Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
521#
Đăng lúc 23-4-2013 17:29:02 | Chỉ xem của tác giả
hơn 170 chap lận, các editor cố gắng nha, vất vả nhiều rồi, chap nào cũng dài thườn thượt chắc các bạn mệt lắm, cả nhà sẽ luôn ủng hộ 2 tay 2 chân để tiếp thêm tinh thần ^^. Duật Tôn đã cảm Sanh Tiêu rồi, có điều ngay cả bản thân cũng chưa nhận ra điều đó :> hy vọng hai anh chị sớm vượt qua giai đoạn ngược nhau để tiến tới hạnh phúc lâu dài...mặc dù đọc văn án xong em thấy ghét DT kinh khủng luôn, nhưng cũng mong sau này anh bị ngược đến tan tành [mình ác quá cơ ^^]

Bình luận

:) cảm ơn bạn nhiều nhé!  Đăng lúc 23-4-2013 05:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

522#
Đăng lúc 23-4-2013 18:01:09 | Chỉ xem của tác giả
Oa, yêu quá, chap này DT dễ thương quá, cơ mà anh ra tay mạnh quá >"< tôi còn sợ, huống chi ST yếu ớt T__T

Sắp bủm nhau rồi :)) Bủm nhau đi, nhưng mà đánh nhanh gọn thôi, đừng đẫm máu thế này nhé, đau tim lắm ý >"<

Hi vọng ST chấm dứt hẳn với NTT đi, ghét hắn lắm rồi >"<

Cảm ơn cô. To be continute là tối nay hả cô? hay 2 ngày nữa? :))

Bình luận

Chắc a Tôn giận lắm, sóng gió nổi lên nào.  Đăng lúc 24-4-2013 11:59 AM
uh, giờ anh Tôn biết rồi, sắp đẫm máu rồi =))  Đăng lúc 23-4-2013 11:11 PM
Sanh Tiêu chấm dứt rồi đấy chứ nhưng tên khốn NTT và bà chị TT k chịu chấm dứt. Ghét nhất câu "Sanh Tiêu, chúng ta k cần đứa bé này". k có tính người.   Đăng lúc 23-4-2013 11:03 PM
=))), comt của bạn vui óa =))). bủm nhau đê=))))  Đăng lúc 23-4-2013 07:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

523#
Đăng lúc 23-4-2013 18:49:47 | Chỉ xem của tác giả
Chương 47 : Lần đầu nếm yêu thương (Từng nụ hôn)

Cái tên chương nghe ... thế Chắc chương này hai anh chị ý sẽ hôn nhau nhiều lắm hả?   Hy vọng hy vọng hy vọng

Anh Tôn cũng thật là ... làm gì để chị Tiêu sợ đến run rẩy vậy.
Nhưng mà thích anh ý kiểu dịu dàng với chị, mỗi tội lúc đó ... người anh toàn mùi máu =.= Có bao nhiêu lãng mạn mất hết rồi
Không biết anh Tôn sẽ làm gì NTT đây, với cả không hiểu chị Tiêu quên hẳn NTT chưa, nếu chưa chỉ sợ nếu anh Tôn có làm gì NTT thì chị lại đau lòng, quay ra sợ hay ghét anh ý thì buồn.
Hihi, cảm ơn các bạn nhiều. một phần của chương thôi mà dài thế này, chắc làm mệt lắm. Hôm nào đọc truyện tâm trạng mình vui hẳn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

524#
Đăng lúc 23-4-2013 19:00:29 | Chỉ xem của tác giả
chaubeo90 gửi lúc 23-4-2013 18:01
Oa, yêu quá, chap này DT dễ thương quá, cơ mà anh ra tay mạnh quá >"< tôi còn sợ, huố ...

cô àh, mai đi làm mình post truyện nhá, tối nay có việc quan trọng, hì...........
chương này dài lắm 33 trang word cơ nên chắc mình phải chia làm 3-4 phần
Cứ từ từ mà thưởng thức các bạn nhé!

Bình luận

Nghe Vịt nói mà yêu quá, bạn vất vả rồi. Thanks Vịt nhá.  Đăng lúc 23-4-2013 11:07 PM
Hí hí, em hỏi vui thôi. Chứ ai cũng có việc riêng mà :X có truyện đọc là bọn em vui lắm rồi ý :X  Đăng lúc 23-4-2013 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

525#
Đăng lúc 23-4-2013 19:20:26 | Chỉ xem của tác giả
Á...cái tai tờ nó warm quá đi thôi. :)
Thích quá đi...hok dám đọc sợ đọc roài tối nay lại mất ngủ .:(
Đại ma đầu Duật Tôn đến bao giờ mới nhận ra rằng mình đã yêu Sanh Tiêu vậy giời???
Nếu có đáp án các bợn cũng cho mình ăn bơ đi nhá.
Mình đang tận hưởng cái thú chờ đợi mỏi mòn của "chìm trong cuộc yêu" nè.
Ha ha :*
P.s: lụm 1$ bỏ  túi...mình lượn đi truyện nhé.

Bình luận

ấm và nóng lắm nạm ạ :))  Đăng lúc 24-4-2013 09:03 PM
A Tôn yêu thì đã yêu rồi nhưng để cho a ấy tự nhận ra à, ngày đó còn xa xôi lắm bạn ạ chắc phải sau khi ly hôn, khi a xa chị ấy.  Đăng lúc 23-4-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

526#
Đăng lúc 23-4-2013 19:33:45 | Chỉ xem của tác giả
Cơ mà đọc cái vèo xong mất tiêu:(
Còn tí niu ...>>>>>
Kaka...sau này hok bít cái mặt ông Nơ Tê Tê như nào nữa.
Cũng tội Sanh Tiêu quá đi...thù trong giặc ngoài từa lừa.
Ngoài thì dính cái gã NTT, trong thì gặp bà chị MTT.
Đúng là người hiền toàn gặp hạn. :(

Bình luận

Nơ Tê Tê =)))))))0  Đăng lúc 24-4-2013 09:03 PM
Haha, thích nhất câu "thù trong giặc ngoài". Chuẩn luôn :)  Đăng lúc 23-4-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

527#
Đăng lúc 23-4-2013 20:36:00 | Chỉ xem của tác giả
Thấy chưa đụng vào bạn gái anh Tôn là thê thảm như vậy đấy,thấy anh Tôn dạy dỗ như vậy thì mấy người bạn của anh sau này thấy chị Tiêu là đứng cách xa 5 m,đến nỗi chị Tiêu còn hoảng loạn bỏ chạy...
Lần đầu nếm yêu thương:sao mình chưa thấy??????

Bình luận

Chắc chỉ chị Tiêu a Tôn mới ra tay ác liệt như vậy. A yêu rồi mà hiiiiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 23-4-2013 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

528#
Đăng lúc 23-4-2013 21:03:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chap này DT tăng thêm lượng fan đáng kể nhở
Làm vậy mới được chứ
NTT chờ bị anh xử đi là vừa
Chap trước Dung Ân nói duật thiếu tàn nhẫn hơn Tước thiếu cháp này ST lại nói NTT tàn nhẫn DT ko pit còn ai tàn nhẫn hơn nữa ko
Thanks mấy bạn nha

Bình luận

lượng fan của DT cứ tăng giảm thất thường luôn ko ổn định y như tính cách của a :)))  Đăng lúc 24-4-2013 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

529#
Đăng lúc 23-4-2013 21:05:01 | Chỉ xem của tác giả
thutrang1306 gửi lúc 23-4-2013 21:02
thanks các nàng đã edit bộ truyện này ^^ ta đọc văn án cũng thấy hấp dẫn nhưng ta v ...

đảm bảo HE bạn ạh, nhưng mà còn lâu lắm, không cần chuẩn bị khăn giấy đâu vi truyện không ngược tâm nữ chính mấy mà toàn ngược tâm a DT thôi, mà đàn ông bị ngược thì mình... rất là thích^^

Bình luận

pam
mình cũng giống như vịt ý, truyện này thích nhất khúc ngược nam9, bình thg thì mih hay cảm động với truyện ngc tâm của nữ9 lắm cơ, ko hỉu sao tr này lại vậy  Đăng lúc 23-4-2013 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

530#
Đăng lúc 23-4-2013 22:36:30 | Chỉ xem của tác giả
Úi trùi ui, tôi ở ngoài thôi mà còn thấy run khi đọc đến đoạn DT xử cha kia nữa là MST đứng tại đó chứng kiến.
Quả này thì NTT xong rùi, chuẩn bị mà lĩnh đòn thôi. Cơ mà tôi cũng thích đọc cảnh DT " xử đẹp" MTT như vụ đỏ bát cháo ấy ( tôi có ác quá ko bít???).
Chưa thấy yêu thương xuất hiện nhỉ? Chắc ở phần nàng chưa post. Ta ngồi hóng tiếp. Cảm ơn nàng vitbauxinh nhé:)

Bình luận

:)  Đăng lúc 24-4-2013 09:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách