Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
931#
Đăng lúc 2-6-2013 00:07:56 | Chỉ xem của tác giả
Đọc chap này mà khinh bỉ Tôn lưu manh thật... thật sự mình rất là ghét, hận và phải nói sao taz... tóm lại là cực kỳ kinh tởm cái hành động quay lại rồi tung lên mạng hay đại loại zị đó... cực kỳ nhạy cảm với vấn đề này... Càng gét DT bao nhiu thì lại thương cho CTT bấy nhiêu... mặc dù cũng chả có ủng hộ những việc làm của CTT nhưng có ai ngĩ rằng CTT thật sự rất đáng thương... nếu ko có CTT thì thằng khốn nạn NTT cũng sẽ tìm ra một con nhỏ khác để mà đối phó vs Tôn lưu manh... con gái nhà ngừi taz mún đánh mún hành hạ thì cứ làm đi... mà chẳng phải a cũng đã xơi ngừi taz hết rồi sao mà còn giở cái trò ti bỉ này ra... E thiệt mún băm vằm xé xác a ra rùi cho cái con Hải Bối kia xơi tái cho rồi!
Kỳ này là CTT tiu chắc rồi... đã mất đi cái quan trọng nhất mà thằng khốn NTT còn phát biểu mấy câu mà chỉ mún thiến nó đi cho rồi! Đã vậy mà Tôn lưu manh lại sắp tung đoạn đó lên mạng thì chị chết chắc lun! Haiz! Thoy... chiện gì đến thì mau đến lẹ đi... để cho đỡ dằn vặt CTT nữa...
Mong là Tôn lưu manh đừng giở trò này với ST tỷ nhà mình... tỷ mà bị zị thật chắc mình có chết cũng chả đọc típ được nữa! hix! Pùn lắm cơ
Thanx nàng Pam nhìu nhaz! Đọc chap nì xong mà chỉ mún khóc cho thân phận con gái!

Bình luận

Hít vào thở ra nào bạn hiiiii  Đăng lúc 2-6-2013 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

932#
Đăng lúc 2-6-2013 00:19:18 | Chỉ xem của tác giả
Oh! Tình hình là mới nhờ bác goo tìm giùm con Hải Bối nhà mình như thế nào! Và đã rất bất ngờ ngoài sức tưởng tượng lun! Cái tên "nàng bạch tuyết của rừng Taiga" thật không ngoa nhỉ! Rất là thích lu nhaz! Chú này mới xứng tầm với DT cơ chứ...zị mới giống là thú cưng nuôi trong nhà chứ... nó sang trọng quý phái hơn chú Dorbeman nhìu! Share cho mí pạn xem thử nhaz! Nhìn là iu liền lun đó!

Bình luận

iu chết đi đc, lần trc mình tra con doberman thấy có con lúc bé xinh lắm mà :) tất nhiên ko iu bằng giống chó này đc rùi :)  Đăng lúc 3-6-2013 04:46 PM
=)) doberman xấu chết đi :)) nhưng con đấy dữ dằn lắm, để bảo về ST thì em đấy cũng hợp :D  Đăng lúc 2-6-2013 06:07 PM
ôi yêu thế, mình cũng thích em này @@  Đăng lúc 2-6-2013 06:06 PM
Ly!
:x :x :x  Đăng lúc 2-6-2013 12:23 PM
e này chắc đắt lắm nhỉ :(( hichic mềnh thích chó cực kỳ trời ơi nếu đc cho 1 e chó như này bảo nhảy vào lửa mềnh cũng nhảy.iêu quá đi mất <3  Đăng lúc 2-6-2013 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

933#
Đăng lúc 2-6-2013 12:06:51 | Chỉ xem của tác giả
CTT nhìn thấy máy móc gì thế? {:301:} Đừng nói là Tôn biến thái đặt máy quay trộm nha. {:302:} Tời wơi, ta mới ở ẩn mấy ngày mà sao anh lưu manh thế.

Nhưng mà m không hiểu lắm. Anh Tôn thì cần gì thuốc mê nhỉ. Sao k cho uống thuốc kích thích giống lần cho ST uống trong k/s ý. Hay là anh ấy vẫn chưa làm gì CTT như lần trước?? =) Nhưng mà cũng k đúng. Tự nhiên đang yên đang lành lại chui vào phòng ng ta tắm rửa làm gì cơ chứ. Tôn biến thái, hư hỏng.

Anh lại tiếp tục mất điểm nhé!

Mà sao các bạn tìm ra con chó cute ế. Mình Google lại ra giống chó săn Châu Âu, cao gầy và lông ngắn cơ ý. Nhưng mà nhìn mấy em ý, nghĩ tới Tôn hư hỏng thì mình lại đau lòng thay ST. Cái vụ hắt ly n'c htr'c nữa chứ. Phải bắt con mụ đó trả giá!!!

*

Thì ra Run-man 95 à? Hnay thi thế nào cưng ơi??
Tời quơi, mình đang ôn thi cuối kì, Tháng 10 này TN ra trường rồi. Vào đây toàn gặp mấy bé trẻ trung. :">

Bình luận

Chị ơi, bình tĩnh hiiii.  Đăng lúc 2-6-2013 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

934#
Đăng lúc 2-6-2013 12:40:27 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mấy ngôn tình ngược hiểu thêm được vài phần về cuộc sống này,

đọc ko chỉ để giải trí

mà là đọc để thấy cái sự đời rối ren. Tình yêu,cuộn sống được khắc họa 1 cách

chân thực và tàn khốc

gần 42h mình gặm 1 phát từ chương 1 đến chương 56 )

chuyện quá quá lôi cuốn,quá quá hấp dẫn. Cổ mình sắp bằng cổ ngỗng luôn roài vì hóng chuyện

nhảy qua,nhảy lại giữa 2 hố Tước chiêu trò và Tôn hèn hạ.Phải gửi lời xin lỗi vs fan a Tôn nhưng thực sư

rằng a Tôn quá tàn nhẫn,đê tiện. Đối với 1người phụ nữ khi chứng kiến cảnh ng đàn ông mình có tình cảm

qua lại với hết người này đến người khác,dù sau này có 1 cái HE đi chăng nữa thì mình nghĩ họ vẫn bị tổn

thương sâu sắc. Lúc nhìn thấy a vui vẻ bên CTT chc chị đau đớn lắm,! Giờ biết a Tôn thì tình cảm của mình

với a Tước lại đc nâng cấp lên roài... Tước chiêu trò vẫn tuyện chán cơ )

Thanks các bạn editor đã làm bộ truyện này. hay tuyệt cú mèo à ^^ {:306:}

Bình luận

cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 3-6-2013 04:46 PM
Thế mới biết các bạn ấy vất vả cỡ nào, còn mình thì chỉ ngồi đọc một chap khoảng 5 phút hiiii ^^  Đăng lúc 2-6-2013 07:43 PM
hehe đọc quên ăn quên ngủ luôn!hic các bạn edit thì rõ vất vả,mà đọc 1 tẹo là xong.nhanh quá :((  Đăng lúc 2-6-2013 01:40 PM
42h à hiiii  Đăng lúc 2-6-2013 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

935#
Đăng lúc 2-6-2013 14:23:51 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào các bạn !
Đây là lần đầu tiên mình bình luận ở đây. Trước tiên, mình muốn cám ơn những bạn đã edit bộ này, mặc dù mình đã đọc bản convert nhưng khi biết có nhà edit nên mình cũng bon chen lọt hố. {:156:} Cám ơn công sức các bạn edit đã dành cho tiểu thuyết này, chúc các bạn nhiều sức khỏe, mình và mọi người sẽ theo các bạn đến hết chặng đường, mặc dù khá là xa {:176:}.
Quay lại với bộ truyện, mình thấy " dân tình dậy sóng " quá, chắc anh Tôn đợt này hứng gạch đã đời.{:181:}
Mình cũng không đồng tình với những hành động của anh ấy ở giai đoạn này, nhưng suy cho cùng anh ấy vẫn chưa thực sự yêu Sanh Tiêu, có thể đối với anh, ST có cá tính đặc biệt hơn so với những người con gái khác, nên anh đặc biệt chiều chuộng một tí , ngoài ra anh ấy vẫn có thễ bình tĩnh và lý trí trong mọi việc, nhất là trước những người muốn " gây sự " với mình. Còn về việc anh đối với CTT là tàn nhẫn hay không  thì mọi người cố gắng theo dõi những chương sau , {:165:} mình nghĩ sẽ có câu trả lời thỏa đáng.
  Trước đây mình cũng có đọc qua vài bộ truyện, cũng có tình tiết là nam chính đối xử tàn nhẫn với nữ chính,  sau này thì hối hận, đối xử tốt với nữ chính ,rồi kết cục cũng là HE, nhưng mình thấy vẫn rất bực mình, không thể nào chấp nhận được, chẳng thà cho nữ chính bỏ luôn nam chính mình mới thấy thỏa mãn, chứ HE kiểu này thấy ức chế vô cùng.
  Nhưng sau khi đọc qua hai bộ truyện ÁM DỤC và MÊ TÍNH của Thánh Yêu thì mình lại thấy rất thích, mình thích cái cách tác giả cho những nam chính bị ngược, phải nói là vô cùng thỏa mãn, với lại cũng thấy tội cho họ nữa ( mình mâu thuẫn quá phải ko? {:156:} ). Cái hay của tác giả là tạo nên nam chính lúc đầu rất đáng ghét, nhưng lúc sau thì ... mình cũng chẳng biết dùng từ gì để diễn tả, chỉ  có thể nói là hoàn toàn xứng đáng. Bởi vì họ phải trả giá rất nhiều, thậm chí là cả mạng sống của chính mình ( xin lỗi nếu có spoil một tí ).
  Có thể nhiều bạn bảo rằng hành động ngoại tình của Duật Tôn không thể nào chấp nhận được. Đúng! ngay cả mình cũng không thể nào chấp nhận, nhưng mình muốn nói với các bạn vào giai đoạn đó , Duật Tôn không phải là người có mới nới cũ, không phải vì có Mạc Y mà bỏ rơi Sanh Tiêu, chẳng qua là vì cuộc sống vợ chồng có nhiều bất đồng, hiểu lầm, hai người không có những suy nghĩ hòa hợp, cứ thế đẩy hai người ngày càng xa, và dẫn đến việc Duật Tôn lỡ tay " nhúng chàm " và ly hôn là điều tất yếu. Nói thật giai đoạn đó mình thấy bực cho cả hai người, là vợ chồng sao không thông cảm cho nhau, nếu như ST có thể bình tĩnh một tí, suy nghĩ sự việc theo hướng tích cực thì tốt biết bao, còn Duật Tôn nếu biết bình tĩnh, lý trí một chút, không để bản thân sa ngã thì sự việc cũng đâu đến nỗi. Nhưng mà nếu như thế thì làm gì có chuyện cho chúng mình xem nhỉ và anh Tôn cũng không thể nào nhận ra được tình cảm dành cho ST, mà quyết tâm giành chị ấy về được. Anh phải trả một cái giá rất đắt và đây cũng là một bài học cho những người đàn ông không biết trân trọng hạnh phúc và tôn trọng vợ mình. ( rất xin lỗi nếu mình lại làm lộ tình tiết của câu chuyện  ).
Cuối cùng mình xin mượn lời một bạn có tên SAMONUS  bên TÀNG THƯ VIỆN để nói về nhân vật Duật Tôn: " Những ai đọc truyện khi theo dõi nam chủ sẽ có rất nhiều thái độ khác nhau: tức giận, căm ghét, bất bình đến nghi ngờ, hả hê, cuối cùng là thương cảm, quý mến và chấp nhận.

Đây ko phải là câu chuyện về nam tra và thánh mẫu, đừng tức giận vì những gì nam chính làm lúc đầu mà bỏ qua những chi tiết về quá trình chuộc tội của anh. Nói chung đây là một câu chuyện ko thể bỏ qua dành cho fan của truyện ngược. "
Chúc các bạn đọc truyện vui vẻ !
Vài dòng để giúp hố nhà mình ngày càng đông vui !

Bình luận

đọc k ngừng nghỉ luôn ấy. Bây h lại gặp một ng giống mình, em mừng hiiii  Đăng lúc 2-6-2013 07:54 PM
lưu manh này em lại rất thích thích, có nhiều bạn bảo a ác e cũng thấy thế nhưng k bỏ rơi a đc hiiii thế là phải đi mò cv để đọc  Đăng lúc 2-6-2013 07:51 PM
thucvy-1988: Bài viết của chị hay quá (cho e gọi bằng chị đc k ạ tại e sinh năm 94), nói thật k hiểu sao khi vừa biết đến nam chính  Đăng lúc 2-6-2013 07:48 PM
Hehe thật ra t biết Ám dục trước Mê Tíh cơ, nhưg mà đọc xog văn án Mê tíh, k nhịn đc mò cv đọc lun,truyện đúg gu mìh :))  Đăng lúc 2-6-2013 07:43 PM
Mình rất thích bài viết của bạn :D, mìh cũg đọc 1 số truyện ngược nhưg k thấy thích bằg Mê Tíh (Ám dục đag đọc dở), thích nv DT vô cùg :D  Đăng lúc 2-6-2013 04:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

936#
Đăng lúc 2-6-2013 17:48:49 | Chỉ xem của tác giả
hè, các ông anh bá đạo, tình yêu cũng bá đạo luôn; yêu cũng không thèm thừa nhận làm người ta đau khổ
Cô CTT thì chẳng qua chỉ là một con cờ lại càng khổ (bị cho uống thuốc, chắc chắn theo tính cách của anh Tôn không có chuyện cùng một lúc với hai em đâu)
Haiz đúng là hồng nhan bạc mệnh thương cả ST lẫn CTT.

Bình luận

^_^  Đăng lúc 2-6-2013 07:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

937#
Đăng lúc 2-6-2013 19:23:03 | Chỉ xem của tác giả
chaubeo90 gửi lúc 1-6-2013 18:27
Hơ, đọc xong cười khẩy, Run_man này, tôi muốn chém chết nam 9 nhà cô lắm rồi, muốn t ...

Không có đâu chau ui! cái con samoyed đó lúc nhỏ trông dễ thương mềm íu zị thoy! chứ lớn lên thì cũng chưa chắc ai dzữ hơn ai đâu! Mình chơi TS có tậu một pé dìa nuôi mà lớn lên gặp ngừi lạ là dữ phải biết lun ngaz! Dư sức bảo vệ ST nhà mình mà cứ yên tâm!

Bình luận

=)) uh, nhưng nhìn em ấy vẫn hiền lành hơn con Doberman kia cô ạ :)) doberman xấu chết đi, trông mặt còn dữ dàn nữa chứ :))  Đăng lúc 2-6-2013 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

938#
Đăng lúc 2-6-2013 19:30:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thucvy_1988 gửi lúc 2-6-2013 14:23
Xin chào các bạn !
Đây là lần đầu tiên mình bình luận ở đây. Trước tiên, mình ...

bạn thật supper pro nha, đang trông ngóng tập tiếp theo đây, đọc hú cả tim, đọc mấy chương này mà tâm trạng mình cực kỳ khủng bố, đến nổi phải buông xuống mà đi ra khỏi nhà vì quá buồn bực anh DT đó...hix đau lòng chết được, mình mà có khả năng edit là làm như điên bộ này vs Ám Dục cho coi

Bình luận

pam
^^ có lúc muốn làm như điên mà ko dc đâu bạn à  Đăng lúc 3-6-2013 08:25 AM
hihi, làm thì làm, nhưng con học hành, công viêc, viêc riêng, việc chung nữa mà bạn :D  Đăng lúc 2-6-2013 11:27 PM
Thử edit một bộ nào đó xem đc k bạn hiii ^^  Đăng lúc 2-6-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

939#
Đăng lúc 2-6-2013 21:36:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới đọc giới thiệu thôi đã thấy ngược dã man rồi. Híc híc! Phân vân ( không bít có nên nhảy hố hay không ) {:293:} {:293:}{:293:} truyện này nữ chính có vẻ thảm quá bạn nhỉ kgoong biết sau này nữ chính có hành lại nam chính không ban? Thui tò mò không bằng ta cứ đem chăn gối nhảy hố vậy. Quyết định nhảy hố dù là thấy ngược dã man quá nhưng tò mò không đỡ được. Thank  run- man và các bạn đã làm bộ truyện này {:290:} ôm gối nhảy hố và tiếp tục bình loạn sau!!!!!

Bình luận

Yếu tim phải uống thuốc trợ tim rồi hãy đọc cô nhé hiii  Đăng lúc 2-6-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

940#
Đăng lúc 3-6-2013 00:50:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thương MST quá nhưng mà nhìn thấy những tấm ảnh như vậy thì ai mà có thể bình tĩnh được cơ chứ. È hèm nhưng mà mìn thấy DT chỉ phát hoả lúc đấy xong rồi lại thấy thương MST nhỉ? Em thấy bà chị hái MST làm sao ế, có vẻ... .  Đọc chương này mà thấy tim cứ đập thình thịch như nhảy ra khỏi lồng ngực may là nhanh tay chụp lại được không có thì đơ toàn tập
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách