Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
621#
Đăng lúc 4-5-2013 22:53:43 | Chỉ xem của tác giả
tieulanglang gửi lúc 4-5-2013 21:53
em mới gia nhập vô gia đình Kites , mong may anh chị giúp đỡ em nhiều nhen . Sao mình ch ...

em mới gia nhập vô gia đình Kites , mong may anh chị giúp đỡ em nhiều nhen . Sao mình chưa có bài mới vậy chị , nóng lòng quá đi thui . Ngày nào em cũng lên để xem nhưng chưa thấy gì hết . Đọc xong 47.4 lâu rồi mà chưa thấy post bài mới len . Chị ơi , nhanh nhanh nữa nha chị !!! Iu mọi người nhiều nhiều

Em đã đọc kỹ chưa mà com như thế này vậy? Đã post hết chương 48 rồi em ạ. Đừng post bài kiểu sì pam như thế này em nhé, nếu em thực sự quan tâm tới truyện thì dù em chỉ là silent reader bọn chị cũng rất hoan nghênh, dù em không bình luận nhưng bọn chị vẫn cảm thấy vui vì có những người thực sự dõi theo truyện, nhưng em bình luận kiểu câu bài như thế này bọn chị thực sự rất buồn. Chứng tỏ em không quan tâm gì tới truyện hết á, em chỉ com cho có như thế thôi, hơn nữa em lại còn thúc giục truyện trong khi các phần mới đã được post rồi (chap 48.1 sau phần 47.4 mà em nói đã được post từ chiều ngày 29.4), và lịch post phần 48.2 bị trễ 2 ngày do chị đi công tác đột xuất, bạn Run_man đã đại diện cho nhóm thông báo để các bạn thông cảm do bị chậm và mình đã post bù các chap bị chậm vào luôn ngày hôm nay rồi. Em chưa đọc kỹ mà đã vào ý kiến phàn nàn rồi, nếu em là mem mới không hiểu nội quy mình không nói làm gì, nhưng chẳng lẽ tiến độ truyện được Run_man post ngay ở tiêu đề topic em cũng không thèm đọc, vậy ngày nào em cũng lên để xem cái gì thế, có đúng em là bạn đọc của "Chìm trong cuộc yêu" không vậy? Những comment như kiểu này của em sẽ làm topic bị loãng và những người mất công edit truyện như bọn mình cảm thấy rất buồn và không được tôn trọng. Xin lỗi nếu mình hơi nặng lời, nhưng nếu em đã post bài xin hãy đọc cho kỹ và xem mình đang ở đâu nhé, mong rằng sẽ không gặp phải những comment "cho có" như thế này của em nữa, và hy vọng em sẽ trở thành bạn đọc thực sự của "Chìm trong cuộc yêu".

Bình luận

pam
Mình cũng nói rồi, nếu các bạn thấy mình nặng lời thì mình xin lỗi. Mình nhắc nhở chung thế, vì thực sự run_man và các bạn trong nhóm rất trách nhiệm với truyện.   Đăng lúc 6-5-2013 12:51 PM
pam
??? mục lục ko có nhưng tiêu đề có ghi rõ ràng tình trạng truyện mà, ko cần vào trong topic của truyện mà chỉ cần nhìn từ ngoài đã thấy rồi mà  Đăng lúc 6-5-2013 12:45 PM
Hạ hỏa sis ới...bạn ấy mới nên hok hiểu rule. *ôm ôm* ;)  Đăng lúc 5-5-2013 08:11 PM
bạn bình tĩnh,chắc mới vào nên em ý không rõ nội quy thôi.mà ở chỗ mục lục cũng chỉ mới đến chương 49.3 nên chắc em ý không để ý,bạn đừng giận nữa nha^^   Đăng lúc 5-5-2013 06:14 PM
sặc, Pam bình tĩnh, mình nghĩ chắc tại bạn ấy là mem mới nên ko để ý thôi, mình chưa update list ở trang 1 nên bạn ấy ko bik, lần sau bạn này phải chú ý hơn là đc   Đăng lúc 5-5-2013 12:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

622#
Đăng lúc 4-5-2013 23:03:13 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay, mình đã cố gắng dành hết thời gian để vào đây gặp lại a Tôn yêu dấu sau bao ngày xa cách hiii và chị Pam đáng yêu đã k làm mình thất vọng một tí nào cả, chị ấy tung liền 3 chap mà khi đọc xong làm cho trái tim mình tràn đầy xúc cảm. Em yêu chị quá, chị Pam ạ gửi đến chị ngàn nụ hôn nè{:444:} {:444:}.
Bây giờ bắt đầu bình luận cảm xúc thôi nào. Ở những đoạn đầu dường như chị Tiêu vẫn còn đang giận a Tôn chuyện của bà cáo già TT nên vẫn còn đối xử lạnh lùng với a nhưng hình như dạo này a đã bắt đầu rung động rồi nên k hành hạ chị nữa, tín hiệu tốt đấy chứ. Cả nhà mình cho a Tôn một tràn pháo tay biểu dương nào{:443:}{:443:}.
Tôi không có người thân,càng không có người thân thiết
=> A Tôn có một quá khứ dữ dội càng về sau càng hiểu và yêu a thêm.
Đến đoạn a mua đàn piano tặng chị mới khó lường làm sao, ngất ngây chết đi được, a Tôn k ra tay thì thôi chứ đã ra tay rồi thì ôi chuẩn k cần chỉnh. k cho đối thủ một cơ hội nào hết càng ngày càng yêu a, a bá đạo ghê, nhưng mình lại thích như thế.
"Thích không?". Môi Duật Tôn nhẹ nhàng chạm vào bên tai Sanh Tiêu, "Tôi tin, thứ tất cả những nghệ sĩ dương cầm đều muốn có được nhất, chính là nó."
=> Thú thật, mình k biết một tí gì về đàn piano và lại càng càng càng k phải là một nghệ sĩ dương cầm nhưng vừa nhìn vào cây đàn piano màu trắng Steinay là mình đã thích ngay. Đẹp quá mà
Tôi chỉ muốn thủ xem, lúc chúng ta ân ái ở trên kệ đàn Steinway, sẽ hợp tấu lên âm thanh như thế nào mà thôi
=> Ôi thì ra a mua đàn piano đắt tiền thế là một công đôi chuyện à.
Toàn bộ đèn bên trong phòng khách bất chợt tắt hết, xung quanh đang sáng rỡ biến thành tối đen, Mạch Sanh Tiêu tưởng là bị cúp điện, nhưng trước mắt bỗng lại hưu sáng lên, chỉ thấy dì Hà thắp nến xung quanh đàn dương cầm, cảm giác không khí một bữa tối lãng mạn dưới ánh nến tràn ngập đến từng góc của Hoàng Duệ Ấn Tượng. Cửa sổ sát đất được nhẹ nhàng kéo ra, lúc đó gió nhẹ từ từ, dưới ánh nến vụt sáng, bên cửa sổ, còn có mùi hương đất được tưới thấm ướt nước đưa tới
=> Đọc đến đoạn này lãng mạn làm sao ấy cứ như đang xem phim Hàn. K thể tưởng tưởng được a Tôn lưu manh, ác mồm ác miệng mà cũng có những phút giây tình cảm như thế này.
Đang hạnh phúc lại xuất hiện bà cáo già TT, bà này chắc sẽ lại càng ganh tị rồi tìm cách hại em mình nữa cho xem, ghét quá
A Tôn xử Tô Nhu đẹp quá, phải thế chứ, ai làm chị Tiêu của a tổn thương là phải gánh hậu quả đau thương như thế đấy. Còn nam phụ phụ NTT đang định giở trò hại a Tôn nhà mình à, ghét quá, mình muốn ném đá NTT
Hôm nay chắc mình bình luận cảm xúc hơi nhiều nhỉ, mọi người thông cảm cho nhé tại có nhiều cảm xúc quá k nói k được, tối ngủ k yên hiiiii{:437:}. Một lần nữa Thanks chị Pam và các editor yêu dấu nhé, em yêu các chị hiii{:176:}

Bình luận

Thanks bạn quá hiii. Ném phi tiêu chưa đủ trình độ học trò của a Tôn đâu phải ném đại bác, tên lửa đạn đạo, lựu đạo hoặc cao cấp hơn cơ hiii (ác quá) ^^   Đăng lúc 5-5-2013 08:18 PM
vì nàng comt làm tớ thích. Mí chap này thấy bác Tôn nhà mình quá ư tình cảm hén. Hai đứa mình cùng nhau đi ném phi tiêu NTT với MTT đe. ghét 2 ổng bà ghê:(  Đăng lúc 5-5-2013 08:04 PM
Tại sao? WHY?.  Đăng lúc 5-5-2013 06:52 PM
Ôi ..nàng ơi...nàng làm tớ xúc xích quá đi. *ném tym* =))))  Đăng lúc 5-5-2013 06:50 PM
Vâng em mong chờ chap sau của bạn Run-man lâu rồi bạn ấy k edit nhớ quá hiiiii ^.^  Đăng lúc 5-5-2013 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

623#
Đăng lúc 4-5-2013 23:50:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hấp dẫn rùi đây hồi hộp quá đi
NTT đã mất hình tượng rùi mà còn làm cho mất hơn nữa là sao haiz
Chắc DT ko sao đây nhỉ tự mình gây dựng được sự nghiệp như vậy thì mấy chuyện này nhằm nhò gì nữa chữ
Thanks mấy cô nha hi

Bình luận

hai chữ thôi: đáng giá!  Đăng lúc 6-5-2013 04:43 PM
Mệt thì có mệt nhưng cuối cùng được bên vợ yêu- con ngoan là ok hết hiiiiiiii ^^  Đăng lúc 5-5-2013 08:24 PM
tội nghiệp a Tôn tiêu diệt tình địch xong cũng mệt nữa  Đăng lúc 5-5-2013 07:24 PM
Ừa còn nhiều nam phụ nữa đấy bạn ạ. a nào cũng mỗi người một vẻ, mười phân vẹn mười hơn á hiiiiiii ^.^  Đăng lúc 5-5-2013 06:35 PM
chắc còn xuất hiện thêm nam phụ nữa mà đúng ko >_<  Đăng lúc 5-5-2013 06:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

624#
Đăng lúc 5-5-2013 00:17:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sướng quáááá, đọc 1 lèo mấy chương, truyện càng ngày càng hay, hả hê với vụ của Tô Nhu thế. Cơ mà vấn đề chính vẫn là DT với ST iu quý rồi.
Có vẻ ST đang trong quá trình cảm dần đều DT rùi, mà DT thì....cư xử ngọt ngào lên nhiều nha, A còn bỏ ra 1500 vạn (ôi mama ơi) mua đàn cho ST. Mà không hiểu sao mình rất chi là phấn khích mỗi khi 2 a chị chung tấu. Một không gian lãng mạn, dưới ánh nến lung linh, âm thanh nhẹt nhàng, 2 con ng xuất thần bền cây đàn dương cầm trắng, ôi tưởng tượng ra cũng đủ.... (nhờ CTCY mà bây giờ cực thích a nào ngồi đánh đàn dương cầm :)) )
NTT lại bắt đầu giở trò. Muốn hãm hại a DT? Lại còn định làm gì  ST nữa đây? ><.Sắp có màn kịch tính phía sau rồi. Thanks bạn đã edit truyện nha.

Bình luận

:)  Đăng lúc 5-5-2013 12:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

625#
Đăng lúc 5-5-2013 00:50:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôiiii, dã man con ngan quá: 38 tỷ/1 cây đàn {:301:}{:301:}{:301:}. Tuy miệng anh nói là
Tôi chỉ muốn thử xem, lúc chúng ta ân ái ở trên kệ đàn Steinway, sẽ hợp tấu lên âm thanh như thế nào mà thôi?"
nhưng ta thấy DT mua cho ST luyện đàn đi thi đấy chứ, DT chỉ chết về cái mồm độc thôi, chứ trong lòng nghĩ khác mà. Đến đoạn cả 2 người song tấu sao mà ta thấy lãng mạn và ngot ngào quá cơ, lần song tấu trước cũng thấy thế {:290:}{:290:}{:290:}.
Đến giờ ST đã thấy vẻ mặt khác của TT rùi đấy, mặc dù ngay sau đấy ST lại phủ định ngay, cho rằng mình nhìn nhầm. Con mụ ST là ko muốn em mình đc bình yên hạnh phúc đây mà, ác hơn cả phù thủy {:267:}{:267:}{:267:}. Còn Tô Nhu thì mình chắc chắn có dính dáng đến DT, gậy bà đập lưng bà thôi, khóc j mà khóc..{:262:}
Cơ mà giờ cũng đang hơi lo cho DT, chỉ hơi lo thôi vì biết thế nào DT cũng xử lí và vượt qua ngon nghẻ mà, DT là ai chứ mà NTT tưởng dễ xơi, đi 1 mình ko có về sĩ ko phải do ko có người mang theo, mà là thấy ko cần thiết. Ngồi đc ở vị trí này đâu phải do may mắn, bản lĩnh cả đấy NTT ah. Để chờ xem, ngồi hóng chương tiếp.
Thanks mấy nàng nha, hôm nay quà nhiều, đã quá đi.

Bình luận

pam
^^  Đăng lúc 5-5-2013 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

626#
Đăng lúc 5-5-2013 17:54:41 | Chỉ xem của tác giả
Hehe. Hello các cô. Tôi vừa đi nghri mát về nên giờ mới hóng hớt với các cô đây :X

Sanh Tiêu ơi là Sanh Tiêu, ngố quá trời. Cái đĩa khi không lại bị tráo, và cái ánh mắt đấy, có não cũng nghĩ ra đc mà :( Khổ thân Duật Tôn.

Nghiêm Trạm Thanh đáng ghét. Định làm hại DT kìa, trời ơi, liệu hắn có làm gì ST ko? Cô còn thi chung kết nữa... Hi vọng tâm trạng cô ổn định để thi :(

Cảm ơn các cô đã post truyện ha. Cố lên nha các cô. Lấp Hố đi =))

Bình luận

Heheh, uh, chào mừng tôi quay trở lại, tối nay chào mừng tôi bằng 2 chương đi cô ơi =))  Đăng lúc 6-5-2013 04:44 PM
thảo nào mấy hôm ko thấy cô đâu, hóa ra là thăng đi nghỉ mát, chào mừng cô trở lại nhé :)  Đăng lúc 6-5-2013 04:40 PM
=)) chém ở đây thì chém bằng tay, ko liên quan tới nói mà cô :)) lúc nào cũng chém đc tuốt nhá =))  Đăng lúc 6-5-2013 04:16 PM
K có gì hiiiiiii chuyện nên làm mà (nở lỗ mũi) ^0^ ^0^. Sớm khỏi bệnh để còn vào đây chém gió nữa nhé.^^  Đăng lúc 6-5-2013 01:02 PM
chuẩn luôn :X yêu cô thế :)) cảm ơn cô nhiều nha :D  Đăng lúc 6-5-2013 11:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

627#
Đăng lúc 5-5-2013 19:58:25 | Chỉ xem của tác giả
Ối...đến h mình mới đọc liền 1 lèo 3 chap nè.{:422:}
Quá hay..quá lãng mạn...cáo giá thì sắp lòi đuôi cáo giá  (Mạch Ti Tiện ý )
Còn ông Nghiêm Lạch Chạch quá thật hok hơn hok kém 1 tên đầu đường cóc ghẻ, âm mưu thủ đoạn vô biện, độc ác biến hóa khó dò, đểu cáng thuộc số má...ái cha....bởi vợi người xưa có câu "lòng người hiểm ác, đừng nhìn bề ngoài mà đánh giá bên trong* (câu gì gì mình tự nhiên đầu óc rỗng tếch chả nhớ nữa)....đại khái đọc mấy chap này thấy chuẩn bị có oánh nhau là mình khoái.
Cám ơn các bạn nhá...nhá...nhá....
-----
Có đoạn này mình thấy bùn cười đại ác ma Duật Tôn quá ý các bợn ới
Duật Tôn cầm chai nước suối trên bàn lên, mở nắp, y nhìn nhìn, nghĩ đến mình chưa bao giờ uống thứ gì không rõ nguồn gốc, liền đem bỏ chai nước trở trở lại chỗ cũ

Haha...anh này bịnh nặng lém roài. Haha...em thích anh roài đó nhá.{:418:} À...nhân vật trong tác phẩm nhà mình tên bắt đầu bằng T hok hén..hén...{:398:}

Bình luận

uh nhỉ, bạn nói mình mới để ý, tên nhân vật trong trn này hầu hết là bắt đầu bằng chữ T, ko bik là trùng hợp hay tg cố ý đây :))))  Đăng lúc 6-5-2013 04:42 PM
uh nhỉ, bạn nói mình mới để ý, tên nhân vật trong trn này hầu hết là bắt đầu bằng chữ T, ko bik là trùng hợp hay tg cố ý đây :))))  Đăng lúc 6-5-2013 04:42 PM
Theo mình thấy thằng cha NTT phù hợp với câu này: Dò sông dò biển dễ dò, nào ai lấy thước mà đo lòng người hoặc Đừng nhìn mặt mà bắt hình dong.  Đăng lúc 5-5-2013 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

628#
Đăng lúc 5-5-2013 20:31:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh Tôn sủng chị Tiêu ghê chưa,bỏ ra 1 đống tiền mua đàn cho chị,chỉ nhìn hình mà Pam post đã thấy thèm rồi,phải vậy chứ anh nên phát huy nha.
Bà Nhu đã biết thế nào là lễ độ,dám hại chị Tiêu hả anh Tôn sẽ cho bà thấy quả báo.
Anh Tôn sắp gặp nguy hiểm {:301:}{:301:}thật chán ghét anh Thanh làm mất hình tượng quá.{:431:}

Bình luận

con gái mà, ai mua cho thứ gì là hơi hơi có cảm tình rồi, đằng này lại là thứ giá trị mà mình yêu thik nth nữa, anh T ghi điểm liên tiếp chả bù cho NTT  Đăng lúc 6-5-2013 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

629#
Đăng lúc 5-5-2013 21:39:59 | Chỉ xem của tác giả
Hóng mấy ngày hnay ạ hôm nay được đọc 1 lúc liền 3 chương thích quá đi .Ôi ước gì có ngưới yêu tôi như a Tôn nhưng yêu người như a tôi cũng sợ lắm .Công nhận đoạn a mua đàn tặng chị và đoạn a chị song kiếm hợp bích ngọt tuyệt cú mèo :xxxxxxxxxxxxxxxx
Thằng cha Ngiệm Trạm Thanh này mình gét quá đi tưởng đấu vs a Tôn mà dễ ak k dễ đâu nha động vào thử coi hahaa
Thaks chị edit ạ yêu chị nhiều lắm hóng tiếp chương mới

Bình luận

:) :3  Đăng lúc 6-5-2013 04:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

630#
Đăng lúc 5-5-2013 23:56:35 | Chỉ xem của tác giả

Hôm nay, chắc bạn Run-man nhà mình bận việc nên k post được chap mới nhỉ? nhưng k sao hết hôm nay k đọc được thì vẫn còn ngày mai mà hiiiiiii.
Mình vẫn sẽ là một độc giả trung thành của nhà mình và đồng thời là fan cuồng nhiệt của a Tôn lưu manh. Thôi chào cả nhà nhé, cú đêm như mình về tổ dưỡng sức đây, mình hứa mai sẽ vào đợi chờ chap mới của bạn Run-man chăm chỉ. ^.^
Chúc cả nhà mình ngủ ngoan nhé. Yêu cả nhà. Good night

Bình luận

Oh vậy hả Run mình nhầm sorry nhiều nha.  Đăng lúc 6-5-2013 06:26 PM
hôm nay mới là ngày post trn mà :)  Đăng lúc 6-5-2013 04:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách