Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
461#
Đăng lúc 19-4-2013 20:07:56 | Chỉ xem của tác giả
Haiz, bà chị MTT này ko biết có tốt thật hay tốt đểu nữa đây? chị gái gì mà lại như thế chứ
Mà còn ông NTT nữa, ngu thì ngu nó vừa vừa thôi chứ. Đọc càng gần đây càng kết anh DT, yêu là phải hành động chứ ko thể nói suông đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

462#
Đăng lúc 19-4-2013 22:45:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bà chị Tư này đáng ghét quá thấy chị Tiêu nợ mình rồi làm tới,đang yên lành thì bả lại tạt xăng vô khiêu khích,thật là đáng sợ lòng người,cả em ruột mà cũng ganh ghét,bó tay bà chị này quá,cả tâm hồn và thể xác đều tàn tật.
Thanks Run_man nhiều nhé,cuối tuần vui vẻ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

463#
Đăng lúc 19-4-2013 23:28:54 | Chỉ xem của tác giả
vốn định chờ bao gjờ gần xong mới nhảy vô hố này.nhưng đọc cái văn án xong lại thấy không thể cưỡng lại sức hấp dẫn.không hiểu sao dạo này mình rất thích ngược.cứ thấy bộ nào dán mác ngược là phải nhảy vào có thể do mình đọc ngọt nhiều quá nên chán rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

464#
Đăng lúc 20-4-2013 11:38:05 | Chỉ xem của tác giả
hâizzzzzzzzzzzzz
cái tên NTT chêt tiệt
chút xíu nữa là chị đi đời ròi
số của ST thật đúng là hồng nhan bạc phận cơ mà
Zai đẹp thì vây quanh nhưng chả có anh nào tư tế cả
cơ mà anh Duật ơi em đặt hết hi vọng vào anh đấy

anh nhanh nhanh nhận ra là anh ko thể ko có chị đi
chứ anh cứ dằn vặt chị như thế này
chúng em thương chị lắm rồi
thanks 2 nàng nhá ta có tr để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

465#
Đăng lúc 20-4-2013 22:41:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thấy cái tựa với coming soon nhảy vào ngay. Mấy ngày ko đọc truyện rồi, nhớ quá. Hjxhjx. Thích nhất câu nói này của DT: "Nếu có ngày, em chỉ chơi đàn đươc bằng một tay,anh sẽ làm cánh tay còn lại của em" . Cơ mà sau này a lại làm tay chị bị thương ><.
Càng ngày càng k ưa NTT thế nhỉ, hành độg của a này đúng là dã man, nếu ST có con thật, con của ng mình luôn nói là yêu sâu sắc mà cũng ra tay được. Hjx. Còn MTT thì đúng là...., lúc trước nhớ là chính chị ta nói ST ở bên DT vì chữa chân cho chị ta với gì gì đấy, giờ lại nói NTT  giúp ST thoát khỏi DT. Tóm lại là nvật này thâm hiểm, chẹp

Bình luận

Cái tựa chương này hay thật đấy, a DT tiên đóa k sai mà.  Đăng lúc 20-4-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

466#
Đăng lúc 20-4-2013 23:03:49 | Chỉ xem của tác giả
đọc một lèo đến đây cảm thấy rất hấp dẫn
mỗi tội anh duật tôn ác quá huhu
suốt ngày hành hạ người ta thôi
mình rất ghét chị của sanh tiêu
suốt ngày chỉ suy tính âm mưu nham hiểm thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

467#
Đăng lúc 20-4-2013 23:08:28 | Chỉ xem của tác giả
xem cái tựa đề mà đau lòng,mình sẻ rất cảm động nếu chưa xem chương đầu tiên
lúc DT nói câu này chắc anh không nghĩ đến một ngày chính mình khiến nó thành sự thật
bởi vậy cuộc sống khó lường không nên nói những điều ko tốt vì những điều tốt thì khó thành còn những điều xấu lại thường ứng nghiệm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

468#
Đăng lúc 20-4-2013 23:11:11 | Chỉ xem của tác giả
comming soon là chừng nào mới có?
Hóng quá đi! Sắp thi rồi nhưng mình vẫn chờ đón truyện mỗi ngày
Bây giờ thấy gét NTT rùi đó nghen
HE thì thật tuyệt, đúng như ông bà ta thường nói yêu nhau lắm cắn nhau đau mừ

Bình luận

:)  Đăng lúc 21-4-2013 09:56 AM
cô bình tĩnh, đừng giục cô ấy. Đêm nay cô ko xem đc thì mai cô xem :), nhưng đừng giục kẻo cô ấy cuống :D  Đăng lúc 20-4-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

469#
Đăng lúc 20-4-2013 23:29:11 | Chỉ xem của tác giả
Thấy nói comming soon là tôi ngồi hóng nãy giờ mà chưa thấy.
Ko biết sắp đến cái đoạn trong văn án chưa nhỉ?
Còn người nguyện làm cánh tay còn lại của ST để chơi đàn là ai vậy? Ko phải NTT đấy chứ? Hay là thầy giáo mà ngày trước DT đánh gãy tay??? Ko biết thế nào. Hóng quá đi!!!

Bình luận

ôi xin lỗi bạn rất rất nhiều.  Đăng lúc 21-4-2013 09:56 AM
Bình tĩnh nha cô, từ từ sẽ biết ;) Đừng giục cô ấy nhé, tôi đuối nên ngủ trước. Các cô ở lại động viên cô ấy nha! Post truyện mệt lắm đó :)  Đăng lúc 20-4-2013 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

470#
Đăng lúc 20-4-2013 23:29:50 | Chỉ xem của tác giả
Run_man à, tôi cũng muốn thức để cổ vũ cô, nhưng mà hôm nay tôi mệt quá, ko trụ được nữa nên tôi ngủ sớm, mai lại lên lảm nhảm với hố nhà cô nhé!

Cô post truyện xong cũng ngủ sớm kẻo mệt. Cảm ơn cô đã post truyện nhé! Cô ngủ ngon.

Bình luận

Ngủ sớm nhé, bạn Vulacxuyenha post chương này, mọi người đi ngủ sáng mai dậy đọc là được mà.  Đăng lúc 20-4-2013 11:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách