Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
1321#
 Tác giả| Đăng lúc 23-7-2013 20:58:24 | Chỉ xem của tác giả

[Tiểu Thuyết - Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (Chương 65.3

Xin ý kiến về vấn đề ngừng truyện hay tiếp tục.

Chào các bạn.

Rất tiếc vì nhóm edit không thể truyền tải hoàn hảo tất cả những gì câu chuyện đem lại, dù chúng mình đã cố gắng. Vì sự phàn nàn về chất lượng bản edit gần đây,mình nghĩ cần thiết đến ý kiến của các bạn.

1. Truyện tạm thời ngừng để beta lại từ đầu. Khi xong sẽ post tiếp.

2. Truyện vẫn tiếp tục post bài. Khi nào hoàn thành sẽ beta lại.

3. Truyện tiếp tục post bài, beta lại dần dần từ đầu. Nhưng với tốc độ chậm hơn.

4. Ý kiến khác. (Nêu rõ ý kiến của bạn)

Bình chọn diễn ra trong 4 ngày, từ hôm nay tối 23/7 đến 9h tối ngày 27/7. Kết quả của cuộc bình chọn sẽ là cơ sở để nhóm mình tiếp tục hoặc tạm thời ngừng post truyện, lưu ý là tạm ngừng post chứ không phải không tiếp tục edit truyện. Mong các bạn suy nghĩ và bình chọn trong phần trả lời hoặc bình luận dưới chính bài viết này. Kết quả mình sẽ thông báo sau khi thống kê xong.

P/s: Hey, sorry mình chợt nhớ ra và thêm vào ý kiến 4 để mọi người thỏa sức đưa ra suy nghĩ của bản thân :)

Hình như mỗi bài viết trong thread ko có chế độ để poll hay sao ấy, mình tìm ko thấy, bạn nào biết thì bảo mình với nhé.

Bình luận

phương án 2 ^^  Đăng lúc 26-7-2013 08:54 PM
phương án 2 nhé nhé nhé ^^  Đăng lúc 26-7-2013 10:50 AM
t chọn phương án 222222222 ạ  Đăng lúc 24-7-2013 08:41 PM
mình cũng ủng hộ phương án 2 , truyện dịch cũng khá tốt mà, ủng hộ bạn hết lòng :))  Đăng lúc 24-7-2013 05:59 PM
mặc dù là silent reader nhưng mình vẫn luôn hóng từng chap từng chap mới hihi  Đăng lúc 24-7-2013 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1322#
Đăng lúc 23-7-2013 21:04:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
run_man gửi lúc 23-7-2013 20:58

Chào các bạn.

Tất nhiên là phương án 2 rùi, truyện đã đi được 1 chặng đường rồi và mình thấy rất ổn mà, giờ mà tạm ngưng để Beta lại thì mình ứ chịu đâu, làm sao mình đợi nổi, theo ý kiến riêng mình thì các bạn vẫn tiếp tục edit truyện rồi khi nào hoàn thì hẳng beta lại.
Mình chọn phương án 2

Bình luận

cảm ơn ý kiến của bạn :)  Đăng lúc 23-7-2013 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1323#
Đăng lúc 23-7-2013 21:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết các bạn trong team edit ai cũng bận cả
Nhưng các bạn vẫn dành tgian để ra sản phẩm cho tụi mình đọc là 1 sự cố gắng lớn rồi!
Dù bản dịch có như thế nào thì tụi mình vẫn cảm thấy vui vì có truyện để đọc
Hơn nữa tụi mình cũng chỉ là đọc miễn phí, trong khi công sức thời gian các bạn bỏ ra lại rất nhiều
Cho nên mình nghĩ team cứ edit hết đi, rồi sau này beta lại sau cũng dc
Tại vì bây h ai cũng hóng truyện hết, ngừng post mọi ng sẽ cảm thấy mất hứng lắm
Sau này beta lại, thì mọi ng đọc lại lần nữa, coi như đọc lại lần 2 để thấm tác phẩm hơn.
Cho nên mình nghĩ là nên chọn phương án 2 :)

Bình luận

cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 23-7-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1324#
Đăng lúc 23-7-2013 21:09:37 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt giống với ý kiến của Duật Tôn, Tương Tư đúng là âm hồn không tan. Ngày xưa ả đã hại Sanh Tiêu, bây giờ chị Tiêu không nhìn thấy gì, không biết ả còn giở trò gì nữa, rất đáng ghét mà
Tại sao cùng là chị em mà lại có thể hại em gái mình hết lần này đến lần khác, đúng là lòng lang dạ sói. Anh Tôn mau tìm cách tiêu diệt quái vật Mạch Tương Tư đi
cảm ơn các editor

Bình luận

:)  Đăng lúc 23-7-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1325#
Đăng lúc 23-7-2013 21:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mà tạm dừng để Beta lại chắc mình chết quá, không chịu nổi mất. Truyện đang đến hồi hay mà :))
Mình thấy mấy chương trước dịch cũng ổn mà. Khi nào hoàn thành truyện thì beta lại những chương trước cũng được. Tại mình thấy nó cũng không ảnh hưởng đến nội dung truyện mấy.
Do vậy mình chọn phương án 2. :))

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ truyện :)  Đăng lúc 23-7-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1326#
Đăng lúc 23-7-2013 21:14:15 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy phương án 2 hoặc 3 phù hợp~
mình thấy chất lượng bản edit không tồi tuy nhiên các bạn dùng quá nhiều từ hán hoặc hán việt~
mình cũng mấy lần định góp ý nhưng mà bản thân mình cũng chẳng biết nhiều hơn các bạn là mấy nên cũng không bình luận~
mình nghĩ để beta lại tốt thì các bạn nên tham khảo những bạn edit có nhiều kinh nghiệm trong box~
chúc hố đông khách ~

Bình luận

cảm ơn ý kiến của bạn :)  Đăng lúc 23-7-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1327#
Đăng lúc 23-7-2013 21:20:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
run_man gửi lúc 23-7-2013 20:58

Chào các bạn.

Xin chào cả nhà... Thật ra thì mình là 1 tàu ngầm ^o^. Vì ko có nhiều thời gian onl nên mình cux đã ngưng theo dõi truyện 1 thời gian. Tuy vậy nhg bản thân mình vẫn ko dứt khỏi những ám ảnh của CTCY. Mình đã chuẩn bị tâm lý chờ ngày truyện hoàn để sụp hố 1 thể. Tự dưng nghe thông báo của các bạn mà mình cũng hoảng. Dù ko thường xuyên theo dõi nhg mình cũng chờ ngày truyện hoàn nên các bạn cứ tiếp tục nhé ( í mình là phương án 2)
P/s: cảm ơn các bạn đã edit 1 bộ hay như zậy nhé. Ko bit bn ng ko hài lòng với văn phong của các bạn nhg mình vẫn thấy ổn (~.^)

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ truyện. Đừng làm tàu ngầm nữa mà hãy ủng hộ chúng mình bằng cách nổi lên nhé :)  Đăng lúc 23-7-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1328#
Đăng lúc 23-7-2013 21:21:53 | Chỉ xem của tác giả
Em thì tất nhiên chọn phương án 2 rồi ạ {:398:}
Cá nhân em thấy các chị edit truyện rất mượt, đọc cũng dễ hiểu, nếu cần thiết thì lúc nào edit xong rồi beta lại cũng được các chị ạ, chứ nếu tạm dừng truyện bay giờ hoặc post chậm thì e ko chờ nổi được mất, đang gay cấn thế mà {:402:}
p/s: Mạch Tương Tư {:430:}

Bình luận

Cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 23-7-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1329#
Đăng lúc 23-7-2013 21:23:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích bộ này
Tuy hơi tầu ngầm 1 xíu nhưng ko lúc nào ko hóng tr cả
Theo như mình nghĩ các bạn cứ làm những ch mới này beta tới đâu post tới đó, chứ nói thật bảo mình chờ chắc chết mất
Sau này các bạn beta lại những ch cũ
Được đọc chùa là vui lắm rồi vì các bạn đã bỏ công sức ra edit mà
Thanks các editors nhiều
Ch này a tôn siêu siêu dễ thương,mà ghét bà tương tư này quá đi,còn đáng ghét hơn cả tô nhu nữa,mà bả hình như thich a tôn hay sao ấy
Ko có cửa đâu nhá,a tôn ko thèm để vào mắt đâu nhá

Bình luận

Cảm ơn ý kiến của bạn :)  Đăng lúc 23-7-2013 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1330#
Đăng lúc 23-7-2013 21:27:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình là người rất thích bộ truyện này. Ban đầu là do đọc mấy chương đầu bạn edit, sau đó là mình đọc cv. Cũng nhờ yêu thích truyện này, đọc đi đọc lại cv đến độ có thể hiểu hết nghĩa của truyện. Và mình khẳng định với các bạn đang theo dõi bộ này là càng sau càng hay. Nhưng cũng khuyên các bạn nên chờ nhóm edit làm rồi hãy đọc chứ các bạn đọc cv sẽ ko hiểu hết đc cái hay của truyện mà khi quay lại đọc bản edit với tư tưởng biết bập bõm sẽ giảm đi mấy phần hứng thú với truyện ( mình phải đọc hơn chục lần mới hiểu hết, mà nó dài như thế, tốn thời gian vô cùng.

Mình xin được lựa chọn phương án 3: các bạn vẫn tiếp tục làm truyện nhưng tốc độ chậm lại, hãy edit trau chuốt, beta kỹ càng. Sau đó có thời gian, hoặc phân chia nhau để beta lại những chap trước. Phương án này giúp các bạn duy trì " lửa" của độc giả, vừa tiết kiệm thời gian làm đi làm lại.

Mình rất mong muốn các bạn hoàn thành bộ truyện này và cho ra ebook để mình tải về máy.

Bình luận

cảm ơn bạn đã ủng hộ truyện :)  Đăng lúc 23-7-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách