Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
691#
Đăng lúc 11-5-2013 22:08:04 | Chỉ xem của tác giả
Nghe cái đoạn TN cãi nhau với NTT mà thấy bao nhiêu nhẹ nhàng khôn khéo tự dưng biến đâu mất hết, mang ra dùng toàn rùi đục mắm cáy, cái kiểu này với người chồng yêu vợ còn thấy chán nữa là đằng này bị NTT chán ghét sẵn như thế, thôi thì tạm gọi là "ngu thì chết chết bệnh tật j" ( cả nhà đừng ném gạch đá em nhé, nhưng ghét ko chịu đc).
   Vụ sợi tóc dài kia đừng có nói với tôi là tóc MTT nhé, yêu thầm DT nên lẻn lên phòng nằm ngửi tí hương trong ngày giai Tôn ở bệnh viện cung MST nhé ...ô hô...
Thanks ss nhiều, cuối tuần nhiều niềm vui nhé ^_^

Bình luận

Nhưng tối vẫn thấy cô ta đáng giận hơn là đáng thương :)  Đăng lúc 12-5-2013 12:48 AM
:)))) trường hợp của TN đúng là tự làm tự chịu, gậy bà đập lưng bà. Nhưng thôi nghĩ lại thì cũng thấy cô ta đáng thương, ghen tuông cũng ko có quyền.  Đăng lúc 11-5-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

692#
Đăng lúc 11-5-2013 22:15:19 | Chỉ xem của tác giả
liệu có phải tóc của  mạch tương tư không bởi vì ngoài sanh tiêu và tương tư không ngoài hai người này ở tròng biệt thự ra thì còn có ai nữa chưa , thât k ngời tương tư lại vậy nhỉ chẳng lẽ cô ta lại thích duật tôn nhỉ
cảm ơn bạn nhiều  nha mình ủng hộ chuyện  này  hay lắm

Bình luận

ngủ ngon nha :)  Đăng lúc 11-5-2013 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

693#
Đăng lúc 11-5-2013 22:23:52 | Chỉ xem của tác giả
hông bik đâu ứ chịu sao anh tôn yêu chị sanh tiêu rồi mà lại dẫn người khác về nhà ngủ chứ
ứ chịu ddaauuuuuuuuuuuuu .......
ghét ông duật tôn bắt cá mấy tay đây troeif . ss kêu chap sau ST rất cute mình sẽ đợi hóng tiếp heheeeeee
chúc các ss làm việc vui vẻ

Bình luận

Bật mí cái nhé, sau này bà ấy còn góp phần gây ra chuyện ly hôn của hai a, chị nhà mình đấy, ghét lắm. ^^  Đăng lúc 13-5-2013 10:55 AM
mình đọc rồi sao mf ghét TT quá đi  Đăng lúc 13-5-2013 06:36 AM
Bạn chưa đọc chap mới à, còn ai trồng khoai đất này bà TT đấy đáng ghét lắm, hại e mình k có đc hạnh phúc ^^  Đăng lúc 12-5-2013 11:48 PM
ờ há mình quên mất . nhưng mà tóc của ai mới ddc chứ  Đăng lúc 12-5-2013 09:39 PM
Thôi đi bạn chắc a Tôn k biến thái đến mức gắn camera trong phòng ngủ đâu. chị Tiêu mà biết chắc xấu hổ đỏ mặt chết, chị ấy da mặt mỏng mà ^_^  Đăng lúc 12-5-2013 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

694#
Đăng lúc 11-5-2013 22:36:29 | Chỉ xem của tác giả
Đọc chap nì thấy Tôn ca nhà mình cute cực kì lun ah! hihihihi! Đàn ông bá đạo như anh mà cũng có lúc như trẻ con ih... Sau nì mà a có sủng ST chắc ngọt ngất trời lun! Haiz! Lại mơ mộng nữa rồi! Cơ mà tại mí nay a chị qá ngọt ngào nên mình cứ tưởng tượng lung tung ah! {:438:}
Mà bà TT kia lại giở trò gì nữa đây? (mình ngĩ là TT chính là tác giả của những sợi tóc kia ah! )
Sao mà lại có những ngừi ko an phận như pà í nhỉ? Đành rằng Tôn ca nhà mình cũng "khá" thu hút phái nữ (điển hình là hội SN nhà mình nàk haz! ) nhưng sao lại có ngừi có tâm lý "bệnh hoạn" như zị chài?
Mong ST gen nhìu nhìu xíu... mong chỵ mau nhận ra tc của mình lun! hihihihi! Mong ngóng chap sau ngaz các nàng edit!
Xl mọi ngừi nếu có nói gì ko đúng nhưng mình khá là bức xúc với bà TT này nhaz! pữa nay bị "tức nước vỡ bờ" nên nói nhìu xíu đó mà!

Bình luận

no vấn đề nhé, cứ chia sẻ cảm xúc đi.  Đăng lúc 11-5-2013 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

695#
Đăng lúc 11-5-2013 22:38:54 | Chỉ xem của tác giả
Sở thích khi ngủ của anh cũng dễ thương ghê,ôm gối bông thường thường là của con gái,hèn chi khi ngủ cùng thì chị Tiêu là gối bông của anh.
Sợi tóc của ai đây???chị Tiêu thấy khó chịu,he..he...đây là dấu hiệu tốt,anh Tôn chẳng chung thủy tí nào phải bắt chước anh Tước chứ,?tại sao không học tính tốt của anh Tước ???ngay đầu truyện anh đã lăng nhăng nên chị Tiêu mới ly dị anh đấy.

Bình luận

:)  Đăng lúc 11-5-2013 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

696#
Đăng lúc 11-5-2013 22:41:26 | Chỉ xem của tác giả
Tôn biến thái thì ra cũng thích nằm nghiêng ôm gấu bông như mình. Hèn chi có mấy lần ST bị tay chân anh đè cho muốn ngộp thở.
Đã vậy, mới tỉnh dậy đã mở mồm nói vợ anh ngốc. Sau này anh bị ngược cho thành thằng đần luôn cho bít. )

Nhưng mà anh Tôn suốt ngày ở bv thế thì làm sao mà về nhà ngủ được. Tóc xoăn chắc chắn là Mạch Tương Tư rồi. Có đoạn ST dẫn TT đi uốn tóc còn giề. Con mụ này thứ chuyện gì cũng làm ra được. Anh Tôn hết què chân, về chỉnh cho mụ này mấy đòn đê. Mình cũng ngứa mắt, ngứa tay, ngứa chân lắm rồi! Đến chị em ruột mà cũng mưu toan hãm hại nhau. Còn dám trèo lên giường của vợ chồng nhà người ta ngủ. Thật quá lắm!!!!

Xem chừng chap sau được coi cảnh ST ghen rồi. Chắc mấy hôm vào sinh ra tử, anh chăm chị ở bv nên chị động tâm roài.   
Hóng quá, hóng quá...

Bình luận

"mới tỉnh dậy đã mở mồm nói vợ anh ngốc. Sau này anh bị ngược cho thành thằng đần luôn cho bít" câu này của bạn hay quá :)))  Đăng lúc 11-5-2013 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

697#
Đăng lúc 11-5-2013 22:42:07 | Chỉ xem của tác giả
vulacxuyenha gửi lúc 11-5-2013 21:26
Chương 50.2 : Ghen.

Editor: Vulacxuyenha

đọc chương này đúng là có cảm giác thấy hơi thương cho Tô Nhu
vẫn ghét nhưng dù sao bị cả nhà chồng đối xử như thế thì coi như đền đủ tội rồi
à à còn mấy sợi tóc kia nói thật ta cứ nghi nghi là của Tương Tư
chap này Sanh Tiêu nhà mình đã biết ghen rồi kìa
dấu hiệu tốt nhớ

Bình luận

thứ chẳng phải của mình có tranh giành cỡ nào cũng chẳng bao giờ thuộc về mình đc huống chi là hạnh phúc, TN đã tự chọn cho mình con đg đó rồi chấp nhận thôi.   Đăng lúc 11-5-2013 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

698#
Đăng lúc 11-5-2013 22:48:10 | Chỉ xem của tác giả
em nghĩ tóc chắc là của cái bà TT quá ah, thiệt là em đoán vậy vì không biết tóc bà nì  phải màu nâu không nữa, mệt mỏi với cái bà  này quá ah.
còn cái chị Tô Nhu này nữa ..........em chưa tìn ra từ để nói về chị này.....
thanks bạn đã edit

Bình luận

:)  Đăng lúc 11-5-2013 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

699#
Đăng lúc 11-5-2013 23:05:04 | Chỉ xem của tác giả
ý ! anh Tôn ko lẻ dẩn "gà" về nhà, đây rỏ không phải là phong cách của anh ý đâu,bản tính "có mới đạo củ" của anh chính là luôn dứt khoát với người củ khi có người mới, nên khi còn trong mối quan hệ với ST ko nghĩ nah lại làm chuyện ảnh hướng uy tính thế đâu
mình là muốn xem hình ảnh của một đại ca tầm cỡ như  DT mà ngủ ôm gối ôm thì sẻ như thế nào nhỉ? chắc hẳn rất dể thương nhỉ

Bình luận

Ừa mỗi khi đọc đến những đoạn a ngược chị là mình lại phải cố tìm hình ảnh đáng yêu ấy ra để giảm bớt phần nào sự tức giận ^^  Đăng lúc 14-5-2013 12:26 AM
đời ko như là mơ,thôi thì để giấc mơ làm mình thấy đời nó đẹp hazzzz, hình ảnh anh Tôn ôm gối khó mà quên quá ^^!  Đăng lúc 13-5-2013 11:51 PM
Ừa hiii mơ thôi mà đã ngất ngây rồi, tối nay sẽ có một giấc mơ đẹp hiiii nhờ đọc truyện này mới biết đc a Tôn có cái thói quen chết ng đó ^-^  Đăng lúc 13-5-2013 11:42 PM
ko nhớ,nhưng mình.... tưởng tượng ,ví dụ HTT , DCT,DLH, VV...... mà ôm gối thay vì ôm người đẹp *mơ màng* chật khỏi phải nói ^^!  Đăng lúc 13-5-2013 11:33 PM
Ô thế à, vậy ngoài a Tôn nhà mình ra còn có a soái ca nào thích ôm gối bông để ngủ vậy *tò mò- to mò* hiii ^^  Đăng lúc 13-5-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

700#
Đăng lúc 12-5-2013 01:41:24 | Chỉ xem của tác giả
Oh hôm nay là cuối tuần mình cứ ngỡ các bạn editor nhà mình nghĩ ngơi dưỡng sức rồi chứ, vậy mà các bạn vẫn hăng say, chăm chỉ post chap mới cho cả nhà đọc, ôi các bạn đáng yêu quá gửi đến các bạn editor ngàn nụ hôn nè{:444:} {:444:}
Bây giờ mình xin được bình luận cảm xúc dạt dào của mình sau khi đọc xong cái chap khá là hấp dẫn này.
Đoạn đầu miêu tả tâm lý vô vọng cùng mệt mỏi của nam phụ phụ NTT khi k cứu vãng được tình cảm của chị Tiêu nhà mình, mình là mình cũng cảm thấy mệt mỏi với a này lắm luôn rồi đấy{:404:}. Còn về phía cô vợ của NTT mình cũng muốn ném đá luôn, con người ác độc, thủ đoạn. mình ghét cặp đôi này
Còn về đoạn sau thì ôi sao mà nó đáng yêu, ấm áp thế k biết, càng ngày càng thích CẶP ĐÔI HOÀN HẢO này quá quá quá luôn hiii
Mạch Sanh Tiêu bật cười, ai có thể nghĩ được, người đàn ông bình thường đáng sợ như vậy, nhưng lúc ngủ lại ôm gối bông?
=> Tưởng tượng thôi mà mình đã muốn ngất ngây rồi đây, a Tôn đáng yêu quá cơ ôm gối bông để ngủ, mình chết mất
Còn cái vụ sợi tóc màu nâu là sao nhỉ?. Theo như niềm tin của mình dành cho a Tôn chắc a ấy chưa đến nỗi đáng ghét như hồi ở chap một đâu nhỉ, dẫn cả con nhỏ tiểu tam về nhà cho chị Tiêu xem mặt nhắc đến là ức chế kinh khủng.
Chắc đây lại là trò của bà TT rồi, chắc bà ấy k muốn em gái mình được hạnh phúc hay sao ấy, đáng ghét- đáng ghét dám mò lên giường ngủ của *vợ chồng tương lai* nhà người ta à. Mình ghét bà này quá
Mà hình như chị Tiêu nhà ta đã biết ghen rồi nhỉ, tín hiệu tốt, nghe nói chap sau chị ghen dễ thương lắm. Mình hồi hộp chờ đợi khoảng khắc ấy hiiii{:440:}. Một lần nữa thanks Run-man và Vuclacxuyenha cùng các bạn editor nhiều nhé, yêu các bạn{:176:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách