Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
541#
Đăng lúc 24-4-2013 21:04:52 | Chỉ xem của tác giả
Ối trời, sao lần này thịt hay vậy ta =))

Sao tự nhiên anh Tôn nhẹ nhàng tình cảm thế? Động lòng rồi hả? =))

Cảm ơn cô nhé, nghe nói cứ thịt là khó edit lắm =)) Tối nay còn ko cô để tôi hóng :X

Bình luận

>"<  Đăng lúc 24-4-2013 11:31 PM
Chưa đến đoạn đó đâu bạn ạ. a, chị còn kết hôn nữa sau đó a hiểu lầm chị mới đi ngoại tình. Ghét con nhỏ tiểu tam, nhắc đến là muốn ném đá.  Đăng lúc 24-4-2013 10:32 PM
sắp đến đoạn đấy chưa ta? Hồi hộp, hóng hớt quá đi :X  Đăng lúc 24-4-2013 10:18 PM
Nhưng tôi ko hiểu, chap đầu, DT lúc ấy yêu ST chưa? Sao vẫn đi cặp kè với con khác? Chị bảo ly hôn thì lại làm thương bàn tay chị, sau đó đuổi đi phũ phàng  Đăng lúc 24-4-2013 10:17 PM
hả, nhẹ nhàng á? Hành con nhà người ta lên xuống bao bận, giờ mới nhẹ nhàng =)) mà buồn cười thật, ST ngốc thật hay đùa, cứ ưa ngọt thôi :))  Đăng lúc 24-4-2013 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

542#
Đăng lúc 24-4-2013 21:25:02 | Chỉ xem của tác giả
yêu ss nhìu nhìu luôn moaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhh
anh tôn yêu rồi heeeeeeeeeeee
maf  chị vịt ơi kết cục lf hậu hay j mà sao e đoc văn án thấy tội ghê
ươc j ngày nào ss cũng pót truyện

Bình luận

Cấm dục ạ? liệu anh có mắc bệnh kìm nén không ta?  Đăng lúc 25-4-2013 08:56 AM
Mà anh ý trả giá băng cách chả giống ai, spoil chút nhé, người như Duật Tôn mà cấm dục suốt mấy năm liền để chuộc lỗi đấy, há há  Đăng lúc 24-4-2013 09:29 PM
em àh, chuyện dài thế mới đi được 1/4 chặng đường thôi mà đừng vội, cứ để Duật Tôn nhà ta sung sướng đi rồi anh ý sẽ phải trả giá vì những gì gây ra   Đăng lúc 24-4-2013 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

543#
Đăng lúc 24-4-2013 21:25:17 | Chỉ xem của tác giả
vitbauxinh_cp87 gửi lúc 24-4-2013 19:48
Chương 47.2

Editor: Vitbauxinh_cp87

xôi thịt nghe mới hài hòa làm sao
chương này không có gò bó không có ép buộc cũng không chống cự phản kháng nhiều.ta thích a
nhưng mà nghĩ nghĩ....nghĩ thế nào cũng không tưởng tượng được sao sau này Duật Tôn lại hành hạ Sanh Tiêu đến thế được.ra tay độc như thế mà không thương xót.
ta tiếc những cảnh ngọt ngào thế này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

544#
Đăng lúc 24-4-2013 21:57:12 | Chỉ xem của tác giả
e không biết com cái gì nữa =.= mọi thứ đã được phơi bày ra trước mắt =.=
chương H ai cũng than thở là mất máu mà comment liên tục thế nhỉ, chương này lấy máu bù khí thế chăng chắc tại cái tựa đề của chị vịt thu hút quá, nhưng e cũng chỉ nghĩ là âu yếm nhẹ nhẹ thôi mà, ai ngờ....mọi người ém hàng kĩ thật
em chờ truyện mỗi ngày
thanks mọi người nhiều lắm lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

545#
Đăng lúc 24-4-2013 22:11:49 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên thấy anh Tôn để ý đến cảm thụ của chị Tiêu,phải vậy chứ,anh phải dịu dàng thì chị mới mở lòng và không chống đối anh nữa.Những lần trước toàn mình anh hưởng thụ thì thật không công bằng tí nào,cả 2 cùng cảm nhận phải hay hơn không.
Anh phải ráng thay đổi đi nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

546#
Đăng lúc 24-4-2013 22:13:03 | Chỉ xem của tác giả
loveqri gửi lúc 24-4-2013 21:25
yêu ss nhìu nhìu luôn moaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhh
anh tôn yêu rồi heeeeeeeeeeee
maf  chị v ...

là sao e hk hỉu lắm .mà đọc văn án vẫn thấy tội lạy trời là kết thúc có hậu ......................... buồn ghê mà  bây h ừa thg ST vừa thg DT
chị vịt ơi ngày nào ước j cũng post hết e ủng hộ hai tay chân luôn
mấy bữa nay e đợi dục vọng đen tối mà mỏi mòn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

547#
Đăng lúc 24-4-2013 22:38:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
" y hơi nghiêng khóe miệng mỉn cười,"===> mỉm cười
Sao này cũng ngọt như thế này thì tốt biết mấy
Nhớ tới chương một mà lạnh cả người haiz
Cứ dịu dàng bình yên như thế này thì tốt quá
Thanks mấy cô hha

Bình luận

Bạn cố gắng theo dõi truyện là nhận ra ngay. Mình là mình muốn ném đá, tên lửa vào kẻ đó lắm.  Đăng lúc 25-4-2013 01:09 AM
Uh lúc đó DT ác dã man. Không biết ai là người hại chị lần sau nhở  Đăng lúc 24-4-2013 11:35 PM
Nhưng khổ nỗi chuyện tình của a,chị k bình yên thế này mãi bạn ạ. Nhắc đến đoạn đầu là muốn đập a Tôn cùng con nhỏ tiểu tam.  Đăng lúc 24-4-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

548#
Đăng lúc 24-4-2013 22:44:45 | Chỉ xem của tác giả
bộ mặt cầm thú của DT bây giờ mới hiện ra hết nhé,
anh lạnh lùng ,lúc nào chả thế
anh bá đạo, ừm thì ko thik người khác làm trái ý mình
anh tàn độc, hết lần này đến lần khác dồn người ta vào đường cùng
anh mạnh mẻ, tay không dẹp loạn dài tên là chuyện thường(còn việc làm người ta chết đi sống lại trên giường thì... khụ khụ ,có tính là mạnh mẻ không)
anh củng có đôi khi dịu dàng ôn nhu ,như khi ST bị thương,
nhưng đây là lần đầu mình công nhận là anh dể thương đó ít ra anh củng biết nhận nhượng một lần vì ST là được rồi, em like biểu hiện của trong chương này quá  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

549#
Đăng lúc 25-4-2013 00:19:54 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi đây là cái lúc hạnh phúc đây.mong là thời gian đừng qua đi để cho sanh tiêu đươc hạnh phúc{:159:}{:159:}{:159:}{:159:}{:159:}{:176:}{:176:}{:176:}.mong ngong chap sau quá.đang làm bài thực tập cũng bỏ đấy đã.yêu và yêu chỉ thế thôi.hãy yêu nhau đi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

550#
Đăng lúc 25-4-2013 01:06:51 | Chỉ xem của tác giả
OMG! Hôm nay Tôn ca sao nhẹ nhàng thế? Bình thường lúc nào a cũng làm chị đau mún chết lun mà! Nhưng ít nhất cũng chứng minh được là a còn qan tâm tới ST nàk! Yêu qá đi!
Chap nì ngọt kinh lun... a chị cứ mãi hạnh phúc thế này chẳng được sao mà suốt ngày ngược chị! Mà đọc chap nì mất máu điên lun... may là trái tim e còn chịu đựng được...  đọc mà đỏ cả mặt...
Pạn vit edit chap nì thật là... cực hình.. may là pạn í đã có gia đình r!
Hôn pạn ngìn lần lun! {:444:} * 1000 hahahahaha!
Các bạn nhà taz ngủ ngoan nhaz! g9! các pạn edit giữ gìn sức khỏe để có trái tim khỏe mạnh... để sau này có sức edit những chap "mất máu" thế này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách