. Suốt ngày nghĩ vì st mà bà ta bik như thế. Đổ hết lỗi lên st chứ, chẳng bieeta em gái mình đang bệnh mà còn ngồi ghen tuông. Mệt hết cả người. Cái bà này là fải cho vào bệnh viện như trc thì mới yên thân đây mà. Bà ko nghĩ là do bà giết người mà st nhận tội thay nên mới fải đi đến gặp anh duật tôn à. Đúng là bực thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1300#
Đăng lúc 21-7-2013 07:49:47 | Chỉ xem của tác giả
thật là bức xúc cái con mụ Tương TƯ ấy. chẳng phải câu nói lúc nào cũng treo trên cửa miệng là mong ST hạnh phúc đấy sao? vậy mà giờ lại nổi lòng ghen tị với cả em gái mình. Đồng ý là cô ta có công trong việc cứu ST mà hi sinh đôi chân của mình nhưng đó là do cô ta tự chọn, chọn rồi lại oán hận. ST có nhờ bả cứu cô đâu nếu cho trở lại khoảng thời gian ấy mình chắc chắn ST sẽ thà để mình bị thương chứ không phải là chị mình. Cô ấy đã phải vì chuyện này mà lúc nào cũng sống trong tâm trạng "vạn lần mang ơn" chị mình để vì hạnh phúc cảu chị mình mà không lập gia đình sớm đến khi nào chị mình hạnh phúc thì cô ấy mới hạnh phúc. Chịu bao đau thương nhưng không than vãn với chị mình nửa lời. Vậy ai mới là "lấy oán báo ân" đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách