Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
401#
Đăng lúc 12-4-2013 21:34:25 | Chỉ xem của tác giả
Auuuu, có chương mới nè
Hì hì, hok bóc dc con tém
Thì mềnh vào xé tem zi
Kaka...chủ hố cố lên.

*chụt chụt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

402#
Đăng lúc 12-4-2013 21:39:42 | Chỉ xem của tác giả
Anh Tôn vẫn như vậy cũng chỉ nghĩ cho bản thân không cần biết cảm nhận của chị Tiêu,haizz...khi nào thì anh sẽ thay đổi vậy????{:152:}
Bà chị Tư có mưu đồ gì không ta,sao thấy khả nghi lắm.
Bà Nhu đã bị lộ tẩy rồi,lớp mặt nạ đã được dở bỏ,vui quá.{:292:}
Thanks Run_man nhiều,chúc bạn ngày mai  máu hơn ngày hôm nay.{:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

403#
Đăng lúc 12-4-2013 21:56:13 | Chỉ xem của tác giả
ah ha ha! cái bà TN đáng gét cúi cùng cũng lộ tẩy! kì này cho pà chết chắc...
còn NTT cho tức chết lun... mà thấy NTT lun nói yêu ST gì mà đối xử vs chị ý quái dị thật...
Tương Tư là chị của ST mà s lại ghen ghét với cả e gái của mình? ST thương chị ý zị mà! haiz!
« Em có lên được không ? »
DT thiếu gia... trình của a em biết nhưng a có thể giấu sự vô sỉ của mình chút ít ko? ST ngừi taz da mặt mỏng mà...
thanx run_man nhìu nhìu nhaz! hihihihi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

404#
Đăng lúc 12-4-2013 22:51:22 | Chỉ xem của tác giả
chap này hay quá haha đáng đời con mụ Tô Nhi quả báo r cái kim trong bọc cũng lòi ta . tiếc thây cho a Nghiêm Trạm Thanh vì đã k bước bước cuối cùng gữi lấy chị Tô Nhu .Không biết Tương Tự mà đi được ra có bi kịch gì tiếp theo đây .Chap này thích nhất đoạn : « Bà Nghiêm, cô Tô vừa nãy trẹo chân, bà nên đưa cô ấy đi bệnh viện kiểm tra xem sao. » Ánh mắt của cô miết qua bụng Tô Nhu, « Lúc trước, chính con của cô ấy đã chia rẽ tôi và con trai bà, nay không biết trong bụng cô Tô có thật là có cái gì không, đừng để sau này, bà lại tiền mất tật mang. »   "Thaks chị edit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

405#
Đăng lúc 12-4-2013 23:17:41 | Chỉ xem của tác giả
ah thấy DT sử dụng BCS mà mình nhớ đến Hoắc Thiên Kinh của 7 Ngày Ân Ái quá, lúc đó nữ chính củng như ST ngơ ngơ mua BCS kết quả anh phán cho một câu "biết tôi sai saze bao nhiêu ko mà mua" kết quả dùng ko đc   
mấy soái ca trong tt đúng là ngàn chấm mà
đang đời NTT cái tội ba phải , bây giờ thì hối hận củng đả muộn rồi , không còn đường lui nửa
ST vì yêu NTT nên mới ko thể chia sẻ anh với ai, càng ko muốn chỉ vì tiền mới ở lại bên cạnh của anh, thế nhưng tất cả đả bị NTT hủy hết,từng cái một ko biết nên thương anh dại khò hay chửi anh ngu nửa

Bình luận

Mình cũng một thời chết mê chết mệt anh Hoắc <3  Đăng lúc 14-4-2013 06:27 PM
^^!  Đăng lúc 13-4-2013 10:42 PM
^^!  Đăng lúc 13-4-2013 10:42 PM
thì anh ý chuẩn bị cho sự trở lại hoành tráng ý ^^  Đăng lúc 13-4-2013 02:44 PM
mình củng có xem câu đó thật thì suýt té ngửa với anh luôn, đó là lý do anh trốn mấy năm để "rèn luyện thân thể" đúng là ngàn chấm ^^!  Đăng lúc 12-4-2013 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

406#
Đăng lúc 12-4-2013 23:28:46 | Chỉ xem của tác giả
truyện dài thế này chắc phải còn lâu lắm mới đến khúc trong văn án nhỉ...anh chị yêu nhau thế mà lại cứ làm khổ nhau để có truyện cho tụi em đọc :)) [em giỡn thui hihi] anh Tôn cũng giận dỗi nữa cơ đấy, "một NTT chưa đủ rắc rối hay sao..." thiệt ra thì anh cũng lo là trong lòng chị Tiêu có người khác, mà anh không tiện nói ra, hoặc ngay cả bản thân cũng chưa nhận ra gì cả ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

407#
Đăng lúc 13-4-2013 01:23:40 | Chỉ xem của tác giả
rubaby gửi lúc 12-4-2013 23:28
truyện dài thế này chắc phải còn lâu lắm mới đến khúc trong văn án nhỉ...anh chị y ...

Hôm qua thứ sáu ngày 12, latop hết pin tính đem đi sạc để vào thăm a DT lưu manh bỗng cúp điện 5 tiếng đồng hồ ngồi đếm thời gian trong nỗi nhớ câm lặng huuuu{:432:} đến bây giờ mới bay vào được vui kinh khủng lại có chap mới nữa{:425:}. Chap này coi bộ dài thật tội bạn Run-man quá thôi cố lên bạn ạ vì tình yêu của a DT lưu manh nhà mình.
Nam phụ NTT kỳ này k còn cơ hội hàn gắn với chị ST nữa đâu nhé, điều này làm mình vui vì NTT k đáng có được tình yêu của chị ST. Thích màn a DT nhà mình ra tay vừa nhanh, gọn, lẹ, càng ngày a càng mặt dày cái vụ "kẹo thơm" hiii{:444:}.
Bà chị của ST cứ luôn ghen ghét, đố kỵ với chính em gái mình k biết trong tương lai gần có gây ra sóng gió gì k nữa? khổ bà này thật. Thanks Run-man và các bạn thực hiện nhé.

Bình luận

:)  Đăng lúc 14-4-2013 06:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

408#
Đăng lúc 13-4-2013 10:46:37 | Chỉ xem của tác giả
yêu nhau sao cứ làm khổ nhau
tự gây tổn thương cho chính mình và người mình yêu
nhưng dù thế nào thấy bảo kết là HE là tốt rồi
tự an ủi : " ngược cho biết trân trọng tình cảm của nhau"

Bình luận

Tình yêu nhiều khi ích kỷ :)  Đăng lúc 14-4-2013 06:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

409#
Đăng lúc 13-4-2013 18:49:22 | Chỉ xem của tác giả
ym_gnah271 gửi lúc 12-4-2013 17:38
hay quá. Duật ca mấy chạp này dễ thương thế :'x
kết nhất là cái tiêu đề "loại này  ...

tks nhaz, mình đã sửa rồi
Tại mình mới nên chưa biết, tks vì bạn đã nhắc.
Truyện hay lắm, tks bạn đã edit :D. mình cực mê truyện ngược nha :'x

Bình luận

:)  Đăng lúc 14-4-2013 06:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

410#
Đăng lúc 13-4-2013 22:56:53 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ 1 bước chân thôi nhưng nó vạch ra rõ ràng ai mới là nam chính trong cuộc đời Sanh Tiêu và ai chỉ là gió thoảng mây trôi đấy Nghiêm Trạm Thanh ah.
1 câu trên ko biết làm tn tách đc ra làm 3 dòng nhỉ?
Nói về NTT chả muốn viết quá 1 câu, đầu tư câu chữ vào anh ta nhiều thì thấy phí mà ko viết thì lộn tiết lắm

Bình luận

Vì kites quy định như vậy mà :)  Đăng lúc 14-4-2013 06:29 PM
Bạn ơi, viết 3 dòng nha bạn.  Đăng lúc 13-4-2013 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách