Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
3941#
Đăng lúc 21-1-2013 00:53:34 | Chỉ xem của tác giả
Tưởng tượng cái cảnh anh Vũ ngồi trong xe mà thấy đau lòng quá T^T
©2024 Kites.vn | % D% i# I) Q, R( v: M- v, q4 rAll rights reserved
4 năm trôi qua, kg biết đã thay đổi bao thứ, bao nhiêu con người, nhưng với anh Vũ 4 năm qua chỉ là sự cô đơn trống trải, mong chờ 1 nụ cười ấm áp, có thể sưởi ấm trái tim anh. Bốn năm trước người con gái có nụ cười đó  từng thuộc về bản thân, yêu thương anh hết mực, chỉ biết 1 lòng dạ yêu anh. Nhưng vì sự phản bội, bảng hợp đồng, sự lạnh lùng mà anh đã đẩy cô xa mãi. Để cô tổn thương sâu sắc, trải qua bốn năm trong cuộc đời với những vết tích, trái tim khóa chặt, kg dám yêu bất kỳ ai. Chỉ vì từng bị phản bội 1 lần, từng yêu 1 lần mà mém đánh mất mọi thứ nên cô sợ mình phải trả giá lần nữa. Có 1 câu anh từng nghĩ "Anh tưởng cô sẽ kiên cường đứng dậy..."
©2024 Kites.vn | 1 N2 q- p) L  l" h, UAll rights reserved
Cái tưởng đó của anh suýt nữa đã giết cô, giết chết nụ cười của côi. Anh ngồi trên xe ngắm nhìn vợ mình vười với người đàn ông khác, trên tay cô còn cằm chính cái điện thoại y chang cái anh chọn lựa, nhg trớ trêu nó kg phải là cái của anh mà là của người khác, Cảm giác đó nó tồi tệ cỡ nào cơ chứ?!
©2024 Kites.vn | # y. @' q0 `* d. m) m- R$ E/ NAll rights reserved
) g- u: }6 b9 X, v, s# g7 G©2024 Kites.vn | All rights reserved
PS: Thanks 2 cô! Hy vọn g mọi người sẽ có ý thức, để mai được đọc nhiều hơn!

Bình luận

nói thiệt, mặc dù thương anh Vũ lắm lắm nhưng mình thấy chị Nhiễm còn thảm sầu hơn, tự dưng bị chồng phản bội, ngược đãi mà không biết lý do, haizzz  Đăng lúc 21-1-2013 03:03 PM
Chúc cô ngủ ngon! ^^  Đăng lúc 21-1-2013 01:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3942#
Đăng lúc 21-1-2013 01:13:06 | Chỉ xem của tác giả
Ák thức tới giờ này tưởng đâu giành được con tem đầu tiên ai ngờ đâu có mấy cô còn nhanh tay lẹ mắt hơn nữa híc híc . Mai lại phải chiến đầu nữa, hi vọng kết quả sẽ khả quan . Thôi chúc cả nhà ngủ ngon, mấy cô ngủ ngon nhá, cám ơn mấy cô nhiều {:444:} kakakakakaka

Bình luận

Bravo các cô!!!!!!!!!!! Hôm nay thi cũng okay lại được xem 5 chap mới (hi vọng thế :">). I like it!!!!!!  Đăng lúc 21-1-2013 11:55 AM
nếu mai không có spam quá nhiều sẽ có 5 chap lên sàn đó cô! Chúc cô ngủ ngon! ^^  Đăng lúc 21-1-2013 01:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3943#
Đăng lúc 21-1-2013 01:58:29 | Chỉ xem của tác giả
Trong xe và ngoài xe cứ như 2 thế giới khác nhau. 1 thế giới bên ngoài tươi nắng ấm áp, tràn ngập nụ cười, 1 thế giới trong xe lạnh lẽo luyến tiếc. 4 năm xa nhau đã thay đổi quá nhiều giữa 2 con người. 4 năm của TN mài dũa sự nhiệt huyết nồng cháy của 1 thời trẻ tuổi sống hết mình thành con số 0. 4 năm của LMV là sự thành công trên mọi phương diện, tô luyên trái tim thêm giá lạnh cô đơn...
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 J# H$ O" }5 S, _5 e; [& b5 M- i
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ o% k/ B0 M1 p* {4 E, c+ R
Anh giờ đây dần giới thiệu, nhắc cô với vài trò là bà xã của mình hơn với mọi người. Suốt 4 năm qua, anh kg nhắc đến bà xã phải chăng 4 năm qua cô kg ở bên anh, anh mún trả cho cô 1 sự tự do. Suốt 4 năm qua, cô luôn nghĩ anh và cô đã kg còn là gì của nhau kể từ đêm giáng sinh đầy biến cố. Nhg với anh 4 năm qua anh chưa bao giờ quên người vợ này, trong anh ít nhiều lun có hình bóng cô, lun nhớ cô là người vợ duy nhất trong cuộc đời mình. 1 chi tiết rất nhỏ đó chính là chiếc nhẫn cưới anh luôn đeo trên ngón áp út. Mình thích chi tiết này lắm. Nó đại diện cho sự trên trọng của anh với cuộc hôn cùng TN. Nếu nó chỉ đơn giản là hợp đồng theo phần văn kiện kia thì anh đã kg đeo chiếc nhẫn này suốt 4 năm qua. Anh đeo nó kg phải vì lấy tiếng với người ngoài, anh đeo nó vì anh coi trọng cuộc hôn nhân này. Có lẽ chính anh cũng kg nhận ra, nhg tiềm thức anh đã mặc nhận...
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 z0 b" f* j' r9 B
©2024 Kites.vn | All rights reserved. q+ D- W3 Q% g4 u
Khúc cuối thấy anh sai Đồng Hựu lấy sai về nhà ngay, mình đoán là anh nghĩ đến chị Nhiễm, muốn chạy ngay về nhà xem có ngọn đèn ấm áp chờ anh về nhà hay kg? Xem chị có thức chờ anh về khuya như 4 năm trước chị từng đợi anh hay không?
: J( V9 p  m: F3 G- o' R4 Y. i. z. T©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | / V$ M5 O0 w" o# q; h, }All rights reserved
Dạo này mình hóng quá, ngày nào cũng F5 hóng truyện, tuy lâu lâu mới ngoi lên nhưng thích anh Vũ. cực kỳ. Cá tính của anh có gì đó rất hay, điềm tĩnh, thăng trầm, quan tâm người khác, có đôi khi còn ngọt ngào nữa :X
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 P9 F) f9 `6 v+ p# L( m% V
©2024 Kites.vn | All rights reserved% U. i3 e6 Y# x  T! C
Cám ơn cô giày và mjmk. Hy vọng mai sẽ được xem hết hồi 5 lun ^^.
©2024 Kites.vn | ; Z2 K+ B' c% gAll rights reserved
6 F* u' x4 H) v# ^1 Z2 l/ D5 p% B7 T©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

hay lứm onefineday ơi:)~  Đăng lúc 24-2-2013 11:30 AM
cô phải chăm viết dài cho bạn đọc nhé! ^^  Đăng lúc 21-1-2013 09:56 AM
uh, tội anh gì đâu á, lúc có thì cố gắng trốn tránh, lúc cố gắng nắm giữ thì tâm trạng lúc nào cũng sợ mất....haiz  Đăng lúc 21-1-2013 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3944#
Đăng lúc 21-1-2013 02:21:16 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật mình mà là TN thì chắc chẳng mê được anh Vũ. Yêu thì yêu rồi nhưng anh vẫn không thể bỏ qua chuyện cũ được. Thế này thì làm sao bảo TN phải chờ anh?
- i, [6 V0 t% A6 N/ T% f©2024 Kites.vn | All rights reserved
Truyện dài đến thế này rồi mà vẫn chưa đi đến đâu cả. Lúc mình mới bắt đầu thấy tình tiết đúng là rất lôi cuốn nhưng từ đoạn hai người gặp lại mình lại thấy mọi chuyện hình như dậm chân tại chỗ.

Bình luận

trời ơi còn ngược nữa? O___O cầu mong là lần này ngược anh vũ. ngược cho đã luôn  Đăng lúc 22-1-2013 05:02 PM
Truyện HE bạn ạ, khúc sau ngược tê tái lun! ^^  Đăng lúc 22-1-2013 03:21 PM
@minjay1608 mình biết là có 10 hồi lận nhưng chính vì thế nên mình mới sốt ruột -__- mình sợ mọi chuyện cứ như thế này giữa 2 người mãi đến gần đoạn kết   Đăng lúc 22-1-2013 04:23 AM
tui nghĩ sau 9 ngày chắc gì Tn đã bình an ra đi  Đăng lúc 21-1-2013 05:06 PM
9 ngày này rất quan trong bạn ạ, nên hơi kéo dài ^^ mới 1/2 quãng đường thôi mà bạn ^^  Đăng lúc 21-1-2013 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3945#
Đăng lúc 21-1-2013 09:06:49 | Chỉ xem của tác giả
tội anh vũ nha....tội vũ ca của tui....anh vũ ơi mau về với chị nhiễm...không biết vũ ca sẽ xử chị nhiễm với cái điện thoại đó như thế nào nữa...tốt nhất là đừng làm chị nhiễm đau nữa nha... mong sao năm ngày nữa dài thiệt là dài.....hú hú...ta chờ cháp mới...ta hóng cháp mới
©2024 Kites.vn | : h  E) |1 P7 kAll rights reserved
thanks bạn hố với bạn giày nhiều nhiều nha....(đủ ba dòng chưa ta.......)

Bình luận

yên tâm, 5 ngày nữa cũng kéo dài gần nguyên hồi 6 :)) Chào buổi sáng! ^^  Đăng lúc 21-1-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3946#
Đăng lúc 21-1-2013 09:12:07 | Chỉ xem của tác giả
Không biết năm xưa gia đình Tô Nhiễm đã gây ra tội lỗi gì mà Lệ Minh Vũ lại nuôi thù hận sâu sắc đến như vậy, dứt khoát phải trả bằng được mối thù này, chẳng lẽ đó là mối thù giết cha, mình đoán nó liên quan đến ngôi mộ đôi trong nghĩa trang. Không biết rồi đây, họ sẽ giải quyết tình thù như thế nào, TN sẽ phản ứng như thế nào khi biết rõ sự thật, chuyện tình cảm của TN và LMV sẽ tiếp tục ra sao, TN có giải quyết được chuyện tình cảm của mình, mong các chương tiếp theo sẽ có hướng giải quyết thỏa đáng.

Bình luận

truyện rất logic nên bạn yên tâm nhé! ^^  Đăng lúc 21-1-2013 09:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3947#
Đăng lúc 21-1-2013 09:18:40 | Chỉ xem của tác giả
Truyện càng ngày càng gay cấn. làm mình cũng phải tích cực comment, một phần vì yêu mến truyện, một phần cũng vì mong, ngóng, hóng cháp mới :| . Chuyện tình cảm của Vũ ca chị chị Tô Nhiễm sẽ như thế nào đấy. Thật ra, đọc truyện này mang đến cho tôi rất nhiều cảm xúc. Spam tý :) . Làm tôi nhớ đến người yêu đầu của mình rất nhiều. Dù không trải qua những chuyện của chị Tô Nhiễm, nhưng đọc câu chuyện của chị ấy, làm tôi nhớ đến tình yêu ngọt ngào, và những đau khổ tổn thương khi hai đứa buộc chia tay. Dù như thế nào, vẫn mong anh Vũ và chị Nhiễm sẽ có một kết thúc ngọt ngào, chấm dứt hết những khổ đau bấy lâu. Mong anh Vũ và chị Nhiễm, cả hai người đều bước ra khỏi cái bóng của quá khứ, và có một tương lai hạnh phúc ở sau :)

Bình luận

phải cảm ơn cô đã ủng hộ chứ! ^^ lâu lâu viết comt ủng hộ tụi mình nhé, Giày rất thích đọc comt của mọi người đó ^^  Đăng lúc 21-1-2013 09:58 AM
hì, tàu ngầm lên thớt cả tuần này rồi, trồi lên lặn xuống suốt ah, dạo này cũng tích cực lắm ý :P. cảm ơn cô Hố, cô Giày và cô Mjmk nhiều nha :*  Đăng lúc 21-1-2013 09:46 AM
hihi, tàu ngầm mới! Cảm ơn bạn đã ủng hộ nhé! ^^  Đăng lúc 21-1-2013 09:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3948#
Đăng lúc 21-1-2013 09:25:01 | Chỉ xem của tác giả
chap này hay quá y à!
©2024 Kites.vn | ) l6 v  p2 f& B. A1 @All rights reserved
mình thích câu này của ATĐ "vợ trước của anh.... rất có sức tàn phá" hihi
+ }) O9 B- @; [5 R©2024 Kites.vn | All rights reserved
LMV muốn TAV chết nữa sao??? không biết lí do gì mà anh lại hận nhà hoc Hòa thế nữa còn nhiều bí mật quá à.
©2024 Kites.vn | All rights reserved# l* l; P3 m" d7 B; J! v: A
" không được, vợ tôi quản rất chặt. Lỡ cô ấy biết được thì tôi thê thảm lắm" câu này TN nghe được chắc thương LMV lắm ln hihi
©2024 Kites.vn | ! w6 ^& e1 Y. q5 O8 {! o9 |All rights reserved
về Bán Sơn không biết anh xử chị sao đây nữa, còn cái điện thoại nữa!!!
; l3 F! ]4 P1 O8 A$ o( w# j©2024 Kites.vn | All rights reserved
hóng tiếp "đợi chờ là hạnh phúc" hjhj{:290:}

Bình luận

thôi, lười lắm. muốn là một chuyện còn làm lại là chuyện khác :))  Đăng lúc 22-1-2013 03:22 PM
vây thì làm theo mèo y nha!  Đăng lúc 21-1-2013 10:34 PM
nhìn là muốn tập thể dục buổi sáng thôi (cái avatar ấy) :))  Đăng lúc 21-1-2013 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3949#
Đăng lúc 21-1-2013 09:47:25 | Chỉ xem của tác giả
Chương này cũng hé lộ nhiều điểm đấy nhỉ, anh Vũ sắp xử lý cả mẹ của chị Nhiễm... hci hic, anh hại cả bố và mẹ chị, bảo làm thế nào chị tha thứ cho anh, làm thế nào để hai anh chị lại về bên nhau đây.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. Y* l! W) L7 a# Y% @0 I
Khổ thân anh Mộ Thừa nữa, hóa ra anh mang một tình yêu sâu nặng đến vậy với chị Nhiễm. Giá mà anh và chị gặp nhau trước, có phải sẽ có một tình yêu đẹp biết bao, đáng tiếc họ lại bỏ lỡ nhau mất rồi.
©2024 Kites.vn | % T: [: d/ \# e# D9 C; JAll rights reserved
Nếu giờ tác giả cho Mộ Thừa và An Tiểu Đóa vào một đôi thì tớ thấy gượng ép lắm, Mộ Thừa yêu Tô Nhiễm sâu nặng lắm, rất khó có cơ hội cho Tiếu Đóa.
©2024 Kites.vn | ' b  i6 E! H+ W3 e9 z% F2 KAll rights reserved
Anh Vũ, anh cứ cố chấp, ko chịu nhìn ra tình cảm của mình, anh đã yêu chị ý lắm rồi, anh còn cứ cố gượng ép làm gì, chỉ để anh đau lòng hơn thôi.
* a8 m% a8 N& ~, L©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình hóng cháp tiếp, cảm ơn bạn jay.
- x& V- H& E% v- {: O©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ban Ho mau khỏe nhé.
9 P0 {% K  J6 A©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

^^!  Đăng lúc 21-1-2013 04:11 PM
SR bạn mjmk nhé, thay mặt các độc giả cũng cảm ơn bạn mjmk luôn nhé. Các bạn giữ gìn sức khỏe để bọn tớ còn đc đọc truyện  Đăng lúc 21-1-2013 02:32 PM
SR bạn mjmk nhé, thay mặt các độc giả cũng cảm ơn bạn mjmk luôn nhé. Các bạn giữ gìn sức khỏe để bọn tớ còn đc đọc truyện  Đăng lúc 21-1-2013 02:09 PM
SR bạn mjmk nhé, thay mặt các độc giả cũng cảm ơn bạn mjmk luôn nhé. Các bạn giữ gìn sức khỏe để bọn tớ còn đc đọc truyện  Đăng lúc 21-1-2013 02:09 PM
hihi Cô cảm ơn thì bạn nhận, nhưng mà cảm ơn cô mjmk lun đi, cô ấy làm nhiều hơn Giày ấy! ^^  Đăng lúc 21-1-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3950#
Đăng lúc 21-1-2013 10:40:56 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mấy truyện ngôn tình như vầy thực tình là mình rất thương mấy a thứ chính như Mộ Thừa Thương vì mấy ảnh sẽ ko có được tình yêu của nữ chính haizzzz. Nhưng mà mình cũng ích kỷ là ko thik mấy ảnh sau này sẽ iêu em khác {:437:} otokeeee

Bình luận

Cảm ơn bạn đã edit lại nhé! iu quá nè  Đăng lúc 22-1-2013 03:23 PM
edit lại đi bạn, cm trên 3 dòng nhé không là các bạn editor hoãn post truyeenjd dấy  Đăng lúc 21-1-2013 10:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách