Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
341#
Đăng lúc 7-4-2013 08:17:31 | Chỉ xem của tác giả
nói về tính chiếm hữu của anh DT thì khỏi phải bàn cãi vì tính cách này cũng được bắt gặp trong nhiều tiểu thuyết khác rồi ^^, chỉ là không thích cách chị ST tiếp nhận sự việc lắm, chị biết thừa là mình và NTT không có cơ hội rồi sao lại phải còn lừa dối lòng mình như vậy nhỉ, chỉ là mình khổ thêm thôi, haizz, tội chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

342#
Đăng lúc 7-4-2013 08:38:25 | Chỉ xem của tác giả
á há!!! MST bị lừa trắng trợn như vậy mà cũng tin cơ à!!! hà hà,, lại rơi vào bẫy của DT. cơ mà k cho hắn uống cũng là fai?? thui,, uống xong lại có cảnh xuân xắc.. hộc máu mất!!

Thanks b nhìu nhá!!! Fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

343#
Đăng lúc 7-4-2013 09:21:54 | Chỉ xem của tác giả
=)) Dt ơi là DT, anh thật là lợi hại nhé :)) Nói thật là các truyện mà nam chính cứ điên điên kiểu này tôi chả bao giờ bênh, chỉ đợi đến lúc anh trở nên dễ thương mới bênh nha. Nhưng DT là zai thứ 3 trong lúc điên ddienr kiểu này ta lại thích =)) Đầu tiên là NDT, tiếp là Thương Nghiêu. Thứ ba là anh này đó =)) Thủ đoạn không chịu đc. Thích nhất câu
Tôi nhường cho cậu đấy, cậu làm được không?
Tôi chỉ muốn cho em biết, lên giường vớibất cứ ai, thật ra đều phải dựa theo ý muốn của chính mình, tôi uống xong cốc nước này, em có tin tôi sẽ không đụng vào em không ?
=)) thủ đoạn ko chịu đc. Vì anh uống hay ko uống, anh cũng sẽ thịt chị cơ mà =)) Câu trả lời của chị thế nào cũng ko thoát khỏi anh :)) Nhưng nói thật, nữ chính tuy khổ nhưng mình ko thương lắm :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

344#
Đăng lúc 7-4-2013 10:11:18 | Chỉ xem của tác giả
haiz.ta biết ngay mà.,nam phụ mãi chỉ là nam phụ mà thôi.
nhìn xem, mấy hôm trước còn thương NTT chứ giờ thì hết rồi.
lời yêu của anh đúng là lời nói yêu kinh điển đấy.anh yêu mà để người mình yêu giữa trời mưa gió như vậy thì anh còn yêu tự tôn của mình hơn.
con trai lúc yêu thì nói không để ý nhưng sau lại bới móc chuyện cũ như thế thì ai mà chịu được chứ
con trai như anh ích kỉ quá
còn DT dù trong mắt mọi người có kinh dị cỡ nào thì ít ra vẫn chưa bỏ ST
ủng hộ truyện nhé.{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

345#
Đăng lúc 7-4-2013 10:16:35 | Chỉ xem của tác giả
“Tôi nhường cho cậu đấy, cậu làm được không?”

ta là ta thích nhất câu này a
người nói được câu này chỉ có thể là Duật Tôn.
từ nay chính thức nói lời tạm biệt với Nghiêm Trạm Thanh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

346#
Đăng lúc 7-4-2013 10:57:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
"Lên giường với bất cứ ai đều phải dựa
vào ý muốn của chính mình"
Vì câu nói này mà mình bắt đầu thích DT rùi ah
Anh nói quá chính xác đi mất
Người như NTT thì chỉ đáng làm vai phụ thui
Đụng chuyện cái là nhắc lại vụ chị ko trong sạch này nọ xong cái xin lỗi ko đáng mặt đàn ông j hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

347#
Đăng lúc 7-4-2013 13:03:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hi, mình là new member của kites, mặc dù theo dõi CTCY ngay từ lúc đầu ( bị thích ngay từ cái văn án :D ) nhưng bây giờ mới vô đây comment. CTCY là truyện duy nhất mình đọc hết convert (mà hiểu được ^^) và Duật Tôn cũng là nhân vật mình cực kì yêu thích . A đúng là rất BT, hơi "dã man" nữa, nhưng tình yêu của a thật mãnh liệt và quá trình trả giá để có được tình yêu cũng được tác giả thoả đáng. Ngoài ra cũng thích Mạch Sanh Tiêu nữa. Cảm ơn các bạn editor đã đem đến câu chuyện này. (đúng là đọc edit hay hơn nhiều, lời văn của các bạn cũng mượt nữa).hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

348#
Đăng lúc 7-4-2013 13:18:11 | Chỉ xem của tác giả
mình ghét cả nam chính lần nam phụ , cả hai đều dùng dằng, không hiểu bản thân mình muốn gì
yêu không nhận ra nhưng lại cư muốn giữ, để tra tấn cả mình cả người yêu
chỉ khổ cho sanh tiêu, chả làm gì nhưng lại phải hứng chịu tất cả
đã quá đau đớn vì nghiêm trạm thanh, lại bị một câu nói: lên giường với bất cứ ai cũng phải do mình muốn, của duật tôn mà xé lòng
chẳng biết còn ngược nhau đến bao giờ nữa đây, nhìn sanh tiêu bị ngược mà mình chỉ muốn nhảy bổ vào đạp cho duật tôn vài cước, hức hức

Bình luận

Bạn ơi, bình tĩnh lại nào bạn đánh k lại a DT lưu manh này đâu. a ấy dã man lắm ấy.  Đăng lúc 7-4-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

349#
Đăng lúc 7-4-2013 13:47:38 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện này nử chính bị nam chính ăn hiếp quá đi, chả biết sau này thế nào chứ giờ thấy tội ST quá
Cha Tôn cà chớn thấy sợ, mai mốt bị ngựoc lại cho biết nà {:135:}
thanks bạn đã edit truyện nhé! đọc lâu ùi mà hum nay mới com vài dòng cảm nghĩ, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

350#
Đăng lúc 7-4-2013 19:17:29 | Chỉ xem của tác giả
ôi anh NTT .>< lúc mọi người nói anh đểu từ chương trước, em đã không muốn tin
nhưng mà đến chương này, hóa ra anh cũng chỉ lợi dụng thuốc mà thôi.
tệ quá đi mất
cám ơn các sis đã edit. iu các sis nhiều {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách