Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
1351#
Đăng lúc 24-7-2013 07:43:19 | Chỉ xem của tác giả
Hụ hụ! Đi vắng mấy hum giờ mới về nhà và mở máy lên, thật sung sướng vì có liền tù tì mấy chương để đọc. Sao mình gét con mụ Tương tư thế không bít được, mình đang nghi ngờ liệu mụ ý có phải là chị ruột của ST không đây, ném gạch đá vào mặt mụ TT. DT ở cháp này sao mà lãng mạn thía. Hjhj! Anh lúc nào cũng dịu dàng như vậy thì ST làm gì mà không tình nguyện ở lại với anh. Kaka! àh suýt quên việc chọn các phương án, mình chọn phương án 2. Oh yeah! Các bạn cố găng lên nhé, thank các bạn nhìu nhìu vì đã làm bộ truyện này ( ôm hoa tặng...tặng chủ nhà)@ / @

Bình luận

Cảm ơn ý kiến của bạn :"))  Đăng lúc 24-7-2013 09:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1352#
Đăng lúc 24-7-2013 07:48:52 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong  2 chap 652 65.3 mà thấy ghét towng tư qus đi . sao mà giả tạo như thế chứ em mnhf chứ ải người dưng đâu . mong soa cho SANH TIÊU VÀ ANH TÔN sớm vạch mặt đc bà ta ra . còn cố tiếu tây nửa bị Tôn trả thù mà còn chưa kinh à dám trốn để dổ lỗi cho SANH TIÊU À . i hate you

còn vè ý kiến của mình về việc ngừng hay tiếp tục thì mình chọn phowng án 2 . mình biết các bạn cũng vaatsvar lắm mới làm đc bộ truyện này dù sao cũng đi đc 1 chặng rồi mà lại ngừng hay sao dù là việc dịch có chút khó khăn dẫn đến nhiều người co nhiều ý kiến sai chô này chổ nọ nhưng mà nọ dung thì đọc cũng hiểu mà . m.n cũng nên hiểu cho các bạn edit xíu thỉnh thoảng cũng có chút lỗi nhưng cũng 0 lớn lắm vẫn truyền tải đc nội dung truyện hay mà . cảm ơn các bạn nhiều

Bình luận

Cảm ơn bạn :))  Đăng lúc 24-7-2013 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1353#
Đăng lúc 24-7-2013 08:07:47 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi người edit cũng đều có khiếu về văn, như có người thì văn mượt mà như cũng có người văn không được suông,mình mong các bạn hãy thông cảm cho những editor, từ từ rồi sẽ có kinh nghiệm.
Mình mong các bạn edit truyện này đừng lấy chuyện này mà buồn,đôi khi sư góp ý của người khác sẽ giúp các bạn có thêm nhiều kinh nghiệm hơn nữa.{:171:}
Mình vẫn chọn phương án 2 và mong các bạn cố gắng lên{:179:}.
Cám ơn các bạn rất nhiều vì đã đem đến chia sẽ cho mọi người những bộ truyện hay như thế này

Bình luận

Cảm ơn bạn đã thông cảm và ủng hộ  Đăng lúc 24-7-2013 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1354#
Đăng lúc 24-7-2013 08:14:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình theo dõi suốt từ khi câu chuyện bắt đầu cho đến bây giờ, truyện rất hay. Dịch truyện đâu phải dễ dàng gì đâu nên k khó có những hạt sạn,ngoài lỗi chính tả ra thì có vấn đề gì đâu chời,các bạn đi cũng 1/3 đoạn đường nhưng đâu phải là ngắn mà ngừng truyện thì mình ngủ đông sao :),  túm lại là phương án 2 :))), ủng hộ các bạn fighting.

Bình luận

cảm ơn bạn :) chúng mình sẽ tiếp tục cố gắng  Đăng lúc 28-7-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1355#
Đăng lúc 24-7-2013 09:43:30 | Chỉ xem của tác giả
Đừng mà, tớ là tớ chon phương án 2 đó. Đang đến đoạn hay mà
Bạn edit rất mượt, đọc lại dễ hiểu nữa giờ mà beta lại thì chắc tớ chết mất làm xong rồi beta lại cũng được mà
Bây giờ mà tạm dừng truyện thì buồn lắm đó

Bình luận

cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 28-7-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1356#
Đăng lúc 24-7-2013 12:27:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ truyện Edit như vầy là ổn rồi. vẫn tiếp tục ủng hộ các bạn làm tiếp truyện (Mình chọn PA 2 nha)

Thật ra mà nói phải có những lúc khó khăn thế này thì ST mới thấy được tình cảm DT dành cho mình.

Nói chung là chặn đường của 2 anh chị còn dài lắm, ST sau này còn đau khổ hơn nhiều. Mong có chương mới nữa rồi đây! :)

Bình luận

Cảm ơn bạn nhé :)  Đăng lúc 28-7-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1357#
Đăng lúc 24-7-2013 12:35:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình chọn phương án 3. Vừa post tiếp chương mới vừa beta chương cũ.
Có thể do mình không khó tính nhưng mình đọc bản edit của nhóm bạn vẫn thấy hài lòng. Chuyện edit không truyền tải hết 100% nội dung cũng như ý tứ trong bản gốc là chuyện bình thường. Trừ khi làm sai lệch theo một hướng khác mới sợ.
Mình ủng hộ các bạn. Cố gắng lên nhé {:412:}

Bình luận

cảm ơn ý kiến của bạn :)  Đăng lúc 28-7-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1358#
Đăng lúc 24-7-2013 12:43:29 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chắn mình chọn phương án 2 rồi.
Mình thấy truyện bạn deit rất ổn mà, ko sao cả.
Với lại truyện đã đi được một chặng đường dài rùi mà phải ngừng lại mình cảm thấy rất tiếc.
Đây là một tiểu thuyết rất hay vs mình đã bị cuốn hút bởi nó.
Vậy nên mong bạn tiếp tục edit truyện
Dù chậm một chút cũng ko sao, miễn có truyện đọc là tốt rùi.
thanks

Bình luận

cảm ơn ý kiến của bạn :)  Đăng lúc 28-7-2013 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1359#
Đăng lúc 24-7-2013 14:08:58 | Chỉ xem của tác giả

bạn ơi edit tiếp đi
với lại truyễn đã đi đc một chặng khá dàii nếu bây giờ bỏ thì thực sự rất uổng :(
với người khác thì không biết nhưng cá nhân mình thấy các bạn edit như vậy là rất ổn rồi ^^
vậy nên cứ tiếp tục bạn nhé , đừng bỏ dở công sức chỉ vì một hai lời nói :)
Theo mình thì mình sẽ chọn phương án 2 ^^ kêu mình đợi thì chắc chết luôn quá

Bình luận

cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 28-7-2013 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1360#
Đăng lúc 24-7-2013 15:11:51 | Chỉ xem của tác giả
không biết chừng nào ST mới phát hiện ra bộ mặt thật của chị gái mình nữa? Lúc ấy chắc cô đau lòng lắm đây.
Thảo luận về ý kiến nên dừng hay tiếp tục truyện này thì mình chọn phương án 2. Thực sự mình rất thích truyện này đến nghiện luôn rồi mà bây giờ dừng truyện hoặc đợi beta thì mình sống không nổi mất. Thế nào cũng sẽ bị suy nhược thần kinh thôi. Mình thấy truyện hiện tại vẫn ổn đọc xong vẫn có thể hiểu được nội dung của nó nên mình thấy cứ tiếp tục vẫn ko có gì không tốt cả.

Bình luận

cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 24-7-2013 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách