Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
1341#
Đăng lúc 23-7-2013 22:19:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình thì mình chọn phương án 3! Vì theo mình thấy CTCY là truyện khá dài, đến tận 172 chương mà sau khi các bạn edit xong rồi beta lại từ đầu thì trấn ngán, trong khi đó các bạn bớt  edit truyện lại và bắt đầu beta các chương thì sẽ dễ dàng hơn và các reader như tụi mình lại có truyện để đọc! Đấy là ý kiến của mình!
Tóm lại, m chọn ý kiến 3!!!!

Bình luận

Cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 23-7-2013 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1342#
Đăng lúc 23-7-2013 22:37:15 | Chỉ xem của tác giả
Truyện đang hay nếu ngừng lại để beta thì lâu lắm , sốt cả ruột
Nên mình chọn phương án 2
Mình đọc thấy truyện cũng khá ổn nên mình nghĩ không cần beta gấp đâu

Bình luận

Cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 23-7-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1343#
Đăng lúc 23-7-2013 22:46:15 | Chỉ xem của tác giả
Truyện đang hay bây giờ mà ngừng để beta lại chắc mình sẽ thành hươu cao cổ mất T.T
Nên tất nhiên mình chọn phương án 2 rồi :))
mong bạn vẫn tiếp tục mình sẽ ủng hộ hết mình ^.^

Bình luận

cảm ơn bạn <3  Đăng lúc 23-7-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1344#
Đăng lúc 23-7-2013 22:48:38 | Chỉ xem của tác giả
mình theo ý kiến 2. các bạn đã đi được 1 chặng đườg dài rồi. mình đọc thấy rất ổn mà.
các bạn làm rất tốt. nếu không thì không có nhiều người lọt hố như vậy rồi
hơn nữa nếu ngừg post truyện một thời gian thì mình nghĩ sẽ làm ngắt mạch truyện. những người CUỒNG như mình chắc k chịu nổi mất.
tks các bạn đã bỏ côg sức ra để tụi mình có bộ truyện hay để đọc như v
cố gắg lên nhá

Bình luận

Cảm ơn bạn đã động viên, chúng mình sẽ cố gắng :)  Đăng lúc 23-7-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1345#
Đăng lúc 23-7-2013 22:53:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trước tiên mình xin có lời cảm ơn gửi đến các bạn đã bỏ công sức ra dịch truyện cho mn cùng đọc nhé
Về phương án thì mình xin chọn pa 2 nhé nếu đợi dịch lại toàn bộ truyện rồi mới post thì sẽ rất lâu mình tin rằng đến 90% người đọc ko muốn vậy đâu :))

Bình luận

cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 28-7-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1346#
Đăng lúc 23-7-2013 23:03:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ mọi nguwoif nên góp ý cho các editor để truyện dc mượt mà hơn chứ k nên phàn nàn về chất lượng bản edit bởi các b ấy k phải  là dịch giả chuyên nghiệp, đến với tr = ty văn chương mà thôi.
Mọi n thử nghĩ coi, n nói bao giờ chẳng dễ hơn nguwoif làm và chỉ n làm mới có lỗi chứ n k phải làm gì, chỉ ngồi đó hưởng thụ thì sao mắc lỗi dc.
Vì vậy mình lựa chọn phương án 2 và vô cùng cảm ơn các b đã edit truyện.

Bình luận

cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 28-7-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1347#
Đăng lúc 23-7-2013 23:05:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khó có thể đánh giá đc edit giỏi hay kém,edit tốt hay dở,theo mình wan trọng là edit xong mọi người đọc có hiểu đc ko hay cũng tương đối mù mờ như đọc bản convert.Như cá nhân mình dạo này bận con bé nên có mấy khi comment đc trong hố này đâu,chỉ nhảy vào đọc truyện rôi lại nhảy ra.chỉ đến mấy nay tự nhiên vào đọc comments of members minh mới biết bn ngày nay có vấn đề về edit truyện.Rõ ràng tôi và các mem khác đọc truyện vẫn rất hiểu là truyện đang nói cái j,chẳng qua nếu đọc kỹ 1 tý sẽ thấy về câu cú,ngữ pháp thì ko đc hay và còn nhiều lủng củng,nhưng xin hỏi có ai ko hiểu j khi đọc truyện ko a,ko phải ko ạ,tôi tin 99% mems là hiểu,nên việc j chúng ta fải ngừng ở đây chứ.các bạn cứ tiếp tục edit đi ạ.nếu đó còn là sự yêu thích,đam mê của các bạn thì ko có sao cả,cứ tiếp tục NHƯNG CHÚNG TÔI MONG CHỜ NHỮNG BẢN EDIT HOÀN CHỈNH HƠN,CHẤT LƯỢNG ĐI ĐẦU,SỐ LƯỢNG THEO SAU CÁC BẠN NHÉ,các bạn cứ trau chuốt kỹ càng 1 chút,ko cần vội vã,ra truyện muộn tý chúng mình cũng chờ đc,đã yêu thì lâu mấy cũng chờ phải ko cả nhà mình,Còn đâu đọc giả chúng ta phiên phiên cho các bạn edit 1 tý,Có lẽ nhiều ngày qua run cùng đội ngũ edit chịu khá nhiều áp lực từ phía các đọc giả hay từ mod rồi.Dặt trường hợp mình vào các bạn edit chúng ta cũng sẽ hiểu là các bạn ấy đã nản đến mức muốn từ bỏ rồi,thui đừng chia tay,yêu rồi lại ctay thì bùn lém,kaka
Dù gì vẫn luôn luôn ủng hộ,cố gắng lên các tình iu.

Bình luận

ok, cả hai đều đc ah, cảm ơn góp ý và động viên của chị :)  Đăng lúc 28-7-2013 10:15 PM
Hình như chỉ đc chọn 1 phương án thôi chị, có j chị hỏi lại Run xem chọn 2 phương án đc k?  Đăng lúc 24-7-2013 01:44 PM
Quên mất nhỉ,mình chọn phương án 2 và cả phương án 3,kekecaar 2 nhé  Đăng lúc 24-7-2013 01:22 PM
Vậy ý kiến của c là phương án thứ 2 or 3 hay cả hai ạ?  Đăng lúc 23-7-2013 11:55 PM
cảm ơn và cảm mến chị nhiều lắm! Đêm rồi mà chị vẫn chia sẻ với tụi em chân thành thế này làm em cảm động quá!  Đăng lúc 23-7-2013 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1348#
Đăng lúc 23-7-2013 23:13:42 | Chỉ xem của tác giả
Oa ,khẻ phá rối đả đến.
dưới tình hình này bạn TT nhà ta dường như có thể trở thành nhà kinh doanh vật liệu xây dựng đc rồi,
cứ qua mỗi một chương thì Fan "cuồng" của bạn TT ngày càng nhiều
dự đoán của mình là trong những ngày tháng tiếp theo chị ấy sẻ ngày càng đc "hăm dọa" nhiều hơn nửa
thấy TN củng đáng thương cơ mà chị ta đả đi sai đường rồi lại không muốn thừ nhận mình sai, đến cuối cùng kế quả chỉ có mình bị tổn thương thôi, đúng là bi kịch

Bình luận

um, lại có phương án 4 ư,nhưng mình lười suy nghĩ lắm chức chỉ chọn trong 3 phương án thôi ^^!. quan trọng là bạn Run cảm thấy thoải mái là đc ^^!  Đăng lúc 24-7-2013 11:16 AM
Hiii thanks Run đã vất vả nhé, mình sẽ chạy đi xem rồi suy nghĩ đưa ra quyết định nhé^^  Đăng lúc 24-7-2013 12:07 AM
@Maria: mình mới thêm lựa chọn thứ tư nữa đấy, maria suy nghĩ thêm nhé :))  Đăng lúc 23-7-2013 11:58 PM
Cảm ơn tình yêu nhé <3  Đăng lúc 23-7-2013 11:58 PM
tôi chọn phương án 2 ah  Đăng lúc 23-7-2013 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1349#
Đăng lúc 23-7-2013 23:15:48 | Chỉ xem của tác giả
hìhì, mình chọn phương án 2
Suốt một chạng đường dai, mình cảm thấy các bạn làm rất tốt, thật đáy, nếu không đã ko co' nhiều đọc giả theo như vậy^^
Ngay cả những "sạn" mà mấy người khác ý kiến trừ mấy lỗi chính tả ra thì mình lại cảm thấy phần nhiều vẫn rất hợp, chẳng có gì phải tranh cãi cả. Đó là ý kiến chủ quan của mình thôi.
các bạn cố lên nhé

Bình luận

Cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 23-7-2013 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1350#
Đăng lúc 23-7-2013 23:22:53 | Chỉ xem của tác giả
Em chọn phương án 2 ạ,em thấy bản edit của nhà mình ổn mà.
Với cả mọi người đều hóng chương mới ra từng ngày nữa nên em mong các ss tiếp tục edit những chương mới sau khi hoàn mình chau chuốt lại cho bản edit được hoàn hảo hơn.
Em thấy trong kites có nhiều người vẫn để hoàn truyện sau đó quay lại beta mà,hì hì
Luôn ủng hộ các chị ạ,em cảm ơn vì các chị đã dành nhiều thời gian để edit truyện:P

Bình luận

đọc lời động viện của bạn mình rất vui. Cảm ơn ý kiến của bạn :)  Đăng lúc 23-7-2013 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách