Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
1471#
Đăng lúc 7-8-2013 16:15:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chà
Anh tôn bực mình ch rồi
Nhưng a có biết ch bất an lắm ko
Sao nỡ đối xử với ch như thế
Ch cũng ko thấy gì nữa mà
Tội ch quá cơ
Ghét bà TT quá đi mất
Chỉ muốn ném đá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1472#
Đăng lúc 7-8-2013 16:28:51 | Chỉ xem của tác giả
MTT ác như cá ngác ST vì  MTT mà làm việc cật lực muốn bán cả mạng mà cô ta lai ganh tị chơi xấu như thế . Còn tỏ vẻ như mình là người bị hại làm cho chị ST với anh DT hiểu lầm nhau hoài a aaaa . Còn muốn làm tiểu tam nữa chứ oi {:426:}. mình có tìm wattpad thấy có đoạn hai anh chị tình cảm lắm mà không biết chừng nào mới xuất hiện đây nóng lòng quá đi a
Cám ơn các bạn edit nhá .Chúc các bạn sức khỏe như khủng long để truyện sớm hoàn thành chứ kiểu này chắc mình phải mua thuốc trợ tim uống dài dài quá

Bình luận

bạn này vui tính ghê, đọc cmt của p mà t cười suốt, nói rất hay!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 8-8-2013 08:20 AM
Cám ơn bạn nhé. Truyện mới đi dc 1/3 đường thôi. còn xa lắm. 1/3 tiếp là ngược tơi bời nên bạn cứ chuẩn bị thuốc trợ tim đi là vừa :d  Đăng lúc 7-8-2013 04:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1473#
Đăng lúc 7-8-2013 18:16:15 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi truyện hay quá
thương chị sanh tiêu quá cơ
hiền lành thiện lương như thế mà toàn bị ăn hiếp không
cái bà chị tương tư láu cá thật, dù gì cũng là chị em ruột mà toàn làm trò.. không
thôi kệ, dẫu sao chị sanh tiêu cũng có anh duật còn bả thì hêm có ai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1474#
Đăng lúc 7-8-2013 18:21:06 | Chỉ xem của tác giả
ghớm anh duật cũng thù dai gớm
Vì sao tôi phải đưa em lên? Chẳng phải am nói không cần người khác giúp đỡ bất cứ việc gì sao?

hé hé, cơ mà mình rất thích nhá
lại nói đến cái bà tương tư kia
haiz... thật là, đến chó còn ghét nữa là huống chi con người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1475#
Đăng lúc 7-8-2013 20:59:25 | Chỉ xem của tác giả
Chị ơi chị có thể nào cho em biết khi nào con Tương Tư out ra khỏi truyện ko ạ? ><

Em là em tức cái con đấy dữ lắm rồi nhé *cào tườnggg*

Thanks đã edit ạ <3

Bình luận

bình xờ tĩnh, khang chiến còn trường kỳ, chúng ta cần giữ sức p àh  Đăng lúc 8-8-2013 08:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1476#
Đăng lúc 7-8-2013 21:32:26 | Chỉ xem của tác giả
besunrang9x gửi lúc 7-8-2013 08:31
ôi trời ơi... đọc đến đoạn này hồi hộp ghê. không biết rồi sao đây.
Liệu DT có v ...

hì. đọc chap mới rồi b à :)
Hôm trc t k hiểu. có 1 cmt của t bị xóa. k hiểu lý do gì ! Buồn luôn

Bình luận

oh ! tks a ! em để ý cái đấy, nhưng chắc lúc nào đó. xúc động quá lại cmt nhanh không đủ đk haiz  Đăng lúc 7-8-2013 09:43 PM
em ơi phải ghi đủ 3 hàng mới đúng quy định  Đăng lúc 7-8-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1477#
Đăng lúc 7-8-2013 21:42:26 | Chỉ xem của tác giả
Bà Tương Tư lần này độc ác thật dù gì cũng còn tình máu mủ mà, chị Sanh Tiêu sợ trời sấm sét kêu gào vậy mà bả đành lòng giương mắt nhìn, đáng sợ thật.
Bà chị yêu quý của chị đã đi được rồi mà vẫn cò dấu, để xem bà này dấu được bao lâu đây, haizz...chị Tiêu vô phước thật, chỉ có anh Tôn quan tâm chị thôi vì vậy hãy đối xử tốt với anh đi. Đừng cố chống đối anh nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1478#
Đăng lúc 7-8-2013 22:00:02 | Chỉ xem của tác giả
Một giọt máu đào hơn ao nước lã . có 1 người chị như Tương Tư đúng là ác duyên. bà TT này quá độc ác , cùng là chị em phải biết thông cảm yêu thương nhau , sao bà ta có thể nghĩ rằng chân bị tàn ,ko có tiền, ko ai quan tâm...đều tại Sanh Tiêu , ST tội nghiệp 1 lòng 1 dạ chăm lo cho chị gái chịu uất ức vậy mà đc j ??? đc sự ghẻ lạnh , khinh bỉ coi thường của chị Ruột - đọc thật căm tức , muốn dùng tay bóp cổ TT .quá !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1479#
Đăng lúc 7-8-2013 22:09:42 | Chỉ xem của tác giả
Ghét quá, ghét quá, ghét quá mình ghét bà cáo già giả tạo MTT quá đi thôi, ngày xưa mình đọc đến chap này ngồi phát điên lên mà k biết làm thế nào cho hả giận giờ vào đây đúng là quá hợp lý, mình ném đá, ném gạch, lựu đạn cho bà MTT có thêm vật tư mà xây nhà biệt thự ở này{:431:} {:431:} {:426:} {:426:}, bực bà này ghê ấy lúc nào cũng ganh tị vs chị ST, dù sao khi bà ấy bị liệt chân k đi lại đc chị ST đã chạy bôn ba kiếm tiền chạy chữa cho bà ấy mà, ghét thật ấy{:439:}
Mình thấy em Hải bối dù sao là động vật nhưng vẫn còn có tình cảm hơn bà ấy, mình thích em Hải bối quá
Anh Tôn giật nhìn đáng yêu quá nhỉ, chị nhà mình thì lại càng đáng yêu nhất quyết k bỏ góc áo anh ra hiiii{:414:}
Thanks bạn Run cùng chị BrownEye nhé hiii   

Bình luận

ôi bạn hả, ừa ta đang hít vào thở ra đây hiiii, comt xong đỡ bực hơn rồi hiii, thanks nàng ^0^  Đăng lúc 7-8-2013 10:29 PM
bình tĩnh nàng iêu, *hạ hỏa hạ hỏa* :)))  Đăng lúc 7-8-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1480#
Đăng lúc 7-8-2013 22:39:23 | Chỉ xem của tác giả
run_man gửi lúc 7-8-2013 14:46
Chương 69.1  Em không thể rời khỏi tôi được, đúng không?

Edit: BrownEye

Hello cả nhà hello chủ thớt run_man

Mình là 1 reader của truyện

Nhưng ít comt lắm

Hôm nay trước hết gửi lời cám ơn các editor

Các bạn đã đem đên 1 cuốn truyện hay đên mn

Nhân đây thấy run_man đang có chương trình giựt tem mỗi chap

Mình xin đưng ra tài trợ xèng cho màn giựt tem này

Bắt đầu từ chap 69.2 nhé

Mong các bạn sẽ comt và ủng hộ các editor nhiều hơn nữa nhé

P/s:mình sẽ chuyển xèng cho run_man rồi bạn chuyển cho các bạn giựt đc tem nhé

Sắp tới mình làm ăn khá hơn sẽ tăng mức xèng lên nhé.Bây giờ vẫn là 50$/tem

Mình sẽ gửi xèng tri ân các editor sau nhé

Chúc mn buổi tối ngon giấc

Bình luận

Mình... mình cũng muốn có 50$ á hiiiii mong mọi người đừng ném đá mình, mình chỉ mơ thôi mà hii ^^  Đăng lúc 12-8-2013 06:28 PM
xao mà bạn giàu thể?!?  Đăng lúc 8-8-2013 08:15 AM
Hoan nghênh Mạnh Thường Quân, cảm ơn bạn rất nhiều :)  Đăng lúc 8-8-2013 12:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách