Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
7031#
Đăng lúc 18-4-2013 09:08:38 | Chỉ xem của tác giả
Ôi dễ thương không chịu nổi. Cảm động vì những chuyển biến suy nghĩ của 2 người quá.
©2024 Kites.vn | - c6 U, s. K- A( Q1 {2 fAll rights reserved
Phải vậy chứ, ngược bữa giờ phải có thế này chứ không ai mà chịu nổi.
* G0 B- l2 f! g2 b; i. j©2024 Kites.vn | All rights reserved
Có lẽ chuyện trước kia không phải anh mà bố anh làm cả, nhưng vì là bố, và vì ban đầu anh cũng từng chung kế hoạch ấy nên anh chấp nhận nó như mình làm...haiz, cả 2 sẽ càng yêu càng dằn vặt nếu chưa sáng tỏ....
©2024 Kites.vn | All rights reserved! I/ u9 E/ B7 H1 `

Bình luận

Ngày sáng tỏ gần đến rùi cô :D  Đăng lúc 18-4-2013 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7032#
Đăng lúc 18-4-2013 09:09:58 | Chỉ xem của tác giả
hum qua lên bằng đt cứ "not found" hòai tức mún xì khói lun ah , tới khuya tính coi thì nhóc con ở nhà bệnh - quậy thế là dọn dẹp chiến trường xong lăn ra ngủ mất tiêu . Hum nay đi làm mới tranh thủ đọc đến chương 7.2 ah. Trời ơi thương quá đi, e bé mới có mấy tháng trong bụng mà Vũ ca làm như sắp sinh đến nơi vậy. Đúng là khi iu đàn ông càng bá đạo càng đáng iu rồi .
©2024 Kites.vn | All rights reserved& Q* r" y$ ?. i" I' P& _
Mà 2 người này cũng tội thiệt, rõ ràng là iu nhau mà cứ hay nói ra những lời làm tổn thương đối phương là sao trời. sắp tới sẽ thế nào đây ta????
& o) g5 `$ r/ Z* M) ?$ v' o' U' n5 l©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks các nàng đã làm bộ này nhìu nha.{:311:}

Bình luận

Nghỉ lễ vui vẻ nhé :)!  Đăng lúc 18-4-2013 07:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7033#
Đăng lúc 18-4-2013 09:14:12 | Chỉ xem của tác giả
Đọc từ đầu đến giờ toàn thấy anh Vũ ko những độc tài mà còn "MẶT DÀY", đã muốn làm gì thì nhất quyết theo ý mình, ko cho ai có cơ hội phản kháng. Nhưng mà... vẫn kute kinh khủng đọc mà ko chịu nổi luôn
©2024 Kites.vn | All rights reserved" u; l# p* I, S# c  Y4 `, p! [# F
Chắc chị Nhiễm sẽ tin tưởng anh Vũ, cho anh ý 1 cơ hội để 2 người hàn gắn lại, ko thì tội anh ý chết mất, chị Nhiễm mà bệnh bệnh, ngược anh Vũ nữa là mình anti chị Nhiễm luôn kaka
4 [3 }9 p! h( A: O©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

Lại thêm 1 cô anti chị nHiễm :D  Đăng lúc 18-4-2013 07:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7034#
Đăng lúc 18-4-2013 09:26:11 | Chỉ xem của tác giả
Đọc được 7.2 tối qua trên điện thoại muốn comment để nói lên cảm nhận lắm mà điện thoại không gõ Tiếng Việt có dấu nên hem dám, sợ phạm luật, bị khóa truyện nữa thì tội nặng lắm, hichic, Chị Nhiễm có baby bụng còn chưa thấy mà Anh đã mua tả, mua nôi... hết rồi, hichic, sao mà Anh chăm kĩ thế, thích cái câu nói của Anh :" Em có thể không tin vào những gì Anh nói hay Anh làm chỉ cần tin 1 câu Anh nói là sẽ không làm tổn hại đến em và con " là mình muốn ngất ngây rồi, ôi , đúng là con gái yêu bằng tai mà, ngọt ngào quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7035#
Đăng lúc 18-4-2013 09:58:06 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là đại ngốc. Ai lại mua tã khi bà bầu chưa thấy bụng chứ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 N! e, S& C# z5 o5 G" i
Có phải vì Ân Tầm còn trẻ kg? Hay vì phải viết cho tiểu thuyết dài mà cho TN kg được sáng suốt gì cả trong khi TN còn là nhà văn nữa?
8 M1 C4 K2 x' _( a" f% R: l( p©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ủa như trên mà kg được xem là ba dòng sao? Ôi luật ở đây kỳ quái y như luật nước Vn vậy

Bình luận

4 năm làm cho con người ta bản lĩnh hơn đáng kể, nhất là biết cách trị thương và kg để bị thương nữa. Chỉ có thể lý giải là tâm còn yêu nên kg tỉnh táo  Đăng lúc 18-4-2013 09:05 PM
E công nhận là TN ngu ngơ thật, nhg trải qua nhiều tổn thương và phản bội của 4 năm trước thì TN hoảng sợ và thấy hoang mang cũng đúng! :)  Đăng lúc 18-4-2013 07:41 PM
BẠN NHẤN VÀO NÚT "SỬA" ĐỂ SỬA BÀI VIẾT THÀNH 3 DÒNG ĐẦY ĐỦ CHO ĐÚNG QUYĐỊNH CỦA BOX NHA.Nếu k là bị khóatruyện đó.Hãy là 1 độc giả văn minh và lịch sự   Đăng lúc 18-4-2013 10:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7036#
Đăng lúc 18-4-2013 10:23:41 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi anh Vũ hạnh phúc quá đúng là làm cha rồi có khác biết quan tâm và chăm lo cho con sớm vậy em bé còn nhỏ mà đã ra đời đâu .anh chăm cháu kĩ quá
( ?) h+ ^; r( q" D" }4 k©2024 Kites.vn | All rights reserved
..nét mặt anh rất chăm chú,chăm chú xếp từng món đồ chơi ,chăm chú bày biện nôi em bé,chăm chú treo rèm với họa tiết hoạt hình đáng yêu lên cửa sổ..

Thật ko uổng khi chị Nhiễm yêu anh Vũ . Đúng là người đàn ông người cha tuyệt vời đứa bé nhất định sẽ vui biết chừng nào khi biết cha nó mong chờ từng ngày lo lắng như thế này nhỉ.
©2024 Kites.vn | 2 f2 l; V9 \' J9 B6 X, uAll rights reserved
Còn Chị Nhiễm vẫn lạc trong thế giới mà anh mang lại hạnh phúc đến quá bất ngờ khó mà "tiêu hóa" nhanh được.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; J9 q5 k' k+ e) q' g) ^. E  j
Cảm giác này quá đỗi mới mẻ

Mong chờ chap sau chắc sẽ có nhiều điều thú vị hơn đây
©2024 Kites.vn | All rights reserved, L1 h6 N2 I" q; Y
hehe mong cho các bạn sẽ có 1 người đàn ông tuyệt vời như thế.
, k' x7 R$ W2 D& U1 T, w©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

hehe thế thì tớ nới mong cho các cậu có chứ  Đăng lúc 18-4-2013 07:44 PM
Người thế này chắc đố hết đèn đuốc cũng tìm chẳng ra :D  Đăng lúc 18-4-2013 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7037#
Đăng lúc 18-4-2013 10:43:21 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu không vào là lại được đọc liền một lúc mấy chap,he...he!
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 ]. e! I. Y& T5 T
Lệ Minh Vũ như kiểu giờ bước vào giai đoạn yêu đương tán tỉnh thủa ban đầu ý nhỉ, đọc mấy chương này lại cảm giác như được cưa cẩm ý, sướng nhé bạn Tô Nhiễm, ngọt ngào và lãng mạn ghê ý, mình cũng thấy ghen tỵ với bạn,he...he!{:144:}

Bình luận

Hai người quay về thời lúc mới yêu ;D  Đăng lúc 18-4-2013 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7038#
Đăng lúc 18-4-2013 12:12:10 | Chỉ xem của tác giả
tinhyen2003 gửi lúc 18-4-2013 09:58
& h5 ^) i* t9 C©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đúng là đại ngốc. Ai lại mua tã khi bà bầu chưa thấy bụng chứ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 ^& L5 P! A5 h. G
Có phải vì Ân Tầm  ...

Ở vn thì kiêng ko sắm đồ e bé sớm N ở nước khác thì khác  mà
©2024 Kites.vn | ) ^# c  K0 p7 IAll rights reserved
Lúc mình có bầu em bé thứ nhất 1th cũng bắt đầu sắm đồ, mỗi lần đi mua 1 vài món vì cái cảm giác có con thiêng liêng và hạnh phúc lắm, và mình thấy bé nhà mình năm nay 5t mà có vấn đề j đâu
©2024 Kites.vn | All rights reserved  \4 \0 C# r& g4 N! i/ G
Hơn nữa Mình thấy các cô ấy bảo AT là 1 luật sư đó

Bình luận

Nhà văn có thể nhiều điều kg biết nhưng cảm nhận của họ thì rất quan trọng, đây lại là nhà văn viết truyện tình cảm nữa...  Đăng lúc 18-4-2013 03:21 PM
AT đúng là luật sư nên mới có nhân vật luật sư Lạc Tranh tuyệt vời, nhưng khi tạo ra 1 nhà văn thường phải nhạy bén.  Đăng lúc 18-4-2013 03:20 PM
đúng rồi. vì Vn xưa kia lạc hậu quá nên tỷ lệ xảy thai cao, và người ta cho là 1 sự xui xẻo khi mua sắm trước , riết thành quen luôn đến giờ  Đăng lúc 18-4-2013 03:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7039#
Đăng lúc 18-4-2013 12:24:04 | Chỉ xem của tác giả
cho đáng đời anh Vũ phải đi tắm nước lạnh, ai biểu đang yên đang lành lại có ý định chọc ghẹo làm gì tối hôm qua không ham hố thức khuya vì biết có thức cũng hem dành tem được nên sáng nay mới mò vào đọc chương này còn ngọt hơn cả chương anh vũ chuẩn bị đồ cho em bé ấy chứ. Mà anh cũng mặt dày gớm chiếm chỗ làm việc của người ta ngang nhiên biến khách thành chủ thì trình độ mặt dày đó chắc cũng chỉ có mỗi bộ trưởng Lệ anh thôi cơ mà ta thích Có lẽ thù hận gì cũng sẽ sớm được giải quyết thôi để còn đặt tâm trí vào kết tinh tình yêu nữa chứ, hạnh phúc của 2 người không còn xa nữa rồi

Bình luận

Ác lai ác báo mà :)) Chọc ghẹo rồi có mần ăn được gì đâu cô :))  Đăng lúc 18-4-2013 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7040#
Đăng lúc 18-4-2013 12:42:11 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới trở lại nhà Hào Môn đã nghe thấy tin vui cho nhà mình rồi. Chúc mừng anh Vũ và chị Nhiễm... Hy vọng tin vui sẽ hóa giải mâu thuẫn và sớm ngày hạnh phúc đoàn viên nhé.
©2024 Kites.vn | 5 s4 i' U  B, l3 i" dAll rights reserved
Ta đi ngâm cứu tiếp rùi sẽ tham gia bình lận với mọi người.

Bình luận

^^  Đăng lúc 18-4-2013 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách