Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
671#
Đăng lúc 9-5-2013 20:33:06 | Chỉ xem của tác giả
đọc một lèo gần 50 chương, đôi khi mình thấy tự khâm phục :d
định để nhiều nhiều rồi mới sa hố tại thấy đây là truyện ngược mà còn dài nữa,
nhưng mà em lỡ sập hố mất rồi, đang tới đoạn gây cấn
truyện hay lắm, thanks bạn đã edit

Bình luận

hì, 50 chương lận, ngày trc đọc cv hình như mình phải đọc hơn 1 ngày mới hết, Cảm ơn ban đã khích lệ phi đội edit bọn mình  Đăng lúc 11-5-2013 09:52 PM
Khâm phục bạn thật. ^^  Đăng lúc 9-5-2013 10:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

672#
Đăng lúc 9-5-2013 23:06:06 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hôm nay đến lượt bạn Vuclacxuyenha post truyện hả, lâu rồi mới gặp lại bạn vui thế hiii chào mừng bạn quay lại nhé
Chap này mình cảm thấy tình cảm của hai anh, chị nhà mình càng thêm Tình cảm mặn nồng ôi hạnh phúc ngập tràn hiii
"Thì ra lá gan của em nhỏ như vậy?" Duật Tôn kéo nhẹ chăn ra "Không làm gì trái lương tâm, còn sợ ma ám sao?"
=> Chị đang sợ mà a còn giỡn được nữa, nhưng k hiểu sao mình lại cảm thấy a đáng yêu quá cơ, a luôn ở bên cạnh quan tâm, chăm sóc chị{:301:} ước gì hai anh, chị cứ ở trong bệnh viện thế này mãi nhỉ hiii
Còn bà cáo già, cáo tổ TT nữa rõ ràng là biết em mình gặp tai nạn đi cấp cứu mà khi em mình gọi về vẫn vô tư giả nai như k biết chuyện gì xảy ra, bà này càng ngày càng nguy hiểm, nguy hiểm quá.
Mà bà cáo già này có tình cảm gì với a Tôn nhà mình k nhỉ?
Duật Tôn đã xảy ra chuyện ?
Mạnh Tương Tư đáy lòng trầm xuống, lẽ nào y...
=> Bà này hình như k biết sợ là gì nhỉ mấy lần bị a Tôn cảnh cáo rồi mà vẫn thầm thương trộm nhớ anh à, mình phản đối, phản đối
Rồi đến nam phụ NTT nữa rõ khổ cứ bám lấy một tình yêu trong vô vọng, mình là mình cảm thấy mệt thay cho a ta. Đàn ông gì mà thiếu quyết đoán, hèn hạ, thủ đoạn..............
Cuối cùng thanks bạn Vuclacxuyenha và Run-man đã post chap mới nhé, good night cả nhà nhé

Bình luận

bạn mới đổi avar nha. Mình thích đoạn cuối chap 50 này lắm, đọc mà cứ như uống mật, nước ấm rót vào cuống tim ý.  Đăng lúc 11-5-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

673#
Đăng lúc 9-5-2013 23:21:01 | Chỉ xem của tác giả
trời thật pó tay với bà chị , em mình không lo mà đi lo cho DT trước vẫn biết là dù vậy cũng ko sao
ko lẽ pà này thích anh DT hả, chắc bà điên rồi
em bứt xúc nên lảm nhảm tha thứ cho e :d

Bình luận

:)  Đăng lúc 11-5-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

674#
Đăng lúc 9-5-2013 23:27:31 | Chỉ xem của tác giả
hjhj, mấy chương gần đây anh tôn dịu dàng quá cơ, câu nói "... có anh ở đây" sao mà dể thương nhứ thế không biết, giá như anh lúc nào cửng như lúc này nhỉ
TT mà củng có lúc lo cho ST như thế sao, có vẻ như từ trong nội tâm của co ta không hẳn là một người xấu,bởi chí ít củng vì cứu ST mà cô ta mới bị hư đôi chân từ đó nảy sinh tâm lý đố kỵ thôi,hy vọng cô ta sẻ nhận ra suy nghĩ sai trái cảu mình nhanh hơn và đừng làm những chuyện mà khiến mình phải ân hận

Bình luận

Mình cũng từng gặp ng như TT ngoài đời rồi. Con người khó hiểu! ghen tỵ với họ nhưng vì ích kỷ họ muốn mất ng đó.  Đăng lúc 11-5-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

675#
Đăng lúc 9-5-2013 23:36:18 | Chỉ xem của tác giả

Kekeke, trước đây mình cũng đã com rồi và đã tính bỏ hố này một lần chỉ vì chịu không nổi DT, thực sự mình ghét ảnh lắm, thấy ảnh cứ bệnh hoạn sao á ( giờ vẫn vậy, khéo ghét hơn cả Hoắc Thiên Kình á ), có điều vẫn tò mò xem 2 anh chị yêu nhau kiểu gì,

Mà số chị Tiêu khổ thật, hết bà chị gái chẳng ra gì đến NTT cũng dở dở ương ương lại còn thủ đoạn ngầm nữa chứ :((((( Đọc văn án thấy sau này hình như chị còn hỏng tay không chơi đàn được hay sao ấy, nếu mà là do DT thật thì .....

Thôi cắn răng chờ vậy :((((((

Bình luận

Đọc đến cảnh a TLT ra đi sau khi che đạn cho chị Noãn là mình lại xúc động rơi nước mắt ^^.  Đăng lúc 12-5-2013 12:18 AM
Chuẩn luôn mình vẫn thích Tả Lăng Thần, cảm giác như UNT ở bên HTK đúng kiểu như một thói quen á :v Đến cuối TLT còn chết :(((  Đăng lúc 11-5-2013 11:38 PM
thật ra hồi đó lý do mà UNT yêu HTK củng ko đc như ý lắm nhé, mình vẩn thấy nó còn hơi miễn cưỡng lắm ,nhưng biểu hiện cảu DT thì ^^! chấp nhận đc  Đăng lúc 11-5-2013 10:48 PM
chài ơi, hồi đọc Hoắc Thiên Kình, gần 1/3 đầu truyện mình luôn luôn tự hỏi cuối cùng nữ 9 phải yêu anh đấy ntn??? đúng là ngược mà  Đăng lúc 11-5-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

676#
Đăng lúc 9-5-2013 23:45:56 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày Duật Tôn càng ngọt ngào hơn với Sanh Tiêu nhỉ! Anh rất biết cách quan tâm đến chị, hiểu cảm giác lo sợ của chị. Gió chiều nào xoay chiều ấy, giờ anh như vậy em thích anh lắm cơ <3
Tương Tư lòng dạ như vậy nhưng vẫn để tâm đến em gái, cũng không đến nỗi nào.
Chẳng lẽ chap sau là anh Tôn sẽ ghen với ai sao?

Bình luận

:) bật mí nhé người ghen là ST cơ.  Đăng lúc 11-5-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

677#
Đăng lúc 9-5-2013 23:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay quá, cảm ơn sis đã dịch truyện nhiều nhiều! ^^ công nhận bà Tương Tư là chị mà nhẫn tâm thật. Chắc anh Duật Tôn đã yêu Sanh Tiêu từ lúc nào rồi ý mà cứ bùng nhùng không chịu nhận ra thôi! ^^ Tối nào cũng lên hóng xem đã có chương mới chưa mới yên tâm đi ngủ :)

Bình luận

:) <3  Đăng lúc 11-5-2013 09:57 PM
Bạn ơi, com 3 dòng cho đúng quy định của box nhé ^^.  Đăng lúc 10-5-2013 12:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

678#
Đăng lúc 10-5-2013 10:19:48 | Chỉ xem của tác giả
"có chết cũng không tha thứ"
Trạm Thanh cần phải nghe những lời như thế này để có thể tỉnh táo hơn đôi chút, có thể thôi những hành động nhân danh tình yêu của mình một chút

Bình luận

ghét người như NTT, cố chấp và quá thực dụng  Đăng lúc 11-5-2013 09:58 PM
bbx
tem...:D  Đăng lúc 10-5-2013 10:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

679#
Đăng lúc 10-5-2013 10:22:54 | Chỉ xem của tác giả
Con dở hơi Tương Tư. Xin lỗi cả nhà chứ tôi ko chửi bậy ko chịu được. Móa nó chứ, nó còn giả vờ giả vịt quan tâm đến em gái nó à. Cái ji mà "em tôi xảy ra chuyện gì tôi không tha cho anh"? Mie, bản thân nó gây ra bao nhiêu rắc rối cho ST rồi? Đồ ích kỷ, hẹp hòi, đồ sâu bọ. <phù phù, hết cả hơi để chửi>

Chap này DT vui vẻ ghê :)) Còn trêu ST nữa chứ. Hứ hứ. May mà anh không bị làm sao <thờ phào nhẹ nhõm>

NTT phen này có trò vui để xem đây :)) tôi đợi trò vui ấy. Cố gắng nha các cô :X

Bình luận

:)))))))  Đăng lúc 11-5-2013 09:58 PM
:)) lúc đọc xong ức thật, đồ giả tạo...  Đăng lúc 10-5-2013 02:48 PM
Bình tĩnh, bình tĩnh nào bạn *ôm ôm* một cái cho hạ hỏa nào. mình cũng ghét bà cáo già TT vs NTT lắm ấy.  Đăng lúc 10-5-2013 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

680#
Đăng lúc 10-5-2013 12:54:26 | Chỉ xem của tác giả
Đọc chap này thấy Tương Tư khó hiểu thật???
Chả nhẽ bả ấy yêu Tôn hửm???
Nếu thế thì cho đúng với tên thật "tương tư" đi , Tôn chỉ có mỗi Sanh Tiêu thôi nhá.
Hok bít cái sự lãng mạn giữa 2 anh chị kéo dài được bao lâu đây???
Truyện còn dai, bây giờ tận hưởng mật ngọt thôi. Hí hí
Cám ơn bạn vulacxuyenha nhá
Tôn nhàn nhã sửa lại cổ áo bị cô làm nhàu “ Muốn anh ngủ cùng em không?”

“Không cần...”

“ Vậy anh đi đây...”
Mạch Sanh Tiêu kéo chăn lên, quấn quanh người kín mít, có lẽ thế này cô sẽ không còn sợ nữa.

Duật Tôn thấy thế, kéo chăn ra“ Không cần sợ, ngủ đi, anh ở đây.”

“ Chân anh không sao chứ ?” Sanh Tiêu thò đầu ra,đánh trống lảng.

“ Không sao.”

@angel_maria: *sờ sờ* 2 đứa mình có gout truyện giống nhau quá.  Bạn cũng nằm vùng bên DVĐT nhỉ...nhưng mình ít thấy comt của bạn

Bình luận

Nhưng làm sau bà ấy có được những thứ k thuộc về mình kia chứ.  Đăng lúc 10-5-2013 01:31 PM
pam
TT ko hẳn là yêu DT, mà cô ta đố kỵ với ST nên luôn muốn dc có những thứ của ST thôi  Đăng lúc 10-5-2013 01:23 PM
tôi là tôi thích cô rồi đó =)) lâu lắm mới post truyện mà cô vẫn ko quên tôi T_T chúc cô đọc truyện vui vẻ nhé :x  Đăng lúc 10-5-2013 01:15 PM
Ôi nhớ đến mình nữa à hạnh phúc quá. ừa đúng là nằm vùng thật dạo này bận thi mà vẫn cứ ham hố chắc khoảng tuần sau mình sẽ chính thức nhảy hố bên ấy luôn.   Đăng lúc 10-5-2013 01:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách