Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
321#
Đăng lúc 5-4-2013 22:52:06 | Chỉ xem của tác giả

Mặc dù hôm nay mình đã viết khá nhiều nhưng hiện tại vẫn còn khá bức xúc, ngoài bực nam phụ NTT cùng con nhỏ TN thì người thứ ba trong chap này mình ném đá là bà mẹ NTT, bà này dường như là hình mẫu tiêu biểu cho những bà mẹ thuộc tầng lớp giàu sang k cần biết con mình có thích hay yêu cô gái kia k chỉ cần biết môn đăng hộ đối là được. Điều đó làm mình nhớ đến chuyện tình của hoàng tử WILIAM và KATE của ANH QUỐC nó làm cho mình tin rằng trên đời này vẫn còn có tình yêu k phân biệt tầng lớp.
A DT lưu manh nhà ta luôn xuất hiện vào đúng giờ khắc chị yếu đuối nhất, chắc là a đứng quan sát lâu rồi nhỉ, dẫu biết a là kẻ đầu sỏ nhưng hành động a dang đôi tay ôm chị vào lòng vẫn đẹp làm sao. Một lần nữa thanks các bạn nha.

Bình luận

hì, cứ xả hết cho nhẹ nhõm đi :)  Đăng lúc 5-4-2013 11:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 5-4-2013 23:19:30 | Chỉ xem của tác giả
hix! chap này càng thương cho chỵ ST!
cơ mà e thix cái hành động a dang đôi tay ôm chị vào lòng sao lun a!(mặc dù chính a là ngừi làm ra mọi chiện nhưng e vẫn trung thành với a nàk!)
thanx pạn vulacxuyenha đã edit truyện nhaz!hihihihi!
PS:lúc nãy mình thấy có pạn com chưa đủ 3 dòng nên nhắc xíu... ai ngờ lại là chủ thớt...hihihihi!sr nhaz!tại chưa nhìn tên đã nhắc!!!!!!!!!!!!!!!!{:438:}{:438:}{:438:}

Bình luận

hì, cảm ơn bạn đã nhắc nhở mọi người. Mình nghĩ đây là quy tắc chung của 4rum nên mọi người nhắc nhau cùng thực hiện theo là rất phải mà. Đừng ngại nhé   Đăng lúc 5-4-2013 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 5-4-2013 23:44:32 | Chỉ xem của tác giả
vulacxuyenha gửi lúc 5-4-2013 21:18
Chương 42.1 : Tổn thương.

Editor: Vulacxuyenha

người ta nói số 9 là con số vàng bạn ạ, giá sản phẩm trong siêu thị thường để lẻ ở con số 9, người ta sẽ mua nhiều hơn nếu giá được làm tròn.
đọc chương này mới thấy bộ mặt thực sự của NTT, cứ nói là không để ý vệc sanh tiêu bị duật tôn cưỡng bức nhưng luôn để trong lòng, bình thường thì k sao cứ có chuyện là khui ra, rõ ghét. sanh tiêu đã nói là không được rồi mà còn cố theo đuổi làm gì. ghét cả NTT, tô nhu, bà mẹ nữa. đúng là tình huống cẩu huyết cổ điển trong ngôn tình

Bình luận

pam
sau này còn ghét hơn á nàng ^^ nói chung là ST ko chọn NTT là quá chuẩn rồi ý  Đăng lúc 6-4-2013 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 6-4-2013 00:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Khoảnh khắc đầu tiên khi Nghiêm Trạm Thanh xuất hiện đã đánh lừa cảm nhận của mình. Cứ ngỡ anh ta là một kẻ bá đạo, cố chấp, ngoan độc, có thể đấu với Duật Tôn theo kiểu " người tám lạng kẻ nửa cân". Thật sự không nghĩ ra anh ta chỉ là một kẻ ích kỷ và hèn nhát - không xứng với Sanh Tiêu. Theo quan điểm của mình người xứng đáng với cô ấy nhất là Đào Thần, chỉ tiếc vấn đề quan trọng nhất là - cô ấy không yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 6-4-2013 01:46:29 | Chỉ xem của tác giả
cả mấy sis dịch bộ truyện này đều có vẻ bi ai với tình iu quá
nhưng em đoán thế mới cho ra đời được những câu văn phong bi đát, ngược đến đau đớn tê tái cõi lòng
thôi thì xin các sis cứ tiếp tục phát huy ạ lalala là ta vẫn có truyện hay để đọc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 6-4-2013 02:21:53 | Chỉ xem của tác giả
m thề là trong vòng 1 tuần nữa k vào đọc truyện tiếp, chờ truyện ra nhiều chap thì đọc 1 thể, chứ cứ đọc kiểu này đau tin mà chết mất >"<...
đọc chap này thương ST quá :(((..mà lâu rồi k thấy nhắc gì đến bà chị Tương Tư nhỉ @@..sao cuộc đời ST toàn gặp phải những ng chả ra làm sao thế này >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
Đăng lúc 6-4-2013 08:26:25 | Chỉ xem của tác giả
xuanha0124 gửi lúc 5-4-2013 23:19
hix! chap này càng thương cho chỵ ST!
cơ mà e thix cái hành động a  ...

Cảm ơn ấy đã nhắc nhở, cơ mà tớ cũng chả biết viết thế nào cho đủ 3 dòng, cứ lặp đi lặp lại mãi thì cũng không hay, với cả sẽ bị cho là spam T_T
Cả nhà ngày mới vui vẻ :X

Bình luận

hihihihi!  Đăng lúc 6-4-2013 08:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
Đăng lúc 6-4-2013 09:39:08 | Chỉ xem của tác giả
Anh chỉ phạm phải lỗi lầm thế này mà em cũng không chịu tha thứ sao?Em cứ nghĩ chúng ta hòa nhau không được à?Không phải em cũng bị Duật Tôn cưỡng bức, vì không còn cách nào còn gì?

Ta khinh bỉ. Hừ hừ....

Thương ST quá. Tự nhiên thấy yêu DT, mặc dù biết khi về nhà chị sẽ bị hành hạ T__T òa, thương chị quá....

Tô Nhu đáng ghét, lắm thủ đoạn. Nó có thai thật ko? Lại thêm bà già mẹ của TT, ta ghét >"<

Bình luận

Oa, quên chưa cảm ơn cô đã post truyện. Thank cô nhiều :D  Đăng lúc 6-4-2013 09:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

329#
Đăng lúc 6-4-2013 15:57:34 | Chỉ xem của tác giả
chẳng hiểu sao chứ thích chương này kinh khủng
muốn NTT rời xa ST cơ. vì ST là của DT mà {:418:}
may là có TN mình ác quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

330#
Đăng lúc 6-4-2013 17:49:45 | Chỉ xem của tác giả
mình chưa bao giờ có cảm giác muốn cho ai ăn gạch nhiều nhiều như lúc này, hận nhất người loiạ người miệng nói cho qua nhưng lúc nòa củng giử trong lòng, để rồi một ngày nào đó lại lôi ra mà hành hạ tinh thần người khác, NTT mặc dù đả nói sẻ không để ý đến quá khứ của St thế nhung sau đó thì sao? chỉ vì lổi lầm của anh ta(biết là anh bị hại) nhưng lại lấy một cái cớ không thể chấp nhận được mà bào chửa cho hành vi đó, đồng thời cả hai điều là ngừoi bị hại nhưng ST vốn chỉ là một cô gái yếu đuối, chẳng lẻ ngay cả nổi đau mà cô ấy ko muốn nghĩ đến mà anh lại luôn để trong lòng?  mình hoàn toàn ủng hộ hai tay hai chân đạp NTT ra khỏi cuộc chơi từ giờ phút này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách