Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
791#
Đăng lúc 24-5-2013 12:50:00 | Chỉ xem của tác giả
Xao anh Tôn bẩn thế. Bẩn thật đấy. Mình mà là ST mình sút bay khỏi giường rồi chứ đừng nói là ném gối.

Xao lần trước là mồm anh bảo có nhiều người đàn bà cùng lúc, chính anh cũng thấy bẩn cơ mà.

Xin thông báo, anh chính thức bị mất điểm trong mắt em!

Tức quá, tức quá!!! Tức thay ST.

*
Mà dạo này có trào lưu post truyện buổi trưa à các bạn trẻ? Hố này và hố HMKM I và DVĐT toàn thấy canh me post giờ thiêng thôi.

Bình luận

Chắc post h này xem xong có gì xả stress luôn hiiii, bình tĩnh bạn ơi rồi a Tôn sẽ ghi điểm mà hiii.  Đăng lúc 24-5-2013 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

792#
Đăng lúc 24-5-2013 12:57:25 | Chỉ xem của tác giả
Bạn editor đọc hết convert của Mê Tính cho mình hỏi sau này Duật Tôn có bị ngược lại không, nếu không thì thôi mình next khỏi phải đọc luôn cho nhẹ, từ đầu truyện tới giờ chả khác gì con ngựa đực bệnh hoạn vậy, dám bỏ Sanh Tiêu tìm em khác mới máu chứ. Trong thế giới ngôn tình may ra còn có HE cho kiểu người này chứ ngoài đời thì chết cũng chả ai thương ý

Bình luận

Yujial: Cứ hi vọng đi bạn hiiii.  Đăng lúc 25-5-2013 10:54 AM
Mình đang cày HMKM, trước nữ 9 ngược tâm thôi mà sau nay anh nam 9 bị ngược te tua xong còn bị chị nữ 9 tặng cho 1 nhát dao vào vai cơ :3 Mong DT cũng được vậy :3  Đăng lúc 24-5-2013 09:46 PM
angel: Nghe bợn nói thế mình mát lòng mát dạ hẳn:)). Cho chết :X  Đăng lúc 24-5-2013 05:39 PM
Cả nhà yên tâm a Tôn nhà ta sau này thảm lắm, chờ mà xem hiii.  Đăng lúc 24-5-2013 03:38 PM
bềnh tễnh pạn ui, Tôn ca chắc là cÓa tình cảm zí Tieu tỉ đấy  Đăng lúc 24-5-2013 02:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

793#
Đăng lúc 24-5-2013 13:00:23 | Chỉ xem của tác giả
Mạch Sanh Tiêu cũng không hiểu nổi chình mình đứng ở đây làm gì.

---> chính
đang chuẩn bị lên cầu thanh thì bị vấp, cô ngã ngồi xuống nền. Lúc tắm mới phát hiên ra một vết bấm lớn trên đùi.

---> thang, hiện
hai cảnh tay buông thõng hai bên cơ thể.

---> cánh
tầm lưng trơn mịn co gập lại,

---> tấm
Duật Tôn thấy rất bục bội,

---> bực
Cô dồn đập hỏi

---> dập
Cô nghĩ, cũng lắm thì cá chết lưới rách.

---> cùng
Ah! Cái tên tit là "Bạo lực gia đình" làm mình cứ liên tưởng là ST ko chịu đáp ứng nên Tôn ca đã cưỡng ép hay lại hành hạ đánh đập ST nữa chứ! Ai ngờ chị cũng lớn gan thật... mà lại lấy gối đập vào mặt Tôn ca... hihihihihi! Mà ko biết a đã làm gì gì CTT chưa mà lại trở về đòi chỵ taz! Chắc chưa làm gì hết nhỉ! hihihihi!
Duật Tôn vừa muốn phát giận nhưng con mắt vô tình lại bắt gặp vết bầm trên đùi Sanh Tiêu, trái tim y mềm nhũn, lời độc ác đến bên môi lại nuốt trở vào,

Ax! A mà cũng biết nhịn nữa ah! Thương hoa tiếc ngọc nữa chứ... cũng biết đã làm tổn thương ngừi taz... nói năng kiểu gì chả biết... Trong cuộc chơi này ST thua thảm hại rồi vì chị đã động lòng trước! Haiz! Thương chỵ qá đi! Ngược Tôn ca nhanh nhanh đi!
Thanx run_man lần nữa ngaz! Mình đi học pài đây!

Bình luận

pam
Đọc là biết chưa làm gì với CTT mới có thể gấp gáp về nhà tìm Tiêu giải quyết nhu cầu rùi chứ, thế là chứng minh anh ko dê j TT rồi nhé ^^  Đăng lúc 24-5-2013 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

794#
Đăng lúc 24-5-2013 13:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đón con em đi học về là mình bật lap lên ngay, hay quá lại có chương mới coi rồi, sung sướng làm sao {:278:}. Ta chưa thấy tên nào mặt dày (hay là giả bộ mặt dày ấy nhễ) như anh Tôn, và đây cũng là biễu hiện thường thấy của nhiều nam chính truyện ngược, kiễu như "vừa đánh vừa xoa" ấy, mới vừa rồi còn ôm ấp người đẹp làm cho chị Tiêu nhục nhã, tạt một gào nước lạnh vào mặt người ta mà bây giờ về nhà nói muốn muốn, muốn gì chứ, sao không tìm em gái kia đi, không đủ thỏa mãn hay sao, đọc tới khúc này thật sự ta mún đập bàn, đập ghế, đập lap lun ấy {:426:}. Chị Tiêu yêu anh mà anh ta không biết, hay là giả ngu không biết, coi chị ấy như một công cụ ấm giường, xót xa quá . Cơ mà hả dạ khúc này, giống như anh ấy đang làm nũng chị Tiêu vậy:
" Đừng gọi tôi bằng cái tên lạ lẫm như vậy,” Duật Tôn hơi đè cằm xuống, khẽ cắn lên vai cô, “Lúc cao trào thì gọi tôi là Tôn, chơi vui vẻ xong thì gọi Duật Thiếu, em thật vô tình.”  
làm mình hã dạ quá hehe
Nói chung chương này nửa ngược nửa ngọt nhỡ , ôi Thánh Yêu ơi, chừng nào mới làm tẩy trắng cho anh Tôn đây.
THanks bạn run_man, 5ting {:298:}

Bình luận

Ừa như thế còn hợp lý hơn, chứ ảnh k trắng nổi đâu, xấu xa, đen tối, lưu manh, thủ đoạn, cầm thú.... nó đều đổ đồn về a hiii  Đăng lúc 24-5-2013 04:03 PM
bhaha, xã hội đen như ảnh tẩy cùng lém lên màu xám là mừng  Đăng lúc 24-5-2013 03:52 PM
Anh Tôn k trắng nổi đâu bạn ạ, chỉ có ác ít hay ác nhiều thôi hiii  Đăng lúc 24-5-2013 03:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

795#
Đăng lúc 24-5-2013 13:42:06 | Chỉ xem của tác giả
hây da tèn ten ten, tưởng là a bye bye Tiêu Tiêu tỉ thiệt chứ, hú hồn quá đi{:436:}
a mak bye chị, là e bye a lun đÓa, bik nhận lỗi thế là tốt rầu hị hị{:438:}
mak cái a này hình như mấy cái cảnh H này toàn là a ép Tiêu tỉ ko ak, có khi nào thấy tỉ tình nguyện đâu{:434:}
kì này chị giận a thiệt rầu nhOa, lo mak làm hạ hỏa ngừ đẹp đi hihi sư tỉ đang dỗi đấy{:400:}
mak chắc sóng to gió lớn còn dài dài, và đảm pảo miu phải trữ một số lượng lớn đá, sỏi, lụ đạn lun{:422:}
chỉ cần cOn Mạc Y nÓa lú cái đầu ra là ném zô ào ào cho bỏ ghét ak{:431:}
thế nào cũm cÓa ngày Tôn ca phải hát bài này akhttp://youtu.be/8gtLMkP8ZEY{:288:}
nhưng mak truyện HE nên cũm khá là an tâm hị hị{:264:}
ak quên nữa, chúc càng nàng thi đh, tốt nghiệp thi chưa, thôi kệ, các nàng thi tốt nha, chai dô chai dô{:412:}

Bình luận

Còn xa lắm, lo hóng chuyện bây h đi hiii.  Đăng lúc 25-5-2013 12:44 PM
chỉ mong cOn đóa ra lẹ lẹ, diệt trừ nÓa xong rùi nghỉ sớm  Đăng lúc 25-5-2013 10:55 AM
MIU: Ráng dự trữ hàng đi nhé cô Miu chờ đến lúc tôi phát lệnh tổng khởi nghĩa là nhào lên cho nó một trận nhé hiiii ^^  Đăng lúc 24-5-2013 03:48 PM
đc rầu, pai pai cô  Đăng lúc 24-5-2013 02:30 PM
nghe rầu cô, hay:x. Tuôi đi ngủ đây :X  Đăng lúc 24-5-2013 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

796#
Đăng lúc 24-5-2013 15:34:23 | Chỉ xem của tác giả
Thư Điềm và Tang Viêm thật là hạnh phúc quá đi
"Phản kháng của Thư Điềm bị Tang Viêm nuốt vào trong miệng, ánh nến lập lòe soi tỏ nết cười hạnh phúc trên khuôn mặt cả hai."

Bình luận

oscar1406: Chuyện tình cặp đôi này đc lồng vào truyện này rồi, chắc tác giả k viết riêng nữa đâu.  Đăng lúc 24-5-2013 04:05 PM
Thấy đôi này làm mình nhớ tới mấy quyển sủng, mà Thánh yÊU viết ngược quá nên chắc ko có truyện riêng chi cặp này  Đăng lúc 24-5-2013 03:54 PM
Bạn này có vẻ thích cặp đôi này nhỉ, mình cũng khá là thích cặp này đấy hiii.  Đăng lúc 24-5-2013 03:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

797#
Đăng lúc 24-5-2013 16:17:00 | Chỉ xem của tác giả
Hừ, chắc ko chạm đc vào con kia nên về nhà mới lên cơn vậy hả? Bẩn thật, còn chả thèm tắm rửa. Mà gọi là Tôn ngu ngốc hay Tôn bẩn thỉu đây? Lúc bọn nó mời thuốc, đã phát hiện trong thuốc có ma túy, vậy sao chúng nó mời gái lại sà vào. Đúng là ăn tạp, bẩn hết chỗ nói. Ko thể chấp nhận đc.

Đã thế còn vô sỉ, miệng kêu người ta cút, thế mà về nhà đã xin xỏ cho tôi, sao ko ra ngoài mà xin mấy con tiện nhân kia???? Ta ghét >"<

Cảm ơn cô đã post truyện nhé!

Bình luận

Có cô Chích, bác Mou :))  Đăng lúc 25-5-2013 09:10 PM
Thế à, k có ai cô đã từng tám mà ở ngoài HN hết à.  Đăng lúc 25-5-2013 06:04 PM
3 cô Mjmk, Hố, Giày tôi hay tám đều ở SG =))  Đăng lúc 25-5-2013 03:32 PM
Vậy à, tôi thấy hầu như mấy bạn edit nhà mình thường ở ngoài HN, như cô Pim ấy.  Đăng lúc 25-5-2013 03:31 PM
(_ _') mấy người tôi hay tám trên box cũng phần lớn ở HCM :(  Đăng lúc 25-5-2013 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

798#
Đăng lúc 24-5-2013 16:44:23 | Chỉ xem của tác giả
troi oi mình mún tìm 1 uu diem of thang cha Bt, benh hoan, va khong sach se nay cung không thay, choi gái chán che ve nha con de MST ra nưa, day goi la cuong dam chu iu thuong j, if co ay khong xik dep han co iu chi khong chu, minh xem thuong ten nay, khong hiu sau chi lai dong long han nua,
chi iu duoi, bi han het lan nay den lan khac si nhuc, xem thuong, that ra minh thay han cha iu thuong ai hte, DT rat it ki, song chi pik thoa man ban than, khong pik den chap nao MST nguoc lai DT nua, chu cu xem tinh hinh chi bi hắn tổn thương thế này, trái tim chắc cũng chịu không nổi
haizz,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

799#
Đăng lúc 24-5-2013 19:34:14 | Chỉ xem của tác giả
Trời ! Mặt anh dày thiệt !!!! " Tôi chỉ muốn ngủ bên em. " Cái gì chứ ???? Tôi là tôi còn nhớ mối thù xưa à nha !
  Anh ( DT) đừng có nói chuyện ngọt ngào là xong ư ! Chị ST ơi !! Ngược đi, cho chết DT mù mờ lun !
Chap này hạ hỏa ghê ! Còn con Cố Bon Chen kia, thử xuất hiện coi, pà păm mày ra lun ! HUk
Cám ơn mấy cô nhìu nha, mấy cô vất vã rùi {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

800#
Đăng lúc 24-5-2013 20:17:23 | Chỉ xem của tác giả
run_man gửi lúc 24-5-2013 12:01
Chương 53.1  Duật Tôn, anh thật bẩn

Editor: Run_man

ghen thì cũng đã ghen rồi mà Duật Tôn vẫn chẳng thay đổi tí nào
không dịu dàng cũng chẳng thương tiếc
nói thật dù có thể Duật Tôn chưa làm gì nhưng chỉ màn Sanh Tiêu thấy thôi đã thấy DT bẩn quá
ai mà chịu được anh vừa chơi đùa người khác rồi lại về cùng chung chăn gối như không thế được

Bình luận

Anh chưa ngủ với Tiêu Tây đâu bợn ơi :)  Đăng lúc 24-5-2013 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách