Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
4101#
Đăng lúc 6-2-2013 07:56:23 | Chỉ xem của tác giả
thpby9x gửi lúc 6-2-2013 00:12
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 I: F" M8 e8 b' i4 Q, z
cuối cùng thì em cũng đã mần xong bộ Dụ tình này đây (mình phục mình quá hehe)
©2024 Kites.vn | ' U% n- F& p* x7 Z! y9 G1 cAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved& E/ D/ |1 \8 {! W  b4 j7 d: }
nó ...

hehe, mình không có ý gì :">, chỉ là định nói một chút :(. Bộ tổng tài ấy, tự bản thân mình cảm thấy rất thương Lôi Dận. Mới đầu tiên mình đọc cũng cảm thấy là anh í quá sức dã man, quá sức cầm thú :(, ko ngờ lại nhốt Mạch Khê vào lồng, nhưng sau này đọc ra hết, mới cảm thấy Lôi Dận đáng thương hơn đáng giận. Không phải không có tình yêu, mà là không biết cách làm thế nào để yêu thương, sống 30 mấy năm không một ngày vui vẻ, từ nhỏ lại sống với bầy sói.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 n' R  @1 E* i. w: H1 I+ s6 c
4 Y% C! d5 u+ G) ^* J* A0 X©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đối với bản thân mình, Dận ca là nhân vật nam chính mình rất rất thích của Ân Tầm, tất nhiên là mình cũng rất thích Nghiêu ca rồi :">, hehe.
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 L& l3 ~2 O0 I- o* ^9 X
8 N: C" z7 C6 J©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình chỉ có vài lời nói vậy thôi :">, hehe, ko có ý gì đâu :x

Bình luận

nhất là Dận ca sau khi có con còn dễ thương ác nữa =)))  Đăng lúc 6-2-2013 10:23 PM
ừa mình biết :(, mới đầu tiên mình cũng nói vs c bạn mình, sao lại có ng như vậy cơ chứ ==", nhưng mà càng về sau :(, mình càng thương.  Đăng lúc 6-2-2013 10:20 PM
thương thì mình thương thật, nhưng mình vẫn thấy phản cảm thế nào ấy :(  Đăng lúc 6-2-2013 05:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4102#
Đăng lúc 7-2-2013 17:21:19 | Chỉ xem của tác giả
truyện hết rùi
©2024 Kites.vn | All rights reserved( Z- a0 c# e# c  @" b3 E; q
bùn quá {:261:} {:261:} {:261:}
©2024 Kites.vn | " s( r6 o9 d. Z$ f% O. }All rights reserved
thanks Cat đã vất vả theo bộ truyện đến cùng nha {:290:}
/ d, g& n7 l0 |$ _. O' J" n©2024 Kites.vn | All rights reserved
có thể cho mình đường link đọc Niếp Môn hem
  v. I6 V/ I+ I2 _, R7 {; u©2024 Kites.vn | All rights reserved
*mắt chớp chớp, long lanh*

Bình luận

Niếp môn chưa có nhà nào làm đâu bạn, còn search mạng có thể ra bản convert, nhưng đọc chắc là lủng củng lắm :D  Đăng lúc 7-2-2013 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4103#
Đăng lúc 9-2-2013 02:37:56 | Chỉ xem của tác giả
{:173:}
& X1 c1 ~7 K! `) x* d" ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
silent reader chịu o nổi phải lên tiếng đây! Aizz...khổ thật, nói chứ o hiểu sao có nhiều bạn thích ngược, thích...bị quýnh lắm a. Mình có 1 thằng bạn thân đã từng tâm sự, bạn gái nó yêu và ghen tuông mịt mù lắm, những lúc như thế, nó đành phải quýnh nàng í (chắc là cũng chỉ vả vài bạt tai thôi, mà cô nàng í đúng thật là ghen lên thì o còn lý trí nữa, xé quần xé áo người ta cũng dám làm), mà nàng í cũng quýnh lại, hung dữ o kém j. Nó còn thòng 1 câu thế này: "quýnh riết ghiền, mà làm như càng quýnh thì con bé đó càng thích, càng yêu nó hơn sao đó..." Thế mới ác...
! w# l4 a# g' V9 c) l* v, o©2024 Kites.vn | All rights reserved
Coi như là tình thú giữa những đôi yêu nhau...thật o thể hiểu nổi!
+ B8 B. D* q( f/ p, c* l©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mỗi người có một cách nhìn, cách yêu khác nhau, nhưng ý kiến cá nhân của mình: vũ phu bạo lực là o thể tha thứ được! Giữa 2 người yêu nhau dù chỉ xưng hô một tiếng mày-tao thôi đã là o thể chấp nhận rồi, huống chi còn động tay động chân kiểu đó!
©2024 Kites.vn | All rights reserved( t4 N" d5 P( S- c
Xin hết!

Bình luận

Mình cũng nghĩ vậy đó ^^ cho nên đáng đem Ôn dịch đi băm chả :D  Đăng lúc 9-2-2013 08:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4104#
Đăng lúc 9-2-2013 22:49:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy cái chi tiết đòi lẻn vào nhà ăn cắp cuộn băng ghi âm rất là khiên cưỡng. Đã là giả thì lấy làm j, nếu kiện ra tòa thì thằng Ôn Húc Khiêm sẽ bị thêm tội giả mạo chứng cứ. Còn nói là sợ giới truyền thông làm ầm ĩ lên thì cũng chả có lý, giới truyền thông thì chuyện j lại o thể làm ầm ĩ lên, nội cái tin tức kiện cáo có liên quan tới Thương Nghiêu cũng đủ đăng tít trên các mặt báo rồi, o có cuộn băng ghi âm này thì cũng thiếu j cách giả mạo khác để bọn truyền thông làm ầm ĩ lên. Lạc Tranh là người thông minh, mình nghĩ Ân Tầm phải nghĩ ra cách nào thông minh hơn để nữ chính xử lý chi tiết này chứ. Tự dưng lẻn vô nhà nó, rủi bị phát hiện ra thì hậu quả còn nghiêm trọng hơn.

Bình luận

Bềnh tễnh, đọc tiếp đi bạn ^^  Đăng lúc 9-2-2013 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4105#
Đăng lúc 11-2-2013 15:15:22 | Chỉ xem của tác giả
Lần dầu tiên em cmt trên trang kite ak.cám ơn sis cat nhiều lắm.em chỉ toàn onl bằng đt thui.k cmt đc.ss thông cảm nha.ss edit truyện quả thực rất hay.em phục ss sát đất lun ák
©2024 Kites.vn | 7 E1 @( V/ \" \$ ^6 K9 fAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4106#
Đăng lúc 11-2-2013 18:43:32 | Chỉ xem của tác giả
xong, cuối cùng sau 1 tuần cũng mần xong bộ này. Thanks em Tabbycat và em Vanhbui đã bỏ công sức và thời gian edit một bộ truyện hoành tráng như vậy. Nếu nói đọc Khiêu Dược Hỏa Diễm như xem 1 bộ film action Mỹ thì đọc Dụ Tình cũng như xem 1 series action Hongkong TVB vậy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( ?: `( R3 B; ]9 P7 m
Điểm + là truyện nhiều tình tiết, nhiều H, mỹ nam mỹ nữ nhiều như mây, toàn người nặng tình bá đạo nên rất thu hút lớp trẻ. Thử hỏi ai mà lại o thích mỹ nam mỹ nữ chứ, lại giàu có, sang trọng, thế lực nữa. Mình nghĩ cái này cũng phù hợp thị hiếu người đọc thôi, vì ít người thích đọc bộ truyện nào có nam chính nữ chính vừa xấu vừa nghèo, cuộc đời bế tắc khốn khổ, hehehe....
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 R7 b% h1 x. N" U6 s8 Z9 r8 J$ V
Điểm - cũng sinh ra từ điểm +, cái gì hoàn hảo quá thì thiếu thực tế. Em Lạc Tranh là một ví dụ, thông minh xinh đẹp mà tài năng quá hoàn hảo, cái j cũng biết, cái j cũng hiểu, lĩnh vực nào cũng rành. Chưa nói đến gia cảnh em bần cùng với một ông cha suốt ngày cờ bạc, say rượu, mà cho dù em có được OHK bỏ tiền bồi dưỡng 4 năm thì cũng o thể đạt tới trình độ như vậy. Chỉ có người giàu có từ trong trứng giàu ra thì họa may mới có thể như thế (thí dụ như anh Thương Nghiêu...). Rồi một vài chi tiết nhỏ hơi bị vô lý, thí dụ như em thông minh sắc sảo như vậy mà hễ đưa cái hộp nào tới, biểu mở ra thì em cũng mở ra (chắc em tò mò, hehe), hoặc ai đưa j biểu ăn đi, uống đi, em cũng chơi tuốt (ham ăn hốt uống chăng...). Mà cao trào nhất là cái đoạn em vì chứng tỏ thành ý với tay xã hội đen đã uống xong rồi tự đập một chai rượu lên đầu mình, tình tiết hết sức là "xã hội đen Hongkong" (mình chợt nhớ cái từ tình huống cẩu huyết dạo này thường thấy trong các truyện ngôn tình).
, U+ \1 l, s" W% ^/ N©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhưng nói chung truyện hoành tráng, đọc hấp dẫn, có tính giải trí cao. Truyện cũng do con người tưởng tượng mà viết ra nên cũng không thể đòi hỏi phải hoàn hảo, thực tế được (vậy thì đi kiếm hồi ký mà đọc...), mặc dù còn nhiều tranh cãi nhưng đáng đọc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. b0 k2 H2 r$ q9 e" _( Q  I9 l
Thanks again Tabbycat và vanhbui nhé! Chúc năm mới vui vẻ!

Bình luận

Thì LT toàn bị dụ mở hộp sẽ biết thêm những chuyện về TN mà, nàng ý sao nén nổi tò mò chứ :D Thích câu áp chót của bạn :x  Đăng lúc 13-2-2013 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4107#
Đăng lúc 13-2-2013 06:03:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sau nửa tháng cuối cùng cũng đã đọc hết bộ này...đọc xong cũng k ngờ mình lại kiên trì với 1 bộ dài đến vậy...công nhận truyện của Má Tầm hay...càg đọc càg lôi cuốn càg đọc càg tò mò...lại k kém phần kịch tính...mình rất thích tính cách cho đến lối xử lý của c...luôn làm mình phục sát đất...lần đầu tiên khy đọc ngôn tình mà mình lại có cảm giác ấn tượg với nữ chính hơn nam chính thế này...thật sự là rất hay ^^...c.ơn bạn Cat đã dịch bộ này...bạn vất vả rồi ^^

Bình luận

Hoan nghênh sự kiên trì của bạn ^^  Đăng lúc 13-2-2013 11:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4108#
Đăng lúc 14-2-2013 14:22:57 | Chỉ xem của tác giả
Sissi_Tran gửi lúc 28-12-2012 19:23
5 T* z3 M4 M+ ^% e# k! d! V! J©2024 Kites.vn | All rights reserved
đọc 1 hồi giờ mới comment dc sr bạn nhé mình vô cung khâm phục bạn vì bạn đã bỏ rấ ...

3 S5 t6 E; o2 E8 {- d: G$ C% V6 R©2024 Kites.vn | All rights reserved
chào bạn cat
$ W& j3 D, s  B+ Q8 H©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình là fan của a nghêu và c tranh từ hồi bạn còn edit truyện lận. nhưng mình hong có đăng ký dể lên giao lưu cùng bạn
# n3 R6 O3 P9 Y. [0 _$ p. I©2024 Kites.vn | All rights reserved
đầu tiên cho mình cảm ơn bạn đã edit truyện rất hay và rất mượt.^_^ tuy truyện đã hoàn rùi nhưng lâu lâu mình cũng vào thăm nhà mình xem có gì mới hong( xem bạn có up lên fic nào mới hong đó mà hehe)
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 I/ l9 M8 C9 a* q
thứ hai bạn cho mình hỏi tí hố đại hoàn dư của bạn đã chính thức khởi công chưa hay còn đang trong thời kỳ xem xét vậy. hihi
" t( S: C  s. O" w9 M9 X©2024 Kites.vn | All rights reserved
cuối cùng là năm mới chúc bạn và cả nhà dụ tình vạn sự như ý, phát tài phát lộc, may mắn và vui vẻ  nhé " miệng luôn tươi cười may mắn tự nhiên đến"

Bình luận

Hố Đại hoàn dư của bợn cat post được mười mấy chương rùi mà :P  Đăng lúc 14-2-2013 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4109#
Đăng lúc 15-2-2013 09:12:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bạn CAT yêu quý,
©2024 Kites.vn | : t' j& l9 D$ Z( z$ q# vAll rights reserved
Mình phải nhờ cài font tiếng Việt vào đt để viết cho CAT đây.:)
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 X6 p2 s# c% p. W, e
Do 1 số điều kiện ko cho phép (mình đang ở quê chồng), ko thể xem đc trên máy tính.. Niềm vui duy nhất của mình ở đây là lúc rảnh có thể vào đọc truyện của Cat. Cảm giác thật ko thoải mái khi cứ đang đọc đến hồi gay cấn lại ko đọc đc nữa. Hic.
1 U$ R& K( V/ K5 v, D: f" w©2024 Kites.vn | All rights reserved
3G ở đây vô cùng chập chờn nữa chứ.. Cat có cách nào post mấy chương mà mình đã nói ở trên lên theo cách nào đó để những người đọc qua đt như mình có thể theo dõi đc toàn bộ tác phẩm ko?
©2024 Kites.vn | $ C9 l' }8 S, S# s7 b; o  d( O4 zAll rights reserved
Cám ơn Cat nhiều nhiều nhiều. Năm mới kay mắn, hạnh phúc Cat nhé..

Bình luận

Rất tiếc mình cũng đang k ở nhà, bạn chịu khó vậy, mấy hôm nữa về nơi mạng ngon hơn chắc ok  Đăng lúc 15-2-2013 09:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4110#
Đăng lúc 15-2-2013 22:26:16 | Chỉ xem của tác giả
Anh Nghiêu dễ thương quá đi mất.1 người hiểu tâm trạng và những điều mình cần làm để bảo vệ người mình yêu thương thật sự rất đáng ngưỡng mộ.tuy không thể hiện ra trước mắt nhưng điều đó còn ý nghĩa hơn cả những lời nói nữa.hạnh phúc nhất cuộc đời của Tranh tỉ là gặp,yêu và đc yêu người đàn ông này{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách