Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
851#
Đăng lúc 28-5-2013 07:28:06 | Chỉ xem của tác giả
“ Lúc ấy tôi kông có thời gian để do dự, tất cả đều xuất phát từ bản năng của tôi “.

“ Ngày đó tại Thiên Sắc, cô ấycũng là nữ sinh sao ?”

Dật thiếu, xin ngài đừng trêu đùa em được không ? Em chỉ cùng ngài uống rượu.”

“ Cô.cô có thể rời khỏi Duật Tôn được không ?”

“ Tôi nghĩ, anh ấy cũng không phải người hẹp hòi, tôi mới theo thì đã có nhà để ở, có lẽ anh ấy sẽ cho cô số tiền đủ nuôi quãng đời còn lại”.  => Sống

Này thì Duật Tôn! Xin lỗi, Tiêu Tây hay Khoai Tây, Khoai Lang gì đó thì mặc xác cô. Chịu hết nổi, loại này cũng đây có hiền

lành gì đâu, yêu đương mù quáng, thiếu suy nghĩ, cứ đâm đầu vào trai thôi, chẳng hề suy nghĩ cho người khác. Chả trách,

cái cô ta nhận được chẳng là gì ngoài sự xem thường của NTT.

"Ngưu tầm ngưu, mã tầm mã". Nói thật, em chẳng có TẤM LÒNG NHÂN ÁI CAO CẢ đến nỗi có thể thương cảm cho Tiêu

Tây đến bây giờ. Chịu không nổi. >''''<

Huhu, biết thế em thề em không đọc cho rồi, giờ em bức xô quá đê, bực không thể tả, uất vô cùng luôn. Duật Tôn - cái

loại chết bầm chết dập, biến đi cho khuất mắt, sống chi cho chật đất !@!$#%%^%^&.

Thế thì về nhà mà ôm Tiêu Tây của anh mà ngủ nhá, để ST đi cho nhanh. Kết hôn với chả kết ôm, 2 người 2 ngã cho

nhanh. Níu kéo làm chi cho mệt chuyện.

:(( Òa òa, em tức quá, đọc xong chỉ muốn gấp máy ném ra ngoài cửa sổ cho rầu. >''<, huuhu, em uất không thể tả, máu

tràn lên não luôn.

Với tâm trạng bây giờ, em chỉ mong Duật Tôn bị si đa chết cha cho rồi không thì SE CHO NHANH. Như vậy em mới thõa

đáng>'''<. Hắn KHÔNG XỨNG ĐÁNG ĐƯỢC HƯỞNG HẠNH PHÚC.!@$%#$^#^&*^

PS1: Bợn nào là fan của DT mà ném đá mềnh thì mềnh cũng chịu thôi, mình bực lắm. Mấy bợn thông cảm. Đọc

xong mà tức quá, gõ run tay luôn, giờ phải ngồi thiền ngay cho đỡ tức.!@#@%%$^

PS2: Poster mới của nhà mềnh đẹp và chất quá cơ. Yêu thế X:X:X. Ngắm mãi mà không thấy chán. >''<

Bình luận

hihi, k có j ạ. ^^  Đăng lúc 28-5-2013 10:29 PM
Cảm ơn cô nhé, mắt tôi cận vx cả gõ word dài quá nên cứ hoa hết cả lên, chả nhìn ra đâu vx đâu. Lỗi chính tả còn nhiều nên chương sau tôi sẽ khắc phục :D   Đăng lúc 28-5-2013 10:26 PM
ut: Cô ở vs a Vũ làm gì (HMKM 1) làm j, ng ta có vs rồi đấy đi theo, a kêu công an bắt cô đấy. Vậy mà nói k mê boy. *maria liếc xéo ut* ^^  Đăng lúc 28-5-2013 07:35 PM
@Miu: hứ, tôi k dọn đi đâu.Tôi ở vs anh Vũ :))  Đăng lúc 28-5-2013 06:54 PM
hứ, tuôi k mê đó =)). Thèm à *lêu lêu*. Cô angel mê trai =))  Đăng lúc 28-5-2013 06:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

852#
Đăng lúc 28-5-2013 12:25:07 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, nói cái gì không tin à ? Không tin thì đi mà lục nhá, đừng có nói cái giọng dỡ hơi đó, đọc chương này tức thật ? Cô Có nghĩ mình là ai? Bằng ai ? Nói tôi nghe xem nào ? Duật Tôn? Có mà Duật Mù thì đúng hơn, xin lỗi nhá Cô Cố chĩ là cái thứ ch* bon chen thui, tiểu tam mà nghĩ mình là ai ? ???? Nói thật nếu anh không cần ST thì trả lại cho tui nha, Đúng là con ch* già Cố, bà mà vào trong truyện là bà giết mày, bạn lột đồ mày rùi đem bán mày đi ?? Sinh viên mỹ thuật , có mà là sinh viên con điên thì cóa. Đường đường là DT lão đại mà có thể vì gái trở nên mù mờ ???? Chẳng hỉu sao nửa
Thương ST quá, có ai giống tui hk????? Tui là tui ghét con Cố Bon Chen lắm rùi mặc kệ mày có nỗi khổ riêng gì , mày vs con Nội Y là thứ cứ* loại 3 mà tưởng mình là socola loại 1 !
Xã nhiu đây là đủ ùi, mấy cô vất vả rùi !{:440:}

Bình luận

Cảm ơn cô nha :x  Đăng lúc 28-5-2013 10:30 PM
Manh động quá, hít vào thở ra nào.  Đăng lúc 28-5-2013 03:07 PM
lại một sắc nữ manh động =))  Đăng lúc 28-5-2013 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

853#
Đăng lúc 28-5-2013 12:31:27 | Chỉ xem của tác giả
khảng định là mình sẽ ngày càng ghét anh Tôn
nhưng mình cũng tin tuongr vào một tương lai hơi bị xa
anh chắc chắn còn dau hơn những gì chị phải trải qua
khi mà bên chi có ng mà ch yêu
cho dù anh có làm gì để chị ở bên cạnh anh chăng nữa
thì trái tim đó cũng ko còn chỗ cho anh
ta tin anh sẽ bị ngược thê thảm hơn những gì bây h chị trải qua
nhưng ta cũng tin HE cơ
chứ SE chắc ta tự ngược mình mất

Bình luận

Tôi k tiết lộ đâu như vậy mất hay. Nhưng bạn hãy bình tĩnh ngồi nhìn nhận vấn đề lần này một lần nữa thử xem, và hãy tự hỏi a Tôn là ng ntn hiiii  Đăng lúc 28-5-2013 07:37 PM
cố tình hay ko vậy  Đăng lúc 28-5-2013 03:40 PM
thật tền mà nói còn cái màn anh cưới chị về nên t biết sóng này còn nhỏ, nhưng vẫn ức chế lắm cơ, mà sao t cứ thấy anh Tôn đểu thế nào ấy, anh có đang cố   Đăng lúc 28-5-2013 03:40 PM
Tôi hiểu mà hiiii, cô cứ bình tĩnh cho qua hết đợt bão tố của nhà này nhé, các bạn ở đây manh động lắm rồi hiii  Đăng lúc 28-5-2013 03:37 PM
ta cũng thấy nó ngồ ngộ, nhưng mà t ko có cố tền ^^  Đăng lúc 28-5-2013 03:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

854#
Đăng lúc 28-5-2013 12:34:26 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân Sanh Tiêu quá

"Cô còn chưa nói xong đã bị Duật Tôn tàn nhẫn cắt đứt “ Mạch Sanh Tiêu, cô theo tôi bao lâu rồi mà còn dám đứng đây đặt điều vu khống ? Chẳng lẽ cô ấy nói không đúng à ? Đừng cho tôi thấy cô có ý đồ khác, đến tận bây giờ tôi cũng không tin cô”."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

855#
Đăng lúc 28-5-2013 13:52:53 | Chỉ xem của tác giả
sau khi bị cô Miu hành lên hành xuống, {:432:}mình cũng chích thức lọt hố này, và sẽ thường ngày khom cho vui nhà vui cửa, thật xin lỗi cả nhà và các editor là hồi nào giờ mình đọc chùa,  chưa comt ủng hộ mọi người, thành thật xin lỗi, giờ tàu ngầm nổi lên rồi nè, cũng tại cái tội luồi nhớt thây mới trễ nãi thế này đây{:436:}
lời đầu tiên là mình mún gửi đến a Duật Tôn, {:420:}thật sự a là một trong những người bỉ ổi nhất trong các nam chính mà e từng đọc{:426:}, thật là mún đập cho a một phát quá, {:400:}, thật là tội cho nữ 9 của chúng ta, chỉ mong sau này hết đời đau khổ đến ngày cam lai nhé{:448:}, mấy con tiểu tam tiểu tứ thì khỏi nói rồi mún thả bom cho nổ banh xác mấy con đó rồi, à còn cái mụ Tương Tư j đấy{:431:}, Sanh Tiêu thật bất hạnh khi có người chị như vậy, kinh khủng and kinh tởm ko còn gì để nói{:429:}. cô miu đăng kí làm mẹ kế của DT, t xin tình nguyện làm em kế của a ta, ném đá chết lun{:441:}
Pi ét: cô Miu ak 2 cây kem đậu xanh và 1 kí xoài keo cô nhé, nhớ giao hàng đúng hẹn kekeke{:438:}

Bình luận

Ut: Đừng la bạn ấy, comt cũng phải có cảm xúc mới comt đc chứ từ từ bạn ấy mới gia nhập mà. *maria là lương thiện nhất đấy*  Đăng lúc 28-5-2013 07:39 PM
Cô kia, lo cmt ủng hộ bên nhà ĐHD nữa nha:D *ôm hôn*  Đăng lúc 28-5-2013 06:56 PM
chich-choe-bong: Á à vậy là từ hồi nào đến h là cô đọc chùa à, đáng giận-đáng giận. Thêm một e nữa manh động, hít vào thở ra nhá ^^   Đăng lúc 28-5-2013 03:12 PM
cảm ơn nhỏ, sư tỉ gặp ma nam đẹp đẹp ko ak, thâu hok nói nữa thăng đây  Đăng lúc 28-5-2013 02:03 PM
ngủ đi ngủ đi, cho bà này ngủ gặp ma  Đăng lúc 28-5-2013 02:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

856#
Đăng lúc 28-5-2013 14:50:52 | Chỉ xem của tác giả
đấy, sis bênh DT nữa đi
ngày xưa lúc ng ta đòi đánh bẹp DT thì sis kêu là làm thế tội nghiệp. Rồi lại còn cứ nói NTT đểu
Nhưng mà em thấy, NTT tổn thương ST 1, DT làm chị đau gấp đôi.
DT, ta đập ta đập ta đập

Bình luận

Hít vào thở ra nào bạn hiiii, nhà này h ai cũng manh động hết á  Đăng lúc 28-5-2013 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

857#
Đăng lúc 28-5-2013 15:46:41 | Chỉ xem của tác giả
Đi một vòng thấy các sắc nữ nhà mình manh động quá. Nếu các bạn chú ý một chút thì sẽ thấy cách DT đối với ST trước mặt Tiểu tam họ Cố và khi chỉ có 2 người ở nhà rất khác nhau. Mình nghĩ DT không cần thiết giả bộ đối tốt với ST khi chỉ có 2 người, đây là lúc anh Tôn thật lòng,
Còn trước mặt ả họ Cố kia là giả vờ.  Cáo già họ Tôn làm sao không nhận ra Mỹ nhân kế này.
Có thể ngay từ đầu,  anh Tôn đã biết và tương kế tựu kế chơi lại NTT
Chỉ tội ST nhà ta,
Nhưng túm lại ta vẫn muốn lấy đá ném tên Tôn kia rồi cầm dao đâm tên họ Nghiêm,  Chỉ vì sử đấu đá của 2 tên đàn ông thối mà nữ 9 bị ngược lên ngược xuống.
Ta ném  ta chém

Bình luận

^^ ta ném cả 2 luôn, mặc dù t nghĩ anh Tôn chắc chắn ko vừa, nhưng vẫn muốn ném  Đăng lúc 29-5-2013 08:33 AM
Hiếm lắm mới gặp đc một bạn ít manh động, ôi yêu thế hiiii  Đăng lúc 28-5-2013 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

858#
Đăng lúc 28-5-2013 15:59:20 | Chỉ xem của tác giả
Ôi không biết chương sau thế nào nhưng đọc xong câu cuối cùng mình rất muốn xử anh Tôn đấy!
Vì đã đọc qua bản convert nên mình cũng hiểu Cố Tiêu Tây đáng thương hơn đáng trách, có ném đá thì phải ném đá thằng Nghiêm Ti Tiện kia nhưng mình thật không hiểu anh Tôn có ý gì vậy????
p/s đau lòng quá đi hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

859#
Đăng lúc 28-5-2013 17:46:26 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, chương 54 post giờ thiêng quá, mình biết là post buổi tối nhưng múi giờ của mình hơn VN 3 tiếng nên mình đợi tới 12h đêm rùi ngủ mất tiêu, huhu định lấy tem một lần không có cơ hội rùi .
Bây giờ đi học về mới rãnh rỗi ngồi bình luận đây hé hé {:438:}{:438:}
Đọc chương này mình thấy có nhiều điểm nghi vấn lém:
1. Mạch Tương Tư - bà này mình càng ngày càng không hiểu là tốt or xấu đây. Ngày xưa hy sinh tính mạng cứu ST mà sao bây giờ lại quyến rũ người yêu của em gái, thấy mâu thuẫn quá, chị ruột không bao giờ làm vậy, với lại không ai mạo hiễm bản thân vì một người mà mình căm ghét cả, thiếu đàn ông cũng không nên đụng tới bồ của em gái mình chứ. {:398:}{:398:}
2. Duật Tôn -  mình thấy hành động của anh DT ở cuối truyện này có mục đích gì đó, và mình nghiêng về cách dụ rắn ra khỏi hang, vâng, mình nghĩ anh ấy muốn dụ chị Tây Tiêu mắc bẫy thôi {:443:}{:447:}, việc anh ấy cố tình không tin chị SanhTiêu chĩ làm tăng thêm hiệu quả cho diễn xuất của anh ấy mà thôi, đễ cho chị Tây hả hê mà lộ cái đuôi cáo của mình. Anh tài quá, chị này sao mà "múa rìu qua mắt thợ" được
P/s: Thanks editor nha, mình sắp thi mà mê truyện quá nên hum nào cũng onl để comment hết, truyện hay, 5ting!!!! {:297:}{:291:}

Bình luận

Ah bên này hơn VN 3 tiếng, bạn nhắn lúc 21:55 thì là 0:55 am ngày hum sau rùi, hihi. Mình cũng tính thế nhưng chắc sẽ hợp tác với box nhỏ trước  Đăng lúc 30-5-2013 08:28 AM
Nếu có time thì bạn thử edit bộ nào ngắn thôi, trong quá trình k hiểu gì có thể tìm mấy bạn lâu năm ở đây mà hỏi lại hiiii. Mà bên đó bây h mà mấy h vậy bạn?   Đăng lúc 29-5-2013 06:55 PM
á mình mới qua một năm thôi, có gì mà hâm mộ, đóng tiền học thì đi thôi. Tui là tui hâm mộ mấy bạn editors kites quá, mún edit 1 bộ nhưng không có kinh nghiệm  Đăng lúc 29-5-2013 06:09 PM
oscar: OH bạn ở Úc à hâm mộ- hâm mộ hiii, mà bạn ở đó lâu chưa hay mới qua đó du học vậy?  Đăng lúc 29-5-2013 05:57 PM
Uhm cám ơn các cô nhá, tôi ở Úc, bên này toàn tiếng Ăng Lê nên tôi phải đọc truyện tiếng VN mỗi ngày cho cân bằng ngôn ngữ, cơ mà chị tôi không cho đọc tiếng Việt.   Đăng lúc 29-5-2013 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

860#
Đăng lúc 28-5-2013 19:08:14 | Chỉ xem của tác giả
Ối giời đất quỷ thần ơi, cái banner nhà mình treo lên kia kìa.

Đẹp dã man con ngan.
Khíp hồn chưa
Chưa bao giờ thấy nó đẹp ngất ngây coan gà tây như thế nhá.
Thiệt là sướng phát điên
Mún đập phá nhà cửa quớ đê mừ
Nói nhỏ: nhà mình ai thiết kế cái poter đẹp thế. Móa, cái tông đen trắng là tớ thích nhất ý. Đỉnh của đỉnh.
Ậy, cây piano này bao nhiu xèng thế ợ.??? 38 tỷ hửm????

Bình luận

Nhắc mới nhớ, nhà mình có poster mới đẹp quá các cô nhỉ, công nhận lấy đâu ra cây đàn vừa đẹp vừa hợp với nội dung nữa, có cô nào biết software design poster ko   Đăng lúc 29-5-2013 05:02 PM
Ut: Lần đầu tiên tôi thấy cây đàn a Tôn mua cho chị Tiêu vs giá 38 tỷ là tui đã chết ngất rồi, nó đẹp quá, tôi k đủ money huu :((  Đăng lúc 28-5-2013 11:01 PM
Cô ơi tôi cũng thích cái poster vô cùng luôn :X. huhu, tôi muốn lắm cơ mà bán nhà cửa để mua rồi ra đê đánh đàn thì k đc =))  Đăng lúc 28-5-2013 09:58 PM
Cô đến bây h mới thấy à, đáng trách- đáng trách quá đi thôi. Bạn thiết kế cái poster ấy hình như cũng là bạn thiết kế cái cũ ngoài nhà mình đấy (ở ngoài có tên)   Đăng lúc 28-5-2013 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách