Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kén Cá Chọn Canh | Tùy Hầu Châu (Drop)

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 2-7-2013 08:22:26 | Chỉ xem của tác giả
kimngan1412 gửi lúc 1-7-2013 20:55
Càng ngày trình độ "bẫy" của anh Diệu lại tăng thêm một bậc nữa rồi, phục anh luôn  ...

Hihi, đúng đó đúng đó, muốn cõng ngừoi ta thì cứ nói ra
Muốn đi bộ về cùng người ta thì cứ nói ra
việc gì phải viện cớ khó tìm chỗ đậu xe
Đông Đông dang ra chỗ khác cho bố mẹ Hi Duệ về với nhau nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 2-7-2013 08:40:49 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân Nguyên Đông, ngay từ đầu đã là người đến sau mà không hề biết gì. Rõ ràng lúc đầu NĐ không thích chị Kiều vì chị béo nhưng ai ngờ anh lại vấn vương chị rồi. Mặc dù sau này chắc chắn anh sẽ có Vương Bảo Nhi an ủi nhưng mà mình vẫn thấy tội cho anh ấy. Mình thích anh ấy hơn Cảnh Diệu, anh là một con người hòa động, dễ chịu và biết yêu và nhìn ra được vẻ đẹp tâm hồn của người con gái, hu hu, tội cho anh quá.
Không hiểu sao mình vẫn cứ hay ủng hộ cho nam thứ thay vì nam chính.

Bình luận

M thì chả thấy tội gì cho a này.Ngay lúc mới gặp VBN m đã thấy nghi nghi r,m k thích những người hay tđ.  Đăng lúc 6-7-2013 07:24 PM
Ặc, thế hóa ra tiến trình tiếp theo của truyện là NĐ phá hoại hình tượng mình cảm nhận từ đầu đến giờ à?  Đăng lúc 3-7-2013 09:56 AM
đau khổ gì đâu bạn ơi, con trai không có ai ngây thơ đến vậy đâu ^^  Đăng lúc 2-7-2013 09:50 PM
ah,sao lại nói anh ấy bắt cá được.Rõ ràng VBN tiếp cận NĐ mà NĐ vô tư không biết gì mà.Mình chỉ nghĩ sau này NĐ đau khổ vì DK thì may còn có VBN theo đuổi,an ủi   Đăng lúc 2-7-2013 03:45 PM
tất cả cũng vì một chữ béo, chắc tại mình căm thù mấy người bắt cá đôi ba tay nên không thể nào thông cảm NĐ được ^^  Đăng lúc 2-7-2013 02:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 2-7-2013 16:20:50 | Chỉ xem của tác giả
Hihi...haha...chap này vui quá, vui dã man
Nào là "không có nhân quyền" nào là "cô mập nên giữ thăng bằng kém", "tôi cõng không nổi đâu" {:447:} ui...ui..chết cười với bạn Cảnh Diệu nha

Cơ mà bạn CD cũng bá đạo thiệt, mình là mình thích rồi đấy {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 2-7-2013 21:41:49 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là do ăn ở. Viết cái com tâm huyết cuối cùng wifi lỗithế là xong. Hôm nay là ngày com hỏng. Hê hê
Lục Cảnh Diệu đúng là mồm miệng sắt đá, phun ra câu nào câu đó có lực sát thương rất mạnh.
Nói chuyện thì trọng tâm cứ xoáy mạnh vào cân nặng của Tần Dư Kiều. Chắc anh cố gắng nói móc chị chứ sống 30 năm trên đời mà anh lại ko biết được cân nặng là nỗi ám ảnh của phụ nữ thì điêu quá ^^
Lục Nguyên Đông hình như đang vô tình đẩy mình càng ngày càng xa Tần Dư Kiều thì phải?  Lục Cảnh Diệu quá may mắn, chưa thèm ra chiêu tình địch đã tự động buông súng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 2-7-2013 23:14:37 | Chỉ xem của tác giả
Anh này chết vì cái tội độc miệng thôi, người mập ghét nhất là bị người khác chê béo mà anh lại nhắc đi nhắc lại mấy lần như sợ chị không biết ấy. Thật không hiểu sao ngày xưa chị vớ anh được nữa Thích người ta sắp chết mà cứ bày đặt chê bai này nọ!
Cám ơn Hina!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 5-7-2013 08:51:28 | Chỉ xem của tác giả
he he . chào các bạn, mình đang đọc truyện này thấy cũng hài đó. hôm nay vô đọc thấy có game. he không ngờ truyện này cũng có thịt. không biết độ ratting có nóng không nhỉ. Dự là chương 30 đi. tháng này có 30 ngày mà. Nhìn anh chị main đấy vẫn còn khoảng cách lắm mà. còn về thịt nv phụ mình ko hứng lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 5-7-2013 15:06:49 | Chỉ xem của tác giả
óe, chụp được con 111333 định up lên tặng page, cơ mà k up được. sao thế nhở? hay tại chưa có đủ điiểm nhở? hịc, ai biết bày ta coi   cấy bài này kêu đủ 200 ký tự, cơ mà hơm biết viết gì ...
hêhê,
cho ta hỏi đến khi lào có chương mới ? (coi như là giục truyện đi )
đã đủ 200 chưa trời...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 5-7-2013 16:44:02 | Chỉ xem của tác giả
Hiện giờ bạn Pim vẫn còn đang trong giai đoạn giải quyết chuyện cá nhân, nên chỉ còn mỗi mình mình.

Mà từ giờ đến cuối tuần mình có việc bận, nên trong tuần này sẽ có ít nhất 1 chương nữa. Đây là việc mình chắc chắn nên mới dám nói. Hi vọng mọi người thông cảm cho bọn mình trong mấy ngày rắc rối này.

Cám ơn mọi người đã ủng hộ :)

Bình luận

:* thế đợi H rồi đọc 1 thể  Đăng lúc 6-7-2013 06:46 PM
(y)  Đăng lúc 5-7-2013 06:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 6-7-2013 17:47:41 | Chỉ xem của tác giả
Hố đào đã lâu mà hôm nay mới có dịp vào ủng hộ cô Hina và ss Pim {:440:}
đọc cái văn án với xem poster đã ngửi thấy mùi JQ
cho em/bạn hỏi có H không ợ? :"> {:313:}

Bình luận