Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
1401#
Đăng lúc 28-7-2013 22:25:16 | Chỉ xem của tác giả
CTT quả này xui rồi, gặp anh DT sau khi thở phào vì NTT ko sao thì chắc sẽ lo lắng và hoảng sợ ngay và nghĩ mình sẽ bị làm sao đây. Khổ thân cô rồi CTT ơi, ai bảo cô động vào ST của anh cơ. Hnay trực thế mà trong lúc mải hóng xem the voice thì ko được giật tem chứ. Hic. Thôi chờ tiếp tục các chap mới nào. Cám ơn run man và các bạn editor nha. Năng suất quá :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1402#
Đăng lúc 28-7-2013 22:27:19 | Chỉ xem của tác giả
Hì hì mình gianh đc phong bì comt rồi *tung bông*
Thấy nhân vật TN trong đây cũng có vài phần đáng thương, chung quy lại vẫn là yêu quá hóa rồ lên mà thôi, đánh mất hết lý trí,đi rước chính "tình địch" của mình vào nhà chồng mình ở, còn để cho cô ấy đc nước lấn tới nữa chứ, TN đúng là quá thất bại mà
Còn CTT kỳ này là k xong vs anh Tôn nhà ta rồi, haizzz anh mà đã ra tay thì... hậu quả khó lường lắm huuu, đáng thương cho những ai cố tình chọc vào anh ấy
Thanks ekip nhà ta nhé hiii

Bình luận

Rùi ơi mấy chị này, có gđ rồi còn em chưa vẫn còn FA mà sao cứ đem truyện nóng nóng ra nhử em hoài thế kia, em *lăn ra khóc* :((  Đăng lúc 29-7-2013 12:03 PM
Đề nghị ss Vik ko truyền bá VHP kho lành mạnh. Tui méc Mod pan nick bi h. keke. Mà ss đọc truyện gì dzay*-*?  Đăng lúc 29-7-2013 11:59 AM
nếu tẩu hoả nhập ma ta sẽ lôi lão chồng ta ra làm thuốc giải, he he, run co chuyện nào hay giới thiệu đi, haiiii, hết truyện để đọc rồi  Đăng lúc 28-7-2013 11:18 PM
H của Thánh Yêu thì nói làm gì >< vik mà như ko ý, Vit tu luyện đến cấp độ nào rồi ko bik, cẩn thận lại tẩu hỏa nhập ma :P  Đăng lúc 28-7-2013 11:14 PM
nói chi đến H của Thánh Yêu^^  Đăng lúc 28-7-2013 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1403#
Đăng lúc 28-7-2013 22:41:52 | Chỉ xem của tác giả
Khuya rồi mà bạn Vịt vẫn chăm chỉ post truyện quá ha.Cảm ơn bạn Vịt nhìu nhìu nha :xxxxxx
Cô Cố quả này chít chắc rồi, nhưng suy đi tính lại cô ấy cũng chỉ là 1 quân cờ trong trận chiến của DT và NTT, vừa đáng thương nhưng cũng vừa đánh trách...haizzz
P/s: Truyện các bạn dịch mượt quá,đọc thích ghê...Cảm ơn các bạn nhìu nhìu nhaaa :xxxxx

Bình luận

Ở đây cũng đc hí hí ^^  Đăng lúc 29-7-2013 10:55 AM
:) cô này khen nổ cả mũi chị em nhà chúng tôi mất.  Đăng lúc 28-7-2013 11:02 PM
hehe, thế thì còn gì bằngggg nàng thích chém ở đâu, ngay tại đây lun hay qua fb  Đăng lúc 28-7-2013 11:02 PM
Nàng nổi lên làm bạn chém gió vs ta đi hiiii, hình như chúng ta bằng tuổi vs nhau thì phải hí hí ^^  Đăng lúc 28-7-2013 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1404#
 Tác giả| Đăng lúc 28-7-2013 22:54:48 | Chỉ xem của tác giả
Kết quả xin ý kiến độc giả về vấn đề ngừng lại hay tiếp tục post truyện

Cảm ơn các bạn vì đã nhiệt tình đưa ra ý kiến cũng như động viên cổ vũ để nhóm edit tiếp tục cố gắng.

Kết quả:

Tổng số 73 phiếu.

Phương án 1: 0 phiếu

Phương án 2: 64 phiếu

Phương án 3: 6 phiếu

Cũng chọn cả 2 phương án 2 và 3: 3 phiếu (Kể cả những bạn nói rằng tiếp tục post truyện nhưng không nói rõ phương án 2 hay 3)

Phương án 4: 0 phiếu

Vậy là đã rõ, phương án 2 được đa số các bạn lựa chọn. Chúng mình sẽ tiếp tục post truyện, bản truyện sẽ được chỉnh sửa kỹ càng hơn trước khi post. Mong rằng sẽ khiến các bạn hài lòng.

Dù vậy, số lượng các bạn mong truyện chỉnh sửa lại các chương cũ khá đông, chúng mình rất tôn trọng ý kiến của các bạn. Ngay tại thời điểm này các bạn trong nhóm vẫn đang chỉnh sửa lại các chương đã post của truyện, khi hoàn thành sẽ post lại trong các bài post trên kites để gửi đến bạn đọc bản truyện hoàn thiện hơn. Việc sửa lại này sẽ không quá ảnh hưởng đến tốc độ post các chap mới của truyện nên các bạn cứ yên tâm là truyện sẽ ra đều.

Chúc các bạn tuần mới suôn sẻ và tràn ngập niềm vui :)

Thân ái!

Bình luận

ui ui !!! yêu quá... <3 <3 moahhhhhhhhh  Đăng lúc 29-7-2013 09:51 PM
ss đi ngủ đi, mai còn đi làm :)  Đăng lúc 28-7-2013 11:03 PM
hehe g9 my love <3  Đăng lúc 28-7-2013 11:02 PM
muah muah, thương cái nào, chỉ chờ có kq là ngủ thôi. G9  Đăng lúc 28-7-2013 11:02 PM
aaaaaaa, lun ủng hộ các bạnnnnn :xxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 28-7-2013 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1405#
Đăng lúc 28-7-2013 23:18:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Oh Yes! Biết ngay là phương án 2 áp đảo mà, cảm ơn nhóm edit nhiều, các bạn vất vả rùi :-)
Sau đây là màn bình loạn của t về chương này:
Khi nhìn thấy DT, CTT thở phào nhẹ nhõm vì đoán được NTT ko có việc gì, nhưng cô mừng hơi sớm đấy CTT, lần này chắc hẳn cô ấy cũng xác định là một đi ko trở lại!
Kể ra NTT cũng may mắn vì có CTT và TN yêu thương chứ nhỉ, suýt nữa là ST cũng thật lòng yêu NTT rồi. Còn DT, ngoài tiền bạc và thủ đoạn là ko đếm xuể ra thì anh chẳng có gì, ko có người thân, những cô gái khác đến với anh cũng vì tiền, may là sau này chị ST nhà chúng em yêu và hốt anh về làm chồng.
Vì quá mê truyện nên t cũng đã trót dại mò bản convert đọc, được cái là ko hiểu gì hết trơn, xém tí nữa thì tẩu hỏa nhập ma, vì vậy lựa chọn tốt nhất là chờ các bạn editor làm truyện cho đọc thôi. Cố lên nhé mấy bạn! Truyện hay lắm lắm! (Ko bít mình nói câu này mấy lần rồi nữa :-)

Bình luận

Chính vì mình thương a Tôn đơn độc nên lọt càng sâu vô cái ho này. Tôn ca, em thương anh lúm  Đăng lúc 29-7-2013 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1406#
Đăng lúc 28-7-2013 23:23:34 | Chỉ xem của tác giả
phần này ngắn thật, nhưng củng đủ thấy CTT là loại người thành thật rất nhiều so với TN, ít nhất cô ấy còn biết hối hận còn TN thì hình như càng ngày càng đen, đồng nghĩa với càng ngày càng ngu, ai giật dây củng nghe theo, bởi vậy hỏi ao NTT lại càng ngày càng chán cô ta như thế .
Chương này bà chị khó ưa kia chưa xuất hiện, đang đợi để tiếp tục tặng gạch đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1407#
Đăng lúc 28-7-2013 23:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Em Tây tiêu rồi lần này chỉ mong anh giơ cao đánh khẽ, nhưng chị Tiêu thảm như vậy, mắt lại không nhìn thấy có lẽ anh sẽ không nương tay đâu, với tính cách của anh thì xác suất thấp lắm đây.
Thảm thương thảm thương, mong có kỳ tích xuất hiện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1408#
Đăng lúc 29-7-2013 14:30:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thiện tai! Thiện tai, cuối cùng thì giờ G của em CTT cũng đã tới, đợt này chắc Tôn ca đích thân ra tay quá. Ko biết xử xong CTT DT có tìm TN để xử nốt ko nữa?
Rồi còn TT , đau đầu thật đấy, quăng đại TT vô tù ngồi bóc lịch đi cho khuất mắt Tôn ca àh.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1409#
Đăng lúc 29-7-2013 19:06:48 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các chị truyện lại được post đều đuều r chứ bọn e theo hố từ khi mới ra những chap đầu bh mà k post buồn thấy mất mát lắm .Lâu lắm r cmt hnay comt cái cho khí thế k biết CTT bị a Tôn đối xử thế nào đây .TN cứ nghĩ mình thông mình mà khờ dại quá .
Khổ mỗi chị ST k hiểu còn bị gì nữa k TT thì trong bụng toàn ghen ghét đố kị .Con nam chính e vẫn ghét như thường :v
Thaks các chị edit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1410#
Đăng lúc 29-7-2013 21:36:00 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tên chương mà thấy thoải mái trong lòng. Không phải thích nhìn cảnh người khác chịu đau khổ, nhưng nghiệt do ai tạo thì người đó phải gánh lấy thôi. Cố Tiêu Tây được bao bọc đến bây giờ đã là phước phần của bản thân rồi, đến lúc phải nhận trách nhiệm.
Hy vọng sau chuyện này có một vài cảnh ngọt để an ủi tâm hồn Sanh Tiêu :) Sẵn tiện nếu được thì nên có nhân vật phụ nào đó lái xe tải đâm trúng Tương Tư càng tốt =)) [em giỡn tý]
Cảm ơn các editor nhiều :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách