Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
951#
Đăng lúc 3-6-2013 17:52:08 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ đầu là biết con mụ Cố này đạo đức giả rồi cái gì mà bày đặt ngây thơ, đúng là con cáo, tại chưa lộ đuôi ra thôi >"<
Còn anh Tôn nữa, em buồn anh bữa giờ, hết lần này đến lần khác làm những chuyện không rõ ràng để cho dân tình kêu gào {:421:} làm chị Tiêu buồn khóc, toàn là những việc khó tha thứ, nghe nói sau này anh bị ngược, vậy thì phải ngược cho tan nát trái tim luôn {:412:}
cảm ơn các editor nhiều ạ

Bình luận

^_^  Đăng lúc 3-6-2013 10:32 PM
*bắt tay* hehehe  Đăng lúc 3-6-2013 07:22 PM
Đồng tình việc bị ngược tan tát của a hiiii *bắt ta* cái đi.  Đăng lúc 3-6-2013 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

952#
Đăng lúc 3-6-2013 18:22:59 | Chỉ xem của tác giả
Haizz, cái này chắc lại muốn cướp cái sợi dây chuyền đó mà, thấy cái bộ là biết rồi haha

Mình mà là MST, mình cầm cái dây đó ném xuống đất cho 2 đứa kia cúi xuống lượm á

Trời ơi, thiệt là quá đáng quá đi mà

Thật sự ko hiểu sao, cái đồ bắt cá 2 tay kia ko thả MST đi cho rồi

Còn NTT nữa, anh này cũng thật là độc ác, cái cô CTT kia, đã ngu dốt bị lừa rồi mà còn xấu xa đối xử với

MST ko ra sao nữa. Ngu + ác = sớm muộn j cũng có kết quả ko ra sao thôi, haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

953#
Đăng lúc 3-6-2013 18:29:04 | Chỉ xem của tác giả

Sao khi đọc xong bài bình luận cảm nghĩ của chị Pam nhà ta về anh Tôn lưu manh mà mình cảm động phải biết nó rất cô động và giàu cảm xúc chị ạ hiiii, yêu chị quá
Còn bạn Run nhà ta không biết làm bài có tốt không ta, hôm qua mình có lên mạng đọc sơ qua về đề văn năm nay, mình cảm thấy đề văn năm nay tương đối vừa sức đối với các bạn học sinh lớp 12, không quá đánh đố, tuy nhiên chỉ có câu 2 trong đề nêu cảm nghĩ của bản thân về tấm gương cứu người của bạn học sinh Nguyễn Văn Nam là tương đối cần vận dụng những kiến thức xã hội, mình nghĩ câu này năm nay tương đối hay hơn đề nghị luận xã hội năm trước của mình. Còn hai môn nữa là Run nhà ta khỏe rồi hiiii, cố lên nhé, chúc bạn thi tốt hai môn cuối vào ngày mai.
Phải nói những chap gần đây đọc mà đau lòng quá, cứ mỗi lần thấy anh Tôn làm chị Tiêu khóc là mình cũng thấy buồn cho hai anh, chị huuu. Mình cũng cảm thấy không thích quan hệ hiện nay của anh, chị nữa. Cái quan hệ mà theo như chị Pam đã từng nói ở trên ấy "Ông chủ và gái bao" sao mà nghe chua sót quá, như ở trong chap này đấy nhưng nó là sự thật hiển nhiên, mình mong rằng thời gian tới hai anh, chị sẽ cải thiện mối quan hệ trên thêm một bước tiến mới nữa hiii, mình tin ngày đó sẽ đến{:420:}
Còn thái độ của bạn Tiêu Tây trong đoạn cuối trong tiệm trang sức nữa, mình cảm thấy không thích cách suy nghĩ của bạn ấy là cố tình làm cho chị Tiêu đau lòng bởi vì bản thân mình không có được tình yêu của NTT, nhưng suy cho cùng đó cũng đó là những suy nghĩ chân thật, rất hợp lý với một cô gái mới lớn như Tiêu Tây.{:437:} . Mình tin thời gian sẽ cho cô ấy những trải nghiệm sâu hơn về những con người xung quanh, đặc biệt là về hai người đàn ông nguy hiểm như DT và NTT.
Thanks chị Pam và các bạn trong ekip bộ truyện nhé.{:412:} {:412:}  

Bình luận

Thế à, mấy hôm trước nghe tin bạn ấy thi mình cứ tưởng bạn ấy thi tn. Vậy là phải sorry bạn ấy rồi hiii  Đăng lúc 3-6-2013 08:13 PM
Run thi 2 năm dìa trước rùi... ah oh! Mình mới biết hôm nay thoy!  Đăng lúc 3-6-2013 07:56 PM
Mình thấy hầu như con gái đều là những ng mền lòng trước hết, như e TT này đấy đã biết NTT có vợ tồi mà vẫn lao vào.  Đăng lúc 3-6-2013 06:36 PM
Thế mới nói là ai yêu trước là người đó thua... Haizz! Yêu, yêu, yêu? Đẹp trai, nhà giàu mà bị điên thì có nên iu ko nhỉ? Thôi mình ko biết đâu :))  Đăng lúc 3-6-2013 06:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

954#
Đăng lúc 3-6-2013 18:39:34 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hôm nay mới biết truyện này
E đặt gạch ngồi ngóng hay quá đi mát hehe

mà có bạn nào biết Thánh yêu còn bộ nào k thì cho mềnh biết nhá kts nhé hihi
{:410:}{:398:}

Bình luận

Còn bộ "Dục vọng đen tối" cũng ở trong kites này đó bạn, a nam chính cũng là bạn a nam chính nhà này đấy bạn.  Đăng lúc 3-6-2013 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

955#
Đăng lúc 3-6-2013 19:48:47 | Chỉ xem của tác giả
t phải đâm chết con mụ cố này
mụ biến ngay điiiiiiiiiiiiiiiiiiii
duật sắt kia, nhà ngươi cũng im ngay cho ta, lại sắp phun ra cái câu khỉ gió j thế k pit
hic, khổ cho St của ta, oiiiiiiiiiiiiii

Bình luận

Hít sâu thở ra nào bạn hiii.  Đăng lúc 3-6-2013 10:34 PM
bức xúc qua bà, hic hic, khổ thân St của t  Đăng lúc 3-6-2013 09:32 PM
Manh động quá hiii  Đăng lúc 3-6-2013 08:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

956#
Đăng lúc 3-6-2013 19:56:50 | Chỉ xem của tác giả
Tuổi mới lớn, bồng bột, bâng quơ,.,. Những cảm xúc chóng đến và cũng chóng đi.,., Tất cả những dòng chữ, câu văn này đều là những lời cảm nghĩ chân thành nhất của em. Sống trong cái xã hội này, dù tuổi đời còn nhỏ thôi nhưng chính bản thân em cũng nhận thấy rằng chả có cái gì là trọn vẹn, hoàn hảo và công bằng cả.,.,.

Hồi còn học cấp 1, khi chứng kiến hai bạn nam đánh nhau, dù cả hai thằng đều sai nhưng chả hiểu sao cô giáo chỉ phạt mỗi một bạn, cô bắt bạn ấy chép phạt, cô bảo bạn ấy nhảy cóc, cô nạt quát rồi mắng bạn ấy hư, cả lớp đều ngơ ngác,.,., À ha, thì ra là vậy, mẹ em bảo bố kia làm giám đốc..,.,.,

Lớn lên một chút, chả hiểu sao có mấy bạn trong lớp bị xa lánh, em đến gần bắt chuyện, mọi người kéo em ra và thì thầm vào tai: "Nhà chúng nó là hộ nghèo đấy".,., Cả thầy cô cũng thế, chỉ vì không đi học thêm mà luôn "ưu ái" dành tặng những cái nhìn không mấy thiện cảm,.,.

Bây giờ, đi ra ngoài đường, khi nhìn một ông già nghèo đói rách nát phải lê lết đi ăn xin, một em nhỏ phải đi bộ hàng cây số để bán dạo dưới nắng gắt, hay một cô có bệnh thần kinh bị mọi người trêu chọc. Em đều lặng thinh, buồn, suy ngẫm, trăn trở và đôi khi là khóc.,.,.

Có lẽ vì vậy mà em mới đến với thế giới ngôn tình này, một thế giới hoàn hảo mà em hằng mong ước, ở nơi đấy có những con người trong cổ tích và những cái kết ở trên phim. Đã đến đây để tìm đến sự bình yên, không thể nào chịu được những con người xấu xa, những hành động tiêu cực nên em mới lên tiếng phê phán những hành động ấy.

Những cảm xúc nhất thời mà chị, đã đọc hết truyện đâu mà hiểu rõ, đọc đến đâu, thấy bất bình ở đó thì chúng em bộc lộ cảm xúc thôi, điều đó cũng dễ hiểu, tác giả đã xây dựng cây chuyện như vậy để đưa độc giả từ cảm nhận này đến cảm nhận khác. Đó chính là cái thành công to lớn của tác giả. Vì vậy, chị cũng thông cảm cho mọi người nha.

Đọc xong cái bình luận của chị đầu tiên em thấy xấu hổ vô cùng vì mình cũng ném đá DT khá khá và cũng nói nhiều điều không mấy tốt đẹp về Cố Tiêu Tây. Sau đó em cảm thấy hối hận lắm, biết thế lúc trước đừng bình luận lung tung cho rồi.

Một lần nữa gửi lời cám ơn đến chị Pam.,.,. Mong chị thông cảm cho em và mọi người.

,.,.,.,.,.,.,.,

Bình luận

Út có lí do cũng na ná miu nhể, ở ngoài đời con người ta ko bao h hoàn hào cả  Đăng lúc 7-6-2013 10:56 AM
@Pam: Cám ơn chị :)  Đăng lúc 4-6-2013 12:07 PM
*ĐẠP ĐẠP ĐẠP* SS CHÂU, HAM HỐ :)), MỢ ƠI, K RẾT NHA MỢ =))  Đăng lúc 4-6-2013 12:05 PM
pam
vì thế, hãy luôn luôn chia sẻ những cảm xúc của em với mọi người nhé, chúng ta va chạm với thế giới để cùng nhau trưởng thành mà ^^ iu em ^^  Đăng lúc 3-6-2013 11:50 PM
pam
cũng không có gì phải thông cảm hay ko ở đây cả em ạ, bởi vì chính có những cảm xúc chân thật của bọn em mà câu chuyện mới sống trong lòng độc giả  Đăng lúc 3-6-2013 11:47 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
HappyOneday + 5 :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

957#
Đăng lúc 3-6-2013 19:58:20 | Chỉ xem của tác giả
pam gửi lúc 3-6-2013 15:41
Chương 56.2. Người mới khiêu khích người cũ
(Tân hoan khiêu khích cựu ái)

Cô một chữ một cầu đều tràn đầy châm chọc, long mày Duật Tôn không khỏi vặn lên,==> lông mày
"Chị, " Mạch Sanh Tiêu cúi người xuống, tay phải nhẹ nhàng vuốt ve bộ long của Hải Bối,==> bộ lông
đọc đoạn mà CTT muốn lấy sợi dây chuyền của ST thì hơi mất hình tượng với cô này
tại vì editor nói là CTT rất đáng thương
nhưng mà suy nghĩ muốn làm cho ST bị tổn thương thì lại ko thích cô này chút nào
không biết là DT kêu ST làm gì nhỉ
để ST nhường tiếp ah dám lắm ah đang lỡ bước mà
thanks editors nha ^^

Bình luận

uhm, nhưng chắc giận nhiều hơn thương ^^  Đăng lúc 4-6-2013 09:51 PM
pam
thì mình cũng đã nói là "người đáng thương tất có chỗ đáng giận" nhưng thương vẫn là thương thôi  Đăng lúc 3-6-2013 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

958#
Đăng lúc 3-6-2013 20:14:50 | Chỉ xem của tác giả
pam gửi lúc 3-6-2013 15:41
Chương 56.2. Người mới khiêu khích người cũ
(Tân hoan khiêu khích cựu ái)

đọc xong bài bình luận về Duật Tôn công nhận là thấy đỡ ghét anh này hơn
thế nhưng mà vẫn không hiểu DT nghĩ gì khi vẫn để CTT ở bên cạnh mình nữa
có abc xyz gì thì cũng xong rồi, ý đồ gì thì chắc cũng biết tỏng rồi mà
thật muốn xem xem chẳng lẽ DT muốn ST đưa dây chuyền cho CTT??

Bình luận

pam
nham hiểm lắm cô ạ, khoảng sang chương 58 cô sẽ rõ bộ mặt xấu xa của DT, nói thật lúc đấy tôi cũng ko bênh nổi nữa T.T tàn nhẫn lắm  Đăng lúc 3-6-2013 11:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

959#
Đăng lúc 3-6-2013 20:28:29 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ Sanh Tiêu luôn mơ hồ rằng DT có chút tình cảm với cô, nên khi thừa nhận với anh, cô ở lại chỉ vì tiền, cô đã không kìm được nước mắt, nhưng anh lại lau nước mắt cho cô, anh hiểu cô không hề muốn thừa nhận điều đó,  luôn làm cho cô mơ mơ hồ hồ anh đang nghĩ gì, cô chẳng thể hiểu được. Rốt cuộc ai đang làm tổn thương ai? Mà mình không hiểu sao anh rảnh quá vậy, anh chỉ chờn vờn bên cô này xong tới cô kia. Hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

960#
Đăng lúc 3-6-2013 20:50:57 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong đoạn này ruột có hơi lộn lên lộn xuống một tí nhưng mà ta nhịn
Vì chả mấy chốc lại có những đoạn ngọt như mía lùi
Thanks bạn Pam nhé
P/s : cho tớ hỏi tí bạn có họ hàng gì với nhà cô Pim à

Bình luận

Chắc bà con khác họ cùng quốc gia đấy bạn hiii ^_^  Đăng lúc 3-6-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo